லைப்ரரிக்குள் புகுந்து செக்ஸ் ஆட்டம்.. டென்ஷனான அமெரிக்க பல்கலைக்கழகம் !

Oct 8, 2012 அன்று பிரசுரிக்கப்பட்டது.

நியூயார்க்கைச் சேர்ந்த கார்னல் சட்டப் பல்கலைக்கழகத்தில் உள்ள லைப்ரரிக்குள் புகுந்த ஒரு மாடல் அழகி, அங்கு ஆபாச அசைவுகளில் ஈடுபட்டு அதை தனது செல்போனில் பதிவு செய்து வெளியிட்ட விவகாரம் பரபரப்பை ஏற்படுத்தியுள்ளது.
அந்தப் பெண் மாடல் அழகி கேமரூன் நைட் என்று கூறப்படுகிறது.

இவர் ஆபாசப் படங்கள் பலவற்றில் நடித்திருப்பவர் ஆவார். பல்கலைக்கழக லைப்ரரிக்கு வந்துள்ள அவர் அங்குள்ள கார்பென்டர் ஹால் என்ற அரங்குக்குப் போயுள்ளார். பி்ன்னர் தான் கையோடு கொண்டு வந்திருந்த செக்ஸ் பொம்மைகளை எடுத்து அதை வைத்து பல்வேறு ஆபாச செயல்களில் ஈடுபட்டார்.இதை தனது செல்போனில் பதிவு செய்தார்.

இந்தக் காட்சிகள் மொத்தம் 43 நிமிடங்கள் ஓடுகிறது. அதில் ஐந்து நிமிட வீடியோக் காட்சியை கல்லூரி நோட்டீஸ் போர்டில் போட்டுள்ளார். இது பெரும் பரபரப்பை ஏற்படுத்தியுள்ளது. பட்டப் பகலில் இந்த செயலில் அவர் ஈடுபட்டுள்ளார்.

மற்றவர்கள் நூலகத்தில் ஆங்காங்கு படித்துக்கொண்டிருந்த நிலையி்ல் கேமரூன் இந்த செக்ஸ் செயலில் ஈடுபட்டுள்ளார். இதுகுறித்து தற்போது பல்கலைக்கழக நிர்வாகம் விசாரணை நடத்தி வருகிறதாம்

Related News

எனக்கு ரொமான்ஸ் பிடிக்கும்தான், ஆனா இப்ப ஆள் தேவையில்லை- செலீனா !

selena-gomez-bikini-2

பாடகியும், நடிகையுமான செலீனா கோமஸ், தான் புதிய பாய் பிரண்ட் யாரையும் இப்போதைக்குப் பார்க்கவில்லை என்று கூறியுள்ளார். ஜஸ்டின் பீபரிடமிருந்து சமீபத்தில்தான் பிரிந்தார் செலீனா. இதைத்தொடர்ந்து அவர் புதிய ஆணைத் தேட ஆரம்பித்துள்ளதாக செய்திகள் வெளியாகின. ஆனால் அதை மறுத்துள்ளார் செலீனா. கடந்த ஜனவரி மாதம்தான் செலீனாவும், பீபரும் பிரிந்தனர். தற்போது தனிமையாகாத்தான் இருக்கிறாராம் செலீனா. ஆனாலும் தான் புதிய ஆளைத் தேடவில்லை என்று கூறியுள்ளார் அவர். 20 வயதேயாகும் செலீனா இதுகுறித்துக் கூறுகையில், நான் பெரிய […]

அடங்கிய உணர்வுகளை தட்டியெழுப்ப வைக்கும் மொடல்களின் கவர்ச்சி ஆட்டம் (வீடியோ)

catrinel-menghia-super-bowl

Kate Upton , அதிகமாக கவர்ச்சி விளம்பரங்களில் தோன்றும் மொடல், விளம்பர உலகின் சுப்பர் மொடல் என்றும் சொல்லலாம், இவர் தோன்றி அதிக பட்சமாக கவர்ச்சி காட்டிய விளம்பரங்களை ஒரு தொகுப்பாக இணைத்திருக்கிறோம்… என்ஜாய்

