எந்த நடிகைக்கு புடவை அழகு..?

Oct 17, 2012 அன்று பிரசுரிக்கப்பட்டது.

இந்தியாவின் பாரம்பரிய உடை புடவை ஆனால் சினிமா நடிகைகள் புடவை கட்டுவது அபூர்வமானது. திரைப்படங்களில் அத்திப்பூத்தார்போல நடிகைகள் புடவை கட்டினாலும் அதிலும் கவர்ச்சிக்கு பஞ்சம் இருக்காது. இன்றைய நடிகைகளுக்கு நாகரீக உடைகளை விட புடவைதான் பாந்தமாக இருப்பதாக ரசிகர்கள் கருத்து தெரிவித்துள்ளனர். எந்த நடிகைகளை புடவையில் பார்த்து ரசிக்க அதிகம் பிடிக்கும் என்று ரசிகர்கள் பட்டியலிட்டுள்ளன. சுவாரஸ்யமான ரசிகர்களின் ரசனைகளை தெரிந்து கொள்ளுங்களேன்.

எந்த நடிகைக்கு புடவை அழகா இருக்கும்? ரசிகர்களின் ரசனை!

ஆறடி அனுஷ்கா அழகு தேவதை

யோகா செய்து உடம்பை கச்சிதமாக வைத்திருக்கும் அனுஷ்கா தமிழில் ரெண்டு படத்தில் அறிமுகமானர். அதில் புடவை கட்டிய தேவதையாக வந்த அனுஷ்காவை சூப்பர் என்று சொல்லாதவர்களே இருக்கமாட்டார்கள். அருந்ததி படத்தில் அவரின் நடிப்பும் புடவை கட்டும் அலாதியாக பேசப்பட்டது. அதேபோல் வானம் படத்தில் கூட புடவையில் கவர்ச்சிப்புயலாய் மாறியிருப்பார் அனுஷ்கா. ரசிகக் கண்மணிகள் அனுஷ்கா புடவையில் பார்ப்பதையே அதிகம் விரும்புவதாக கருத்துக் கூறியுள்ளனர்.

த்ரிஷாவின் ஸ்மார்ட்

குறும்புப் பார்வையும், குமிழ்சிரிப்புமாய் வலம் வருபவர் த்ரிஷா. மாடர்ன் உடையிலேயே ரசிகர்களுக்கு தரிசனம் தந்த த்ரிஷா ‘உனக்கும், எனக்கும்’ படத்தில் பாவடை தாவணியில் கலக்கியிருப்பார். ‘விண்ணைத்தாண்டி வருவாயா’ படத்தில் காட்டன் புடவையில் அசத்தியிருப்பார். அதுவரை த்ரிஷாவை பிடிக்காமல் இருந்தவர்கள் கூட த்ரிஷாவின் ரசிகர்களாக மாறிவிட்டனர்களாம்.

ஒல்லிக்குச்சி ஸ்ரேயா

ஸ்ரேயாவின் உடல்வாகிற்கு புடவை அத்தனை பொருத்தமாக இருக்கும் என்பது ரசிகர்களின் கருத்து. ஆனால் ஏனோ ஐஸ்கிரீம் உடல் அமைப்பு கொண்ட ஸ்ரேயாவை இயக்குநர் பலரும் கவர்ச்சி நாயகியாகவே நடிக்க வைக்கின்றனர் என்பது ரசிகர்கள் ஆதங்கப்படுகின்றனர்.

நளினமான நயன்தாரா

ஐயா படத்திலேயே நயன்தாரா புடவை கட்டி அசத்தலாய் நடித்திருப்பார். அப்புறம் சந்திரமுகியில் புடவைதான் நயன்தாராவின் காஸ்டியூம். நாளடைவில் நயன்தாராவின் உடை குறைந்து போனது. ஆனால் நயன்தாராவிற்கு பிடித்த உடை புடவைதானாம். இதை அவரே ஒரு பேட்டியில் கூறியிருப்பார். அதற்காகவே போத்தீஸ் புடவை விளம்பரத்தில் ஒரு கோடி ரூபாய் வாங்கிக் கொண்டு நடித்திருந்தார்.

துள்ளல் ஹன்சிகா

பப்ளி ஹன்சிகாவிற்கு ‘எங்கேயும் காதல்’ படத்திலேயே புடவை கட்டி அழகு பார்த்திருப்பார் இயக்குநர் பிரபுதேவா. அடுத்தடுத்து நடித்த படங்களில் ஏதாவது ஒரு காட்சியிலாவது புடவையில் நடித்துவிடுவார் ஹன்சிகா. ஆனால் ரசிகக் கண்மணிகள் புடவையை விட மாடர்ன் டிரஸ்தான் ஹன்சிகாவிற்கு அழகு என்று கூறியிருக்கின்றனர்.

