லைப்ரரிக்குள் புகுந்து செக்ஸ் ஆட்டம்.. டென்ஷனான அமெரிக்க பல்கலைக்கழகம் !

Oct 8, 2012 அன்று பிரசுரிக்கப்பட்டது.

நியூயார்க்கைச் சேர்ந்த கார்னல் சட்டப் பல்கலைக்கழகத்தில் உள்ள லைப்ரரிக்குள் புகுந்த ஒரு மாடல் அழகி, அங்கு ஆபாச அசைவுகளில் ஈடுபட்டு அதை தனது செல்போனில் பதிவு செய்து வெளியிட்ட விவகாரம் பரபரப்பை ஏற்படுத்தியுள்ளது.
அந்தப் பெண் மாடல் அழகி கேமரூன் நைட் என்று கூறப்படுகிறது.

இவர் ஆபாசப் படங்கள் பலவற்றில் நடித்திருப்பவர் ஆவார். பல்கலைக்கழக லைப்ரரிக்கு வந்துள்ள அவர் அங்குள்ள கார்பென்டர் ஹால் என்ற அரங்குக்குப் போயுள்ளார். பி்ன்னர் தான் கையோடு கொண்டு வந்திருந்த செக்ஸ் பொம்மைகளை எடுத்து அதை வைத்து பல்வேறு ஆபாச செயல்களில் ஈடுபட்டார்.இதை தனது செல்போனில் பதிவு செய்தார்.

இந்தக் காட்சிகள் மொத்தம் 43 நிமிடங்கள் ஓடுகிறது. அதில் ஐந்து நிமிட வீடியோக் காட்சியை கல்லூரி நோட்டீஸ் போர்டில் போட்டுள்ளார். இது பெரும் பரபரப்பை ஏற்படுத்தியுள்ளது. பட்டப் பகலில் இந்த செயலில் அவர் ஈடுபட்டுள்ளார்.

மற்றவர்கள் நூலகத்தில் ஆங்காங்கு படித்துக்கொண்டிருந்த நிலையி்ல் கேமரூன் இந்த செக்ஸ் செயலில் ஈடுபட்டுள்ளார். இதுகுறித்து தற்போது பல்கலைக்கழக நிர்வாகம் விசாரணை நடத்தி வருகிறதாம்

Related News

ஃபேஸ்புக் நிறுவனர் மார்க் ஜுக்கர்பெர்க்குக்கு செம நட்டமாம்!

Facebook Lawsuit

ஃபேஸ்புக் நிறுவனர் மார்க் ஜுக்கர்பெர்க்க்கு கடும் இழப்பு- போர்ப்ஸ் பட்டியலில் 36 வது இடத்துக்குப் போனார்! நியூயார்க்: சமூக வலைதளமான ஃபேஸ்புக்கின் நிறுவனர் மார்க் ஜூக்கபெர்க்குக்கு கடும் வருவாய் இழப்பு ஏற்பட்டுள்ளதுடன் போர்ப்ஸ் பட்டியலில் இருந்தும் சரிந்துவிட்டார். கடந்த மே மாதம் ஃபேஸ்புக் நிறுவனம் பங்குச் சந்தைக்குள் நுழைந்தது. ஆனால் அதன் பின்னர் அந்நிறுவனத்துக்கு செம இறங்குமுகம்தான்! தற்போது ஃபேஸ்புக் நிறுவனத்தின் 1 பங்கு மதிப்பு 12 டாலர் என்ற அளவில்தான் இருக்கிறது. மொத்தம் 4.9 பில்லியன் […]

அவுஸ்ரேலியா செல்லும் அகதிகளை கட்டுப்படுத்த இலங்கைக்கு இரண்டாவது படகை வழங்குகின்றது ஆஸி.