ஸ்ரீலங்காமிரர் அலுவலக கணினிகளில் ஆபாசப் படங்களாம்: சி.ஐ.டி !

mirror-lankatruth

ஸ்ரீலங்கா மிரர் அலுவலகத்திலிருந்து பொலிஸாரினால் கைப்பற்றப்பட்டுள்ள 3 கணினிகளில் ஆபாசப் படங்கள் காணப்பட்டதாக கொழும்பு நீதிவான் நீதிமன்றத்தில் குற்றப்புலனாய்வுப் பிரிவினர் அறிவித்துள்ளனர். ஆபாச வெளியீடுகள் சட்டத்தை இது மீறியுள்ளதாகவும் கொழும்பு நீதிவான் நீதிமன்றத்தில் இது தொடர்பான வழக்கு விசாரணை இன்று திங்கட்கிழமை நடைபெற்றபோது குற்றப்புலனாய்வுப் பிரிவினர் தெரிவித்துள்ளனர். விசாரணை முடிவடைந்த பின்னர் ஸ்ரீலங்காமிரர் அலுவலகத்திலிருந்து கைப்பற்றப்பட்டுள்ள கணினிகளை மீள ஒப்படைக்குமாறு குற்றப்புலனாய்வுப் பிரிவினருக்கு நீதிவான் இதன்போது உத்தரவிட்டார்.

கிம்மின் காதலரின் ஜல்சா வீடியோ்க்கள் ‘லீக்’

kim-kardashian-04

கிம் கர்தஷியாவின் காதலர் கென்யே வெஸ்ட் தனது முன்னாள் காதலியர் இருவருடன் மும்முரமாக இருக்கும் வீடியோ படம் இரண்டு வெளியாகியுள்ளது. ஏற்கனவே கிம்மும் அவரது முன்னாள் காதலர் ரே ஜே ஆகியோர் ஜல்சாவாக இருக்கும் வீடியோ ஒன்று வெளியானதால்தான் கிம் உலகப் புகழ் பெற்றார். அந்த வீடியோ 2007ம் ஆண்டு வெளியானது. இந்த வீடியோவை இதுநாள் வரை வெஸ்ட் பார்க்காமலேயே இருந்து வந்தார். சமீபத்தில்தான் அந்த வீடியோவை அவர் பார்த்ததாகவும், அதை தனது பாடல் ஒன்றில் கூட […]

புலனாய்வு அதிகாரிகள் மீது சரமாரித் தாக்குதல்..

cid_lanka_ofce

தொழிற்நுட்பவியலாளர் மற்றும் வர்த்தக நிலையத்தின் ஊழியர் ஒருவரையே சந்தேகத்தின் பேரில் கைது செய்துள்ளதாக பொலிஸார் தெரிவித்தனர். சந்தேகநபர் தொடர்பில் தகவல்களை திரட்டுவதற்காக மஹரகம நகரத்திற்கு சென்றிருந்த புலனாய்வு பிரிவைச்சேர்ந்த அதிகாரிகள் மூவர் மீது தாக்குதல் நடத்தியதாக கூறப்படும் இருவரை கைது செய்துள்ளதாக பொலிஸார் தெரிவித்தனர். அந்த அதிகாரிகள் தங்களுடைய அடையாளத்தை உறுதிபடுத்தியதன் பின்னரே அவர்கள் மீது தாக்குதல் மேற்கொள்ளப்பட்டதாக பொலிஸார் தெரிவித்தனர்.

ஆபாச காட்சிகள் எடுக்க முயன்றதாக நடிகையின் தாயார் பரபரப்பு புகார்!