இடுப்பழகி தமன்னா

மாடர்ன் உடையிலேயே பார்த்து பழக்கப்பட்ட தமன்னாவை சிறுத்தை படத்தில் புடவையில் பார்த்த உடன் ரசிகர்கள் விசிலை பறக்கவிட்டிருப்பார்கள். பிரபலமடைவதற்கு முன்பு நடித்த ஒரு சில படங்களில் புடவை கட்டி நடித்திருந்தாலும் தமன்னா சிறுத்தை படத்தில் புடவை கட்டி நடித்ததுதான் பெரும்பாலான ரசிகர்களுக்கு பிடித்திருந்ததாம்.

கண்ணழகி காஜல் அகர்வால்

பழனி படத்தில் அறிமுகமான காஜல் அகர்வால் தெலுங்கு பக்கம் ஒதுங்கினார். அங்கே அவர் நடித்த மகதீரா படம் வெற்றி பெறவே தமிழ் இயக்குநர்களின் பார்வை காஜல் அகர்வால் பக்கம் திரும்பியது. தமிழில் ‘நான் மகான் அல்ல’ படத்தில் கார்த்தியுடன் கெமிஸ்ட்ரி ஒர்க் அவுட் ஆனாலும் அண்ணன் சூர்யாவுடன் நடித்த மாற்றன்தான் ரசிகர்களின் மனதில் நிற்கிறதாம். அதில் காஜல் அகர்வால் புடவை கட்டி நடித்தது அழகாய் இருந்தது என்கின்றனர் ரசிகர்கள்.

கொள்ளை அழகு சமீரா ரெட்டி

சமீரா ரெட்டியின் உயரத்திற்கு புடவை அத்தனை பொருத்தமாய் இருக்கும் என்கின்றனர் ரசிகர்கள். வாரணம் ஆயிரம் படத்தில் பச்சை நிற புடவையில் தேவதையைப் போல இருந்தாராம் சமீரா. அதேபோல் வேட்டை படத்திலும் புடவையில் நடித்திருப்பார். மாடர்ன் உடையை விட சமீராவை புடவையில் பார்ப்பதுதான் கொள்ளை அழகு என்கின்றனர் ரசிகர்கள்.

அசத்தலான அமலாபால்

சிந்து சமவெளி படத்திலேயே புடவையில் அசத்தியிருப்பார் அமலாபால். ஆனால் மைனா படத்தில் சிவப்பு பாவாடை தாவணிதான் அமலாபாலின் காஸ்டியூம். அடுத்து நடித்த தெய்வத்திருமகள் படத்தில் காட்டன் புடவையில் கலக்கியிருப்பார் அமலாபால். அமலாபாலுக்கு மாடர்ன் உடையை விட புடவைதான் பெஸ்ட் என்கின்றனர் ரசிகர்கள்.

தென்றல் தேவதை

புன்னகைக்கு மட்டுமல்ல, சேலையில் சொக்க வைப்பதிலும் சினேகாதான் ராணி. ,தான் நடித்து அறிமுகமான விரும்புகிறேன் படம் முதல் நிறையப் படங்களில் புடவையில்தான் நடித்துள்ளார். மாடர்ன் டிரஸ்ஸுக்கும் இவருக்கும் ஏழாம் பொருத்தம். மாறாக, புடவைக்கும் இவருக்கும் செம பொருத்தம். இயக்குநர்களும் சினேகாவை புடவையில் நடிக்க வைக்கவே விரும்புகின்றனர். ரசிகர்களுக்கும் புடவை சினேகாதான் ரொம்பப் பிடிக்கும்.

Related News

ஆஸியில் புகலிடம் நிராகரிக்கப்பட்ட தமிழ் இளைஞன் தீக்குளிப்பு

aus_thayalan_janarth_001

அவுஸ்திரேலியாவில் புகலிடக் கோரிக்கை நிராகரிக்கப்பட்ட தமிழர் இளைஞர் ஒருவர் நேற்றிரவு சிட்னியில் தனக்கு தானே தீ மூட்டிக் கொண்டதாக தமிழ் அகதிகள் சபை தெரிவித்துள்ளது. சிட்னியில் பால்மெயின் என்ற இடத்தில் பணி புரியும் 20 வயதான இந்த தமிழர், பணிபுரியும் இடத்திற்கு வெளியில் உடலில் பெட்ரோலை ஊற்றி தீ வைத்து கொண்டதுடன் பின்னர் கொன்கோர்ட் வைத்திசாலையில் அனுமதிக்கப்பட்டார். அவரது உடல் 98 வீதம் தீக்காயங்களுக்கு உள்ளாகியுள்ளதுடன், அவர் தற்போது கோமா நிலையில் இருப்பதாக தெரிவிக்கப்படுகிறது. மருத்துவர்கள் இரண்டு […]

செக்ஸ் வைத்துக் கொள்ளும் வயதை 18 ஆக நிர்ணயிக்க மனு !

