லைப்ரரிக்குள் புகுந்து செக்ஸ் ஆட்டம்.. டென்ஷனான அமெரிக்க பல்கலைக்கழகம் !

Oct 8, 2012 அன்று பிரசுரிக்கப்பட்டது.

நியூயார்க்கைச் சேர்ந்த கார்னல் சட்டப் பல்கலைக்கழகத்தில் உள்ள லைப்ரரிக்குள் புகுந்த ஒரு மாடல் அழகி, அங்கு ஆபாச அசைவுகளில் ஈடுபட்டு அதை தனது செல்போனில் பதிவு செய்து வெளியிட்ட விவகாரம் பரபரப்பை ஏற்படுத்தியுள்ளது.
அந்தப் பெண் மாடல் அழகி கேமரூன் நைட் என்று கூறப்படுகிறது.

இவர் ஆபாசப் படங்கள் பலவற்றில் நடித்திருப்பவர் ஆவார். பல்கலைக்கழக லைப்ரரிக்கு வந்துள்ள அவர் அங்குள்ள கார்பென்டர் ஹால் என்ற அரங்குக்குப் போயுள்ளார். பி்ன்னர் தான் கையோடு கொண்டு வந்திருந்த செக்ஸ் பொம்மைகளை எடுத்து அதை வைத்து பல்வேறு ஆபாச செயல்களில் ஈடுபட்டார்.இதை தனது செல்போனில் பதிவு செய்தார்.

இந்தக் காட்சிகள் மொத்தம் 43 நிமிடங்கள் ஓடுகிறது. அதில் ஐந்து நிமிட வீடியோக் காட்சியை கல்லூரி நோட்டீஸ் போர்டில் போட்டுள்ளார். இது பெரும் பரபரப்பை ஏற்படுத்தியுள்ளது. பட்டப் பகலில் இந்த செயலில் அவர் ஈடுபட்டுள்ளார்.

மற்றவர்கள் நூலகத்தில் ஆங்காங்கு படித்துக்கொண்டிருந்த நிலையி்ல் கேமரூன் இந்த செக்ஸ் செயலில் ஈடுபட்டுள்ளார். இதுகுறித்து தற்போது பல்கலைக்கழக நிர்வாகம் விசாரணை நடத்தி வருகிறதாம்

Related News

மணிக்கு 3,500 கிமீ வேகத்தில் பறக்கும் உலகின் அதிவேக விமானம் !

blackbird-03

லாக்ஹீட் எஸ்ஆர்71 பிளாக்பேர்டு… இதுதான் உலகின் அதிவேக பறக்கும் விமானம் என்ற பெருமையை தக்க வைத்து வருகிறது. நினைத்து பார்த்திராத வேகத்தில் செல்லும் திறன் படைத்த இந்த விமானம் அமெரிக்க விமானப்படையில் வேவு பார்க்கும் பணிகளில் பயன்படுத்தப்பட்டது. ஏவுகணைகளை விட்டு தாக்க முடியாத அளவுக்கு வேகம் கொண்ட இந்த உளவு விமானத்தின் பல சுவாரஸ்யமான சிறப்பு தகவல்களை ஸ்லைடரில் காணலாம்.

பிக் பாஸ் வீட்டுக்குள் இன்னொரு ‘போர்ன்’ அழகி?

priya-rai1-600

பிக் பாஸ் வீடு வர வர ஆபாசக் கவர்ச்சிக் களஞ்சியமாக மாறி வருகிறார். ஆபாசப் பட நடிகைகள் குவியல் குவியலாக உள்ளே புக ஆரம்பித்துள்ளனர். ஏற்கனவே கனடாவின் ஆபாசப் பட நடிகை சன்னி லியோன் வீட்டுக்குள் குடியிருந்துள்ளார். இந்த வரிசையில் இப்போது இன்னொரு ஆபாசப் பட நடிகையான பிரியா ராய் உள்ளே வரப் போகிறாராம். கவர்ச்சி..கவர்ச்சி..கவர்ச்சி.. பிக் பாஸ் நிகழ்ச்சி ஆரம்பித்ததில் இருந்தே அங்கு கவர்ச்சிக்கும், கலாய்ப்புக்கும், காதல் மோதல்களுக்கும்தான் முக்கியத்துவம் கொடுக்கிறார்கள். முதல் சூட்டைக் கிளப்பிய […]