பாக்யஸ்ரீ

மகளை வைத்து ஆபாச காட்சிகள் எடுக்க முயன்றதாக பட அதிபர், இயக்குனர் மீது நடிகையின் தாயார் வளசரவாக்கம் காவல்துறையில் பரபரப்பு புகார் கொடுத்து உள்ளார். சென்னை விருகம்பாக்கத்தை அடுத்த சாலிகிராமம், காவேரி தெருவை சேர்ந்தவர் நிர்மலா. இவருடைய மகள் பாக்கியலட்சுமி என்ற பாக்யஸ்ரீ(வயது 18). இவர், சினிமாவில் துணை நடிகையாக நடித்து வருகிறார். பாக்யஸ்ரீயின் தாயார் நிர்மலா, தனது மகளை படத்தில் நடிக்க வைப்பதாக அழைத்துச்சென்று ஆபாசமான காட்சிகளை எடுக்க முயன்றதாக தயாரிப்பாளர் மற்றும் இயக்குனர் மீது […]

அனிருத்தின் பிறந்த நாள் பார்ட்டியில் ஆண்ட்ரியா இல்லை ??

andrea-jeremiah-hot-391b89b2

கொலிவுட்டின் இளம் இசையமைப்பாளர் அனிருத் சமீபத்தில் தனது பிறந்த நாள் விழாவை கொண்டாடியிருக்கிறார்.இந்த விழாவில் ஐஸ்வர்யா, சிம்பு, எஸ்.ஜே.சூர்யா, லட்சுமி மஞ்சு, சோனியா அகர்வால், ஜெய், சௌந்தர்யா மற்றும் பலர் கலந்து கொண்டார்கள். ஆனால் அனிருத்தின் நெருக்கமான தோழி ஆண்ட்ரியா கலந்து கொள்ளாதது பற்றி கொலிவுட் பரபரப்பாக அலசி வருகிறது. கொலவெறி ஹிட் பாடல் மூலம் பிரபலமான அனிருத்தும் கொலிவுட்டின் அழகிய பாடகியும் நடிகையுமான ஆண்ட்ரியாவும் நெருக்கமாக ‘லிப் டூ லிப்’ கிஸ் அடிக்கும் காட்சி உலகம் […]

கணவனை புதைத்துவிட்டு உயிரோடு இருப்பதாக கூறி 70 ஆயிரம் பவுண்ஸ் அபேஸ் !

benifit-wife

பிரித்தானியாவில் உள்ள சுவான்ஸி என்னும் நகரில், வசித்துவரும் ரெபேக்கா என்னும் 56 வயதுப் பெண்மணி, தனது கணவர் இறந்த பின்னர் அவரை தனது வீட்டின் பின் புறமாக புதைத்துள்ளார். கணவருக்கு கிடைத்து வந்த ஓய்வூதியம், மற்றும் அரசாங்கத்தால் கொடுக்கப்படும் நிதி என்று அனைத்தையும் அவரே எடுத்துவந்துள்ளார். ரெபேக்காவின் கணவர் 2008ம் ஆண்டு நெஞ்சுவலியால் இறந்துள்ளார். அவர் இறந்த உடனே எவருக்கும் தெரியாமல் அவரை தனது வீட்டில் உள்ள தோட்டத்தில் ரெபேக்கா புதைத்துவிட்டார். பின்னர் அவர் உயிரோடு உள்ளது […]

இதுபோல இருபக்கமும் ஒப்பின் வைத்த டிரஸ் உலகில் வேறெங்குமில்லை !!

lauren-pope01

பாவடைக்கு முன்பின் பக்கங்களில் ஒப்பின் வைப்பது பழைய பேஷன், இப்பெல்லாம் புல் ஒப்பினாக காட்டுவது தானாம் பேஷன்.. இங்குள்ள மொடல் அணிந்திருக்கும் ஆடையைப் பாருங்கள்…. இரு பக்கமும் கட் வைக்கப்பட்டுள்ளது. கொடுமை என்னவென்றால் இவர் உள்ளாடை எதுவும் அணிந்திருக்கவில்லை… காற்று கொஞ்சம் பலமாக அடித்தாலும்,கிளம்பிவிடும்… இவரின் டிரஸ்

வாழ்க்கைத் துணை கடவுள் தந்த வரம் !!

