ரயிலில் பயணம் போன ‘நிர்வாண’ இளம் பெண்!

Oct 22, 2012 அன்று பிரசுரிக்கப்பட்டது.

ஆஸ்திரியாவில் அதிகாலையில் ரயில் பயணிகளை சூடேற்றும் வகையில் நிர்வாணமாக வலம் வந்த பெண் யார் என்ற ஆராய்ச்சிதான் அந்நாட்டு பத்திரிகைகளின் முக்கிய அசைன்மெண்ட்டாகிவிட்டது!

ஆஸ்திரியாவின் கார்டிங்கல் நாகி ப்ளார்ட் ஸ்டேஷன் அருகே அதிகாலை நேரத்தில் வெறும் ஷூ மட்டும் போட்டுக் கொண்டு பயணிகளுக்கு ஒரு இளம் பெண் நிர்வாண போஸ் கொடுக்க எல்லோரும் வாயை பிளந்தபடி பார்த்துக் கொண்டிருந்தனர்.

இன்னும் சிலரோ எல்லாவிதமான ஆங்கிளிலும் போட்டோ எடுக்கத் தொடங்கிவிட்டனர். இப்படி ‘ஜாலி’ போஸ் கொடுத்துவிட்டு எதுவுமே சொல்லாமலேயே அந்த பெண் போய்விட்டார்.

இப்படி நிர்வாண போஸ் கொடுத்த பெண் யார்? என்பதுதான் அந்த நாட்டு பத்திரிகையாளர்களின் பிரதான பணியாகிவிட்டது. உலகம் முழுவதும் அந்த நிர்வாண படம்தான் இப்போ ‘போகஸில் இருக்கிறது,

Related News

நண்பிகளுக்கு தனது மார்பகங்களை காட்டிய Ashley Benson (படங்கள் இணைப்பு)

4141

தனது நண்பிகளுக்கு எதையோ காட்டி மிரளவைக்கிறார் நடிகை Ashley Benson , அவர்களும் எதையோ புதுசா பார்ப்பது போல வாயடைத்து நிற்கிறார்கள். பெண்களுக்குள் இதெல்லாம் சகஜம் தானே … பார்த்து பரிமாறிக் கொள்ளட்டும், அப்படியே அவர்கள் பார்த்ததை நாமும் கள்ளத்தனமாக பார்க்கும் போது அதுவும் ஒருவகையில் பேரின்பம் தான்.

முன்நாள் காதலி மீது பெற்றோல் ஊற்றி கொழுத்திய காதலன் !

Love_Fire

தனது முன்நாள் காதலி மீது பெற்றோலை ஊற்றிக் கொழுத்தியுள்ளார் காதலன். இவர்கள் இருவருக்கும் பிறந்த 4 வயதுச் சிறுவன் ஒருவனும் உள்ளான். இந் நிலையில் ரோசவெலட் மொன்சீர் என்னும் ஆபிரிக்க நாட்டவர், அமெரிக்காவில் உள்ள எரிபொருள் நிரப்பும் நிலையத்தில் வைத்து தனது முன்நாள் காதலியை எரித்துக்கொல்ல முயன்றுள்ளார். காதலி மேல் பெற்றோலை ஊற்றி சிகரெட் லைட்டர் மூலமாக பத்தவைத்துள்ளார். உயிருக்குப் போராடிய மனைவி ஒருவாறாக தன்மேல் எரியத்தொடங்கிய நெருப்பின் பெரும்பகுதியை உடனே அணைத்துவிட்டார். இருப்பினும் கடும் எரி […]

தமிழ்நாட்டில் மட்டுமல்ல லண்டனிலும் அப்படித்தான் போல! – பிரிட்டன் பிரதமருக்கு அதிர்ச்சி !

