ரயிலில் பயணம் போன ‘நிர்வாண’ இளம் பெண்!

Oct 22, 2012 அன்று பிரசுரிக்கப்பட்டது.

ஆஸ்திரியாவில் அதிகாலையில் ரயில் பயணிகளை சூடேற்றும் வகையில் நிர்வாணமாக வலம் வந்த பெண் யார் என்ற ஆராய்ச்சிதான் அந்நாட்டு பத்திரிகைகளின் முக்கிய அசைன்மெண்ட்டாகிவிட்டது!

ஆஸ்திரியாவின் கார்டிங்கல் நாகி ப்ளார்ட் ஸ்டேஷன் அருகே அதிகாலை நேரத்தில் வெறும் ஷூ மட்டும் போட்டுக் கொண்டு பயணிகளுக்கு ஒரு இளம் பெண் நிர்வாண போஸ் கொடுக்க எல்லோரும் வாயை பிளந்தபடி பார்த்துக் கொண்டிருந்தனர்.

இன்னும் சிலரோ எல்லாவிதமான ஆங்கிளிலும் போட்டோ எடுக்கத் தொடங்கிவிட்டனர். இப்படி ‘ஜாலி’ போஸ் கொடுத்துவிட்டு எதுவுமே சொல்லாமலேயே அந்த பெண் போய்விட்டார்.

இப்படி நிர்வாண போஸ் கொடுத்த பெண் யார்? என்பதுதான் அந்த நாட்டு பத்திரிகையாளர்களின் பிரதான பணியாகிவிட்டது. உலகம் முழுவதும் அந்த நிர்வாண படம்தான் இப்போ ‘போகஸில் இருக்கிறது,

Related News

மார்பகங்களால் மூச்சுத் திணறடித்து ‘பாய் பிரண்டை’ கொன்ற பெண்!

boobs1

அமெரிக்காவைச் சேர்ந்த ஒரு பெண், தனது காதலனின் முகத்தை தனது மார்பகங்களுக்கு இடையே வைத்து அழுத்தி, மூச்சு மூட்டச் செய்து கொலை செய்துள்ளார். வாஷிங்டனின் எவெரெட் பகுதியைச் சேர்ந்தவர் டோனா லாங்கே. 51 வயதான டோனாவும் இதே வயதான அவரது பாய் பிரண்ட்டும் சமீபத்தில் நன்றாக குடித்துவிட்டு மோதலில் ஈடுபட்டனர். அப்போது பாய்பிரண்டை கீழே தள்ளிவிட்ட டோனா, அவரது முகத்தில் தனது மார்பகங்களை வைத்து அழுத்தியுள்ளார். இதில் மூச்சு முட்டிய அந்த நபர் சிறிது நேரத்தில் இறந்துவிட்டார். […]

கள்ளக் காதலனுக்காக கணவரை விஷம் கொடுத்து கொன்ற மனைவி!

loveees

49 வயது நபருடன் கள்ளக்காதலில் ஈடுபட்ட 39 வயதுப் பெண் தனது கணவருக்கு பிராந்தியில் விஷம் கலந்து கொடுத்தார். இதில் கணவர் உயிரிழந்தார். போலீஸார் அந்தப் பெண்ணையும், கள்ளக்காதலரையும் கைது செய்தனர். கள்ளக்குறிச்சி அருகே உள்ள கள்ளிப்பட்டு கிராமதைத் சேர்ந்தவர் 48 வயது முத்து. இவரது மனைவி சுலோச்சனா. இவருக்கும், அதே ஊரைச் சேர்ந்த 49 வயது முத்துச்சாமிக்கும் காதல் ஏற்பட்டு விட்டது. இது முத்துவுக்குத் தெரிய வந்தது. இருவரையும் கண்டித்தார். ஆனாலும் கள்ளக்காதல் நிற்கவில்லை, தொடர்ந்தது. […]

தமிழ் ஆக்ஷன் படமெல்லாம் காமெடி, ஹாலிவூட்டின் நிஜ ஆக்ஷன் படம் “Looper“ (வீடியோ)

Looper01

தமிழில் ஆக்ஷன் படமென்று சொல்லி தொன்று தொட்டே பழக்கப்பட்ட கதையை சொல்லி காமெடி படமாக்கிறார்கள், ஆயுதங்களின் பெயரை வைத்தால் மட்டும் ஆக்ஷன் படமாகிறது என்ற உண்மையை உணர்ந்துகொண்டு தற்போது ஹாலிவூட்டை கலக்கி வரும் படம் பற்றிய சிறிய விமர்சனத்திற்குள் நுழைவோம்! சீனாவில், வெளிநாட்டு படங்களுக்கு கடும் கட்டுப்பாடு உண்டு. ஆண்டுக்கு, 65 வெளிநாட்டு படங்களை மட்டுமே இங்கு ரிலீஸ் செய்ய முடியும். இந்த கடும் கட்டுப்பாட்டை மீறி, “லூப்பர் எனும் ஹாலிவுட் படம், வெளியான ஒரு சில […]