414

இல்லற வாழ்க்கையில் தம்பதியரிடையே விட்டுக்கொடுத்தல் இருந்தால் சிக்கல்கள் எழ வாய்ப்பில்லை என்கின்றனர் உளவியலாளர்கள். வீட்டில் மனைவியை அதிகாரம் செய்யும் ஆண்கள் ஒரு சில விசயங்களில் விட்டுக்கொடுத்து மனைவியின் சொல் பேச்சு கேட்பது அவசியம்.. எந்த விசயம் என்றாலும் தனக்கேற்றார் போல நடந்து கொள்ளவேண்டும் என்று நினைக்கும் ஆண்கள், பெண்ணுக்கும் மனது உண்டு என்பதை அறிந்துகொள்ளவேண்டும். புதியதாக முயற்சிக்கிறேன் என்ற நினைப்பில் எதையாவது செய்யப்போய் பெண்களின் வலிகளையும், துன்பங்களையும் உணராமல் இருந்துவிடுகின்றனர். இதனால் உறவில் விரிசல் ஏற்படுகிறது. எனவே […]

Newsletter Subscription

சிறப்புச் செய்திகள்

12_pilot-(Read-Only)

மலேசிய விமானி வீட்டில் இலங்கை , இந்தியா உட்பட 5 நாடுகளின் ஓடுதளங்களின் மென்பொருள்

காணாமல் போன மலேசிய விமானத்தை இயக்கிய தலைமை விமானி சஹாரி அஹமட் ஷாவின் வீட்டில் நடத்தப்பட்ட சோதனையில் புதிய திருப்பமாக, இலங்கை உட்பட முக்கிய விமான நிலையங்களின் ஓடுதள மென்பொருள்கள் உள்ளமை கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளது. மலேசியப் பொலிஸார் நடத்திய சோதனையில், இலங்கை, மாலைதீவு ஆகிய நாடுகளின் ஓடு தளங்கள், இந்திய விமான நிலையங்கள் மூன்றின் ஓடுதளங்கள் ஆகியவற்றை இயக்குவதற்கான மென்பொருள்கள் தனித்தனியாக இருந்தமை தெரியவந்துள்ளது. அமெரிக்க இராணுவத் தளமான டீகோ கார்சியாவின் விமான ஓடதளத்தின் மென்பொருளும் இங்கு காணப்பட்டுள்ளது. […]

va

காதலர் தினத்தை கொண்டாடவிருக்கும் காதலர்களே இது உங்களுக்காக….!

காதலர் தினத்தைப் பற்றிய சுவாரஸ்யமான உண்மைகள்! நம்முடைய குளிர் கால விடுமுறை ஏற்கனவே முடிந்து விட்டது. எனவே அடுத்த தேசிய விடுமுறை, காதலர் தினம் தான். அதனால், காதலர் தினத்தைப் பற்றிய வேடிக்கையான சில உண்மைகளைப் பற்றி இங்கு பார்ப்போம். பொதுவாக காதலர் தினம், தம்பதியர்கள் அவர்களுக்குள் உள்ள காதலை கொண்டாடும் விதமாக அமைந்து உள்ளது. நாம் இந்த விடுமுறை தினத்தை, குடும்பத்தினர் மற்றும் நண்பர்கள் என அனைவருடனும், அவர்களிடம் நமக்கு எந்த அளவிற்கு அன்பு உள்ளது […]

images

இங்கிலாந்தில் ‘அபூர்வ’ப் பிரசவம்..!

