எந்த நடிகைக்கு புடவை அழகு..?

Oct 17, 2012 அன்று பிரசுரிக்கப்பட்டது.

இந்தியாவின் பாரம்பரிய உடை புடவை ஆனால் சினிமா நடிகைகள் புடவை கட்டுவது அபூர்வமானது. திரைப்படங்களில் அத்திப்பூத்தார்போல நடிகைகள் புடவை கட்டினாலும் அதிலும் கவர்ச்சிக்கு பஞ்சம் இருக்காது. இன்றைய நடிகைகளுக்கு நாகரீக உடைகளை விட புடவைதான் பாந்தமாக இருப்பதாக ரசிகர்கள் கருத்து தெரிவித்துள்ளனர். எந்த நடிகைகளை புடவையில் பார்த்து ரசிக்க அதிகம் பிடிக்கும் என்று ரசிகர்கள் பட்டியலிட்டுள்ளன. சுவாரஸ்யமான ரசிகர்களின் ரசனைகளை தெரிந்து கொள்ளுங்களேன்.

எந்த நடிகைக்கு புடவை அழகா இருக்கும்? ரசிகர்களின் ரசனை!

ஆறடி அனுஷ்கா அழகு தேவதை

யோகா செய்து உடம்பை கச்சிதமாக வைத்திருக்கும் அனுஷ்கா தமிழில் ரெண்டு படத்தில் அறிமுகமானர். அதில் புடவை கட்டிய தேவதையாக வந்த அனுஷ்காவை சூப்பர் என்று சொல்லாதவர்களே இருக்கமாட்டார்கள். அருந்ததி படத்தில் அவரின் நடிப்பும் புடவை கட்டும் அலாதியாக பேசப்பட்டது. அதேபோல் வானம் படத்தில் கூட புடவையில் கவர்ச்சிப்புயலாய் மாறியிருப்பார் அனுஷ்கா. ரசிகக் கண்மணிகள் அனுஷ்கா புடவையில் பார்ப்பதையே அதிகம் விரும்புவதாக கருத்துக் கூறியுள்ளனர்.

த்ரிஷாவின் ஸ்மார்ட்

குறும்புப் பார்வையும், குமிழ்சிரிப்புமாய் வலம் வருபவர் த்ரிஷா. மாடர்ன் உடையிலேயே ரசிகர்களுக்கு தரிசனம் தந்த த்ரிஷா ‘உனக்கும், எனக்கும்’ படத்தில் பாவடை தாவணியில் கலக்கியிருப்பார். ‘விண்ணைத்தாண்டி வருவாயா’ படத்தில் காட்டன் புடவையில் அசத்தியிருப்பார். அதுவரை த்ரிஷாவை பிடிக்காமல் இருந்தவர்கள் கூட த்ரிஷாவின் ரசிகர்களாக மாறிவிட்டனர்களாம்.

ஒல்லிக்குச்சி ஸ்ரேயா

ஸ்ரேயாவின் உடல்வாகிற்கு புடவை அத்தனை பொருத்தமாக இருக்கும் என்பது ரசிகர்களின் கருத்து. ஆனால் ஏனோ ஐஸ்கிரீம் உடல் அமைப்பு கொண்ட ஸ்ரேயாவை இயக்குநர் பலரும் கவர்ச்சி நாயகியாகவே நடிக்க வைக்கின்றனர் என்பது ரசிகர்கள் ஆதங்கப்படுகின்றனர்.

நளினமான நயன்தாரா

ஐயா படத்திலேயே நயன்தாரா புடவை கட்டி அசத்தலாய் நடித்திருப்பார். அப்புறம் சந்திரமுகியில் புடவைதான் நயன்தாராவின் காஸ்டியூம். நாளடைவில் நயன்தாராவின் உடை குறைந்து போனது. ஆனால் நயன்தாராவிற்கு பிடித்த உடை புடவைதானாம். இதை அவரே ஒரு பேட்டியில் கூறியிருப்பார். அதற்காகவே போத்தீஸ் புடவை விளம்பரத்தில் ஒரு கோடி ரூபாய் வாங்கிக் கொண்டு நடித்திருந்தார்.

துள்ளல் ஹன்சிகா

பப்ளி ஹன்சிகாவிற்கு ‘எங்கேயும் காதல்’ படத்திலேயே புடவை கட்டி அழகு பார்த்திருப்பார் இயக்குநர் பிரபுதேவா. அடுத்தடுத்து நடித்த படங்களில் ஏதாவது ஒரு காட்சியிலாவது புடவையில் நடித்துவிடுவார் ஹன்சிகா. ஆனால் ரசிகக் கண்மணிகள் புடவையை விட மாடர்ன் டிரஸ்தான் ஹன்சிகாவிற்கு அழகு என்று கூறியிருக்கின்றனர்.