david-cameron-300

டுவிட்டரில் கணக்கு தொடங்கியுள்ள இங்கிலாந்து பிரதமரை மக்கள் கண்டபடி திட்டி அர்ச்சனை செய்துள்ளதால் அவர் அதிர்ச்சியடைந்துள்ளார். ஆட்சியாளர்களையோ, சினிமா நடிகர்களையோ கண்டபடி திட்ட வேண்டும் என்றால் அதற்கு சமூகவலைத்தளங்கள்தான் சரியான சாய்ஸ் என்று மக்கள் தெரிந்து வைத்திருப்பார்கள் போல. தமிழ்நாட்டில் ஃபேஸ்புக் அக்கவுண்ட் தொடங்கிய முன்னாள் முதல்வர் கருணாநிதியை கண்டபடி திட்டி எழுதி குவித்தனர் தமிழ்நாட்டு மக்கள். இதனால் அவருடைய ஃபேஸ்புக் கணக்கை முடக்கிவைக்க வேண்டியதாகிவிட்டது. இதே நிலை இங்கிலாந்து பிரதமர் டேவிட் காமரூனுக்கும் ஏற்பட்டுள்ளது. டேவிட் […]

புலிகளின் தலைவர் பெயரை நீக்கிய விஜய் ரி.வி! பிரித்தானிய தமிழரை ஏமாற்றுகிறதா? பின்னனி யார்??

vijaytv-300x130

காலா காலமாக தமிழர்களின் போராட்டம் கூர்மை அடைந்த காலங்களில் எல்லாம் அதனை திசை திருப்ப இலங்கை அரசு செய்த சூழ்ச்சிகள் ஏராளம் அதை விட இந்தியா செய்த நய வஞ்சகம் எண்ணிலடங்காது. இவற்றை குறிப்பாக தமிழர்களிடம் கொண்டு செல்வது என்றால் அதற்கு ஒத்து இயங்கும் ஊடகம் ஒன்று பாரிய தேவையாக இருந்தது. இன்று இதனை செய்வதற்கு விஜய் ரி.வியை ஒரு கருவியாக இலங்கை அரசு பயன் படுத்துகிறதா? இது தான் தற்போது பலரிடமும் உள்ள வினா.. காரணம் […]

சனல் – 4 இன் கெலும் மெக்ரே, சொல்ஹெய்ம் ஐ.நா.விசாரணைக் குழு முன் சாட்சியமளிப்பர்!

solheim-Mackray-300x130

இலங்கை மீதான விசாரணைகளை முன்னெடுத்துவரும் ஐ.நா. மனித உரிமைகள் ஆணையாளர் அலுவலகத்தின் விசாரணைக்குழு தற்போது ஜெனீவாவில் சாட்சியங்களைத் திரட்டி வருகின்றது. இதன்போதே மெக்ரே சாட்சியமளிக்கவுள்ளார் எனவும் இதற்காக லண்டனிலிருந்து அவர் ஜெனீவா செல்லவுள்ளார் எனவும் தெரியவருகின்றது. தமது நிறுவனம் (சனல் – 4) வெளியிட்ட போர்க்குற்ற ஆதாரங்களின் நம்பகத்தன்மை, அதன் பின்னணி உட்பட மேலும் பல விடயங்களை ஐ.நா. விசாரணைக் குழுவின் முன்னிலையில் கெலும் மெக்ரே தெரிவிப்பார் என எதிர்பார்க்கப்படுகின்றது. இலங்கையில் இறுதிக் கட்டப் போரின்போது இடம்பெற்றவை […]

அமெரிக்காவின் புதிய சட்டமொன்றிற்கு எதிராக நிர்வாண எதிர்ப்பு ஆர்ப்பாட்டம்!

Frisco1

போது இடத்தில் நிர்வாணத்துடன் காணப்படல் (public nudity laws.) தொடர்பான புதிய சட்டமொன்று San Francisco City Hall இல் அமுல்படுத்தப்பட்ட போது பெண்ணொருவர் நிர்வாணமாக எதிர்ப்பு தெரிவித்திருந்தார். இவரின் பின்னர் சில ஆண்களும் நிர்வாணமாக எதிர்ப்பைக் காட்ட பாதுகாப்புத் தரப்பினர் அனைவரையும் அங்கிருந்து அப்புறப்படுத்த முயற்சித்தனர். பொது இடங்களில் நிர்வாணமாக திரிபவர்கள் restaurants , தியேட்டர்கள் போன்ற இடங்களில் ஆடை அணிய வேண்டுமென சட்டம் அமுல்ப்படுத்தப்பட்டிருந்தது, நிர்வாணமாக நடமாட அனுமதிக்கப் பட்ட இடங்களில் மட்டும் இவர்களுக்கு […]

அரசியல்ல இதெல்லாம் சகஜமப்பா … !!