sex_like

பாலுறவு வைத்துக் கொள்வதற்கான வயதை 18 ஆக நிர்ணயிக்க உத்தரவிடக் கோரும் மனுவிற்கு பதில் அளிக்குமாறு உச்ச நீதிமன்றம் மத்திய அரசுக்கு உத்தரவிட்டுள்ளது. குற்ற சட்டத் திருத்தம் 2013இன் படி 375ஆவது பிரிவில் சமீபத்தில் திருத்தம் கொண்டுவரப்பட்டது. இதன்படி, 15 வயதுக்கு மேற்பட்ட மனைவியின் ஒப்புதலுடன் அவரது கணவன் பாலுறவு வைத்துக் கொண்டால் அது பாலியல் பலாத்காரமாக கருதப்பட மாட்டாது என கூறப்பட்டுள்ளது. இதற்கு எதிர்ப்பு தெரிவித்து “ஐதாட்’ என்ற தன்னார்வத் தொண்டு நிறுவனம் உச்ச நீதிமன்றத்தில் […]

வயசு போன நடிகருடன் இன்பம் அனுபவிக்கும் முன்னாள் புன்னகை இளவரசி (வீடியோ)

image

முன்னாள் கனவுக் கன்னி , புன்னகை இளவரசி என்றெல்லாம் சொல்லப்படும் இந்நாள் இல்லத்தரசியின் அந்த நாள் காட்சியொன்று இணையத்தை குடைந்த போது கண்டெடுக்கப்பட்டுள்ளது, குத்துமதிப்பாக தெலுங்குப் படமென்று தான் தெரிகிறது .. அந்த வயசு போன நடிகருடன் கொஞ்சல்களில் ஈடுபட்டிருக்கும் நடிகை இன்பம் அனுபவிப்பது முகத்தின் பூரிப்பிலேயே தெரிந்துவிடுகிறது…

மகிந்தவைக் கவிழ்க்க ஐ.நாவின் உதவியை கோர தயாராகும் பொன்சேகா

download

அரசாங்கத்தை கவிழ்ப்பதற்கு ஐக்கிய நாடுகள் அமைப்பின் உதவியை கோர வேண்டுமென ஜனநாயகக் கட்சியின் தலைவர் சரத் பொன்சேகா தெரிவித்துள்ளார். அரசாங்கம் தொடர்ச்சியாக ஊழல் மோசடிகளில் ஈடுபட்டு மக்களை அடக்குமுறைக்கு உட்படுத்தினால் ஐக்கிய நாடுகளின் உதவியை பெற்றுக்கொள்ள முடியும் என அவர் குறிப்பிட்டுள்ளார். இந்த விடயங்கள் குறித்து ஐக்கிய தேசியக் கட்சியின் தலைமைத்துவப் பேரவைத் தலைவர் கரு ஜயசூரியவுடன் பேச்சுவார்த்தை நடத்தியதாகத் தெரிவித்துள்ளார். இந்த மக்களுக்கு எவ்வித நிவாரணங்களும் வழங்கப்படுவதில்லை என அவர் குறிப்பிட்டுள்ளார். மக்களுக்கு விரோதமாக செயற்பட்டு வரும் இந்த […]

சிறுமி வல்லுறவு! இராணுவச் சிப்பாய் அகப்பட்டார்

Sri-Lanka-Arme-300x130

போலி பெயருடன் தொலைபேசி மூலம் தொடர்பை ஏற்படுத்தி சிறுமி ஒருவரை பல முறை பாலியல் வல்லுறவுக்கு உற்படுத்தி வந்த இராணுவ சிப்பாய் ஒருவர் பொலிஸாரால் கைது செய்யப்பட்ட நிலையில் நேற்று வெள்ளிக்கிழமை நீதிமன்றில் முற்படுத்தப்பட்டார். வழக்கை விசாரித்த நீதிபதி சந்தேகநபரை எதிர்வரும் 5ஆம் திகதி வரை விளக்கமறியலில் வைக்க உத்தரவிட்டார். சம்பவம் தொடர்பாக நேற்று வெள்ளிக்கிழமை மன்னார் பொலிஸார் மன்னார் மாவட்ட நீதிவான் நீதிமன்றத்தில் நீதிபதி ஆனந்தி கனகரட்ணம் முன்னிலையில் வழக்கு ஒன்றை தாக்கல் செய்தனர். மன்னார் […]

உனக்கு சிறிதளவேனும் மூளை இருக்கிறதா? பீரிஷிடம் மகிந்த கேள்வி!