லண்டன்: இங்கிலாந்தில் ஒரே கருமுட்டையில் உருவான ஒரே உருவத்திலான 3 பெண் குழந்தைகள் ஆரோக்கியமாகப் பிறந்த அபூர்வ பிரசவம் ஒரு பெண்ணுக்கு நிகழ்ந்துள்ளது. இங்கிலாந்தின் சவுத் வேல்ஸ்சில் பான்டிபூல் பகுதியை சேர்ந்த கர்ப்பிணிப் பெண் கில்பெர்ட். கர்ப்பத்தை உறுதி செய்வதற்காக மருத்துவமனைக்குச் சென்றவருக்கு, சோதனையில் ஒரே கருமுட்டையில் ஒரே மாதிரியான 3 குழந்தைகள் கர்ப்பப் பையில் உருவாகி இருந்தது கண்டுபிடிக்கப் பட்டது. இதுபோன்று ஒரே கருமுட்டையில் ஒரே மாதிரியான 3 குழந்தைகள் உருவாவது ஆபூர்வமான மருத்துவ விந்தை […]

Nayanthara-nayanthara-29029290-590-839

மூன்றாவது காதலும் தோல்வி..!

சிம்பு, பிரபுதேவா ஆகிய இருவரையும் வெறித்தனமாக காதலித்த நயன் தாரா, பின்னர் காதல் தோல்வி அடைந்தபின், மிகவும் கலங்கினார். அவர் மீண்டும் சகஜ நிலைக்கு வர பல மாதங்கள் ஆகியது. தற்போது மீண்டும் மூன்றாவது முறையாக காதலில் தோல்வி அடைந்துள்ளதால் இனி என் வாழ்வில் காதலே இல்லை. நான் விரைவில் கன்னியாஸ்திரியாக மாறப்போகிறேன் என தனக்கு நெருங்கிய தோழிகளிடம் கூறியுள்ளார். இதனால் தென்னிந்திய படவுலகம் அதிர்ச்சியில் ஆழ்ந்துள்ளது. மன இறுக்கம், முகத்தில் சுருக்கம். மீண்டும் அதே கலக்கம்.நயன்தாராவை […]

6c69ad78-23d0-48eb-84c6-5371a7b14d2a_S_secvpf.gif

அமெரிக்கா: திருடனை பிடிக்கச் சென்ற இடத்தில் பெண்ணுக்கு பிரசவம் பார்த்த போலீஸ்காரர்

அவசர அழைப்பையடுத்து உருவிய துப்பாக்கியுடன் திருடனை பிடிக்கச் சென்ற போலீஸ்காரர், உள்ளே இடுப்பு வலியால் துடித்துக்கொண்டிருந்த கர்ப்பிணிக்கு பிரசவம் பார்த்த சுவாரஸ்ய சம்பவம் அமெரிக்காவின் டெக்சாஸ் நகரில் நடந்துள்ளது. டெக்சாஸ் நகரில் உள்ள கரோல்டன் பகுதி வழியாக சென்ற போலீஸ் ரோந்து காருக்கு ஒரு அவசர அழைப்பு வந்தது. மறுமுனையில் பேசிய சிறுவன் ஒரு விலாசத்தை குறிப்பிட்டு மேற்கண்ட விலாசத்தில் ‘எமர்ஜன்ஸி’. உடனடியாக உதவி தேவை என்று கூறினான். ஏதோ திருட்டு சம்பவம் நடந்திருக்க வேண்டும் என […]

haripriya-580x388

அரை நிர்வாண காட்சியில் ஹரிப்ரியா!