mevin08

ஏற்கனவே நன்கு அறிமுகமானவர்களை இன்னொருமுறை அறிமுகப்படுத்த தேவையில்லை என நினைக்கிறோம் .. சில மாதங்களுக்கு முன்னர் எமது ரிதம் இணையத்தில் வெளியான “மேர்வின் சில்வா மகன் மாலக சில்வாவின் மன்மத லீலைகள்” எனும் செய்தியின் பாகம் இரண்டாகவும் இதை எடுத்துக்கொள்ளலாம் கருத்துக்கள் ஏதும் சொல்வதற்கில்லை ..!!! அரசியலில் இதெல்லாம் சகஜம் என்ற தாரக மந்திரத்தை உச்சரித்துக்கொண்டே படங்களை பார்ப்போமாக !!!!

கை தூக்கி ‘நெகிழ’ விட்டு இசை நிகழ்ச்சிக்கு வந்தவர்களை நெளிய வைத்த மரியா கேரி

mariacarey

அட்லாண்டாவில் நடந்த இசை நிகழ்ச்சிக்கு வந்திருந்த பிரபல பாடகி மரியா கேரி, அவர் கைகளை மேலே தூக்கியபோது டிரஸ் மேலே தூக்கி மார்புகள் வெளியே தெரியும் நிலை ஏற்பட்டது. முக்கியப் பிரபலங்கள் குறிப்பாக நடிகைகள் அணியும் டிரஸ் சில நேரங்களில் எக்குத்தப்பாக கழன்று அல்லது லூஸாகி பொது இடத்தில் அவர்களை சங்கோஜப்படுத்துவது வழக்கம். இது இப்போது பரவலாகியும் வருகிறது. இந்த நிலையில் அமெரிக்க பாடகி மரியா கேரியும் இப்படிப்பட்ட டிரஸ் சிக்கலில் மாட்டித் தவித்தார். ஆனால் அவர் […]

இந்தப்பறவை ஏன் இவர்களை கொலைவெறியுடன் துரத்துகிறது..?

article-2327212-19D6CA6E000005DC-27_634x361

எதோ தீவிரவாத தாக்குதல் போல தெரிந்தாலும் பின்னணியில் இருப்பது தாய்ப்பாசம் !! University of Warwick பல்கலைக்கழக வளாகத்தில் முட்டை போட்டிருக்கும் பறவையொன்று அருகே செல்பவர்களை கடுமையாக தாக்குகிறதாம். ஆனாலும் பல்கலைக்கழக நிர்வாகம் பறவையை அப்புறப்படுத்த முயற்சிக்கவில்லை , அப்படியே விட்டுவிட்டார்கள். தற்போது முட்டையில் இருந்து அழகான குஞ்சுகளும் அங்குமிங்கும் ஓடித்திரிகின்றன.

இதுபோல இருபக்கமும் ஒப்பின் வைத்த டிரஸ் உலகில் வேறெங்குமில்லை !!

lauren-pope01

பாவடைக்கு முன்பின் பக்கங்களில் ஒப்பின் வைப்பது பழைய பேஷன், இப்பெல்லாம் புல் ஒப்பினாக காட்டுவது தானாம் பேஷன்.. இங்குள்ள மொடல் அணிந்திருக்கும் ஆடையைப் பாருங்கள்…. இரு பக்கமும் கட் வைக்கப்பட்டுள்ளது. கொடுமை என்னவென்றால் இவர் உள்ளாடை எதுவும் அணிந்திருக்கவில்லை… காற்று கொஞ்சம் பலமாக அடித்தாலும்,கிளம்பிவிடும்… இவரின் டிரஸ்

Newsletter Subscription

சிறப்புச் செய்திகள்

12_pilot-(Read-Only)

மலேசிய விமானி வீட்டில் இலங்கை , இந்தியா உட்பட 5 நாடுகளின் ஓடுதளங்களின் மென்பொருள்

காணாமல் போன மலேசிய விமானத்தை இயக்கிய தலைமை விமானி சஹாரி அஹமட் ஷாவின் வீட்டில் நடத்தப்பட்ட சோதனையில் புதிய திருப்பமாக, இலங்கை உட்பட முக்கிய விமான நிலையங்களின் ஓடுதள மென்பொருள்கள் உள்ளமை கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளது. மலேசியப் பொலிஸார் நடத்திய சோதனையில், இலங்கை, மாலைதீவு ஆகிய நாடுகளின் ஓடு தளங்கள், இந்திய விமான நிலையங்கள் மூன்றின் ஓடுதளங்கள் ஆகியவற்றை இயக்குவதற்கான மென்பொருள்கள் தனித்தனியாக இருந்தமை தெரியவந்துள்ளது. அமெரிக்க இராணுவத் தளமான டீகோ கார்சியாவின் விமான ஓடதளத்தின் மென்பொருளும் இங்கு காணப்பட்டுள்ளது. […]

va

காதலர் தினத்தை கொண்டாடவிருக்கும் காதலர்களே இது உங்களுக்காக….!