mahinda-ra-256x130

இலங்கை வெளிவிவகார அமைச்சர் ஜீ.எல்.பீரிஷிடம், “ உனக்கு சிறிதளவேனும் மூளை இருக்கிறதா?” என்று ஜனாதிபதி மகிந்தராஜபக்ஷ கடுமையான தொனியில் கேட்டதாக தெரிவிக்கப்படுகிறது. கடந்த வியாழக்கிழமை இடம்பெற்ற அமைச்சரவை கூட்டத்தில் வைத்து இந்த கேள்வி எழுப்பப்பட்டுள்ளது. யுக்ரெயினில் இருந்து கிரைமியா பிராந்தியத்தை ரஷ்யா பிரித்து, தம்முடன் இணைத்துக் கொண்டமைக்கு, அண்மையில் ஜீ.எல்.பீரிஷ் வாழ்த்து தெரிவித்திருந்தார். இது ஜனாதிபதிக்கு கடுமையான கோபத்தை ஏற்படுத்தி இருப்பதாக தெரிவிக்கப்படுகிறது. இந்த நிலையில் குறித்த அமைச்சரவை கூட்டத்தின் போது, “ உனக்கு சிறிதளவேனும் மூளை […]

துப்பாக்கி படம் பார்த்திருப்பீர்கள் ..இப்போது துப்பாக்கி திருமணம் பார்க்கப் போகிறீர்கள்!

thoku02

அமெரிக்காவில் துப்பாக்கி தொடர்பாக பல்வேறு சர்ச்சைகள் நடந்து கொண்டுள்ள நிலையில், லாஸ் வேகாஸில் ஒரு துப்பாக்கி விற்பனை நிலையம்,புது விதமான விளம்பரம் ஒன்றை செய்துள்ளது. விளம்பரத்தின் பெயர், “துப்பாக்கி திருமணம்” என்ன சொல்கிறது விளம்பரம்? “திருமணம் செய்துகொள்ளப் போகும் இருவரும், துப்பாக்கிகள் மீது ஆர்வம் உடையவர்களாக இருந்தால், உங்கள் திருமணத்தை எங்கள் துப்பாக்கி விற்பனை நிலையத்திலேயே செய்து கொள்ளலாம். வெறும் 300 டாலர்தான் கட்டணம். எமது விற்பனை நிலையத்தில் உள்ள எந்த துப்பாக்கியுடனும் போஸ் கொடுக்கலாம். எமது […]

விண்டோஸ் 8ன் Trial Version-ஐ வெளியிட்டது மைக்ரோசொப்ட்

Windows-8

இயங்குதள வடிவமைப்பில் முடிசூடா மன்னனாகத் திகழும் மைக்ரோசொப்ட் நிறுவனமானது தனது புதிய பதிப்பான விண்டோஸ் 8 இயங்குதளம் பற்றிய தகவல்களை வெளியிட்டு வந்தது. இந்நிலையில் தற்போது, 90 நாட்களுக்கு பயன்படுத்தக்கூடிய பரீட்சார்த்த பதிப்பை(trial version) வெளியிட்டுள்ளது. மெட்ரோ இடைமுகம் உட்பட பல நவீன வசதிகளை உள்ளடக்கி வெளியிடப்பட்டுள்ள விண்டோஸ் 8 ஆனது 32-bit , 64-bit ஆகிய பதிப்புக்களின் அடிப்படையில் காணப்படுகின்றது. விண்டோஸ் பயனர்கள் மத்தியில் இவ் இயங்குதளத்திற்கு ஆரம்பம் முதலே பாரிய எதிர்பார்ப்பு நிலவிவந்தமை குறிப்பிடத்தக்கது. […]

5 மனைவிகளுடன் தொடர்ச்சியாக உறவு.. மூச்சுமுட்டி இறந்த ஆப்பிரிக்கர்!

world-african-man-raped-death-5-jealou-wives

ஆப்பிரிக்காவில் தங்களது கணவன் ஆறாவது மனைவியுடன் உல்லாசமாக இருப்பதைப் பார்த்து பொறாமைப்பட்ட 5 மனைவிகள் தங்களுடனும் உல்லாசமாக இருக்க வற்புறுத்தினர். தொடர்ச்சியாக முதல் 4 பேருடன் உல்லாசமாக இருந்துவிட்டு 5வது மனைவியிடம் சென்ற அந்த நபர் மூச்சுமுட்டி மரணம் அடைந்தார். ஆப்பிரிக்காவில் உள்ள ஒக்பாடிபோவைச் சேர்ந்த வசதி படைத்த தொழில் அதிபர் உரோகோ ஒனோஜா. அவருக்கு 6 மனைவிகள். கடந்த செவ்வாய்கிழமை அவர் பாரில் மது அருந்திவிட்டு அதிகாலை 3 மணிக்கு வீட்டுக்கு சென்றுள்ளார். அங்கு அவர் […]

கவர்ச்சி போட்டியில் தமன்னா,பிபாஷா பாசு,சன்னிலியோன்,ஷில்பாஷெட்டி. இயக்குனர் குஷி.