தமிழில் கனகவேல் காக்க, முரண் உள்ளிட்ட சில படங்களில் நடித்தவர் ஹரிப்பிரியா. கன்னடத்து நடிகையான இவர் அட்டகத்தி ரஞ்சித்துடன் ஒரு படத்தில் நடித்துக் கொண்டிருக் கிறார். இந்த நிலையில், தெலுங்கில் ஹரிப்ரியா நடித்த அப்பய் கிளாஸ் அம்மாயி மாஸ் என்ற படம் சூப்பர் ஹிட்டாகியுள்ளதாம். அதனால் நீண்ட நாளைக்குப்பிறகு தான் நடித்த ஒரு படம் ஓடியதால் உற்சாகத்தை கொண்டாடி வரும் ஹரிப்ரியா, தனது தென்னிந்திய அபிமான ஹீரோக்கள் பலரையும் அழைத்து அப்படத்தை ஷோ போட்டுக்காட்டினாராம். அதைப்பார்த்த அவர்கள், […]

120809_bad_girls_nup_135929_2078

காதலிக்காமல் இருக்கும் பெண்களுக்கு கிடைக்கும் நன்மைகள்!

காதல் செய்துவிட்டு, ஏன் செய்தோம் என்று பலர் வருத்தப்படுவதுண்டு. ஏனெனில் காதலில் விழுந்துவிட்டால், ஒருசிலவற்றை பின்பற்ற வேண்டிய அவசியம் மற்றும் கட்டாயம் இருக்கும். ஆகவே பலரும் காதல் செய்ய யோசிப்பார்கள். குறிப்பாக பெண்கள் நிறையவே யோசிப்பார்கள். மேலும் காதல் செய்துவிட்டு, காதல் செய்யாமல் இருப்பவர்களைப் பார்த்தால், சிலருக்கு பொறாமையாக இருக்கும். ஏனெனில் காதலில் விழாமல் இருந்தால், ராஜா/ராணி போல் இருக்கலாம். வாழ்க்கையை சந்தோஷமாக விருப்பத்திற்கேற்றவாறு வாழலாம். அதுவே காதலில் விழுந்துவிட்டால்,சுதந்திரமாக எதையும் செய்ய முடியாது. எதைச் செய்வதாக இருந்தாலும், காதலன்/காதலியிடம் அனுமதி பெற வேண்டியிருக்கும். எனவே திருமணம் செய்வதற்கு […]

2273_newsthumb_thum-300x225

இராணுவத்தில் பணியாற்றும் அதிரடி அழகுராணி (PHOTOS)

அழ­கு­ராணிப் போட்­டி­களில் பங்­கு­பற்­று­பவர்கள் பொது­வாக “50 கே.ஜி. தாஜ்­மஹால்” பாணியில் மென்­மை­யான உடலும் பெண்மைக் குணா­தி­சயங்­களும் கொண்­ட­வர்­க­ளாக இருக்­கவே விரும்­புவர். ஆனால், அமெ­ரிக்­காவின் கான்சாஸ் மாநில அழ­கு­ரா­ணி­யான தெரேஸா வெய்ல் வித்­தி­யா­ச­மா­ன­வ­ரா­கவும் வழக்­கத்­துக்கு மாறான பின்­ன­ணியைக் கொண்­ட­வ­ரா­கவும் விளங்­கு­கிறார். அண்­மையில் நடை­பெற்ற “மிஸ் யூனிவர்ஸ் அமெ­ரிக்கா” அழ­கு­ராணிப் போட்­டியில் நியூயோர்க் மாநி­லத்தைச் சேர்ந்த நீனா தவு­லுரி முத­லிடம் பெற்றார். அப்­போட்­டியில்  தெரேஸா வெய்ல் வெற்றி பெறத் தவ­றி­னாலும் அதிக கவ­னத்தை ஈர்த்­த­வ­ராக அவர் இருந்தார். சிறு­வ­யதில் ஏனைய […]

205811-1378874

பிகினி உடையில் சென்ற கர்ப்பிணி பெண்..!