இடுப்பழகி தமன்னா

மாடர்ன் உடையிலேயே பார்த்து பழக்கப்பட்ட தமன்னாவை சிறுத்தை படத்தில் புடவையில் பார்த்த உடன் ரசிகர்கள் விசிலை பறக்கவிட்டிருப்பார்கள். பிரபலமடைவதற்கு முன்பு நடித்த ஒரு சில படங்களில் புடவை கட்டி நடித்திருந்தாலும் தமன்னா சிறுத்தை படத்தில் புடவை கட்டி நடித்ததுதான் பெரும்பாலான ரசிகர்களுக்கு பிடித்திருந்ததாம்.

கண்ணழகி காஜல் அகர்வால்

பழனி படத்தில் அறிமுகமான காஜல் அகர்வால் தெலுங்கு பக்கம் ஒதுங்கினார். அங்கே அவர் நடித்த மகதீரா படம் வெற்றி பெறவே தமிழ் இயக்குநர்களின் பார்வை காஜல் அகர்வால் பக்கம் திரும்பியது. தமிழில் ‘நான் மகான் அல்ல’ படத்தில் கார்த்தியுடன் கெமிஸ்ட்ரி ஒர்க் அவுட் ஆனாலும் அண்ணன் சூர்யாவுடன் நடித்த மாற்றன்தான் ரசிகர்களின் மனதில் நிற்கிறதாம். அதில் காஜல் அகர்வால் புடவை கட்டி நடித்தது அழகாய் இருந்தது என்கின்றனர் ரசிகர்கள்.

கொள்ளை அழகு சமீரா ரெட்டி

சமீரா ரெட்டியின் உயரத்திற்கு புடவை அத்தனை பொருத்தமாய் இருக்கும் என்கின்றனர் ரசிகர்கள். வாரணம் ஆயிரம் படத்தில் பச்சை நிற புடவையில் தேவதையைப் போல இருந்தாராம் சமீரா. அதேபோல் வேட்டை படத்திலும் புடவையில் நடித்திருப்பார். மாடர்ன் உடையை விட சமீராவை புடவையில் பார்ப்பதுதான் கொள்ளை அழகு என்கின்றனர் ரசிகர்கள்.

அசத்தலான அமலாபால்

சிந்து சமவெளி படத்திலேயே புடவையில் அசத்தியிருப்பார் அமலாபால். ஆனால் மைனா படத்தில் சிவப்பு பாவாடை தாவணிதான் அமலாபாலின் காஸ்டியூம். அடுத்து நடித்த தெய்வத்திருமகள் படத்தில் காட்டன் புடவையில் கலக்கியிருப்பார் அமலாபால். அமலாபாலுக்கு மாடர்ன் உடையை விட புடவைதான் பெஸ்ட் என்கின்றனர் ரசிகர்கள்.

தென்றல் தேவதை

புன்னகைக்கு மட்டுமல்ல, சேலையில் சொக்க வைப்பதிலும் சினேகாதான் ராணி. ,தான் நடித்து அறிமுகமான விரும்புகிறேன் படம் முதல் நிறையப் படங்களில் புடவையில்தான் நடித்துள்ளார். மாடர்ன் டிரஸ்ஸுக்கும் இவருக்கும் ஏழாம் பொருத்தம். மாறாக, புடவைக்கும் இவருக்கும் செம பொருத்தம். இயக்குநர்களும் சினேகாவை புடவையில் நடிக்க வைக்கவே விரும்புகின்றனர். ரசிகர்களுக்கும் புடவை சினேகாதான் ரொம்பப் பிடிக்கும்.

Related News

ஆணுறுப்பை பெரிதாக்குவதற்காக இன்னொருவர் கடனட்டையில் பணம் திருடிய ஜஸ்டின் பைபர் !!

414

ஜஸ்டின் பைபர் தன்னுடன் பழகும் நபரின் கடனட்டையை திருடி ஆண்குறி பெரிதாக்கல் அறுவை சிகிச்சை செய்ய முயன்றிருப்பதாக பெயரிடப்படாத அமெரிக்க ஊடகமொன்று செய்தி வெளியிட்டுள்ளது. Selena என்ற நண்பி தான் கனடனட்டையை பறிகொடுத்தவர் என்றும் ஆதாரமற்ற முறையில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது. மேலும் $426.78 எனும் தொகை மகளின் கணக்கிலிருந்து கருக்கலைப்புக்கு பயன்படுத்தப்பட்டுள்ளதாகவும் அப்பெண்ணின் தந்தையார் நீதிமன்றில் வழக்கை பதிவு செய்திருந்தார். மேலும் தனது American Express அட்டையையும் திருடியிருக்கலாம் என்றும் அதில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது.