8a9eee1453adb4755f1860a3af4d7acb

இலங்கையிலிருந்து அவுஸ்ரேலியாவுக்கு கடல்வழியாக அகதிகள் செல்வதைக் கட்டுப்படுத்துவதற்காக மேலும் ஒரு படகை வழங்குவதற்கு இலங்கையுடன் அவுஸ்ரேலியா ஒப்பந்தம் கைச்சாத்திட்டுள்ளது. கடற்படைக்கு இரண்டாவது ஆழ்கடல் ரோந்துப் படகைக் கையளிப்பதற்கான ஆவணத்தில் அவுஸ்ரேலியா நேற்று ஒப்பமிட்டுள்ளது. கொழும்பில் உள்ள அவுஸ்ரேலியத் தூதுவர், றொபின் முடி மற்றும் இலங்கை கடற்படைத் தளபதி வைஸ் அட்மிரல் ஜெயநாத் கொலம்பகே ஆகியோர் இந்த ஆவணத்தில் ஒப்பமிட்டுள்ளனர். அவுஸ்ரேலியாவுக்கு படகுகளில் அகதிகள் செல்வதைக் கட்டுப்படுத்துவதற்காக, கடந்த நவம்பர் மாதம் இரண்டு ரோந்துப் படகுகளை சிறிலங்கா கடற்படைக்கு […]

சிறுப்பிட்டி வாழைத் தோட்டத்தில் கள்ளச் சாராயம் காச்சிய மாணவர்கள்

Kasepu-300x130

வாழைத் தோட்டத்தில் வைத்து தகர வாளி ஒன்றினுள் அழுகிய வாழைப்பழங்கள் மற்றும் பாணுக்கு போடும் ஈஸ்ட் ஆகியவற்றை வைத்து கசிப்புத் தயாரித்துக் கொண்டு இருந்ததாகவும். வாளியை முடி அதனூடா ரப்பர் குழாயை வைத்த இன்னொரு பாத்திரத்தில் ஆவியை சேகரித்ததாகவும் தெரியவருகின்றது. பேக்கரி ஒன்றி வேலை செய்யும் நண்பன் ஒருவருடன் வாழைத் தோட்டம் ஒன்றினுள் கசிப்புக் காச்சிக் கொண்டிருந்த மாணவர்கள் அந்தத் தோட்ட உரிமையாளரால் பிடிக்கப்பட்டனர். இவர்கள் கசிப்புத்தான் காய்ச்சுகின்றார்கள் என்பதை அறியாத அப்பகுதியைச் சேர்ந்த விவசாயி ஒருவர் […]

தாய்வானில் நடைபெற்ற மிஸ் ஜம்போ அழகிப் போட்டி !!

1.43

அழகிப் போட்டிகளில் பங்குபெறுபவர்கள் ஸ்லிமாகத்தான் இருக்கவேண்டிய அவசியம் இல்லை… கொஞ்சம் குண்டாக இருந்தாலும் பார்பதற்கு பலர் இருக்கின்றனர். தாய்வானில் இவர்களுக்காகவே ஒரு அழகிப்போட்டி நடைபெற்றது. கலந்து கொண்டவர்கள் எல்லாருமே ஜம்போ அழகிகள் !!!

சமந்தாவை திருமணம் செய்யும் திட்டம் எதுவுமில்லை… சித்தார்த் !

Samantha Hot in Kurralloy Kurrallu

நடிகை சமந்தாவை தாம் திருமணம் செய்து கொண்டதாக வெளியான தகவல்களுக்கு நடிகர் சித்தார்த் மறுப்பு தெரிவித்துள்ளார். சமந்தாவை திருமணம் செய்யும் திட்டம் எதுவும் இல்லை என்றும் அவர் கூறியுள்ளார். தமிழில் பாய்ஸ் படத்தில் அறிமுகமான சித்தார்த் பற்றி பல கிசுகிசுக்கள் உலா வந்துள்ளன. இப்போதைய கிசுகிசு நடிகை சமந்தாவுடன் சித்தார்த்துக்கு திருமணம் முடிந்து விட்டது என்பதுதான். ‌ கடந்த சனிக்கிழமையன்று சித்தார்த் மற்றும் சமந்தா ஆகிய இருவரும், அவர்களின் குடும்பமும் காளஹஸ்தி கோவிலுக்குச் சென்று சுவாமி தரிசனம் […]

நீலத் திமிங்கீலத்திடமிருந்து லாவகமாகத் தப்பும் பெலிக்கன் பறவைகள் !!

747

கலிபோர்னியாவிலுள்ள துறைமுகத்திற்கு அண்மையில் பெலிகன் பறவைகள் அதிகமாக காணப்படுகின்றன. சடுதியாக அங்கு வந்தா திமிங்கீலமொன்று அவற்றை படபடவென வேட்டையாடத் தொடங்கியது. திமிங்கீலத்திடமிருந்து தப்ப முயலும் பறைவைகள் இரைச்சலால் சனக்கூட்டமும் அதிகரித்துவிட்டது.

