எந்த நடிகைக்கு புடவை அழகு..?

Oct 17, 2012 அன்று பிரசுரிக்கப்பட்டது.

இந்தியாவின் பாரம்பரிய உடை புடவை ஆனால் சினிமா நடிகைகள் புடவை கட்டுவது அபூர்வமானது. திரைப்படங்களில் அத்திப்பூத்தார்போல நடிகைகள் புடவை கட்டினாலும் அதிலும் கவர்ச்சிக்கு பஞ்சம் இருக்காது. இன்றைய நடிகைகளுக்கு நாகரீக உடைகளை விட புடவைதான் பாந்தமாக இருப்பதாக ரசிகர்கள் கருத்து தெரிவித்துள்ளனர். எந்த நடிகைகளை புடவையில் பார்த்து ரசிக்க அதிகம் பிடிக்கும் என்று ரசிகர்கள் பட்டியலிட்டுள்ளன. சுவாரஸ்யமான ரசிகர்களின் ரசனைகளை தெரிந்து கொள்ளுங்களேன்.

எந்த நடிகைக்கு புடவை அழகா இருக்கும்? ரசிகர்களின் ரசனை!

ஆறடி அனுஷ்கா அழகு தேவதை

யோகா செய்து உடம்பை கச்சிதமாக வைத்திருக்கும் அனுஷ்கா தமிழில் ரெண்டு படத்தில் அறிமுகமானர். அதில் புடவை கட்டிய தேவதையாக வந்த அனுஷ்காவை சூப்பர் என்று சொல்லாதவர்களே இருக்கமாட்டார்கள். அருந்ததி படத்தில் அவரின் நடிப்பும் புடவை கட்டும் அலாதியாக பேசப்பட்டது. அதேபோல் வானம் படத்தில் கூட புடவையில் கவர்ச்சிப்புயலாய் மாறியிருப்பார் அனுஷ்கா. ரசிகக் கண்மணிகள் அனுஷ்கா புடவையில் பார்ப்பதையே அதிகம் விரும்புவதாக கருத்துக் கூறியுள்ளனர்.

த்ரிஷாவின் ஸ்மார்ட்

குறும்புப் பார்வையும், குமிழ்சிரிப்புமாய் வலம் வருபவர் த்ரிஷா. மாடர்ன் உடையிலேயே ரசிகர்களுக்கு தரிசனம் தந்த த்ரிஷா ‘உனக்கும், எனக்கும்’ படத்தில் பாவடை தாவணியில் கலக்கியிருப்பார். ‘விண்ணைத்தாண்டி வருவாயா’ படத்தில் காட்டன் புடவையில் அசத்தியிருப்பார். அதுவரை த்ரிஷாவை பிடிக்காமல் இருந்தவர்கள் கூட த்ரிஷாவின் ரசிகர்களாக மாறிவிட்டனர்களாம்.

ஒல்லிக்குச்சி ஸ்ரேயா

ஸ்ரேயாவின் உடல்வாகிற்கு புடவை அத்தனை பொருத்தமாக இருக்கும் என்பது ரசிகர்களின் கருத்து. ஆனால் ஏனோ ஐஸ்கிரீம் உடல் அமைப்பு கொண்ட ஸ்ரேயாவை இயக்குநர் பலரும் கவர்ச்சி நாயகியாகவே நடிக்க வைக்கின்றனர் என்பது ரசிகர்கள் ஆதங்கப்படுகின்றனர்.

நளினமான நயன்தாரா

ஐயா படத்திலேயே நயன்தாரா புடவை கட்டி அசத்தலாய் நடித்திருப்பார். அப்புறம் சந்திரமுகியில் புடவைதான் நயன்தாராவின் காஸ்டியூம். நாளடைவில் நயன்தாராவின் உடை குறைந்து போனது. ஆனால் நயன்தாராவிற்கு பிடித்த உடை புடவைதானாம். இதை அவரே ஒரு பேட்டியில் கூறியிருப்பார். அதற்காகவே போத்தீஸ் புடவை விளம்பரத்தில் ஒரு கோடி ரூபாய் வாங்கிக் கொண்டு நடித்திருந்தார்.

துள்ளல் ஹன்சிகா

பப்ளி ஹன்சிகாவிற்கு ‘எங்கேயும் காதல்’ படத்திலேயே புடவை கட்டி அழகு பார்த்திருப்பார் இயக்குநர் பிரபுதேவா. அடுத்தடுத்து நடித்த படங்களில் ஏதாவது ஒரு காட்சியிலாவது புடவையில் நடித்துவிடுவார் ஹன்சிகா. ஆனால் ரசிகக் கண்மணிகள் புடவையை விட மாடர்ன் டிரஸ்தான் ஹன்சிகாவிற்கு அழகு என்று கூறியிருக்கின்றனர்.