கிளிநொச்சியில் மர்ம வெடிபொருட்கள் மீட்பு !

k-well-3

கடந்த சில தினங்களுக்கு முன்னர், கிளிநொச்சிப் பகுதியில் மர்ம வெடிபொருட்கள் மீட்கப்பட்டுள்ளது. எஸ்.ஏ.எஸ் என்னும் தனியார் மருத்துவமையின் கிணற்றை சுத்தம் செய்யும்போதே இந்த வெடிபொருட்கள் மீட்கப்பட்டதாக அதிர்வு இணையம் அறிகிறது. வெடிபொருட்கள் மீட்கப்பட்டதைத் தொடர்ந்து அவ்விடத்துக்கு விரைந்து வந்த இராணுவத்தினர், மர்ம வெடிபொருட்களை உடனடியாக அங்கிருந்து அகற்றியுள்ளனர். இதுவிடையமாக எவருடனும் பேசக்கூடாது என்று அவர்கள் மேலும் தெரிவித்துள்ளனர். இதுபோன்ற வெடிபொருட்களை தாம் இதுவரை கண்டதில்லை என அதனை மீட்ட இளைஞர்கள் தெரிவித்துள்ளனர். இது கிளஸ்டர் குண்டுகளில் இருந்து […]

கர்ப்பிணிகளே வீட்டை கிளீன் பண்றீங்களா? கொஞ்சம் கவனிங்க !!

14-cleaninh-lady

கர்ப்ப காலத்தில் வீட்டை சுத்தம் செய்ய உபயோகப்படுத்தப்படும் கிளீனிங் பொருட்களால் வயிற்றில் உள்ள குழந்தைக்கு பாதிப்பு வரும் என்று நிபுணர்கள் கூறியுள்ளனர். இதனால் பிறக்கும் குழந்தைகளுக்கு ஆஸ்துமா வரவும் வாய்ப்புள்ளது என்கின்றனர் மகப்பேறு மருத்துவர்கள். இங்கிலாந்து மற்றும் ஆஸ்திரேலியாவில் நடைபெற்ற ஆய்வு ஒன்றில் இந்த உண்மை கண்டறியப்பட்டுள்ளது. எல்.கே.ஜி படிக்கும் மாணவர்களிடம் நடத்தப்பட்ட ஆய்வுகளில் பெரும்பாலான குழந்தைகள் சுவாசக் கோளாறினால் பாதிக்கப்பட்டிருந்தது தெரியவந்தது. இதற்குக் காரணம் கர்ப்பகாலத்தில் தாய்மார்கள் பயன்படுத்திய ரசாயனம் அடங்கிய சுத்தப்படுத்தும் பொருட்கள்தான் என்று […]

அரசசார்பற்ற நிறுவனங்களுக்கு கோத்தா வைத்தார் ஆப்பு…..

NGO-GOTA-300x130

அரசசார்பற்ற நிறுவனங்கள், ஊடகச் சந்திப்புகளை நடத்தவும், ஊடக அறிக்கைகளை வெளியிடவும், பயிற்சிப் பட்டறைகளை நடத்தவும் சிறிலங்கா பாதுகாப்பு அமைச்சு தடைவிதித்துள்ளது. பாதுகாப்பு அமைச்சின் கீழ் இயங்கும், அரசசார்பற்ற நிறுவனங்களுக்கான தேசிய செயலர் டி.எம். திசநாயக்கவினால் நேற்று விடுக்கப்பட்ட ஒரு சுற்றறிக்கையில் இந்த தடை குறித்து தெரியப்படுத்தப்பட்டுள்ளது. சில குறிப்பிட்ட அரசசார்பற்ற நிறுவனங்கள், பயிற்சிப் பட்டறைகள், ஊடக சந்திப்புகள், ஊடகவியலாளர்களுக்கான பயிற்சிகள் என்று அவற்றின் ஆணைக்கு அப்பால் செயற்படுவதாகவும் அந்த அறிக்கையில் சுட்டிக்காட்டப்பட்டுள்ளது. உடனடியாக நடைமுறைக்கு வரும் வகையில், இத்தகைய […]

பாலியல் பிரச்சினைக்கு இமெயிலில் அட்வைஸ் கேட்கும் இந்தியர்கள்!

sex914

பாலியல் பிரச்சினைப் பற்றி பேசாத ஊடகங்கள் இல்லை. நாளிதழ்கள் தொடங்கி இணையதளங்கள் வரை ஏதாவது ஒரு வடிவத்தில் யாராவது அட்வைஸ் செய்து எழுதியிருப்பார்கள். தொலைக்காட்சிகளில் இதற்காகவே ஸ்லாட் எடுத்து வாலிப வயோதிக அன்பர்களே என்று பேசி இம்சை செய்வார்கள். படுக்கை அறையில் சின்னதாய் ஒரு சிக்கல் என்றாலும் இதனால் இருக்கலாமோ, அதனால் இருக்கலாமோ என்றெல்லாம் யோசித்து மண்டை குழம்பி லாட்ஜில் ரூம் போட்டிருக்கும் சித்த வைத்தியரை தேடிப்போய் காசு செலவழித்து விட்டு வருவார்கள். இதை விட அட்வான்ஸாக […]