மெக்டானல்ட் பேர்கர்கள் விளம்பரங்களில் கவர்ச்சியாக இருப்பது இதனால் தான்..?

mcdonalds_bigmac_fipo

மெக்டானல்ட் பேர்கர்கள் விளம்பரங்களில் கவர்ச்சியாக இருப்பது இதனால் தான்..?

முலைக்காம்பில் தோடு குத்தும் பெண் (நேரடியான காட்சிகள்)

set_da

காத்து மூக்கு என்ற கலாசார இடங்களில் குத்தப்பட்ட ஐட்டங்கள் .. இன்று தொப்பிள் தொடக்கம் நிப்பிள் வரை குத்தப்படுகிறது… அதிகரித்த பேஷன் மோகத்தால் வலியைக் கூட தாங்கிய வண்ணம் தமது முலைக்காம்புகளில் தோடு குத்துகிறார்கள், இதோ அந்த நேரடியான காட்சிகள்! கமராவ இன்னும் கொஞ்சம் கீழ பதிச்சிருக்கலாம் .. ! பார்த்த பின்னர் எல்லோர் மனதிலும் ஏற்படும் பொதுவான ஏக்கம்.

நான்கு மாணவிகளைப் பாலியல் துஷ்பிரயோகம் செய்த ஆசான்!

gile prositute

பெண்கள் துஷ்பிரயோகத்துக்கு உள்ளாகும் சம்பவங்கள் குறித்து தற்போது அடிக்கடி பேசப்படுகிறது. பார்வையுள்ளவர்கள் மட்டுமல்ல, பார்வையற்றவர்களும் இவ்வாறான துஷ்பிரயோகங்களில் ஈடுபடுகின்றனர் என்பது பியகமயில் நடந்த சம்பவத்தின் மூலம் அறிய முடிகிறது. குறித்த பார்வையற்ற நபர் பட்டதாரி ஆசிரியராவார். பியகம பிரதேச பெண்கள் பாடசாலையொன்றில் 10 ஆம் தர மாணவிகளுக்கு கற்பித்த குறித்த ஆசிரியர், கற்பித்தலின் போது தனக்கு உதவிபுரியும் மாணவிகளை இதற்கு பயன்படுத்தியுள்ளார். பாட முடிவில் தனக்கு உதவி செய்த மாணவிகளை ஆசிரியர்களுக்கான ஓய்வு அறை தவிர்ந்த ஏனைய […]

அதிர்ஷ்டவசமாக உயிர்பிழைத்த பொப் பாடகி !

rihanna

இங்கிலாந்தின் தலைநகர் லண்டனில் நடைபெறும் நிகழ்ச்சியில் பங்கேற்பதற்காக பிரபல பொப் இசை பாடகி ரிஹான்னா(வயது 24) வந்திருந்தார். அங்குள்ள பிரபல நட்சத்திர ஹோட்டல் ஒன்றில் தங்கி இருந்தார், அதிகாலை நேரத்தில் ஹோட்டலின் 7வது மாடி பகுதியில் திடீரென தீ விபத்து ஏற்பட்டது. அதன் பின் அபாய ஒலி எழுந்ததும் தீயணைப்பு படையினர் விரைந்து சென்று ஹோட்டலில் தங்கியிருந்த பாடகி உட்பட 300 பேரை மீட்டனர். இந்த சம்பவத்தில் யாருக்கும் காயம் ஏற்படவில்லை.

Newsletter Subscription

சிறப்புச் செய்திகள்

12_pilot-(Read-Only)

மலேசிய விமானி வீட்டில் இலங்கை , இந்தியா உட்பட 5 நாடுகளின் ஓடுதளங்களின் மென்பொருள்

காணாமல் போன மலேசிய விமானத்தை இயக்கிய தலைமை விமானி சஹாரி அஹமட் ஷாவின் வீட்டில் நடத்தப்பட்ட சோதனையில் புதிய திருப்பமாக, இலங்கை உட்பட முக்கிய விமான நிலையங்களின் ஓடுதள மென்பொருள்கள் உள்ளமை கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளது. மலேசியப் பொலிஸார் நடத்திய சோதனையில், இலங்கை, மாலைதீவு ஆகிய நாடுகளின் ஓடு தளங்கள், இந்திய விமான நிலையங்கள் மூன்றின் ஓடுதளங்கள் ஆகியவற்றை இயக்குவதற்கான மென்பொருள்கள் தனித்தனியாக இருந்தமை தெரியவந்துள்ளது. அமெரிக்க இராணுவத் தளமான டீகோ கார்சியாவின் விமான ஓடதளத்தின் மென்பொருளும் இங்கு காணப்பட்டுள்ளது. […]

va

காதலர் தினத்தை கொண்டாடவிருக்கும் காதலர்களே இது உங்களுக்காக….!