இடுப்பழகி தமன்னா

மாடர்ன் உடையிலேயே பார்த்து பழக்கப்பட்ட தமன்னாவை சிறுத்தை படத்தில் புடவையில் பார்த்த உடன் ரசிகர்கள் விசிலை பறக்கவிட்டிருப்பார்கள். பிரபலமடைவதற்கு முன்பு நடித்த ஒரு சில படங்களில் புடவை கட்டி நடித்திருந்தாலும் தமன்னா சிறுத்தை படத்தில் புடவை கட்டி நடித்ததுதான் பெரும்பாலான ரசிகர்களுக்கு பிடித்திருந்ததாம்.

கண்ணழகி காஜல் அகர்வால்

பழனி படத்தில் அறிமுகமான காஜல் அகர்வால் தெலுங்கு பக்கம் ஒதுங்கினார். அங்கே அவர் நடித்த மகதீரா படம் வெற்றி பெறவே தமிழ் இயக்குநர்களின் பார்வை காஜல் அகர்வால் பக்கம் திரும்பியது. தமிழில் ‘நான் மகான் அல்ல’ படத்தில் கார்த்தியுடன் கெமிஸ்ட்ரி ஒர்க் அவுட் ஆனாலும் அண்ணன் சூர்யாவுடன் நடித்த மாற்றன்தான் ரசிகர்களின் மனதில் நிற்கிறதாம். அதில் காஜல் அகர்வால் புடவை கட்டி நடித்தது அழகாய் இருந்தது என்கின்றனர் ரசிகர்கள்.

கொள்ளை அழகு சமீரா ரெட்டி

சமீரா ரெட்டியின் உயரத்திற்கு புடவை அத்தனை பொருத்தமாய் இருக்கும் என்கின்றனர் ரசிகர்கள். வாரணம் ஆயிரம் படத்தில் பச்சை நிற புடவையில் தேவதையைப் போல இருந்தாராம் சமீரா. அதேபோல் வேட்டை படத்திலும் புடவையில் நடித்திருப்பார். மாடர்ன் உடையை விட சமீராவை புடவையில் பார்ப்பதுதான் கொள்ளை அழகு என்கின்றனர் ரசிகர்கள்.

அசத்தலான அமலாபால்

சிந்து சமவெளி படத்திலேயே புடவையில் அசத்தியிருப்பார் அமலாபால். ஆனால் மைனா படத்தில் சிவப்பு பாவாடை தாவணிதான் அமலாபாலின் காஸ்டியூம். அடுத்து நடித்த தெய்வத்திருமகள் படத்தில் காட்டன் புடவையில் கலக்கியிருப்பார் அமலாபால். அமலாபாலுக்கு மாடர்ன் உடையை விட புடவைதான் பெஸ்ட் என்கின்றனர் ரசிகர்கள்.

தென்றல் தேவதை

புன்னகைக்கு மட்டுமல்ல, சேலையில் சொக்க வைப்பதிலும் சினேகாதான் ராணி. ,தான் நடித்து அறிமுகமான விரும்புகிறேன் படம் முதல் நிறையப் படங்களில் புடவையில்தான் நடித்துள்ளார். மாடர்ன் டிரஸ்ஸுக்கும் இவருக்கும் ஏழாம் பொருத்தம். மாறாக, புடவைக்கும் இவருக்கும் செம பொருத்தம். இயக்குநர்களும் சினேகாவை புடவையில் நடிக்க வைக்கவே விரும்புகின்றனர். ரசிகர்களுக்கும் புடவை சினேகாதான் ரொம்பப் பிடிக்கும்.

Related News

மணிக்கு 7,300 கிலோ மீற்றர் வேகத்தில் பயணிக்கும் அமெரிக்க விமானத்தின் சோதனை ஓட்டம் தோல்வி !!

2146

அமெரிக்காவில் மணிக்கு 7,300 கிலோ மீற்றர் வேகத்தில் பயணிக்கும் அதிவேக ஜெட் விமானத்தின் பரிசோதனை ஓட்டம் தோல்வியில் முடிந்துள்ளது. அமெரிக்க இராணுவம் மணிக்கு 7,300 கி.மீட்டர் வேகத்தில் பறந்து குண்டு வீசக்கூடிய அதிநவீன ஜெட் விமானத்தை தயாரித்துள்ளது. இதற்கு எக்ஸ் 51-ஏ வேவ் ரைடர் என பெயரிட்டுள்ளனர். இந்த விமானத்தின் சோதனை ஓட்டம் தெற்கு கலிபோர்னியாவின் கடற்கரையில் நேற்று முன்தினம் நடந்தது. அப்போது இந்த விமானம் ஆளில்லாமல் ரிமோட் கண்ட்ரோல் மூலம் இயக்கப்பட்டது. ஆனால் இந்த சோதனை […]

தமிழர் தாயகத்தில் அதிகளவான சட்டவிரோத மதுபானம் விற்பனை

018-300x130 (1)