ஜனாதிபதியை சந்திந்த ஹெல உறுமயவுக்கு கிடைந்த அதிர்ச்சி!

gALAURUMAJA1

வரும் ஜனவரி மாதத்தில் தேர்தல் நடைபெறலாம் என செய்திகள் வெளியாகியுள்ள நிலையில் அரசாங்கத்தின் பங்காளி கட்சியான ஹெல உறுமய கட்சி நிறைவேற்று அதிகாரம் கொண்ட ஜனாதிபதி முறையை ஒழிப்பது உள்ளிட்ட அமைப்பில் அரசியல் மாற்றம் ஒன்றை கொண்டுவரவேண்டும் என்ற யோசனை ஒன்றினை முன்வைத்திருந்தது. இந்த நிலையில் ஜனாதிபதி மஹிந்த ராஜபக்‌ஷவுக்கும், ஜாதிக ஹெல உறுமயவுக்கும் இடையில் நேற்று பேச்சுவார்த்தை ஒன்று இடம்பெற்றது. அலரி மாளிகையில் இடம்பெற்ற குறித்த சந்திப்பில் இவ்வித இணக்பாடுகளும் எட்டப்படவில்லை என தெரிவிக்கப்படுகிறது.அரசாங்கத்தின் சிரேஸ்ட […]

அமெரிக்க உணவகத்தில் கிளுகிளுப்பு செக்ஸிகள் !!

twin-peaks-pt2-500-lead-0

அமெரிக்காவில் டெக்சஸ் மாநிலத்தை தலைமையகமாக கொண்டு அமையப் பெற்று உள்ள உலகப் பிரசித்தி வாய்ந்த உணவகம்தான் Twins Peaks. இங்கு சிப்பந்திகளாக பணியாற்றுகின்ற யுவதிகள் ரொம்பவே செக்ஸியானவர்கள். இப்புகைப்படங்களை உங்கள் இரசனைக்கு தருகின்றோம்.

என்கிட்ட இல்லாதது… ஒவியாகிட்ட என்ன இருக்கு? – தீபா ஷா காட்டம்

deepa-shah

சில்லுன்னு ஒரு சந்திப்பு படத்தில் முதல் நாயகி நான்தான். ஆனால் என்னை விட ஓவியாவுக்கு அதிக முக்கியத்துவம் தராங்க… என்னைவிட அப்படி என்ன இருக்கு அவரிடம்?, என்று காட்டமாகக் கேட்டுள்ளார் நடிகை தீபா ஷா. விமல், ஓவியா, தீபாஷா நடிப்பில் சமீபத்தில் வெளியான படம் சில்லுன்னு ஒரு சந்திப்பு. படம் பெரிதாக எடுபடவில்லை. ஆனால் படம் தொடர்பான ஹீரோயின்கள் இருவரும் மோதிக் கொண்டிருப்பதுதான் பளிச்சென்று தெரிந்துள்ளது. இந்தப் படப்பிடிப்பின்போதே ஓவியாவுக்கும் தீபா ஷாவுக்கும் மோதல் மூண்டது. இருவருக்கும் […]

சீன மொழியில் பிரமாண்டமாக வெளிவரவிருக்கும் 3D செக்ஸ் படம் !!

saori_hara_main06

சீன செக்ஸ் படங்களுக்கு நிகரான படங்கள் ஹொலிவூட்டிலும் கிடையாதென்று சொல்வார்கள் … வழமையான செக்ஸ் படங்கள் போலில்லாது கதையிலோ காட்சியமைப்பிலோ புதுமையை புகுத்துவதில் இவை சிறப்பானவை ..அதிலும் 3D படமென்றால் தரத்திற்கு உத்தரவாதம் வழங்கலாம்..முதன் முதலாக 3Dயில் செக்ஸ் படத்தை வெளியிட்டவர்களும் சீனர்களே. இப்போது Sex and Zen in 3D என்ற படம் உருவாகியிருக்கிறது .. ஒருகாலத்தில் காமசூத்ரா எப்படி பேசப்பட்டதோ இம்முறை Sex and Zen பேசப்படும், இப்போதைக்கு படத்தில் தோன்றிய நடிகையின் படப்பிடிப்புகளை […]

பார்வையால் கவர்ந்திழுக்கும் பிளேபோய் மொடல் !!

play04

2006 ஆம் ஆண்டு மிஸ் நியூயார்க் அழகியான Cassandra Lynn, அதன் பின்னர் பிளேபோயின் ஆஸ்தான மொடலாகிவிட்டார், பொன்னிற முடி நீல நிற கண்கள் 5 ‘5 “34-24-34″ என்ற உடற்கட்டமைப்பு இவரை கவனிக்கத்தக்க மொடல்களின் பட்டியலுக்குள் இருத்திவிட்டது .. பிளேபோய் நிறுவன விடுதியிலே தங்கியிருந்து அவ்வப்போது அவர்களின் கலைத்தேவையை பூர்த்தி செய்துவரும் Cassandra அண்மையில் ஒரு போட்டோசூட்டிலும் பங்கேற்றார் … அதன் சில காட்சிகள் ….!!