காதலர் தினத்தைப் பற்றிய சுவாரஸ்யமான உண்மைகள்! நம்முடைய குளிர் கால விடுமுறை ஏற்கனவே முடிந்து விட்டது. எனவே அடுத்த தேசிய விடுமுறை, காதலர் தினம் தான். அதனால், காதலர் தினத்தைப் பற்றிய வேடிக்கையான சில உண்மைகளைப் பற்றி இங்கு பார்ப்போம். பொதுவாக காதலர் தினம், தம்பதியர்கள் அவர்களுக்குள் உள்ள காதலை கொண்டாடும் விதமாக அமைந்து உள்ளது. நாம் இந்த விடுமுறை தினத்தை, குடும்பத்தினர் மற்றும் நண்பர்கள் என அனைவருடனும், அவர்களிடம் நமக்கு எந்த அளவிற்கு அன்பு உள்ளது […]

images

இங்கிலாந்தில் ‘அபூர்வ’ப் பிரசவம்..!

லண்டன்: இங்கிலாந்தில் ஒரே கருமுட்டையில் உருவான ஒரே உருவத்திலான 3 பெண் குழந்தைகள் ஆரோக்கியமாகப் பிறந்த அபூர்வ பிரசவம் ஒரு பெண்ணுக்கு நிகழ்ந்துள்ளது. இங்கிலாந்தின் சவுத் வேல்ஸ்சில் பான்டிபூல் பகுதியை சேர்ந்த கர்ப்பிணிப் பெண் கில்பெர்ட். கர்ப்பத்தை உறுதி செய்வதற்காக மருத்துவமனைக்குச் சென்றவருக்கு, சோதனையில் ஒரே கருமுட்டையில் ஒரே மாதிரியான 3 குழந்தைகள் கர்ப்பப் பையில் உருவாகி இருந்தது கண்டுபிடிக்கப் பட்டது. இதுபோன்று ஒரே கருமுட்டையில் ஒரே மாதிரியான 3 குழந்தைகள் உருவாவது ஆபூர்வமான மருத்துவ விந்தை […]

Nayanthara-nayanthara-29029290-590-839

மூன்றாவது காதலும் தோல்வி..!

சிம்பு, பிரபுதேவா ஆகிய இருவரையும் வெறித்தனமாக காதலித்த நயன் தாரா, பின்னர் காதல் தோல்வி அடைந்தபின், மிகவும் கலங்கினார். அவர் மீண்டும் சகஜ நிலைக்கு வர பல மாதங்கள் ஆகியது. தற்போது மீண்டும் மூன்றாவது முறையாக காதலில் தோல்வி அடைந்துள்ளதால் இனி என் வாழ்வில் காதலே இல்லை. நான் விரைவில் கன்னியாஸ்திரியாக மாறப்போகிறேன் என தனக்கு நெருங்கிய தோழிகளிடம் கூறியுள்ளார். இதனால் தென்னிந்திய படவுலகம் அதிர்ச்சியில் ஆழ்ந்துள்ளது. மன இறுக்கம், முகத்தில் சுருக்கம். மீண்டும் அதே கலக்கம்.நயன்தாராவை […]

6c69ad78-23d0-48eb-84c6-5371a7b14d2a_S_secvpf.gif

அமெரிக்கா: திருடனை பிடிக்கச் சென்ற இடத்தில் பெண்ணுக்கு பிரசவம் பார்த்த போலீஸ்காரர்