தமிழர் தாயகத்தில் சட்டவிரோத மதுபானம் உற்பத்தி மற்றும் விற்பனை அதிகரித்துள்ள நிலையில் இதனை உரியவாறு கட்டுப்படுத்துவதற்கு சிறிலங்கா காவல்துறையினர் உரிய நடவடிக்கை எடுக்கவில்லையென்று பொதுமக்கள் தரப்பில் குற்றம்சாட்டப்பட்டுள்ளது. மதுவரித் திணைக்கள அதிகாரிகள் எடுக்கின்ற நடவடிக்கையை ஒத்த செயற்பாட்டையேனும் காவல்துறையினர் மேற்கொள்ளவில்லையென்றும் காவல்துறை மீது குற்றம் சுமத்தப்படுகின்றது. இதனால் இளைய தலைமுறையை திட்டமிட்ட ரீதியில் மதுவுக்கு அடிமையாக்கும் செயலுக்கு காவல்துறையும் துணைபோவதாகவும் விசனம் வெளியிடப்பட்டுள்ளது. சட்டவிரோத மதுபான உற்பத்தி மற்றும் விற்பனையைக் கட்டுப்படுத்தும் நோக்கில் மதுவரித்த திணைக்கள அதிகாரிகள் […]

6 வருடங்களுக்கு பின்னர் மீண்டும் நயன்தாராவுடன் இணையும் தனுஷ்.

b3af32565a37fad63140e46c28ae5cc6

கடந்த 2008ஆம் ஆண்டு வெளியான தனுஷ் மற்றும் நயன்தாரா நடித்த ‘யாரடி நீ மோகினி’ வெற்றிப்படம் அந்த படத்தில் பணிபுரிந்த அனைவருக்கும் ஒரு நல்ல திருப்பத்தை கொடுத்தது. செல்வராகவன் தெலுங்கில் இயக்கிய இந்த படத்தை அவருடைய உதவியாளர் மித்ரன் ஜவஹர் இயக்கியிருந்தார். யுவன்ஷங்கர் ராஜாவின் சுப்பர் ஹிட் பாடலுடன் அமைந்த இந்த திரைப்படம் தனுஷ் மற்றும் நயன்தாராவின் திரையுலக வாழ்க்கையில் ஒரு முக்கிய மைல்கல்.இந்நிலையில் தனுஷ் – நயன்தாரா ஜோடி மீண்டும் இணைய இருப்பதாக தனுஷ் தன்னுடைய […]

காதலர் தினத்திற்காக கலர்கலராக உள்ளாடைகளை வெளியிட்ட மொடல்!

lovers_day_02

காதலர் தினம் நெருங்க அதற்கான ஏற்பாடுகளும் மும்முரமாக நடை பெருவருகின்றன, ஒருபுறம் பரிசுப்பொருட்கள் தயாராக இன்னொருபுறம் உள்ளாடைகளும் கலர்கலராக உற்பத்தியாகின்றன. 27 வயதான Bar Refaeli பல வண்ண நிற ஆடைகளுடன் உள்ளாடை வெளியீடொன்றில் கலந்து கொண்ட போதே மேற்படி படங்கள் எடுக்கப்பட்டன.

வடக்கு பெண்கள் பலாத்காரத்தில் 17 இராணுவ சிப்பாய்களுக்கு நடவடிக்கை

Srilanka_Arme142-300x130

2007 – 2009ஆம் ஆண்டு காலப்பகுதியில் வடக்கில் இடம்பெற்ற பெண்கள் மீதான 119 பாலியல் பலாத்கார சம்பவங்களுடன் தொடர்புடைய 125 பேருக்கு எதிராக குற்றச்சாட்டு முன்வைக்கப்பட்டுள்ளதாக அவர் குறிப்பிட்டார். இவற்றில் 5 சம்பவங்களுடன் இராணுவ சிப்பாய்கள் 7 பேர் தொடர்புபட்டுள்ளனர். இதேபோல் 200-2012ஆம் ஆண்டு காலப்பகுதியில் வடக்கில் இடம்பெற்ற 256 பாலியல் பலாத்கார சம்பவங்களுடன் தொடர்புடைய 307 பேர் மீது முறைப்பாடு செய்யப்பட்டுள்ளது. இலங்கையில் உள்நாட்டு யுத்தம் இடம்பெற்ற (2007-2009) மற்றும் யுத்தம் நிறைவு பெற்ற (2009-2012) காலப்பகுதியில் வடக்கு […]

ரோபோ கைகளை உருவாக்கி அசத்திய விஞ்ஞானிகள்! (வீடியோ இணைப்பு)

Robotic gloves

அமெரிக்காவின் நாசா விண்வெளி நிலையமும் ஜி.எம் நிறுவனமும் இணைந்து ரோபோக்கள் போன்று செயற்படக்கூடிய செயற்கையான கைகளை உருவாக்கியுள்ளனர். இந்த ரோபோக் கைகள் விண்வெளி நடவடிக்கைளுக்காக பயன்படுத்தப்படவுள்ளன என நாசா ஆராய்ச்சி மையம் அறிவித்துள்ளது.