Newsletter Subscription

சிறப்புச் செய்திகள்

admk-001

‘அம்மா’ வின் வரவை ஆவலுடன் எதிர்நோக்கும் தமிழகம் : அதிமுகவினர் உற்சாகம் !

இன்று உச்சநீதிமன்றத்தில் விசாரணைக்கு வந்த முன்னாள் தமிழக முதல்வர் ஜெயலலிதாவின் பிணை மனுவை ஏற்று உச்ச நீதிமன்ற தலைமை நீதிபதி அமர்வு அவருக்கு பிணை வழங்கி உத்தரவிட்டுள்ளது. நீதிமன்ற தீர்ப்பு வெளியானத்திலிருந்து அதிமுகவினர் பட்டாசு வெடித்தும் இனிப்பு வழங்கியும் உற்சாகமாக இதனைக் கொண்டாடி வருகின்றனர். உச்ச நீதிமன்ற உத்தரவின்படி ஜெயலலிதாவுக்கு டிசம்பர் 18 ஆம் திகதி வரை இடைக்கால பிணை வழங்கப்படுகிறது. ஆறு வாரத்துக்குள் கர்நாடக உயர் நீதிமன்றத்தில் ஜெயலலிதா தரப்பில் இருந்து சொத்துக் குவிப்பு வழக்கு […]

12_pilot-(Read-Only)

மலேசிய விமானி வீட்டில் இலங்கை , இந்தியா உட்பட 5 நாடுகளின் ஓடுதளங்களின் மென்பொருள்

காணாமல் போன மலேசிய விமானத்தை இயக்கிய தலைமை விமானி சஹாரி அஹமட் ஷாவின் வீட்டில் நடத்தப்பட்ட சோதனையில் புதிய திருப்பமாக, இலங்கை உட்பட முக்கிய விமான நிலையங்களின் ஓடுதள மென்பொருள்கள் உள்ளமை கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளது. மலேசியப் பொலிஸார் நடத்திய சோதனையில், இலங்கை, மாலைதீவு ஆகிய நாடுகளின் ஓடு தளங்கள், இந்திய விமான நிலையங்கள் மூன்றின் ஓடுதளங்கள் ஆகியவற்றை இயக்குவதற்கான மென்பொருள்கள் தனித்தனியாக இருந்தமை தெரியவந்துள்ளது. அமெரிக்க இராணுவத் தளமான டீகோ கார்சியாவின் விமான ஓடதளத்தின் மென்பொருளும் இங்கு காணப்பட்டுள்ளது. […]

va

காதலர் தினத்தை கொண்டாடவிருக்கும் காதலர்களே இது உங்களுக்காக….!

காதலர் தினத்தைப் பற்றிய சுவாரஸ்யமான உண்மைகள்! நம்முடைய குளிர் கால விடுமுறை ஏற்கனவே முடிந்து விட்டது. எனவே அடுத்த தேசிய விடுமுறை, காதலர் தினம் தான். அதனால், காதலர் தினத்தைப் பற்றிய வேடிக்கையான சில உண்மைகளைப் பற்றி இங்கு பார்ப்போம். பொதுவாக காதலர் தினம், தம்பதியர்கள் அவர்களுக்குள் உள்ள காதலை கொண்டாடும் விதமாக அமைந்து உள்ளது. நாம் இந்த விடுமுறை தினத்தை, குடும்பத்தினர் மற்றும் நண்பர்கள் என அனைவருடனும், அவர்களிடம் நமக்கு எந்த அளவிற்கு அன்பு உள்ளது […]

images

இங்கிலாந்தில் ‘அபூர்வ’ப் பிரசவம்..!