காதலர் தினத்தைப் பற்றிய சுவாரஸ்யமான உண்மைகள்! நம்முடைய குளிர் கால விடுமுறை ஏற்கனவே முடிந்து விட்டது. எனவே அடுத்த தேசிய விடுமுறை, காதலர் தினம் தான். அதனால், காதலர் தினத்தைப் பற்றிய வேடிக்கையான சில உண்மைகளைப் பற்றி இங்கு பார்ப்போம். பொதுவாக காதலர் தினம், தம்பதியர்கள் அவர்களுக்குள் உள்ள காதலை கொண்டாடும் விதமாக அமைந்து உள்ளது. நாம் இந்த விடுமுறை தினத்தை, குடும்பத்தினர் மற்றும் நண்பர்கள் என அனைவருடனும், அவர்களிடம் நமக்கு எந்த அளவிற்கு அன்பு உள்ளது […]

images

இங்கிலாந்தில் ‘அபூர்வ’ப் பிரசவம்..!

லண்டன்: இங்கிலாந்தில் ஒரே கருமுட்டையில் உருவான ஒரே உருவத்திலான 3 பெண் குழந்தைகள் ஆரோக்கியமாகப் பிறந்த அபூர்வ பிரசவம் ஒரு பெண்ணுக்கு நிகழ்ந்துள்ளது. இங்கிலாந்தின் சவுத் வேல்ஸ்சில் பான்டிபூல் பகுதியை சேர்ந்த கர்ப்பிணிப் பெண் கில்பெர்ட். கர்ப்பத்தை உறுதி செய்வதற்காக மருத்துவமனைக்குச் சென்றவருக்கு, சோதனையில் ஒரே கருமுட்டையில் ஒரே மாதிரியான 3 குழந்தைகள் கர்ப்பப் பையில் உருவாகி இருந்தது கண்டுபிடிக்கப் பட்டது. இதுபோன்று ஒரே கருமுட்டையில் ஒரே மாதிரியான 3 குழந்தைகள் உருவாவது ஆபூர்வமான மருத்துவ விந்தை […]

Nayanthara-nayanthara-29029290-590-839

மூன்றாவது காதலும் தோல்வி..!

சிம்பு, பிரபுதேவா ஆகிய இருவரையும் வெறித்தனமாக காதலித்த நயன் தாரா, பின்னர் காதல் தோல்வி அடைந்தபின், மிகவும் கலங்கினார். அவர் மீண்டும் சகஜ நிலைக்கு வர பல மாதங்கள் ஆகியது. தற்போது மீண்டும் மூன்றாவது முறையாக காதலில் தோல்வி அடைந்துள்ளதால் இனி என் வாழ்வில் காதலே இல்லை. நான் விரைவில் கன்னியாஸ்திரியாக மாறப்போகிறேன் என தனக்கு நெருங்கிய தோழிகளிடம் கூறியுள்ளார். இதனால் தென்னிந்திய படவுலகம் அதிர்ச்சியில் ஆழ்ந்துள்ளது. மன இறுக்கம், முகத்தில் சுருக்கம். மீண்டும் அதே கலக்கம்.நயன்தாராவை […]

6c69ad78-23d0-48eb-84c6-5371a7b14d2a_S_secvpf.gif

அமெரிக்கா: திருடனை பிடிக்கச் சென்ற இடத்தில் பெண்ணுக்கு பிரசவம் பார்த்த போலீஸ்காரர்