கனடாவில் இவர்கள் தோற்றால் இது இவர்களின் தோல்விஅல்ல இது கனடா வாழ் தமிழ்மக்களின் தோல்வி

on-600x266

ஒன்ராறியோ மாகாண நாடாளுமன்றத் தேர்தலுக்கு இன்னும் சில நாட்களே எஞ்சியிருக்கின்றன. இந்தத் தேர்தலில் கலந்து கொண்டு தங்கள் வாக்குகளைத் தங்களுக்கு விருப்பமான வேட்பாளர்/ கட்சிக்கு வாக்களிக்க வேண்டும்.   ஒரு மக்களாட்சி முறைமையில் வாக்குரிமை என்பது பெறுமதி மிக்க ஆயுதமாகும். அதனை எமது சொந்த நலத்துக்கு மட்டுமல்ல சமூக நலத்துக்கும் பயன்படுத்த வேண்டும்.   ரொறன்ரோ பெரும்பாகப் பகுதியில் 6,054,191 மக்கள் (2011) வாழ்கிறார்கள். இதில் ரொறன்ரோவில் தமிழ்மொழி பேசுவோரது விழுக்காடு 1.9 ஆகும். எண்ணிக்கை அடிப்படையில் […]

பிளேபோய் இதழுக்காக முழு நிர்வாணமாகிய பிரெஞ்சு மொடல் !!

plypos02

28 வயதான Paz De La Huerta பிரெஞ்சு நாட்டு மொடல், அடுத்த வருடத்தின் முதலாவது இதழுக்கு நிர்வாண போஸ் கொடுக்கும் படி பிளேபோய் எதார்த்தமாக அழைப்பு விடுக்க பதார்த்தமாக ஓகே சொல்லிட்டாராம் Huerta… பிறகென்ன படப்பிடிப்பாளர் Mario Sorrenti துணையுடன் அக்கு வேறு ஆணி வேறாக ஒவ்வொன்றும் படமெடுத்து பிரித்து மேய்ந்துவிட்டார்கள் முழுசா பார்க்க ஆசைப் படுபவர்கள் ஒரு மாதம் வெயிட் பண்ணுங்க !!

எனக்கு சிக்ஸ் பேக் ஆண்கள் வேணவே வேணாம்! – கங்கனா !

kangana-ranauat-

சிக்ஸ் பேக், ஜிம் பாடி ஆண்களை எனக்குப் பிடிக்காது. இந்த மாதிரி ஆண்களை திருமணம் செய்ய மாட்டேன், என்று கூறியுள்ளார் பிரபல நடிகை கங்கனா ரனவத். தமிழில் தாம்தூம் படத்தில் நடித்தவர் கங்கனா ரனவத். இந்தியில் நிறைய படங்களில் நடித்துள்ளார். இப்போது திருமணம், குடும்பம் என செட்டிலாகும் மூடுக்கு வந்துவிட்டார். தனக்கு எப்படிப்பட்ட ஆண் துணை வேண்டும் என்பது குறித்து அவர் கூறுகையில், “என்னைப் பொறுத்தவரை ஆண்கள் பலசாலிகளாக இருப்பதை விட, அன்பானவர்களாக இருப்பதையே விரும்புகிறேன். சிக்ஸ்பேக், […]

விவகாரத்தானவரை காதலிக்கும் சோனாக்ஷி சின்ஹா…?

sonakshi_sinha_hot-strep

பாலிவுட் நடிகை சோனாக்ஷி சின்ஹா ஏற்கனவே திருமணமாகி விவாகரத்தான பன்ட்டி சச்தேவாவை டேட் செய்கிறார் என்று கிசுகிசுக்கப்படுகிறது. பாலிவுட் நடிகர் சத்ருகன் சின்ஹாவின் மகள் சோனாக்ஷி சின்ஹா தந்தை வழியில் நடிக்க வந்துள்ளார். அவர் நடிக்கும் படங்களில் பெரும்பாலும் 40களைத் தாண்டிய மூத்த நடிகர்கள் தான் ஜோடியாக உள்ளனர். அவர் அறிமுகமான தபாங்கில் 40ஜ தாண்டிய சல்மான் கான் ஜோடியாக நடித்தார். அதன் பிறகும் சல்மான் கான், அக்ஷய் குமார் என்று வயதில் மூத்த நடிகர்களுடனேயே ஜோடி […]

Newsletter Subscription

சிறப்புச் செய்திகள்

12_pilot-(Read-Only)

மலேசிய விமானி வீட்டில் இலங்கை , இந்தியா உட்பட 5 நாடுகளின் ஓடுதளங்களின் மென்பொருள்