லண்டன்: இங்கிலாந்தில் ஒரே கருமுட்டையில் உருவான ஒரே உருவத்திலான 3 பெண் குழந்தைகள் ஆரோக்கியமாகப் பிறந்த அபூர்வ பிரசவம் ஒரு பெண்ணுக்கு நிகழ்ந்துள்ளது. இங்கிலாந்தின் சவுத் வேல்ஸ்சில் பான்டிபூல் பகுதியை சேர்ந்த கர்ப்பிணிப் பெண் கில்பெர்ட். கர்ப்பத்தை உறுதி செய்வதற்காக மருத்துவமனைக்குச் சென்றவருக்கு, சோதனையில் ஒரே கருமுட்டையில் ஒரே மாதிரியான 3 குழந்தைகள் கர்ப்பப் பையில் உருவாகி இருந்தது கண்டுபிடிக்கப் பட்டது. இதுபோன்று ஒரே கருமுட்டையில் ஒரே மாதிரியான 3 குழந்தைகள் உருவாவது ஆபூர்வமான மருத்துவ விந்தை […]

Nayanthara-nayanthara-29029290-590-839

மூன்றாவது காதலும் தோல்வி..!

சிம்பு, பிரபுதேவா ஆகிய இருவரையும் வெறித்தனமாக காதலித்த நயன் தாரா, பின்னர் காதல் தோல்வி அடைந்தபின், மிகவும் கலங்கினார். அவர் மீண்டும் சகஜ நிலைக்கு வர பல மாதங்கள் ஆகியது. தற்போது மீண்டும் மூன்றாவது முறையாக காதலில் தோல்வி அடைந்துள்ளதால் இனி என் வாழ்வில் காதலே இல்லை. நான் விரைவில் கன்னியாஸ்திரியாக மாறப்போகிறேன் என தனக்கு நெருங்கிய தோழிகளிடம் கூறியுள்ளார். இதனால் தென்னிந்திய படவுலகம் அதிர்ச்சியில் ஆழ்ந்துள்ளது. மன இறுக்கம், முகத்தில் சுருக்கம். மீண்டும் அதே கலக்கம்.நயன்தாராவை […]

6c69ad78-23d0-48eb-84c6-5371a7b14d2a_S_secvpf.gif

அமெரிக்கா: திருடனை பிடிக்கச் சென்ற இடத்தில் பெண்ணுக்கு பிரசவம் பார்த்த போலீஸ்காரர்

அவசர அழைப்பையடுத்து உருவிய துப்பாக்கியுடன் திருடனை பிடிக்கச் சென்ற போலீஸ்காரர், உள்ளே இடுப்பு வலியால் துடித்துக்கொண்டிருந்த கர்ப்பிணிக்கு பிரசவம் பார்த்த சுவாரஸ்ய சம்பவம் அமெரிக்காவின் டெக்சாஸ் நகரில் நடந்துள்ளது. டெக்சாஸ் நகரில் உள்ள கரோல்டன் பகுதி வழியாக சென்ற போலீஸ் ரோந்து காருக்கு ஒரு அவசர அழைப்பு வந்தது. மறுமுனையில் பேசிய சிறுவன் ஒரு விலாசத்தை குறிப்பிட்டு மேற்கண்ட விலாசத்தில் ‘எமர்ஜன்ஸி’. உடனடியாக உதவி தேவை என்று கூறினான். ஏதோ திருட்டு சம்பவம் நடந்திருக்க வேண்டும் என […]

haripriya-580x388

அரை நிர்வாண காட்சியில் ஹரிப்ரியா!

தமிழில் கனகவேல் காக்க, முரண் உள்ளிட்ட சில படங்களில் நடித்தவர் ஹரிப்பிரியா. கன்னடத்து நடிகையான இவர் அட்டகத்தி ரஞ்சித்துடன் ஒரு படத்தில் நடித்துக் கொண்டிருக் கிறார். இந்த நிலையில், தெலுங்கில் ஹரிப்ரியா நடித்த அப்பய் கிளாஸ் அம்மாயி மாஸ் என்ற படம் சூப்பர் ஹிட்டாகியுள்ளதாம். அதனால் நீண்ட நாளைக்குப்பிறகு தான் நடித்த ஒரு படம் ஓடியதால் உற்சாகத்தை கொண்டாடி வரும் ஹரிப்ரியா, தனது தென்னிந்திய அபிமான ஹீரோக்கள் பலரையும் அழைத்து அப்படத்தை ஷோ போட்டுக்காட்டினாராம். அதைப்பார்த்த அவர்கள், […]

120809_bad_girls_nup_135929_2078

காதலிக்காமல் இருக்கும் பெண்களுக்கு கிடைக்கும் நன்மைகள்!