அவசர அழைப்பையடுத்து உருவிய துப்பாக்கியுடன் திருடனை பிடிக்கச் சென்ற போலீஸ்காரர், உள்ளே இடுப்பு வலியால் துடித்துக்கொண்டிருந்த கர்ப்பிணிக்கு பிரசவம் பார்த்த சுவாரஸ்ய சம்பவம் அமெரிக்காவின் டெக்சாஸ் நகரில் நடந்துள்ளது. டெக்சாஸ் நகரில் உள்ள கரோல்டன் பகுதி வழியாக சென்ற போலீஸ் ரோந்து காருக்கு ஒரு அவசர அழைப்பு வந்தது. மறுமுனையில் பேசிய சிறுவன் ஒரு விலாசத்தை குறிப்பிட்டு மேற்கண்ட விலாசத்தில் ‘எமர்ஜன்ஸி’. உடனடியாக உதவி தேவை என்று கூறினான். ஏதோ திருட்டு சம்பவம் நடந்திருக்க வேண்டும் என […]

haripriya-580x388

அரை நிர்வாண காட்சியில் ஹரிப்ரியா!

தமிழில் கனகவேல் காக்க, முரண் உள்ளிட்ட சில படங்களில் நடித்தவர் ஹரிப்பிரியா. கன்னடத்து நடிகையான இவர் அட்டகத்தி ரஞ்சித்துடன் ஒரு படத்தில் நடித்துக் கொண்டிருக் கிறார். இந்த நிலையில், தெலுங்கில் ஹரிப்ரியா நடித்த அப்பய் கிளாஸ் அம்மாயி மாஸ் என்ற படம் சூப்பர் ஹிட்டாகியுள்ளதாம். அதனால் நீண்ட நாளைக்குப்பிறகு தான் நடித்த ஒரு படம் ஓடியதால் உற்சாகத்தை கொண்டாடி வரும் ஹரிப்ரியா, தனது தென்னிந்திய அபிமான ஹீரோக்கள் பலரையும் அழைத்து அப்படத்தை ஷோ போட்டுக்காட்டினாராம். அதைப்பார்த்த அவர்கள், […]

120809_bad_girls_nup_135929_2078

காதலிக்காமல் இருக்கும் பெண்களுக்கு கிடைக்கும் நன்மைகள்!

காதல் செய்துவிட்டு, ஏன் செய்தோம் என்று பலர் வருத்தப்படுவதுண்டு. ஏனெனில் காதலில் விழுந்துவிட்டால், ஒருசிலவற்றை பின்பற்ற வேண்டிய அவசியம் மற்றும் கட்டாயம் இருக்கும். ஆகவே பலரும் காதல் செய்ய யோசிப்பார்கள். குறிப்பாக பெண்கள் நிறையவே யோசிப்பார்கள். மேலும் காதல் செய்துவிட்டு, காதல் செய்யாமல் இருப்பவர்களைப் பார்த்தால், சிலருக்கு பொறாமையாக இருக்கும். ஏனெனில் காதலில் விழாமல் இருந்தால், ராஜா/ராணி போல் இருக்கலாம். வாழ்க்கையை சந்தோஷமாக விருப்பத்திற்கேற்றவாறு வாழலாம். அதுவே காதலில் விழுந்துவிட்டால்,சுதந்திரமாக எதையும் செய்ய முடியாது. எதைச் செய்வதாக இருந்தாலும், காதலன்/காதலியிடம் அனுமதி பெற வேண்டியிருக்கும். எனவே திருமணம் செய்வதற்கு […]

2273_newsthumb_thum-300x225

இராணுவத்தில் பணியாற்றும் அதிரடி அழகுராணி (PHOTOS)

அழ­கு­ராணிப் போட்­டி­களில் பங்­கு­பற்­று­பவர்கள் பொது­வாக “50 கே.ஜி. தாஜ்­மஹால்” பாணியில் மென்­மை­யான உடலும் பெண்மைக் குணா­தி­சயங்­களும் கொண்­ட­வர்­க­ளாக இருக்­கவே விரும்­புவர். ஆனால், அமெ­ரிக்­காவின் கான்சாஸ் மாநில அழ­கு­ரா­ணி­யான தெரேஸா வெய்ல் வித்­தி­யா­ச­மா­ன­வ­ரா­கவும் வழக்­கத்­துக்கு மாறான பின்­ன­ணியைக் கொண்­ட­வ­ரா­கவும் விளங்­கு­கிறார். அண்­மையில் நடை­பெற்ற “மிஸ் யூனிவர்ஸ் அமெ­ரிக்கா” அழ­கு­ராணிப் போட்­டியில் நியூயோர்க் மாநி­லத்தைச் சேர்ந்த நீனா தவு­லுரி முத­லிடம் பெற்றார். அப்­போட்­டியில்  தெரேஸா வெய்ல் வெற்றி பெறத் தவ­றி­னாலும் அதிக கவ­னத்தை ஈர்த்­த­வ­ராக அவர் இருந்தார். சிறு­வ­யதில் ஏனைய […]

205811-1378874

பிகினி உடையில் சென்ற கர்ப்பிணி பெண்..!