காணாமல் போன மலேசிய விமானத்தை இயக்கிய தலைமை விமானி சஹாரி அஹமட் ஷாவின் வீட்டில் நடத்தப்பட்ட சோதனையில் புதிய திருப்பமாக, இலங்கை உட்பட முக்கிய விமான நிலையங்களின் ஓடுதள மென்பொருள்கள் உள்ளமை கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளது. மலேசியப் பொலிஸார் நடத்திய சோதனையில், இலங்கை, மாலைதீவு ஆகிய நாடுகளின் ஓடு தளங்கள், இந்திய விமான நிலையங்கள் மூன்றின் ஓடுதளங்கள் ஆகியவற்றை இயக்குவதற்கான மென்பொருள்கள் தனித்தனியாக இருந்தமை தெரியவந்துள்ளது. அமெரிக்க இராணுவத் தளமான டீகோ கார்சியாவின் விமான ஓடதளத்தின் மென்பொருளும் இங்கு காணப்பட்டுள்ளது. […]

va

காதலர் தினத்தை கொண்டாடவிருக்கும் காதலர்களே இது உங்களுக்காக….!

காதலர் தினத்தைப் பற்றிய சுவாரஸ்யமான உண்மைகள்! நம்முடைய குளிர் கால விடுமுறை ஏற்கனவே முடிந்து விட்டது. எனவே அடுத்த தேசிய விடுமுறை, காதலர் தினம் தான். அதனால், காதலர் தினத்தைப் பற்றிய வேடிக்கையான சில உண்மைகளைப் பற்றி இங்கு பார்ப்போம். பொதுவாக காதலர் தினம், தம்பதியர்கள் அவர்களுக்குள் உள்ள காதலை கொண்டாடும் விதமாக அமைந்து உள்ளது. நாம் இந்த விடுமுறை தினத்தை, குடும்பத்தினர் மற்றும் நண்பர்கள் என அனைவருடனும், அவர்களிடம் நமக்கு எந்த அளவிற்கு அன்பு உள்ளது […]

images

இங்கிலாந்தில் ‘அபூர்வ’ப் பிரசவம்..!

லண்டன்: இங்கிலாந்தில் ஒரே கருமுட்டையில் உருவான ஒரே உருவத்திலான 3 பெண் குழந்தைகள் ஆரோக்கியமாகப் பிறந்த அபூர்வ பிரசவம் ஒரு பெண்ணுக்கு நிகழ்ந்துள்ளது. இங்கிலாந்தின் சவுத் வேல்ஸ்சில் பான்டிபூல் பகுதியை சேர்ந்த கர்ப்பிணிப் பெண் கில்பெர்ட். கர்ப்பத்தை உறுதி செய்வதற்காக மருத்துவமனைக்குச் சென்றவருக்கு, சோதனையில் ஒரே கருமுட்டையில் ஒரே மாதிரியான 3 குழந்தைகள் கர்ப்பப் பையில் உருவாகி இருந்தது கண்டுபிடிக்கப் பட்டது. இதுபோன்று ஒரே கருமுட்டையில் ஒரே மாதிரியான 3 குழந்தைகள் உருவாவது ஆபூர்வமான மருத்துவ விந்தை […]

Nayanthara-nayanthara-29029290-590-839

மூன்றாவது காதலும் தோல்வி..!

சிம்பு, பிரபுதேவா ஆகிய இருவரையும் வெறித்தனமாக காதலித்த நயன் தாரா, பின்னர் காதல் தோல்வி அடைந்தபின், மிகவும் கலங்கினார். அவர் மீண்டும் சகஜ நிலைக்கு வர பல மாதங்கள் ஆகியது. தற்போது மீண்டும் மூன்றாவது முறையாக காதலில் தோல்வி அடைந்துள்ளதால் இனி என் வாழ்வில் காதலே இல்லை. நான் விரைவில் கன்னியாஸ்திரியாக மாறப்போகிறேன் என தனக்கு நெருங்கிய தோழிகளிடம் கூறியுள்ளார். இதனால் தென்னிந்திய படவுலகம் அதிர்ச்சியில் ஆழ்ந்துள்ளது. மன இறுக்கம், முகத்தில் சுருக்கம். மீண்டும் அதே கலக்கம்.நயன்தாராவை […]

6c69ad78-23d0-48eb-84c6-5371a7b14d2a_S_secvpf.gif

அமெரிக்கா: திருடனை பிடிக்கச் சென்ற இடத்தில் பெண்ணுக்கு பிரசவம் பார்த்த போலீஸ்காரர்

அவசர அழைப்பையடுத்து உருவிய துப்பாக்கியுடன் திருடனை பிடிக்கச் சென்ற போலீஸ்காரர், உள்ளே இடுப்பு வலியால் துடித்துக்கொண்டிருந்த கர்ப்பிணிக்கு பிரசவம் பார்த்த சுவாரஸ்ய சம்பவம் அமெரிக்காவின் டெக்சாஸ் நகரில் நடந்துள்ளது. டெக்சாஸ் நகரில் உள்ள கரோல்டன் பகுதி வழியாக சென்ற போலீஸ் ரோந்து காருக்கு ஒரு அவசர அழைப்பு வந்தது. மறுமுனையில் பேசிய சிறுவன் ஒரு விலாசத்தை குறிப்பிட்டு மேற்கண்ட விலாசத்தில் ‘எமர்ஜன்ஸி’. உடனடியாக உதவி தேவை என்று கூறினான். ஏதோ திருட்டு சம்பவம் நடந்திருக்க வேண்டும் என […]

haripriya-580x388

அரை நிர்வாண காட்சியில் ஹரிப்ரியா!