அவசர அழைப்பையடுத்து உருவிய துப்பாக்கியுடன் திருடனை பிடிக்கச் சென்ற போலீஸ்காரர், உள்ளே இடுப்பு வலியால் துடித்துக்கொண்டிருந்த கர்ப்பிணிக்கு பிரசவம் பார்த்த சுவாரஸ்ய சம்பவம் அமெரிக்காவின் டெக்சாஸ் நகரில் நடந்துள்ளது. டெக்சாஸ் நகரில் உள்ள கரோல்டன் பகுதி வழியாக சென்ற போலீஸ் ரோந்து காருக்கு ஒரு அவசர அழைப்பு வந்தது. மறுமுனையில் பேசிய சிறுவன் ஒரு விலாசத்தை குறிப்பிட்டு மேற்கண்ட விலாசத்தில் ‘எமர்ஜன்ஸி’. உடனடியாக உதவி தேவை என்று கூறினான். ஏதோ திருட்டு சம்பவம் நடந்திருக்க வேண்டும் என […]

haripriya-580x388

அரை நிர்வாண காட்சியில் ஹரிப்ரியா!

தமிழில் கனகவேல் காக்க, முரண் உள்ளிட்ட சில படங்களில் நடித்தவர் ஹரிப்பிரியா. கன்னடத்து நடிகையான இவர் அட்டகத்தி ரஞ்சித்துடன் ஒரு படத்தில் நடித்துக் கொண்டிருக் கிறார். இந்த நிலையில், தெலுங்கில் ஹரிப்ரியா நடித்த அப்பய் கிளாஸ் அம்மாயி மாஸ் என்ற படம் சூப்பர் ஹிட்டாகியுள்ளதாம். அதனால் நீண்ட நாளைக்குப்பிறகு தான் நடித்த ஒரு படம் ஓடியதால் உற்சாகத்தை கொண்டாடி வரும் ஹரிப்ரியா, தனது தென்னிந்திய அபிமான ஹீரோக்கள் பலரையும் அழைத்து அப்படத்தை ஷோ போட்டுக்காட்டினாராம். அதைப்பார்த்த அவர்கள், […]

120809_bad_girls_nup_135929_2078

காதலிக்காமல் இருக்கும் பெண்களுக்கு கிடைக்கும் நன்மைகள்!

காதல் செய்துவிட்டு, ஏன் செய்தோம் என்று பலர் வருத்தப்படுவதுண்டு. ஏனெனில் காதலில் விழுந்துவிட்டால், ஒருசிலவற்றை பின்பற்ற வேண்டிய அவசியம் மற்றும் கட்டாயம் இருக்கும். ஆகவே பலரும் காதல் செய்ய யோசிப்பார்கள். குறிப்பாக பெண்கள் நிறையவே யோசிப்பார்கள். மேலும் காதல் செய்துவிட்டு, காதல் செய்யாமல் இருப்பவர்களைப் பார்த்தால், சிலருக்கு பொறாமையாக இருக்கும். ஏனெனில் காதலில் விழாமல் இருந்தால், ராஜா/ராணி போல் இருக்கலாம். வாழ்க்கையை சந்தோஷமாக விருப்பத்திற்கேற்றவாறு வாழலாம். அதுவே காதலில் விழுந்துவிட்டால்,சுதந்திரமாக எதையும் செய்ய முடியாது. எதைச் செய்வதாக இருந்தாலும், காதலன்/காதலியிடம் அனுமதி பெற வேண்டியிருக்கும். எனவே திருமணம் செய்வதற்கு […]

2273_newsthumb_thum-300x225

இராணுவத்தில் பணியாற்றும் அதிரடி அழகுராணி (PHOTOS)

அழ­கு­ராணிப் போட்­டி­களில் பங்­கு­பற்­று­பவர்கள் பொது­வாக “50 கே.ஜி. தாஜ்­மஹால்” பாணியில் மென்­மை­யான உடலும் பெண்மைக் குணா­தி­சயங்­களும் கொண்­ட­வர்­க­ளாக இருக்­கவே விரும்­புவர். ஆனால், அமெ­ரிக்­காவின் கான்சாஸ் மாநில அழ­கு­ரா­ணி­யான தெரேஸா வெய்ல் வித்­தி­யா­ச­மா­ன­வ­ரா­கவும் வழக்­கத்­துக்கு மாறான பின்­ன­ணியைக் கொண்­ட­வ­ரா­கவும் விளங்­கு­கிறார். அண்­மையில் நடை­பெற்ற “மிஸ் யூனிவர்ஸ் அமெ­ரிக்கா” அழ­கு­ராணிப் போட்­டியில் நியூயோர்க் மாநி­லத்தைச் சேர்ந்த நீனா தவு­லுரி முத­லிடம் பெற்றார். அப்­போட்­டியில்  தெரேஸா வெய்ல் வெற்றி பெறத் தவ­றி­னாலும் அதிக கவ­னத்தை ஈர்த்­த­வ­ராக அவர் இருந்தார். சிறு­வ­யதில் ஏனைய […]

205811-1378874

பிகினி உடையில் சென்ற கர்ப்பிணி பெண்..!