38e71eda0e1b1d547d1d9d282bbb48ff

இதுவரை இல்லாத அளவுக்கு கவர்ச்சியில் எல்லை மீறியுள்ளாராம் தமன்னா.Humshakals என்ற பாலிவுட் படத்தில் நடித்து வரும் தமன்னா, இந்த படத்தில் டூபீஸ் நீச்சலுடை, படுக்கையறை காட்சிகள் என பயங்கரமாக சூடேற்றும் காட்சிகளில் நடித்துள்ளாராம். இந்த படத்தின் நாயகன் சயீப் அலிகானே ஆச்சரியப்படும் வகையில் இருந்ததாம் தமன்னாவின் கவர்ச்சி.தமன்னாவின் கவர்ச்சியால் இந்த படத்தின் இன்னொரு கதாநாயகியான பிபாஷா பாசு அதிர்ச்சி அடைந்துள்ளார். தமன்னாவுக்கு போட்டியாக இவரும் படுகவர்ச்சியான காட்சிகளை தனக்கு வைக்க வேண்டும் என இயக்குனரிடம் கேட்டுக்கொண்டாராம். பழம் […]

Newsletter Subscription

சிறப்புச் செய்திகள்

admk-001

‘அம்மா’ வின் வரவை ஆவலுடன் எதிர்நோக்கும் தமிழகம் : அதிமுகவினர் உற்சாகம் !

இன்று உச்சநீதிமன்றத்தில் விசாரணைக்கு வந்த முன்னாள் தமிழக முதல்வர் ஜெயலலிதாவின் பிணை மனுவை ஏற்று உச்ச நீதிமன்ற தலைமை நீதிபதி அமர்வு அவருக்கு பிணை வழங்கி உத்தரவிட்டுள்ளது. நீதிமன்ற தீர்ப்பு வெளியானத்திலிருந்து அதிமுகவினர் பட்டாசு வெடித்தும் இனிப்பு வழங்கியும் உற்சாகமாக இதனைக் கொண்டாடி வருகின்றனர். உச்ச நீதிமன்ற உத்தரவின்படி ஜெயலலிதாவுக்கு டிசம்பர் 18 ஆம் திகதி வரை இடைக்கால பிணை வழங்கப்படுகிறது. ஆறு வாரத்துக்குள் கர்நாடக உயர் நீதிமன்றத்தில் ஜெயலலிதா தரப்பில் இருந்து சொத்துக் குவிப்பு வழக்கு […]

12_pilot-(Read-Only)

மலேசிய விமானி வீட்டில் இலங்கை , இந்தியா உட்பட 5 நாடுகளின் ஓடுதளங்களின் மென்பொருள்

காணாமல் போன மலேசிய விமானத்தை இயக்கிய தலைமை விமானி சஹாரி அஹமட் ஷாவின் வீட்டில் நடத்தப்பட்ட சோதனையில் புதிய திருப்பமாக, இலங்கை உட்பட முக்கிய விமான நிலையங்களின் ஓடுதள மென்பொருள்கள் உள்ளமை கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளது. மலேசியப் பொலிஸார் நடத்திய சோதனையில், இலங்கை, மாலைதீவு ஆகிய நாடுகளின் ஓடு தளங்கள், இந்திய விமான நிலையங்கள் மூன்றின் ஓடுதளங்கள் ஆகியவற்றை இயக்குவதற்கான மென்பொருள்கள் தனித்தனியாக இருந்தமை தெரியவந்துள்ளது. அமெரிக்க இராணுவத் தளமான டீகோ கார்சியாவின் விமான ஓடதளத்தின் மென்பொருளும் இங்கு காணப்பட்டுள்ளது. […]

va

காதலர் தினத்தை கொண்டாடவிருக்கும் காதலர்களே இது உங்களுக்காக….!

காதலர் தினத்தைப் பற்றிய சுவாரஸ்யமான உண்மைகள்! நம்முடைய குளிர் கால விடுமுறை ஏற்கனவே முடிந்து விட்டது. எனவே அடுத்த தேசிய விடுமுறை, காதலர் தினம் தான். அதனால், காதலர் தினத்தைப் பற்றிய வேடிக்கையான சில உண்மைகளைப் பற்றி இங்கு பார்ப்போம். பொதுவாக காதலர் தினம், தம்பதியர்கள் அவர்களுக்குள் உள்ள காதலை கொண்டாடும் விதமாக அமைந்து உள்ளது. நாம் இந்த விடுமுறை தினத்தை, குடும்பத்தினர் மற்றும் நண்பர்கள் என அனைவருடனும், அவர்களிடம் நமக்கு எந்த அளவிற்கு அன்பு உள்ளது […]

images

இங்கிலாந்தில் ‘அபூர்வ’ப் பிரசவம்..!