தமிழில் கனகவேல் காக்க, முரண் உள்ளிட்ட சில படங்களில் நடித்தவர் ஹரிப்பிரியா. கன்னடத்து நடிகையான இவர் அட்டகத்தி ரஞ்சித்துடன் ஒரு படத்தில் நடித்துக் கொண்டிருக் கிறார். இந்த நிலையில், தெலுங்கில் ஹரிப்ரியா நடித்த அப்பய் கிளாஸ் அம்மாயி மாஸ் என்ற படம் சூப்பர் ஹிட்டாகியுள்ளதாம். அதனால் நீண்ட நாளைக்குப்பிறகு தான் நடித்த ஒரு படம் ஓடியதால் உற்சாகத்தை கொண்டாடி வரும் ஹரிப்ரியா, தனது தென்னிந்திய அபிமான ஹீரோக்கள் பலரையும் அழைத்து அப்படத்தை ஷோ போட்டுக்காட்டினாராம். அதைப்பார்த்த அவர்கள், […]

120809_bad_girls_nup_135929_2078

காதலிக்காமல் இருக்கும் பெண்களுக்கு கிடைக்கும் நன்மைகள்!

காதல் செய்துவிட்டு, ஏன் செய்தோம் என்று பலர் வருத்தப்படுவதுண்டு. ஏனெனில் காதலில் விழுந்துவிட்டால், ஒருசிலவற்றை பின்பற்ற வேண்டிய அவசியம் மற்றும் கட்டாயம் இருக்கும். ஆகவே பலரும் காதல் செய்ய யோசிப்பார்கள். குறிப்பாக பெண்கள் நிறையவே யோசிப்பார்கள். மேலும் காதல் செய்துவிட்டு, காதல் செய்யாமல் இருப்பவர்களைப் பார்த்தால், சிலருக்கு பொறாமையாக இருக்கும். ஏனெனில் காதலில் விழாமல் இருந்தால், ராஜா/ராணி போல் இருக்கலாம். வாழ்க்கையை சந்தோஷமாக விருப்பத்திற்கேற்றவாறு வாழலாம். அதுவே காதலில் விழுந்துவிட்டால்,சுதந்திரமாக எதையும் செய்ய முடியாது. எதைச் செய்வதாக இருந்தாலும், காதலன்/காதலியிடம் அனுமதி பெற வேண்டியிருக்கும். எனவே திருமணம் செய்வதற்கு […]

2273_newsthumb_thum-300x225

இராணுவத்தில் பணியாற்றும் அதிரடி அழகுராணி (PHOTOS)

அழ­கு­ராணிப் போட்­டி­களில் பங்­கு­பற்­று­பவர்கள் பொது­வாக “50 கே.ஜி. தாஜ்­மஹால்” பாணியில் மென்­மை­யான உடலும் பெண்மைக் குணா­தி­சயங்­களும் கொண்­ட­வர்­க­ளாக இருக்­கவே விரும்­புவர். ஆனால், அமெ­ரிக்­காவின் கான்சாஸ் மாநில அழ­கு­ரா­ணி­யான தெரேஸா வெய்ல் வித்­தி­யா­ச­மா­ன­வ­ரா­கவும் வழக்­கத்­துக்கு மாறான பின்­ன­ணியைக் கொண்­ட­வ­ரா­கவும் விளங்­கு­கிறார். அண்­மையில் நடை­பெற்ற “மிஸ் யூனிவர்ஸ் அமெ­ரிக்கா” அழ­கு­ராணிப் போட்­டியில் நியூயோர்க் மாநி­லத்தைச் சேர்ந்த நீனா தவு­லுரி முத­லிடம் பெற்றார். அப்­போட்­டியில்  தெரேஸா வெய்ல் வெற்றி பெறத் தவ­றி­னாலும் அதிக கவ­னத்தை ஈர்த்­த­வ­ராக அவர் இருந்தார். சிறு­வ­யதில் ஏனைய […]

205811-1378874

பிகினி உடையில் சென்ற கர்ப்பிணி பெண்..!