பெலாரஸில் நடந்த “மிஸ் சுப்பர் நெஷனல்” அழகிப் போட்டியில் குரகாவோ தீவை சேர்ந்த அழகி வெசின்டே டெமிலினோஸ் கலந்து கொண்டார். அவர் பிகினி உடை அணிந்து வந்த போது தான் கர்ப்பமாக இருந்தமை வெளிச்சத்திற்கு வந்தது. அதாவது, அவரது வயிறு உப்பிக் காணப்பட்டதால், நடுவர்கள் கர்ப்பமாக இருக்கிறாரா என்பதற்கான சோதனைக்கு உத்தரவிட்டனர். சோதனையில் கர்ப்பமாக இருப்பது கண்டுபிடிக்கப்பட்டது. இது ஏற்கெனவே வெசின்டேவுக்கு தெரியுமாம். இதனையடுத்து போட்டியிலிருந்து நீக்கப்பட்டார், எனினும் சக போட்டியாளர்களை ஊக்குவிக்க போட்டி அமைப்பாளர்கள் அனுமதி […]

maind_of_pain_by_tomaszbiniek-d2zso0q

உன் மனதை … கிழித்துப்பார்க்க ஆசை …!

சிற்பங்களை வடிக்கும் சிற்பியே … உன் மனதை … கிழித்துப்பார்க்க ஆசை … பொன்முட்டையிடும் வாத்து கதைபோல் .. ஆகிவிடும் என் ஆசை ….!!! எத்தனை எத்தனை கற்பனைகள் … எத்தனை எத்தனை நலினங்கள் … அத்தனையும் – உன் . மனதில் வித்தையாய் வடிக்கிறாய் -சிற்பியே ….!!! நீ இல்லாத இடமேது …? கடவுளை கண்டேன் – உன் கைவண்ணத்தில் கடந்துசெல்லும் படியிலும்கண்டேன் உன் கைவண்ணத்தை …!!!. தூக்கி செல்லும் வாகனத்தில் கண்டேன் உன் கற்பனையை […]

article-2341208-1A521EDD000005DC-870_634x445

தனது மார்பக அறுவை சிகிச்சையை நேரடியாக படம்பிடிக்க அனுமதித்த நடிகை !!

பிரபல ஆபாசப்பட நடிகை மற்றும் ரியாலிட்டி ஸ்டார் Farrah Abraham இரண்டாவது முறையாக மார்பக அறுவை சிகிச்சை செய்துகொண்டுள்ளார். இம்முறை கொஞ்சம் புதுமையாக தனது மார்பக அறுவை சிகிச்சையை காணும் பாக்கியத்தை ரசிகர்களுக்கு வழங்கியுள்ளார். எந்தவொரு கவர்ச்சி நடிகையும் தனக்கு மார்பு அறுவை சிகிச்சை செய்யப்பட்டுள்ளது என்பதை வெளிப்படுத்த விரும்புவதில்லை அது இயற்கையானதாக காட்டிக்கொள்ளவே விரும்புவார் .. அவ்வகையில் Farrah கொஞ்சம் தைரியமானவர்தான்…..

16-1371368016-dhanush-son-600

தந்தையர் தினம் – கோலிவுட்டின் நட்சத்திர தந்தைகள் ஒரு பார்வை !!