பெலாரஸில் நடந்த “மிஸ் சுப்பர் நெஷனல்” அழகிப் போட்டியில் குரகாவோ தீவை சேர்ந்த அழகி வெசின்டே டெமிலினோஸ் கலந்து கொண்டார். அவர் பிகினி உடை அணிந்து வந்த போது தான் கர்ப்பமாக இருந்தமை வெளிச்சத்திற்கு வந்தது. அதாவது, அவரது வயிறு உப்பிக் காணப்பட்டதால், நடுவர்கள் கர்ப்பமாக இருக்கிறாரா என்பதற்கான சோதனைக்கு உத்தரவிட்டனர். சோதனையில் கர்ப்பமாக இருப்பது கண்டுபிடிக்கப்பட்டது. இது ஏற்கெனவே வெசின்டேவுக்கு தெரியுமாம். இதனையடுத்து போட்டியிலிருந்து நீக்கப்பட்டார், எனினும் சக போட்டியாளர்களை ஊக்குவிக்க போட்டி அமைப்பாளர்கள் அனுமதி […]

maind_of_pain_by_tomaszbiniek-d2zso0q

உன் மனதை … கிழித்துப்பார்க்க ஆசை …!

சிற்பங்களை வடிக்கும் சிற்பியே … உன் மனதை … கிழித்துப்பார்க்க ஆசை … பொன்முட்டையிடும் வாத்து கதைபோல் .. ஆகிவிடும் என் ஆசை ….!!! எத்தனை எத்தனை கற்பனைகள் … எத்தனை எத்தனை நலினங்கள் … அத்தனையும் – உன் . மனதில் வித்தையாய் வடிக்கிறாய் -சிற்பியே ….!!! நீ இல்லாத இடமேது …? கடவுளை கண்டேன் – உன் கைவண்ணத்தில் கடந்துசெல்லும் படியிலும்கண்டேன் உன் கைவண்ணத்தை …!!!. தூக்கி செல்லும் வாகனத்தில் கண்டேன் உன் கற்பனையை […]

article-2341208-1A521EDD000005DC-870_634x445

தனது மார்பக அறுவை சிகிச்சையை நேரடியாக படம்பிடிக்க அனுமதித்த நடிகை !!

பிரபல ஆபாசப்பட நடிகை மற்றும் ரியாலிட்டி ஸ்டார் Farrah Abraham இரண்டாவது முறையாக மார்பக அறுவை சிகிச்சை செய்துகொண்டுள்ளார். இம்முறை கொஞ்சம் புதுமையாக தனது மார்பக அறுவை சிகிச்சையை காணும் பாக்கியத்தை ரசிகர்களுக்கு வழங்கியுள்ளார். எந்தவொரு கவர்ச்சி நடிகையும் தனக்கு மார்பு அறுவை சிகிச்சை செய்யப்பட்டுள்ளது என்பதை வெளிப்படுத்த விரும்புவதில்லை அது இயற்கையானதாக காட்டிக்கொள்ளவே விரும்புவார் .. அவ்வகையில் Farrah கொஞ்சம் தைரியமானவர்தான்…..

16-1371368016-dhanush-son-600

தந்தையர் தினம் – கோலிவுட்டின் நட்சத்திர தந்தைகள் ஒரு பார்வை !!

தந்தையர் தினமான இன்று கோலிவுட்டின் நட்சத்திர தந்தைகள் பற்றி பார்ப்போம். உலகம் முழுவதும் இன்று தந்தையர் தினம் கொண்டாடப்பட்டு வருகிறது. ஒவ்வொரு குழந்தையின் முதல் குரு தந்தை தான். திரையுலகில் உள்ள நட்சத்திர தந்தைகள் என்ன தான் ஷூட்டிங் ஷூட்டிங் என்று சென்றாலும் தங்கள் குழந்தைகளுக்கு வேண்டிய நேரத்தில் அவர்களுடன் இருக்கிறார்கள். இந்த தந்தையர் தினத்தில் கோலிவுட்டின் சில நட்சத்திர தந்தைகளைப் பார்ப்போம். ரஜினிகாந்த் சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் பொறுப்புள்ள தந்தையாக தனது மகள்கள் ஐஸ்வர்யா மற்றும் […]

ringoflife_03[2]

சீன நகருக்கு நடுவே அமைக்கபட்டிருக்கும் பாரிய இரும்பு வளையம் !!