பெலாரஸில் நடந்த “மிஸ் சுப்பர் நெஷனல்” அழகிப் போட்டியில் குரகாவோ தீவை சேர்ந்த அழகி வெசின்டே டெமிலினோஸ் கலந்து கொண்டார். அவர் பிகினி உடை அணிந்து வந்த போது தான் கர்ப்பமாக இருந்தமை வெளிச்சத்திற்கு வந்தது. அதாவது, அவரது வயிறு உப்பிக் காணப்பட்டதால், நடுவர்கள் கர்ப்பமாக இருக்கிறாரா என்பதற்கான சோதனைக்கு உத்தரவிட்டனர். சோதனையில் கர்ப்பமாக இருப்பது கண்டுபிடிக்கப்பட்டது. இது ஏற்கெனவே வெசின்டேவுக்கு தெரியுமாம். இதனையடுத்து போட்டியிலிருந்து நீக்கப்பட்டார், எனினும் சக போட்டியாளர்களை ஊக்குவிக்க போட்டி அமைப்பாளர்கள் அனுமதி […]

maind_of_pain_by_tomaszbiniek-d2zso0q

உன் மனதை … கிழித்துப்பார்க்க ஆசை …!

சிற்பங்களை வடிக்கும் சிற்பியே … உன் மனதை … கிழித்துப்பார்க்க ஆசை … பொன்முட்டையிடும் வாத்து கதைபோல் .. ஆகிவிடும் என் ஆசை ….!!! எத்தனை எத்தனை கற்பனைகள் … எத்தனை எத்தனை நலினங்கள் … அத்தனையும் – உன் . மனதில் வித்தையாய் வடிக்கிறாய் -சிற்பியே ….!!! நீ இல்லாத இடமேது …? கடவுளை கண்டேன் – உன் கைவண்ணத்தில் கடந்துசெல்லும் படியிலும்கண்டேன் உன் கைவண்ணத்தை …!!!. தூக்கி செல்லும் வாகனத்தில் கண்டேன் உன் கற்பனையை […]

article-2341208-1A521EDD000005DC-870_634x445

தனது மார்பக அறுவை சிகிச்சையை நேரடியாக படம்பிடிக்க அனுமதித்த நடிகை !!

பிரபல ஆபாசப்பட நடிகை மற்றும் ரியாலிட்டி ஸ்டார் Farrah Abraham இரண்டாவது முறையாக மார்பக அறுவை சிகிச்சை செய்துகொண்டுள்ளார். இம்முறை கொஞ்சம் புதுமையாக தனது மார்பக அறுவை சிகிச்சையை காணும் பாக்கியத்தை ரசிகர்களுக்கு வழங்கியுள்ளார். எந்தவொரு கவர்ச்சி நடிகையும் தனக்கு மார்பு அறுவை சிகிச்சை செய்யப்பட்டுள்ளது என்பதை வெளிப்படுத்த விரும்புவதில்லை அது இயற்கையானதாக காட்டிக்கொள்ளவே விரும்புவார் .. அவ்வகையில் Farrah கொஞ்சம் தைரியமானவர்தான்…..

16-1371368016-dhanush-son-600

தந்தையர் தினம் – கோலிவுட்டின் நட்சத்திர தந்தைகள் ஒரு பார்வை !!

தந்தையர் தினமான இன்று கோலிவுட்டின் நட்சத்திர தந்தைகள் பற்றி பார்ப்போம். உலகம் முழுவதும் இன்று தந்தையர் தினம் கொண்டாடப்பட்டு வருகிறது. ஒவ்வொரு குழந்தையின் முதல் குரு தந்தை தான். திரையுலகில் உள்ள நட்சத்திர தந்தைகள் என்ன தான் ஷூட்டிங் ஷூட்டிங் என்று சென்றாலும் தங்கள் குழந்தைகளுக்கு வேண்டிய நேரத்தில் அவர்களுடன் இருக்கிறார்கள். இந்த தந்தையர் தினத்தில் கோலிவுட்டின் சில நட்சத்திர தந்தைகளைப் பார்ப்போம். ரஜினிகாந்த் சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் பொறுப்புள்ள தந்தையாக தனது மகள்கள் ஐஸ்வர்யா மற்றும் […]

ringoflife_03[2]

சீன நகருக்கு நடுவே அமைக்கபட்டிருக்கும் பாரிய இரும்பு வளையம் !!

சீனாவின் Liaoning மாநிலத்தில் சுமார் 3,000 தொன்கள் வெள்ளை இரும்பின் மூலமாக பாரிய வளையமொன்று உருவாக்கப்பட்டுள்ளது. இது 12,000 LED விளக்குகளால் அலங்கரிக்கப்பட்டுள்ளதுடன் நிர்மாணப் பணிகளுக்காக $16மில்லியன் செலவிடப்பட்டுள்ளது. இந்த வளையம் மூலம் நகர் பல KM தொலைவில் இருந்தாலும் தனித்துவமாக காட்டப்படும் என்று வடிவமைப்பாளர்கள் தெரிவிக்கின்றனர்.

15-1371291754-z5

எப்படி இருக்கு பாஸ் இந்த பொருட்கள் !!