அனிருத்துடன் நெருக்கமான படங்கள் அனைத்தும் உண்மையானவை – ஒப்புக்கொண்டார் ஆண்ட்ரியா !!

12040

அனிருத்துடன் நெருக்கமாக இருந்தது குறித்து நடிகை ஆண்ட்ரியா சூடான விளக்கமொன்றை திரையுலகில் பகிர்ந்து கொண்டார். இளம் இசையமைப்பாளர் அனிருத்தும், நடிகை ஆண்ட்ரியாவும் நெருக்கமாக இருக்கும் காட்சிகள் இணையங்களில் வெளியாகி சூடேற்றின. இது குறித்த சம்பவங்களில் நடிகர்கள் சிக்கினால் இவைகள் சித்தரிக்கப்பட்டவை என்றே கூறுவார்கள். இந்த விளக்கத்தையே அனிருத்தும் ஆண்ட்ரியாவும் கூறுவார்கள் என்றே எதிர்பார்க்கப்பட்டது. இந்நிலையில் இந்த படங்கள் அனைத்தும் நாங்கள் எடுத்துக்கொண்ட படங்கள் என்றும் இவை 18 மாதங்களுக்கு முன்பே எடுக்கப்பட்டது எனவும் ஆண்ட்ரியா ஒப்புக்கொண்டுள்ளார். ஆனால் […]

நடிகையுடன் இலவச டேட்டிங் செல்ல வாய்ப்பு,. அமெரிக்காவில் குவியும் இளைஞர்கள்.

bec8644412b3b015780a6584cf70dd96

Taylor Swift என்பவர் அமெரிக்காவின் புகழ்பெற்ற பாடகர் மற்றும் பாடலாசிரியை. பல புகழ்பெற்ற பாடலை எழுதி பாடியுள்ள இந்த பாடகிக்கு பொழுதுபோக்கு என்ன தெரியுமா? புதுப்புது பாய்பிரண்டுகளுடன் ஊர் சுற்றுவது. தான் பல பாய்பிரண்டுகளுடன் பொழுதை கழிப்பதாகவும், அவர்களில் யார் சிறந்தவர்களோ அவரையே திருமணம் செய்வேன் என்றும் வெளிப்படையாக அறிவிப்பு செய்துள்ளார். இதுவரை 11 பேர்களிடம் பழகியும் ஒருவரும் அவரை திருப்தி செய்யவில்லையாம். இவருடைய கண்டிஷன்கள் என்ன தெரியுமா? நல்ல கட்டுடல், பெரும் பணம், தாய் மீது […]

இலங்கை அகதிகளுடன் கிரிஸ்துமஸ் தீவில் சிறிய படகு மீட்பு

australian-flag-640

ஆஸ்திரேலியாவின் கிரிஸ்துமஸ் தீவை வந்தடைந்துள்ள மற்றுமொரு சிறிய அகதிகள் படகில் இலங்கையர்கள் இருப்பதாக தகவல்கள் வெளியாகியுள்ளன. சுமார் 39 பேர் கொண்ட குறித்த சிறிய படகு இன்று கிரிஸ்துமஸ் தீவை வந்தடைந்துள்ளது. படலில் பெரும்பாலனவர்கள் ஆண்களாக உள்ளனர். இந்த புகலிட கோரிக்கையாளர்களை தரையிறக்கி கிரிஸ்மஸ்து தீவுகளில் உள்ள தடுப்பு முகாமுக்கு அழைத்து செல்வதற்கு கடற்படையினர் தயாராகி வருவதாக தெரிவிக்கப்படுகிறது. கடந்த மூன்று நாட்களில் கிரிஸ்துமஸ் தீவுக்கு வந்த நான்காவது அகதிகள் கப்பல் இதுவென தெரிவிக்கப்படுகிறது. நேற்று முன் […]

முப்பரிமாண விளக்கங்களுடன் வெளிவரவிருக்கும் காமசூத்ரா மென்பொருள் !!