சீனாவின் Liaoning மாநிலத்தில் சுமார் 3,000 தொன்கள் வெள்ளை இரும்பின் மூலமாக பாரிய வளையமொன்று உருவாக்கப்பட்டுள்ளது. இது 12,000 LED விளக்குகளால் அலங்கரிக்கப்பட்டுள்ளதுடன் நிர்மாணப் பணிகளுக்காக $16மில்லியன் செலவிடப்பட்டுள்ளது. இந்த வளையம் மூலம் நகர் பல KM தொலைவில் இருந்தாலும் தனித்துவமாக காட்டப்படும் என்று வடிவமைப்பாளர்கள் தெரிவிக்கின்றனர்.

15-1371291754-z5

எப்படி இருக்கு பாஸ் இந்த பொருட்கள் !!

நாம் தினசரி நிறைய பொருட்களை பயன்படுத்துகிறோம் ஆனால் அவற்றிள் ஒரு கலைநயம் என்பது நிச்சயம் இருக்காது. இங்கு சில பொருட்கள் உள்ளன அவற்றை ஒரு முறை பாருங்கள் இவை வித்தியாசமான முறையில் தயாரிக்கப்பட்டது. எவ்வளவு வித்தியாசமாக அது உள்ளது என்று பாருங்கள். இதோ அந்த பொருட்கள்…..

1672701-inline-750-sharecoke2

நண்பர்களுடன் இலகுவாக பகிர்ந்துகொள்ளக் கூடிய புதிய கோக் டின் !! (வீடியோ)

ஒரு கொக்கா-கோலா கேனை இப்போது இருவர் சரிசமமாக பகிர்ந்து கொள்ளலாம். தற்போது சிங்கப்பூர் மற்றும் பிரான்சில் இந்த புதியவடிவம் அறிமுகப்படுத்தப்பட்டுள்ளது. முந்தையை கோக் கேனை விட இதை பலரும் விரும்புவதாக கோக் சிங்கபூர் இயக்குனர் தெரிவிக்கிறார் !!

1 /15

சினிமா

பாலிவுட்டுக்கு போகும் சமந்தா.... வயிற்றெரிச்சலில் பொசுங்கும் நடிகைகள்.

பாலிவுட்டுக்கு போகும் சமந்தா.... வயிற்றெரிச்சலில் பொசுங்கும் நடிகைகள்.

விண்ணைத்தாண்டி வருவாயா திரைப்படத்தின் இந்தி ரீமேக்கான Ekk Deewana Tha என்ற திரைப்படத்தில் கெளரவ வேடத்தில் நடித்ததுதான் சமந்தாவின் முதல் இந்தி திரைப்படம். அதன்பின்னர் சமந்தா தமிழ் மற்றும் தெலுங்கில் பிசியானதால் இந்தி பக்கம் ஆர்வம் காட்டவில்லை. தற்போது சமந்தாவை தேடி ...

அந்தரங்கம்

விவாகரத்து ஏற்பட முக்கிய காரணங்கள்..!

விவாகரத்து ஏற்பட முக்கிய காரணங்கள்..!

விவாகரத்து ஏற்பட முக்கிய காரணங்கள்..!திருமணம் ஆனவர்கள் கட்டாயம் படிக்க வேண்டிய தகவல் !! புகைப்பிடிப்பதால் எப்படி உடலை மெதுவாகவும், அமைதியாகவும் பாதிக்கிறதோ, அதேப் போல் திருமணத்திற்கு பின் ஒருசில குணங்களை வெளிக்கொணர்வதால், திருமண வாழ்வும் விவாகரத்தில் முடிகிறது. விவாகரத்து எளிதில் ஏற்பட ...

திரைப்படம் (Movies)

கவர்ச்சிப்படங்கள் (Hot Stills)