பெலாரஸில் நடந்த “மிஸ் சுப்பர் நெஷனல்” அழகிப் போட்டியில் குரகாவோ தீவை சேர்ந்த அழகி வெசின்டே டெமிலினோஸ் கலந்து கொண்டார். அவர் பிகினி உடை அணிந்து வந்த போது தான் கர்ப்பமாக இருந்தமை வெளிச்சத்திற்கு வந்தது. அதாவது, அவரது வயிறு உப்பிக் காணப்பட்டதால், நடுவர்கள் கர்ப்பமாக இருக்கிறாரா என்பதற்கான சோதனைக்கு உத்தரவிட்டனர். சோதனையில் கர்ப்பமாக இருப்பது கண்டுபிடிக்கப்பட்டது. இது ஏற்கெனவே வெசின்டேவுக்கு தெரியுமாம். இதனையடுத்து போட்டியிலிருந்து நீக்கப்பட்டார், எனினும் சக போட்டியாளர்களை ஊக்குவிக்க போட்டி அமைப்பாளர்கள் அனுமதி […]

maind_of_pain_by_tomaszbiniek-d2zso0q

உன் மனதை … கிழித்துப்பார்க்க ஆசை …!

சிற்பங்களை வடிக்கும் சிற்பியே … உன் மனதை … கிழித்துப்பார்க்க ஆசை … பொன்முட்டையிடும் வாத்து கதைபோல் .. ஆகிவிடும் என் ஆசை ….!!! எத்தனை எத்தனை கற்பனைகள் … எத்தனை எத்தனை நலினங்கள் … அத்தனையும் – உன் . மனதில் வித்தையாய் வடிக்கிறாய் -சிற்பியே ….!!! நீ இல்லாத இடமேது …? கடவுளை கண்டேன் – உன் கைவண்ணத்தில் கடந்துசெல்லும் படியிலும்கண்டேன் உன் கைவண்ணத்தை …!!!. தூக்கி செல்லும் வாகனத்தில் கண்டேன் உன் கற்பனையை […]

article-2341208-1A521EDD000005DC-870_634x445

தனது மார்பக அறுவை சிகிச்சையை நேரடியாக படம்பிடிக்க அனுமதித்த நடிகை !!

பிரபல ஆபாசப்பட நடிகை மற்றும் ரியாலிட்டி ஸ்டார் Farrah Abraham இரண்டாவது முறையாக மார்பக அறுவை சிகிச்சை செய்துகொண்டுள்ளார். இம்முறை கொஞ்சம் புதுமையாக தனது மார்பக அறுவை சிகிச்சையை காணும் பாக்கியத்தை ரசிகர்களுக்கு வழங்கியுள்ளார். எந்தவொரு கவர்ச்சி நடிகையும் தனக்கு மார்பு அறுவை சிகிச்சை செய்யப்பட்டுள்ளது என்பதை வெளிப்படுத்த விரும்புவதில்லை அது இயற்கையானதாக காட்டிக்கொள்ளவே விரும்புவார் .. அவ்வகையில் Farrah கொஞ்சம் தைரியமானவர்தான்…..

16-1371368016-dhanush-son-600

தந்தையர் தினம் – கோலிவுட்டின் நட்சத்திர தந்தைகள் ஒரு பார்வை !!