Karma-Sutra_620_1710814a

அண்மையில் காம சூத்ரா முப்பரிமாண படங்களுடன் புத்தகமாக வெளிவந்திருந்தது, தற்போது டேப்லெட் மற்றும் கணனிகளில் பார்வையிடக் கூடியவகையில் மென்பொருளாக புதுவடிவம் பெற்றுள்ளது. இதன் மூலம் பாலியல் நடவடிக்கைக்களை அசையும் படமாக பார்க்கமுடியும். விரைவில் அன்றோயிட் மற்றும் ஆப்பிள் இயங்குதளங்களுக்கு உருவாக்கப்படவிருக்கிறது என்பதும் சுவாரசியமான தகவல் !!

சிங்கள பெண்கள் முஸ்லிம் பெண்களாக! கடுப்பில் ஞானசார

Janasara2-300x130

இலங்கையிலிருந்து மத்திய கிழக்கு நாடுகளுக்குச் சென்ற சுமார் 80,000 சிங்களப் பெண்களில் அதிகமானோர் இன்று முஸ்லிம் பெண்களாக மாறிவிட்டனர். கடந்த காலத்தில் நாங்கள் பாணந்துறையிலிருந்து களுத்துறை வரை ஒரு கணிப்பீட்டை மேற்கொண்ட போது 351 சிங்கள பெண்கள் முஸ்லிம் பெண்களாக மாறியுள்ளமை தெரிய வந்ததாக பொதுபல சேனாவின் செயலாளரான கலகொட அத்தே ஞானசார தேரர் தெரிவித்துள்ளார். இரத்மலானையிலுள்ள விகாரை ஒன்றில் உரையாற்றிய போதே அவர் இதனைத் தெரிவித்துள்ளார். தொடர்ந்து கருத்துத் தெரிவித்த அவர், நாங்கள் முஸ்லிம் மக்களுக்கு […]

இங்கிலாந்து Whitehall சிலைக்கு மேல் நிர்வாண சேட்டை புரிந்த நபர்!

Cambridge இற்கு அண்மையில் அமைந்துள்ள Whitehall சிலைக்கு மேல் நிர்வாண நபரொருவர் ஏறி பொதுமக்களுக்கு இடைஞ்சல் விளைவித்துள்ளார். இதனால் அப்பகுதியில் பாரிய வாகன நெரிசல் காணப்பட்டது. மனநிலை பாதிக்கப்பட்டவராக இருக்குமென சொல்லப்படுகிறது, சில நேரங்களில் அங்கு வந்த போலீசார் அவனை அப்புறப்படுத்தினர்.

பல்கலைக்கழக விளம்பரத்தில் பிரா அவிழ்ப்பு காட்சி தெரிந்ததால் சிக்கல் !!!

braa01

லண்டனில் அமைந்துள்ள ஒரு பல்கலைக்கழக (Warwick University) விளம்பர நிகழ்ச்சியில் கலந்துகொண்ட ஒரு தொகை மாணவர்கள் மதுபாவனையில் மூழ்கிஇருந்தமையும் 22 வயதான மாணவ தலைவி ஒருவரின் பிரா அவிழ்க்கும் காட்சியும் வீடியோவாக வெளிவந்துள்ளதால் சிக்கல் நிலை தோன்றியுள்ளது ..