லண்டன்: இங்கிலாந்தில் ஒரே கருமுட்டையில் உருவான ஒரே உருவத்திலான 3 பெண் குழந்தைகள் ஆரோக்கியமாகப் பிறந்த அபூர்வ பிரசவம் ஒரு பெண்ணுக்கு நிகழ்ந்துள்ளது. இங்கிலாந்தின் சவுத் வேல்ஸ்சில் பான்டிபூல் பகுதியை சேர்ந்த கர்ப்பிணிப் பெண் கில்பெர்ட். கர்ப்பத்தை உறுதி செய்வதற்காக மருத்துவமனைக்குச் சென்றவருக்கு, சோதனையில் ஒரே கருமுட்டையில் ஒரே மாதிரியான 3 குழந்தைகள் கர்ப்பப் பையில் உருவாகி இருந்தது கண்டுபிடிக்கப் பட்டது. இதுபோன்று ஒரே கருமுட்டையில் ஒரே மாதிரியான 3 குழந்தைகள் உருவாவது ஆபூர்வமான மருத்துவ விந்தை […]

Nayanthara-nayanthara-29029290-590-839

மூன்றாவது காதலும் தோல்வி..!

சிம்பு, பிரபுதேவா ஆகிய இருவரையும் வெறித்தனமாக காதலித்த நயன் தாரா, பின்னர் காதல் தோல்வி அடைந்தபின், மிகவும் கலங்கினார். அவர் மீண்டும் சகஜ நிலைக்கு வர பல மாதங்கள் ஆகியது. தற்போது மீண்டும் மூன்றாவது முறையாக காதலில் தோல்வி அடைந்துள்ளதால் இனி என் வாழ்வில் காதலே இல்லை. நான் விரைவில் கன்னியாஸ்திரியாக மாறப்போகிறேன் என தனக்கு நெருங்கிய தோழிகளிடம் கூறியுள்ளார். இதனால் தென்னிந்திய படவுலகம் அதிர்ச்சியில் ஆழ்ந்துள்ளது. மன இறுக்கம், முகத்தில் சுருக்கம். மீண்டும் அதே கலக்கம்.நயன்தாராவை […]

6c69ad78-23d0-48eb-84c6-5371a7b14d2a_S_secvpf.gif

அமெரிக்கா: திருடனை பிடிக்கச் சென்ற இடத்தில் பெண்ணுக்கு பிரசவம் பார்த்த போலீஸ்காரர்

அவசர அழைப்பையடுத்து உருவிய துப்பாக்கியுடன் திருடனை பிடிக்கச் சென்ற போலீஸ்காரர், உள்ளே இடுப்பு வலியால் துடித்துக்கொண்டிருந்த கர்ப்பிணிக்கு பிரசவம் பார்த்த சுவாரஸ்ய சம்பவம் அமெரிக்காவின் டெக்சாஸ் நகரில் நடந்துள்ளது. டெக்சாஸ் நகரில் உள்ள கரோல்டன் பகுதி வழியாக சென்ற போலீஸ் ரோந்து காருக்கு ஒரு அவசர அழைப்பு வந்தது. மறுமுனையில் பேசிய சிறுவன் ஒரு விலாசத்தை குறிப்பிட்டு மேற்கண்ட விலாசத்தில் ‘எமர்ஜன்ஸி’. உடனடியாக உதவி தேவை என்று கூறினான். ஏதோ திருட்டு சம்பவம் நடந்திருக்க வேண்டும் என […]

haripriya-580x388

அரை நிர்வாண காட்சியில் ஹரிப்ரியா!

தமிழில் கனகவேல் காக்க, முரண் உள்ளிட்ட சில படங்களில் நடித்தவர் ஹரிப்பிரியா. கன்னடத்து நடிகையான இவர் அட்டகத்தி ரஞ்சித்துடன் ஒரு படத்தில் நடித்துக் கொண்டிருக் கிறார். இந்த நிலையில், தெலுங்கில் ஹரிப்ரியா நடித்த அப்பய் கிளாஸ் அம்மாயி மாஸ் என்ற படம் சூப்பர் ஹிட்டாகியுள்ளதாம். அதனால் நீண்ட நாளைக்குப்பிறகு தான் நடித்த ஒரு படம் ஓடியதால் உற்சாகத்தை கொண்டாடி வரும் ஹரிப்ரியா, தனது தென்னிந்திய அபிமான ஹீரோக்கள் பலரையும் அழைத்து அப்படத்தை ஷோ போட்டுக்காட்டினாராம். அதைப்பார்த்த அவர்கள், […]

120809_bad_girls_nup_135929_2078

காதலிக்காமல் இருக்கும் பெண்களுக்கு கிடைக்கும் நன்மைகள்!