தந்தையர் தினமான இன்று கோலிவுட்டின் நட்சத்திர தந்தைகள் பற்றி பார்ப்போம். உலகம் முழுவதும் இன்று தந்தையர் தினம் கொண்டாடப்பட்டு வருகிறது. ஒவ்வொரு குழந்தையின் முதல் குரு தந்தை தான். திரையுலகில் உள்ள நட்சத்திர தந்தைகள் என்ன தான் ஷூட்டிங் ஷூட்டிங் என்று சென்றாலும் தங்கள் குழந்தைகளுக்கு வேண்டிய நேரத்தில் அவர்களுடன் இருக்கிறார்கள். இந்த தந்தையர் தினத்தில் கோலிவுட்டின் சில நட்சத்திர தந்தைகளைப் பார்ப்போம். ரஜினிகாந்த் சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் பொறுப்புள்ள தந்தையாக தனது மகள்கள் ஐஸ்வர்யா மற்றும் […]

ringoflife_03[2]

சீன நகருக்கு நடுவே அமைக்கபட்டிருக்கும் பாரிய இரும்பு வளையம் !!

சீனாவின் Liaoning மாநிலத்தில் சுமார் 3,000 தொன்கள் வெள்ளை இரும்பின் மூலமாக பாரிய வளையமொன்று உருவாக்கப்பட்டுள்ளது. இது 12,000 LED விளக்குகளால் அலங்கரிக்கப்பட்டுள்ளதுடன் நிர்மாணப் பணிகளுக்காக $16மில்லியன் செலவிடப்பட்டுள்ளது. இந்த வளையம் மூலம் நகர் பல KM தொலைவில் இருந்தாலும் தனித்துவமாக காட்டப்படும் என்று வடிவமைப்பாளர்கள் தெரிவிக்கின்றனர்.

15-1371291754-z5

எப்படி இருக்கு பாஸ் இந்த பொருட்கள் !!

நாம் தினசரி நிறைய பொருட்களை பயன்படுத்துகிறோம் ஆனால் அவற்றிள் ஒரு கலைநயம் என்பது நிச்சயம் இருக்காது. இங்கு சில பொருட்கள் உள்ளன அவற்றை ஒரு முறை பாருங்கள் இவை வித்தியாசமான முறையில் தயாரிக்கப்பட்டது. எவ்வளவு வித்தியாசமாக அது உள்ளது என்று பாருங்கள். இதோ அந்த பொருட்கள்…..

1672701-inline-750-sharecoke2

நண்பர்களுடன் இலகுவாக பகிர்ந்துகொள்ளக் கூடிய புதிய கோக் டின் !! (வீடியோ)

ஒரு கொக்கா-கோலா கேனை இப்போது இருவர் சரிசமமாக பகிர்ந்து கொள்ளலாம். தற்போது சிங்கப்பூர் மற்றும் பிரான்சில் இந்த புதியவடிவம் அறிமுகப்படுத்தப்பட்டுள்ளது. முந்தையை கோக் கேனை விட இதை பலரும் விரும்புவதாக கோக் சிங்கபூர் இயக்குனர் தெரிவிக்கிறார் !!

1 /15

சினிமா

ஜிகர்தண்டா படத்தில் இத்தனை கெட்ட வார்த்தைகளா.!

ஜிகர்தண்டா படத்தில் இத்தனை கெட்ட வார்த்தைகளா.!

ரசிகர்கள் அனைவரும் ஆவலுடன் எதிர்பார்த்த ஜிகர்தண்டா படம் இந்த வாரம் திரைக்கு வருகிறது.

 

இந்நிலையில் இப்படம் சமீபத்தில் தனிக்கை குழுவிற்கு சென்று யு/ஏ சான்றிதல் பெற்றுள்ளது.

ஆனால் தனிக்கை குழுவினர்களே அஞ்சும் அளவிற்கு படத்தில் அத்தனை கெட்ட வார்த்தைகளாம், பின் அதில் எல்லாம் படத்தில் ...

அந்தரங்கம்

விவாகரத்து ஏற்பட முக்கிய காரணங்கள்..!

விவாகரத்து ஏற்பட முக்கிய காரணங்கள்..!

விவாகரத்து ஏற்பட முக்கிய காரணங்கள்..!திருமணம் ஆனவர்கள் கட்டாயம் படிக்க வேண்டிய தகவல் !! புகைப்பிடிப்பதால் எப்படி உடலை மெதுவாகவும், அமைதியாகவும் பாதிக்கிறதோ, அதேப் போல் திருமணத்திற்கு பின் ஒருசில குணங்களை வெளிக்கொணர்வதால், திருமண வாழ்வும் விவாகரத்தில் முடிகிறது. விவாகரத்து எளிதில் ஏற்பட ...

திரைப்படம் (Movies)

கவர்ச்சிப்படங்கள் (Hot Stills)