வெட்கம் வந்துவிட்டால் வெற்றிபெற முடியுமா..?

shay-laren-ellen-stagg-11

அமெரிக்காவிலிருந்து வெளியாகும் Penthouse Pet எனும் சஞ்சிகையில் கவர்ச்சிப் போஸ் கொடுத்து பிரபலமானவர்தான் இந்த Shay Laren, அதன் பிறகு இவருக்கு அடுத்தடுத்து வாய்ப்புகள் வர ஆரம்பித்தன. இயற்கையாகவே கவர்ச்சி நிரம்பிய இவரது உடல் பெருமளவானோருக்கு பிடித்துப்போகிறதாம். இவரும் படப்பிடிப்பாளர் Ellen Stagg இணைந்து ஒரு கவர்ச்சியான படப்பிடிப்பை நடத்தினர். இருவரும் நெருங்கிய நண்பர்கள் என்பதால் அவரின் விருப்பம் போலவே போஸ்களை கொடுத்தார் Shay Laren. வெட்கப்பட்டால் கவர்ச்சியில் முன்னேற முடியுமா ?? எல்லாவற்றையும் சிறப்பாகவே காட்டிவிட்டார் […]

Newsletter Subscription

சிறப்புச் செய்திகள்

admk-001

‘அம்மா’ வின் வரவை ஆவலுடன் எதிர்நோக்கும் தமிழகம் : அதிமுகவினர் உற்சாகம் !

இன்று உச்சநீதிமன்றத்தில் விசாரணைக்கு வந்த முன்னாள் தமிழக முதல்வர் ஜெயலலிதாவின் பிணை மனுவை ஏற்று உச்ச நீதிமன்ற தலைமை நீதிபதி அமர்வு அவருக்கு பிணை வழங்கி உத்தரவிட்டுள்ளது. நீதிமன்ற தீர்ப்பு வெளியானத்திலிருந்து அதிமுகவினர் பட்டாசு வெடித்தும் இனிப்பு வழங்கியும் உற்சாகமாக இதனைக் கொண்டாடி வருகின்றனர். உச்ச நீதிமன்ற உத்தரவின்படி ஜெயலலிதாவுக்கு டிசம்பர் 18 ஆம் திகதி வரை இடைக்கால பிணை வழங்கப்படுகிறது. ஆறு வாரத்துக்குள் கர்நாடக உயர் நீதிமன்றத்தில் ஜெயலலிதா தரப்பில் இருந்து சொத்துக் குவிப்பு வழக்கு […]

12_pilot-(Read-Only)

மலேசிய விமானி வீட்டில் இலங்கை , இந்தியா உட்பட 5 நாடுகளின் ஓடுதளங்களின் மென்பொருள்

காணாமல் போன மலேசிய விமானத்தை இயக்கிய தலைமை விமானி சஹாரி அஹமட் ஷாவின் வீட்டில் நடத்தப்பட்ட சோதனையில் புதிய திருப்பமாக, இலங்கை உட்பட முக்கிய விமான நிலையங்களின் ஓடுதள மென்பொருள்கள் உள்ளமை கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளது. மலேசியப் பொலிஸார் நடத்திய சோதனையில், இலங்கை, மாலைதீவு ஆகிய நாடுகளின் ஓடு தளங்கள், இந்திய விமான நிலையங்கள் மூன்றின் ஓடுதளங்கள் ஆகியவற்றை இயக்குவதற்கான மென்பொருள்கள் தனித்தனியாக இருந்தமை தெரியவந்துள்ளது. அமெரிக்க இராணுவத் தளமான டீகோ கார்சியாவின் விமான ஓடதளத்தின் மென்பொருளும் இங்கு காணப்பட்டுள்ளது. […]

va

காதலர் தினத்தை கொண்டாடவிருக்கும் காதலர்களே இது உங்களுக்காக….!