காதல் செய்துவிட்டு, ஏன் செய்தோம் என்று பலர் வருத்தப்படுவதுண்டு. ஏனெனில் காதலில் விழுந்துவிட்டால், ஒருசிலவற்றை பின்பற்ற வேண்டிய அவசியம் மற்றும் கட்டாயம் இருக்கும். ஆகவே பலரும் காதல் செய்ய யோசிப்பார்கள். குறிப்பாக பெண்கள் நிறையவே யோசிப்பார்கள். மேலும் காதல் செய்துவிட்டு, காதல் செய்யாமல் இருப்பவர்களைப் பார்த்தால், சிலருக்கு பொறாமையாக இருக்கும். ஏனெனில் காதலில் விழாமல் இருந்தால், ராஜா/ராணி போல் இருக்கலாம். வாழ்க்கையை சந்தோஷமாக விருப்பத்திற்கேற்றவாறு வாழலாம். அதுவே காதலில் விழுந்துவிட்டால்,சுதந்திரமாக எதையும் செய்ய முடியாது. எதைச் செய்வதாக இருந்தாலும், காதலன்/காதலியிடம் அனுமதி பெற வேண்டியிருக்கும். எனவே திருமணம் செய்வதற்கு […]

2273_newsthumb_thum-300x225

இராணுவத்தில் பணியாற்றும் அதிரடி அழகுராணி (PHOTOS)

அழ­கு­ராணிப் போட்­டி­களில் பங்­கு­பற்­று­பவர்கள் பொது­வாக “50 கே.ஜி. தாஜ்­மஹால்” பாணியில் மென்­மை­யான உடலும் பெண்மைக் குணா­தி­சயங்­களும் கொண்­ட­வர்­க­ளாக இருக்­கவே விரும்­புவர். ஆனால், அமெ­ரிக்­காவின் கான்சாஸ் மாநில அழ­கு­ரா­ணி­யான தெரேஸா வெய்ல் வித்­தி­யா­ச­மா­ன­வ­ரா­கவும் வழக்­கத்­துக்கு மாறான பின்­ன­ணியைக் கொண்­ட­வ­ரா­கவும் விளங்­கு­கிறார். அண்­மையில் நடை­பெற்ற “மிஸ் யூனிவர்ஸ் அமெ­ரிக்கா” அழ­கு­ராணிப் போட்­டியில் நியூயோர்க் மாநி­லத்தைச் சேர்ந்த நீனா தவு­லுரி முத­லிடம் பெற்றார். அப்­போட்­டியில்  தெரேஸா வெய்ல் வெற்றி பெறத் தவ­றி­னாலும் அதிக கவ­னத்தை ஈர்த்­த­வ­ராக அவர் இருந்தார். சிறு­வ­யதில் ஏனைய […]

205811-1378874

பிகினி உடையில் சென்ற கர்ப்பிணி பெண்..!

பெலாரஸில் நடந்த “மிஸ் சுப்பர் நெஷனல்” அழகிப் போட்டியில் குரகாவோ தீவை சேர்ந்த அழகி வெசின்டே டெமிலினோஸ் கலந்து கொண்டார். அவர் பிகினி உடை அணிந்து வந்த போது தான் கர்ப்பமாக இருந்தமை வெளிச்சத்திற்கு வந்தது. அதாவது, அவரது வயிறு உப்பிக் காணப்பட்டதால், நடுவர்கள் கர்ப்பமாக இருக்கிறாரா என்பதற்கான சோதனைக்கு உத்தரவிட்டனர். சோதனையில் கர்ப்பமாக இருப்பது கண்டுபிடிக்கப்பட்டது. இது ஏற்கெனவே வெசின்டேவுக்கு தெரியுமாம். இதனையடுத்து போட்டியிலிருந்து நீக்கப்பட்டார், எனினும் சக போட்டியாளர்களை ஊக்குவிக்க போட்டி அமைப்பாளர்கள் அனுமதி […]

maind_of_pain_by_tomaszbiniek-d2zso0q

உன் மனதை … கிழித்துப்பார்க்க ஆசை …!

சிற்பங்களை வடிக்கும் சிற்பியே … உன் மனதை … கிழித்துப்பார்க்க ஆசை … பொன்முட்டையிடும் வாத்து கதைபோல் .. ஆகிவிடும் என் ஆசை ….!!! எத்தனை எத்தனை கற்பனைகள் … எத்தனை எத்தனை நலினங்கள் … அத்தனையும் – உன் . மனதில் வித்தையாய் வடிக்கிறாய் -சிற்பியே ….!!! நீ இல்லாத இடமேது …? கடவுளை கண்டேன் – உன் கைவண்ணத்தில் கடந்துசெல்லும் படியிலும்கண்டேன் உன் கைவண்ணத்தை …!!!. தூக்கி செல்லும் வாகனத்தில் கண்டேன் உன் கற்பனையை […]

article-2341208-1A521EDD000005DC-870_634x445

தனது மார்பக அறுவை சிகிச்சையை நேரடியாக படம்பிடிக்க அனுமதித்த நடிகை !!