காதல் செய்துவிட்டு, ஏன் செய்தோம் என்று பலர் வருத்தப்படுவதுண்டு. ஏனெனில் காதலில் விழுந்துவிட்டால், ஒருசிலவற்றை பின்பற்ற வேண்டிய அவசியம் மற்றும் கட்டாயம் இருக்கும். ஆகவே பலரும் காதல் செய்ய யோசிப்பார்கள். குறிப்பாக பெண்கள் நிறையவே யோசிப்பார்கள். மேலும் காதல் செய்துவிட்டு, காதல் செய்யாமல் இருப்பவர்களைப் பார்த்தால், சிலருக்கு பொறாமையாக இருக்கும். ஏனெனில் காதலில் விழாமல் இருந்தால், ராஜா/ராணி போல் இருக்கலாம். வாழ்க்கையை சந்தோஷமாக விருப்பத்திற்கேற்றவாறு வாழலாம். அதுவே காதலில் விழுந்துவிட்டால்,சுதந்திரமாக எதையும் செய்ய முடியாது. எதைச் செய்வதாக இருந்தாலும், காதலன்/காதலியிடம் அனுமதி பெற வேண்டியிருக்கும். எனவே திருமணம் செய்வதற்கு […]

2273_newsthumb_thum-300x225

இராணுவத்தில் பணியாற்றும் அதிரடி அழகுராணி (PHOTOS)

அழ­கு­ராணிப் போட்­டி­களில் பங்­கு­பற்­று­பவர்கள் பொது­வாக “50 கே.ஜி. தாஜ்­மஹால்” பாணியில் மென்­மை­யான உடலும் பெண்மைக் குணா­தி­சயங்­களும் கொண்­ட­வர்­க­ளாக இருக்­கவே விரும்­புவர். ஆனால், அமெ­ரிக்­காவின் கான்சாஸ் மாநில அழ­கு­ரா­ணி­யான தெரேஸா வெய்ல் வித்­தி­யா­ச­மா­ன­வ­ரா­கவும் வழக்­கத்­துக்கு மாறான பின்­ன­ணியைக் கொண்­ட­வ­ரா­கவும் விளங்­கு­கிறார். அண்­மையில் நடை­பெற்ற “மிஸ் யூனிவர்ஸ் அமெ­ரிக்கா” அழ­கு­ராணிப் போட்­டியில் நியூயோர்க் மாநி­லத்தைச் சேர்ந்த நீனா தவு­லுரி முத­லிடம் பெற்றார். அப்­போட்­டியில்  தெரேஸா வெய்ல் வெற்றி பெறத் தவ­றி­னாலும் அதிக கவ­னத்தை ஈர்த்­த­வ­ராக அவர் இருந்தார். சிறு­வ­யதில் ஏனைய […]

205811-1378874

பிகினி உடையில் சென்ற கர்ப்பிணி பெண்..!

பெலாரஸில் நடந்த “மிஸ் சுப்பர் நெஷனல்” அழகிப் போட்டியில் குரகாவோ தீவை சேர்ந்த அழகி வெசின்டே டெமிலினோஸ் கலந்து கொண்டார். அவர் பிகினி உடை அணிந்து வந்த போது தான் கர்ப்பமாக இருந்தமை வெளிச்சத்திற்கு வந்தது. அதாவது, அவரது வயிறு உப்பிக் காணப்பட்டதால், நடுவர்கள் கர்ப்பமாக இருக்கிறாரா என்பதற்கான சோதனைக்கு உத்தரவிட்டனர். சோதனையில் கர்ப்பமாக இருப்பது கண்டுபிடிக்கப்பட்டது. இது ஏற்கெனவே வெசின்டேவுக்கு தெரியுமாம். இதனையடுத்து போட்டியிலிருந்து நீக்கப்பட்டார், எனினும் சக போட்டியாளர்களை ஊக்குவிக்க போட்டி அமைப்பாளர்கள் அனுமதி […]

maind_of_pain_by_tomaszbiniek-d2zso0q

உன் மனதை … கிழித்துப்பார்க்க ஆசை …!

சிற்பங்களை வடிக்கும் சிற்பியே … உன் மனதை … கிழித்துப்பார்க்க ஆசை … பொன்முட்டையிடும் வாத்து கதைபோல் .. ஆகிவிடும் என் ஆசை ….!!! எத்தனை எத்தனை கற்பனைகள் … எத்தனை எத்தனை நலினங்கள் … அத்தனையும் – உன் . மனதில் வித்தையாய் வடிக்கிறாய் -சிற்பியே ….!!! நீ இல்லாத இடமேது …? கடவுளை கண்டேன் – உன் கைவண்ணத்தில் கடந்துசெல்லும் படியிலும்கண்டேன் உன் கைவண்ணத்தை …!!!. தூக்கி செல்லும் வாகனத்தில் கண்டேன் உன் கற்பனையை […]

article-2341208-1A521EDD000005DC-870_634x445

தனது மார்பக அறுவை சிகிச்சையை நேரடியாக படம்பிடிக்க அனுமதித்த நடிகை !!