காதலர் தினத்தைப் பற்றிய சுவாரஸ்யமான உண்மைகள்! நம்முடைய குளிர் கால விடுமுறை ஏற்கனவே முடிந்து விட்டது. எனவே அடுத்த தேசிய விடுமுறை, காதலர் தினம் தான். அதனால், காதலர் தினத்தைப் பற்றிய வேடிக்கையான சில உண்மைகளைப் பற்றி இங்கு பார்ப்போம். பொதுவாக காதலர் தினம், தம்பதியர்கள் அவர்களுக்குள் உள்ள காதலை கொண்டாடும் விதமாக அமைந்து உள்ளது. நாம் இந்த விடுமுறை தினத்தை, குடும்பத்தினர் மற்றும் நண்பர்கள் என அனைவருடனும், அவர்களிடம் நமக்கு எந்த அளவிற்கு அன்பு உள்ளது […]

images

இங்கிலாந்தில் ‘அபூர்வ’ப் பிரசவம்..!

லண்டன்: இங்கிலாந்தில் ஒரே கருமுட்டையில் உருவான ஒரே உருவத்திலான 3 பெண் குழந்தைகள் ஆரோக்கியமாகப் பிறந்த அபூர்வ பிரசவம் ஒரு பெண்ணுக்கு நிகழ்ந்துள்ளது. இங்கிலாந்தின் சவுத் வேல்ஸ்சில் பான்டிபூல் பகுதியை சேர்ந்த கர்ப்பிணிப் பெண் கில்பெர்ட். கர்ப்பத்தை உறுதி செய்வதற்காக மருத்துவமனைக்குச் சென்றவருக்கு, சோதனையில் ஒரே கருமுட்டையில் ஒரே மாதிரியான 3 குழந்தைகள் கர்ப்பப் பையில் உருவாகி இருந்தது கண்டுபிடிக்கப் பட்டது. இதுபோன்று ஒரே கருமுட்டையில் ஒரே மாதிரியான 3 குழந்தைகள் உருவாவது ஆபூர்வமான மருத்துவ விந்தை […]

Nayanthara-nayanthara-29029290-590-839

மூன்றாவது காதலும் தோல்வி..!

சிம்பு, பிரபுதேவா ஆகிய இருவரையும் வெறித்தனமாக காதலித்த நயன் தாரா, பின்னர் காதல் தோல்வி அடைந்தபின், மிகவும் கலங்கினார். அவர் மீண்டும் சகஜ நிலைக்கு வர பல மாதங்கள் ஆகியது. தற்போது மீண்டும் மூன்றாவது முறையாக காதலில் தோல்வி அடைந்துள்ளதால் இனி என் வாழ்வில் காதலே இல்லை. நான் விரைவில் கன்னியாஸ்திரியாக மாறப்போகிறேன் என தனக்கு நெருங்கிய தோழிகளிடம் கூறியுள்ளார். இதனால் தென்னிந்திய படவுலகம் அதிர்ச்சியில் ஆழ்ந்துள்ளது. மன இறுக்கம், முகத்தில் சுருக்கம். மீண்டும் அதே கலக்கம்.நயன்தாராவை […]

6c69ad78-23d0-48eb-84c6-5371a7b14d2a_S_secvpf.gif

அமெரிக்கா: திருடனை பிடிக்கச் சென்ற இடத்தில் பெண்ணுக்கு பிரசவம் பார்த்த போலீஸ்காரர்

அவசர அழைப்பையடுத்து உருவிய துப்பாக்கியுடன் திருடனை பிடிக்கச் சென்ற போலீஸ்காரர், உள்ளே இடுப்பு வலியால் துடித்துக்கொண்டிருந்த கர்ப்பிணிக்கு பிரசவம் பார்த்த சுவாரஸ்ய சம்பவம் அமெரிக்காவின் டெக்சாஸ் நகரில் நடந்துள்ளது. டெக்சாஸ் நகரில் உள்ள கரோல்டன் பகுதி வழியாக சென்ற போலீஸ் ரோந்து காருக்கு ஒரு அவசர அழைப்பு வந்தது. மறுமுனையில் பேசிய சிறுவன் ஒரு விலாசத்தை குறிப்பிட்டு மேற்கண்ட விலாசத்தில் ‘எமர்ஜன்ஸி’. உடனடியாக உதவி தேவை என்று கூறினான். ஏதோ திருட்டு சம்பவம் நடந்திருக்க வேண்டும் என […]

haripriya-580x388

அரை நிர்வாண காட்சியில் ஹரிப்ரியா!