நாம் தினசரி நிறைய பொருட்களை பயன்படுத்துகிறோம் ஆனால் அவற்றிள் ஒரு கலைநயம் என்பது நிச்சயம் இருக்காது. இங்கு சில பொருட்கள் உள்ளன அவற்றை ஒரு முறை பாருங்கள் இவை வித்தியாசமான முறையில் தயாரிக்கப்பட்டது. எவ்வளவு வித்தியாசமாக அது உள்ளது என்று பாருங்கள். இதோ அந்த பொருட்கள்…..

1672701-inline-750-sharecoke2

நண்பர்களுடன் இலகுவாக பகிர்ந்துகொள்ளக் கூடிய புதிய கோக் டின் !! (வீடியோ)

ஒரு கொக்கா-கோலா கேனை இப்போது இருவர் சரிசமமாக பகிர்ந்து கொள்ளலாம். தற்போது சிங்கப்பூர் மற்றும் பிரான்சில் இந்த புதியவடிவம் அறிமுகப்படுத்தப்பட்டுள்ளது. முந்தையை கோக் கேனை விட இதை பலரும் விரும்புவதாக கோக் சிங்கபூர் இயக்குனர் தெரிவிக்கிறார் !!

1 /15

சினிமா

இருக்கிற பிரச்சனையில் ஜெய்க்கு இளைய தளபதி ஆகணுமாம்..!

இருக்கிற பிரச்சனையில் ஜெய்க்கு இளைய தளபதி ஆகணுமாம்..!

சென்னை: நடிகர் ஜெய்க்கு இளைய தளபதி ஆக வேண்டுமாம். விஜய்யின் தம்பியாக பகவதி படத்தில் நடித்ததன் மூலம் கோலிவுட் வந்தவர் ஜெய். அவரை அனைவரையும் கண்டுகொள்ள வைத்த படம் சுப்ரமணியபுரம். நடிகை அஞ்சலிக்கும் ஜெய்க்கும் காதல் என்று செய்திகள் வெளியாகின. இதனால் ...

அந்தரங்கம்

விவாகரத்து ஏற்பட முக்கிய காரணங்கள்..!

விவாகரத்து ஏற்பட முக்கிய காரணங்கள்..!

விவாகரத்து ஏற்பட முக்கிய காரணங்கள்..!திருமணம் ஆனவர்கள் கட்டாயம் படிக்க வேண்டிய தகவல் !! புகைப்பிடிப்பதால் எப்படி உடலை மெதுவாகவும், அமைதியாகவும் பாதிக்கிறதோ, அதேப் போல் திருமணத்திற்கு பின் ஒருசில குணங்களை வெளிக்கொணர்வதால், திருமண வாழ்வும் விவாகரத்தில் முடிகிறது. விவாகரத்து எளிதில் ஏற்பட ...

திரைப்படம் (Movies)


Warning: simplexml_load_file() [function.simplexml-load-file]: http://www.vannivision.com/feed/:178: parser error : Opening and ending tag mismatch: meta line 4 and head in /home/content/78/8661378/html/itamilweb/wp-content/themes/itamilweb/single.php on line 817

Warning: simplexml_load_file() [function.simplexml-load-file]: </head> in /home/content/78/8661378/html/itamilweb/wp-content/themes/itamilweb/single.php on line 817

Warning: simplexml_load_file() [function.simplexml-load-file]: ^ in /home/content/78/8661378/html/itamilweb/wp-content/themes/itamilweb/single.php on line 817

Warning: simplexml_load_file() [function.simplexml-load-file]: http://www.vannivision.com/feed/:187: parser error : Opening and ending tag mismatch: head line 3 and html in /home/content/78/8661378/html/itamilweb/wp-content/themes/itamilweb/single.php on line 817

Warning: simplexml_load_file() [function.simplexml-load-file]: </html> in /home/content/78/8661378/html/itamilweb/wp-content/themes/itamilweb/single.php on line 817

Warning: simplexml_load_file() [function.simplexml-load-file]: ^ in /home/content/78/8661378/html/itamilweb/wp-content/themes/itamilweb/single.php on line 817

Warning: simplexml_load_file() [function.simplexml-load-file]: http://www.vannivision.com/feed/:188: parser error : Premature end of data in tag html line 2 in /home/content/78/8661378/html/itamilweb/wp-content/themes/itamilweb/single.php on line 817

Warning: simplexml_load_file() [function.simplexml-load-file]: in /home/content/78/8661378/html/itamilweb/wp-content/themes/itamilweb/single.php on line 817

Warning: simplexml_load_file() [function.simplexml-load-file]: ^ in /home/content/78/8661378/html/itamilweb/wp-content/themes/itamilweb/single.php on line 817

Warning: Invalid argument supplied for foreach() in /home/content/78/8661378/html/itamilweb/wp-content/themes/itamilweb/single.php on line 845

கவர்ச்சிப்படங்கள் (Hot Stills)