பிரபல ஆபாசப்பட நடிகை மற்றும் ரியாலிட்டி ஸ்டார் Farrah Abraham இரண்டாவது முறையாக மார்பக அறுவை சிகிச்சை செய்துகொண்டுள்ளார். இம்முறை கொஞ்சம் புதுமையாக தனது மார்பக அறுவை சிகிச்சையை காணும் பாக்கியத்தை ரசிகர்களுக்கு வழங்கியுள்ளார். எந்தவொரு கவர்ச்சி நடிகையும் தனக்கு மார்பு அறுவை சிகிச்சை செய்யப்பட்டுள்ளது என்பதை வெளிப்படுத்த விரும்புவதில்லை அது இயற்கையானதாக காட்டிக்கொள்ளவே விரும்புவார் .. அவ்வகையில் Farrah கொஞ்சம் தைரியமானவர்தான்…..

16-1371368016-dhanush-son-600

தந்தையர் தினம் – கோலிவுட்டின் நட்சத்திர தந்தைகள் ஒரு பார்வை !!

தந்தையர் தினமான இன்று கோலிவுட்டின் நட்சத்திர தந்தைகள் பற்றி பார்ப்போம். உலகம் முழுவதும் இன்று தந்தையர் தினம் கொண்டாடப்பட்டு வருகிறது. ஒவ்வொரு குழந்தையின் முதல் குரு தந்தை தான். திரையுலகில் உள்ள நட்சத்திர தந்தைகள் என்ன தான் ஷூட்டிங் ஷூட்டிங் என்று சென்றாலும் தங்கள் குழந்தைகளுக்கு வேண்டிய நேரத்தில் அவர்களுடன் இருக்கிறார்கள். இந்த தந்தையர் தினத்தில் கோலிவுட்டின் சில நட்சத்திர தந்தைகளைப் பார்ப்போம். ரஜினிகாந்த் சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் பொறுப்புள்ள தந்தையாக தனது மகள்கள் ஐஸ்வர்யா மற்றும் […]

ringoflife_03[2]

சீன நகருக்கு நடுவே அமைக்கபட்டிருக்கும் பாரிய இரும்பு வளையம் !!

சீனாவின் Liaoning மாநிலத்தில் சுமார் 3,000 தொன்கள் வெள்ளை இரும்பின் மூலமாக பாரிய வளையமொன்று உருவாக்கப்பட்டுள்ளது. இது 12,000 LED விளக்குகளால் அலங்கரிக்கப்பட்டுள்ளதுடன் நிர்மாணப் பணிகளுக்காக $16மில்லியன் செலவிடப்பட்டுள்ளது. இந்த வளையம் மூலம் நகர் பல KM தொலைவில் இருந்தாலும் தனித்துவமாக காட்டப்படும் என்று வடிவமைப்பாளர்கள் தெரிவிக்கின்றனர்.

15-1371291754-z5

எப்படி இருக்கு பாஸ் இந்த பொருட்கள் !!

நாம் தினசரி நிறைய பொருட்களை பயன்படுத்துகிறோம் ஆனால் அவற்றிள் ஒரு கலைநயம் என்பது நிச்சயம் இருக்காது. இங்கு சில பொருட்கள் உள்ளன அவற்றை ஒரு முறை பாருங்கள் இவை வித்தியாசமான முறையில் தயாரிக்கப்பட்டது. எவ்வளவு வித்தியாசமாக அது உள்ளது என்று பாருங்கள். இதோ அந்த பொருட்கள்…..

1 /15

இலங்கைச் செய்திகள்

சினிமா

பாலியல் தொல்லை கொடுத்தவரை கொலை செய்த பிரபல ஹாலிவுட் நடிகை !!

பாலியல் தொல்லை கொடுத்தவரை கொலை செய்த பிரபல ஹாலிவுட் நடிகை !!

ஹாலிவுட் நடிகை பமீலா ஆன்டர்சன், தான் சிறுவயதில் பாலியல் தொல்லைக்கு ஆளானதாகவும், அதை இதுவரை வெளியிடாதது ஏன் என்பதற்கான காரணத்தையும் அறிவித்துள்ளார்.

அவரை ஆறு வயது முதல் பத்து வயது வரை பராமரித்து வந்த வேலைக்காரி அவரிடம் தகாத முறையில் நடந்து கொண்டதாகவும், ...

அந்தரங்கம்

விவாகரத்து ஏற்பட முக்கிய காரணங்கள்..!

விவாகரத்து ஏற்பட முக்கிய காரணங்கள்..!

விவாகரத்து ஏற்பட முக்கிய காரணங்கள்..!திருமணம் ஆனவர்கள் கட்டாயம் படிக்க வேண்டிய தகவல் !! புகைப்பிடிப்பதால் எப்படி உடலை மெதுவாகவும், அமைதியாகவும் பாதிக்கிறதோ, அதேப் போல் திருமணத்திற்கு பின் ஒருசில குணங்களை வெளிக்கொணர்வதால், திருமண வாழ்வும் விவாகரத்தில் முடிகிறது. விவாகரத்து எளிதில் ஏற்பட ...