தமிழில் கனகவேல் காக்க, முரண் உள்ளிட்ட சில படங்களில் நடித்தவர் ஹரிப்பிரியா. கன்னடத்து நடிகையான இவர் அட்டகத்தி ரஞ்சித்துடன் ஒரு படத்தில் நடித்துக் கொண்டிருக் கிறார். இந்த நிலையில், தெலுங்கில் ஹரிப்ரியா நடித்த அப்பய் கிளாஸ் அம்மாயி மாஸ் என்ற படம் சூப்பர் ஹிட்டாகியுள்ளதாம். அதனால் நீண்ட நாளைக்குப்பிறகு தான் நடித்த ஒரு படம் ஓடியதால் உற்சாகத்தை கொண்டாடி வரும் ஹரிப்ரியா, தனது தென்னிந்திய அபிமான ஹீரோக்கள் பலரையும் அழைத்து அப்படத்தை ஷோ போட்டுக்காட்டினாராம். அதைப்பார்த்த அவர்கள், […]

120809_bad_girls_nup_135929_2078

காதலிக்காமல் இருக்கும் பெண்களுக்கு கிடைக்கும் நன்மைகள்!

காதல் செய்துவிட்டு, ஏன் செய்தோம் என்று பலர் வருத்தப்படுவதுண்டு. ஏனெனில் காதலில் விழுந்துவிட்டால், ஒருசிலவற்றை பின்பற்ற வேண்டிய அவசியம் மற்றும் கட்டாயம் இருக்கும். ஆகவே பலரும் காதல் செய்ய யோசிப்பார்கள். குறிப்பாக பெண்கள் நிறையவே யோசிப்பார்கள். மேலும் காதல் செய்துவிட்டு, காதல் செய்யாமல் இருப்பவர்களைப் பார்த்தால், சிலருக்கு பொறாமையாக இருக்கும். ஏனெனில் காதலில் விழாமல் இருந்தால், ராஜா/ராணி போல் இருக்கலாம். வாழ்க்கையை சந்தோஷமாக விருப்பத்திற்கேற்றவாறு வாழலாம். அதுவே காதலில் விழுந்துவிட்டால்,சுதந்திரமாக எதையும் செய்ய முடியாது. எதைச் செய்வதாக இருந்தாலும், காதலன்/காதலியிடம் அனுமதி பெற வேண்டியிருக்கும். எனவே திருமணம் செய்வதற்கு […]

2273_newsthumb_thum-300x225

இராணுவத்தில் பணியாற்றும் அதிரடி அழகுராணி (PHOTOS)

அழ­கு­ராணிப் போட்­டி­களில் பங்­கு­பற்­று­பவர்கள் பொது­வாக “50 கே.ஜி. தாஜ்­மஹால்” பாணியில் மென்­மை­யான உடலும் பெண்மைக் குணா­தி­சயங்­களும் கொண்­ட­வர்­க­ளாக இருக்­கவே விரும்­புவர். ஆனால், அமெ­ரிக்­காவின் கான்சாஸ் மாநில அழ­கு­ரா­ணி­யான தெரேஸா வெய்ல் வித்­தி­யா­ச­மா­ன­வ­ரா­கவும் வழக்­கத்­துக்கு மாறான பின்­ன­ணியைக் கொண்­ட­வ­ரா­கவும் விளங்­கு­கிறார். அண்­மையில் நடை­பெற்ற “மிஸ் யூனிவர்ஸ் அமெ­ரிக்கா” அழ­கு­ராணிப் போட்­டியில் நியூயோர்க் மாநி­லத்தைச் சேர்ந்த நீனா தவு­லுரி முத­லிடம் பெற்றார். அப்­போட்­டியில்  தெரேஸா வெய்ல் வெற்றி பெறத் தவ­றி­னாலும் அதிக கவ­னத்தை ஈர்த்­த­வ­ராக அவர் இருந்தார். சிறு­வ­யதில் ஏனைய […]

205811-1378874

பிகினி உடையில் சென்ற கர்ப்பிணி பெண்..!