தந்தையர் தினமான இன்று கோலிவுட்டின் நட்சத்திர தந்தைகள் பற்றி பார்ப்போம். உலகம் முழுவதும் இன்று தந்தையர் தினம் கொண்டாடப்பட்டு வருகிறது. ஒவ்வொரு குழந்தையின் முதல் குரு தந்தை தான். திரையுலகில் உள்ள நட்சத்திர தந்தைகள் என்ன தான் ஷூட்டிங் ஷூட்டிங் என்று சென்றாலும் தங்கள் குழந்தைகளுக்கு வேண்டிய நேரத்தில் அவர்களுடன் இருக்கிறார்கள். இந்த தந்தையர் தினத்தில் கோலிவுட்டின் சில நட்சத்திர தந்தைகளைப் பார்ப்போம். ரஜினிகாந்த் சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் பொறுப்புள்ள தந்தையாக தனது மகள்கள் ஐஸ்வர்யா மற்றும் […]

ringoflife_03[2]

சீன நகருக்கு நடுவே அமைக்கபட்டிருக்கும் பாரிய இரும்பு வளையம் !!

சீனாவின் Liaoning மாநிலத்தில் சுமார் 3,000 தொன்கள் வெள்ளை இரும்பின் மூலமாக பாரிய வளையமொன்று உருவாக்கப்பட்டுள்ளது. இது 12,000 LED விளக்குகளால் அலங்கரிக்கப்பட்டுள்ளதுடன் நிர்மாணப் பணிகளுக்காக $16மில்லியன் செலவிடப்பட்டுள்ளது. இந்த வளையம் மூலம் நகர் பல KM தொலைவில் இருந்தாலும் தனித்துவமாக காட்டப்படும் என்று வடிவமைப்பாளர்கள் தெரிவிக்கின்றனர்.

15-1371291754-z5

எப்படி இருக்கு பாஸ் இந்த பொருட்கள் !!

நாம் தினசரி நிறைய பொருட்களை பயன்படுத்துகிறோம் ஆனால் அவற்றிள் ஒரு கலைநயம் என்பது நிச்சயம் இருக்காது. இங்கு சில பொருட்கள் உள்ளன அவற்றை ஒரு முறை பாருங்கள் இவை வித்தியாசமான முறையில் தயாரிக்கப்பட்டது. எவ்வளவு வித்தியாசமாக அது உள்ளது என்று பாருங்கள். இதோ அந்த பொருட்கள்…..

1672701-inline-750-sharecoke2

நண்பர்களுடன் இலகுவாக பகிர்ந்துகொள்ளக் கூடிய புதிய கோக் டின் !! (வீடியோ)

ஒரு கொக்கா-கோலா கேனை இப்போது இருவர் சரிசமமாக பகிர்ந்து கொள்ளலாம். தற்போது சிங்கப்பூர் மற்றும் பிரான்சில் இந்த புதியவடிவம் அறிமுகப்படுத்தப்பட்டுள்ளது. முந்தையை கோக் கேனை விட இதை பலரும் விரும்புவதாக கோக் சிங்கபூர் இயக்குனர் தெரிவிக்கிறார் !!

1 /15

சினிமா

நடிகர் ஷாரூக் கானை மிரட்டிய நிழல் உலக தாதா.

நடிகர் ஷாரூக் கானை மிரட்டிய நிழல் உலக தாதா.

மும்பையில் வாழும் இந்தி நடிகர் ஷாரூக் கானுக்கு நிழல் உலகதாதா மிரட்டல் விடுத்ததாக கூறப்படுவதையடுத்து அவரது வீட்டிற்கு பலத்த பொலிஸ் பாதுகாப்பு போடப்பட்டுள்ளது.

பிரபல இந்தி நடிகர் ஷாரூக் கானுக்கு ஒரு தொலைப்பேசி அழைப்பு வந்துள்ளது. அதில் பேசியவர் தான் நிழல் உலக தாதா ...

அந்தரங்கம்

விவாகரத்து ஏற்பட முக்கிய காரணங்கள்..!

விவாகரத்து ஏற்பட முக்கிய காரணங்கள்..!

விவாகரத்து ஏற்பட முக்கிய காரணங்கள்..!திருமணம் ஆனவர்கள் கட்டாயம் படிக்க வேண்டிய தகவல் !! புகைப்பிடிப்பதால் எப்படி உடலை மெதுவாகவும், அமைதியாகவும் பாதிக்கிறதோ, அதேப் போல் திருமணத்திற்கு பின் ஒருசில குணங்களை வெளிக்கொணர்வதால், திருமண வாழ்வும் விவாகரத்தில் முடிகிறது. விவாகரத்து எளிதில் ஏற்பட ...

திரைப்படம் (Movies)

கவர்ச்சிப்படங்கள் (Hot Stills)