பிரபல ஆபாசப்பட நடிகை மற்றும் ரியாலிட்டி ஸ்டார் Farrah Abraham இரண்டாவது முறையாக மார்பக அறுவை சிகிச்சை செய்துகொண்டுள்ளார். இம்முறை கொஞ்சம் புதுமையாக தனது மார்பக அறுவை சிகிச்சையை காணும் பாக்கியத்தை ரசிகர்களுக்கு வழங்கியுள்ளார். எந்தவொரு கவர்ச்சி நடிகையும் தனக்கு மார்பு அறுவை சிகிச்சை செய்யப்பட்டுள்ளது என்பதை வெளிப்படுத்த விரும்புவதில்லை அது இயற்கையானதாக காட்டிக்கொள்ளவே விரும்புவார் .. அவ்வகையில் Farrah கொஞ்சம் தைரியமானவர்தான்…..

16-1371368016-dhanush-son-600

தந்தையர் தினம் – கோலிவுட்டின் நட்சத்திர தந்தைகள் ஒரு பார்வை !!

தந்தையர் தினமான இன்று கோலிவுட்டின் நட்சத்திர தந்தைகள் பற்றி பார்ப்போம். உலகம் முழுவதும் இன்று தந்தையர் தினம் கொண்டாடப்பட்டு வருகிறது. ஒவ்வொரு குழந்தையின் முதல் குரு தந்தை தான். திரையுலகில் உள்ள நட்சத்திர தந்தைகள் என்ன தான் ஷூட்டிங் ஷூட்டிங் என்று சென்றாலும் தங்கள் குழந்தைகளுக்கு வேண்டிய நேரத்தில் அவர்களுடன் இருக்கிறார்கள். இந்த தந்தையர் தினத்தில் கோலிவுட்டின் சில நட்சத்திர தந்தைகளைப் பார்ப்போம். ரஜினிகாந்த் சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் பொறுப்புள்ள தந்தையாக தனது மகள்கள் ஐஸ்வர்யா மற்றும் […]

ringoflife_03[2]

சீன நகருக்கு நடுவே அமைக்கபட்டிருக்கும் பாரிய இரும்பு வளையம் !!

சீனாவின் Liaoning மாநிலத்தில் சுமார் 3,000 தொன்கள் வெள்ளை இரும்பின் மூலமாக பாரிய வளையமொன்று உருவாக்கப்பட்டுள்ளது. இது 12,000 LED விளக்குகளால் அலங்கரிக்கப்பட்டுள்ளதுடன் நிர்மாணப் பணிகளுக்காக $16மில்லியன் செலவிடப்பட்டுள்ளது. இந்த வளையம் மூலம் நகர் பல KM தொலைவில் இருந்தாலும் தனித்துவமாக காட்டப்படும் என்று வடிவமைப்பாளர்கள் தெரிவிக்கின்றனர்.

15-1371291754-z5

எப்படி இருக்கு பாஸ் இந்த பொருட்கள் !!

நாம் தினசரி நிறைய பொருட்களை பயன்படுத்துகிறோம் ஆனால் அவற்றிள் ஒரு கலைநயம் என்பது நிச்சயம் இருக்காது. இங்கு சில பொருட்கள் உள்ளன அவற்றை ஒரு முறை பாருங்கள் இவை வித்தியாசமான முறையில் தயாரிக்கப்பட்டது. எவ்வளவு வித்தியாசமாக அது உள்ளது என்று பாருங்கள். இதோ அந்த பொருட்கள்…..

1 /15

இலங்கைச் செய்திகள்

சினிமா

ஆம்பள பட ஷூட்டிங்கில் ஹன்சிகாவை கடித்த தேனீ...!

ஆம்பள பட ஷூட்டிங்கில் ஹன்சிகாவை கடித்த தேனீ...!

ஊட்டி: ஆம்பள பட ஷூட்டிங்கின் போது தேனீ கடித்ததால் வலியால் அவதிப் பட்டார் நடிகை ஹன்சிகா. ஆனபோதும், தனது வலியை வெளிக் காட்டிக் கொள்ளாமல் தொடர்ந்து தனது காட்சிகளை அவர் நடித்துக் கொடுத்தார்.

நடிகை ஹன்சிகா தற்போது விஷால் ஜோடியாக் ஆம்பள என்ற ...

அந்தரங்கம்

விவாகரத்து ஏற்பட முக்கிய காரணங்கள்..!

விவாகரத்து ஏற்பட முக்கிய காரணங்கள்..!

விவாகரத்து ஏற்பட முக்கிய காரணங்கள்..!திருமணம் ஆனவர்கள் கட்டாயம் படிக்க வேண்டிய தகவல் !! புகைப்பிடிப்பதால் எப்படி உடலை மெதுவாகவும், அமைதியாகவும் பாதிக்கிறதோ, அதேப் போல் திருமணத்திற்கு பின் ஒருசில குணங்களை வெளிக்கொணர்வதால், திருமண வாழ்வும் விவாகரத்தில் முடிகிறது. விவாகரத்து எளிதில் ஏற்பட ...