பெலாரஸில் நடந்த “மிஸ் சுப்பர் நெஷனல்” அழகிப் போட்டியில் குரகாவோ தீவை சேர்ந்த அழகி வெசின்டே டெமிலினோஸ் கலந்து கொண்டார். அவர் பிகினி உடை அணிந்து வந்த போது தான் கர்ப்பமாக இருந்தமை வெளிச்சத்திற்கு வந்தது. அதாவது, அவரது வயிறு உப்பிக் காணப்பட்டதால், நடுவர்கள் கர்ப்பமாக இருக்கிறாரா என்பதற்கான சோதனைக்கு உத்தரவிட்டனர். சோதனையில் கர்ப்பமாக இருப்பது கண்டுபிடிக்கப்பட்டது. இது ஏற்கெனவே வெசின்டேவுக்கு தெரியுமாம். இதனையடுத்து போட்டியிலிருந்து நீக்கப்பட்டார், எனினும் சக போட்டியாளர்களை ஊக்குவிக்க போட்டி அமைப்பாளர்கள் அனுமதி […]

maind_of_pain_by_tomaszbiniek-d2zso0q

உன் மனதை … கிழித்துப்பார்க்க ஆசை …!

சிற்பங்களை வடிக்கும் சிற்பியே … உன் மனதை … கிழித்துப்பார்க்க ஆசை … பொன்முட்டையிடும் வாத்து கதைபோல் .. ஆகிவிடும் என் ஆசை ….!!! எத்தனை எத்தனை கற்பனைகள் … எத்தனை எத்தனை நலினங்கள் … அத்தனையும் – உன் . மனதில் வித்தையாய் வடிக்கிறாய் -சிற்பியே ….!!! நீ இல்லாத இடமேது …? கடவுளை கண்டேன் – உன் கைவண்ணத்தில் கடந்துசெல்லும் படியிலும்கண்டேன் உன் கைவண்ணத்தை …!!!. தூக்கி செல்லும் வாகனத்தில் கண்டேன் உன் கற்பனையை […]

article-2341208-1A521EDD000005DC-870_634x445

தனது மார்பக அறுவை சிகிச்சையை நேரடியாக படம்பிடிக்க அனுமதித்த நடிகை !!

பிரபல ஆபாசப்பட நடிகை மற்றும் ரியாலிட்டி ஸ்டார் Farrah Abraham இரண்டாவது முறையாக மார்பக அறுவை சிகிச்சை செய்துகொண்டுள்ளார். இம்முறை கொஞ்சம் புதுமையாக தனது மார்பக அறுவை சிகிச்சையை காணும் பாக்கியத்தை ரசிகர்களுக்கு வழங்கியுள்ளார். எந்தவொரு கவர்ச்சி நடிகையும் தனக்கு மார்பு அறுவை சிகிச்சை செய்யப்பட்டுள்ளது என்பதை வெளிப்படுத்த விரும்புவதில்லை அது இயற்கையானதாக காட்டிக்கொள்ளவே விரும்புவார் .. அவ்வகையில் Farrah கொஞ்சம் தைரியமானவர்தான்…..

16-1371368016-dhanush-son-600

தந்தையர் தினம் – கோலிவுட்டின் நட்சத்திர தந்தைகள் ஒரு பார்வை !!

தந்தையர் தினமான இன்று கோலிவுட்டின் நட்சத்திர தந்தைகள் பற்றி பார்ப்போம். உலகம் முழுவதும் இன்று தந்தையர் தினம் கொண்டாடப்பட்டு வருகிறது. ஒவ்வொரு குழந்தையின் முதல் குரு தந்தை தான். திரையுலகில் உள்ள நட்சத்திர தந்தைகள் என்ன தான் ஷூட்டிங் ஷூட்டிங் என்று சென்றாலும் தங்கள் குழந்தைகளுக்கு வேண்டிய நேரத்தில் அவர்களுடன் இருக்கிறார்கள். இந்த தந்தையர் தினத்தில் கோலிவுட்டின் சில நட்சத்திர தந்தைகளைப் பார்ப்போம். ரஜினிகாந்த் சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் பொறுப்புள்ள தந்தையாக தனது மகள்கள் ஐஸ்வர்யா மற்றும் […]

ringoflife_03[2]

சீன நகருக்கு நடுவே அமைக்கபட்டிருக்கும் பாரிய இரும்பு வளையம் !!

சீனாவின் Liaoning மாநிலத்தில் சுமார் 3,000 தொன்கள் வெள்ளை இரும்பின் மூலமாக பாரிய வளையமொன்று உருவாக்கப்பட்டுள்ளது. இது 12,000 LED விளக்குகளால் அலங்கரிக்கப்பட்டுள்ளதுடன் நிர்மாணப் பணிகளுக்காக $16மில்லியன் செலவிடப்பட்டுள்ளது. இந்த வளையம் மூலம் நகர் பல KM தொலைவில் இருந்தாலும் தனித்துவமாக காட்டப்படும் என்று வடிவமைப்பாளர்கள் தெரிவிக்கின்றனர்.

15-1371291754-z5

எப்படி இருக்கு பாஸ் இந்த பொருட்கள் !!

நாம் தினசரி நிறைய பொருட்களை பயன்படுத்துகிறோம் ஆனால் அவற்றிள் ஒரு கலைநயம் என்பது நிச்சயம் இருக்காது. இங்கு சில பொருட்கள் உள்ளன அவற்றை ஒரு முறை பாருங்கள் இவை வித்தியாசமான முறையில் தயாரிக்கப்பட்டது. எவ்வளவு வித்தியாசமாக அது உள்ளது என்று பாருங்கள். இதோ அந்த பொருட்கள்…..

1 /15

இலங்கைச் செய்திகள்

சினிமா

விஜய்யுடன் பழகுவது கடினம்... : ஷங்கர் !!

விஜய்யுடன் பழகுவது  கடினம்... : ஷங்கர் !!

பிரம்மாண்ட இயக்குனர் ஷங்கர் வெளியிட இருக்கும் படம் கப்பல். இப்படத்தின் இசை வெளியீட்டு விழாவில் விஜய், விக்ரம், ஏ.ஆர்.ரகுமான் ஆகியோர் கலந்து கொண்டனர்.

இதில் பேசிய ஷங்கர் ‘ நான் நண்பன் படம் ஆரம்பிப்பதற்கு 2 நாள் முன் விஜய்யை பார்த்தேன், அவரிடம் ...

அந்தரங்கம்

விவாகரத்து ஏற்பட முக்கிய காரணங்கள்..!

விவாகரத்து ஏற்பட முக்கிய காரணங்கள்..!

விவாகரத்து ஏற்பட முக்கிய காரணங்கள்..!திருமணம் ஆனவர்கள் கட்டாயம் படிக்க வேண்டிய தகவல் !! புகைப்பிடிப்பதால் எப்படி உடலை மெதுவாகவும், அமைதியாகவும் பாதிக்கிறதோ, அதேப் போல் திருமணத்திற்கு பின் ஒருசில குணங்களை வெளிக்கொணர்வதால், திருமண வாழ்வும் விவாகரத்தில் முடிகிறது. விவாகரத்து எளிதில் ஏற்பட ...