கேர்ல்ஸ் டிரெஸ்ஸ அவுத்து போட்டாலும் அதில ஆயிரம் அர்த்தம் இருக்குமாம் !!

images

பெண்கள் செய்யும் ஒவ்வொரு செயலுக்கும் ஆயிரம் அர்த்தம் இருக்கும் , அதை தவறாக புரிந்துகொள்பவர்களுக்கு இந்த நிலைதான் ஏற்படும் !!

பெனாசிர் மகனுக்கும், பாகிஸ்தான் வெளியுறவு அமைச்சர் ஹீனாவுக்கும் காதலா??

hinarabbaniandbilawal

பாகிஸ்தான் வெளியுறவுத் துறை அமைச்சர் ஹீனா ரப்பானி கர் மற்றும் அந்நாட்டு அதிபர் சர்தாரியின் மகன் பிலாவல் பூட்டோவுக்கும் காதல் என்று வங்கதேச பத்திரிக்கை வெளியிட்ட செய்தியால் பாகிஸ்தானில் பரபரப்பு ஏற்பட்டுள்ளது. பாகிஸ்தான் வெளியுறவுத் துறை அமைச்சராக இருக்கும் ஹீனா ரப்பானி கர். இவருக்கு வயது 34 ஆகிறது. கல்யாணமாகி, 2 குழந்தைகளும் உள்ளனர். அந்நாட்டு அதிபர் ஆசிப் அலி சர்தாரி- பெனாசிர் பூட்டோ தம்பதியின் மகனும், பாகிஸ்தான் மக்கள் கட்சியின் தலைவருமான பிலாவால் பூட்டோ. இவருக்கு […]

சிறுத்தையாக மாறி காட்டுக்குள் வசித்த வினோத மனிதன் !

1414

எத்தனையோ விதமான மனிதர்களை பார்த்திருப்பீர்கள். இன்று சற்று வித்தியாசமான சிறுத்தை மனிதனைப்பார்க்க போகிறீர்கள். ஆம் தான் சிறுத்தையாக மாற ஆசை கொண்டு உடல் முழுவதும் சிறுத்தை போன்று பச்சை குத்தியுள்ளார் ஒரு மனிதர். இது மாத்திரம் இன்றி இவர் யாரும் இல்லாத காட்டுக்குள் தன்னந்தனியே ஒரு பாழடைந்த குடிசையில் 20 வருடங்களாக தனது வாழ்க்கையை கழித்துள்ளாiராம். மின்சாத வசதியோ வீட்டில் வேறு எந்த தளபாட வசதிகளோ இன்றி வாழ்க்கை நடத்தியுள்ளார். இவர் தனது உடலில் பச்சை குத்துவதற்காக […]

யாழ்ப்பாணத்திலுள்ள அழகிய கடலோரநகரம் பருத்தித்துறை வீடியோ காட்சி!

patuththu-300x130

வடதமிழீழம் யாழ்ப்பாணத்திலுள்ள அழகிய கடலோரநகரம் பருத்தித்துறை..

மன்மதன் -2 நயன்தாராவின் கதையாமே!!

nayanthara-simbuk

அடுத்தவர் பிரைவசி பற்றியெல்லாம் கவலைப்படாமல், தனது அனுபவங்களை காட்சிகளாக வைப்பது சிம்பு வழக்கம். கிட்டத்தட்ட அது தொட்டில் பழக்கம். மாற்ற முடியுமா… இப்போது, தானும் நயன்தாராவும் காதலித்தது, இருவரும் பிரிந்தது, ஒருவரையொருவர் குற்றம்சாட்டி பேட்டிகள் கொடுத்தது, அதன் பிறகு நயன்தாராவுக்கு பிரபு தேவாவுடன் ஏற்பட்ட காதல் போன்றவற்றை கொஞ்சம் விரசமாகவே மன்மதன் 2 படத்தில் காட்சிப்படுத்தப் போகிறாராம். இந்தப் படத்தில் திரிஷா, அனுஷ்கா, இலியானா, தமன்னா உள்பட 6 நாயகிகள் நடிப்பது தெரிந்திருக்கும். இப்போது நயன்தாரா வேடத்தில் […]

வெட்கத்தை ஓரம் கட்டு !!

1438487648farting-during-sex

காமத்தில் வெட்கத்திற்கு இடமே இல்லை. என்ன வேண்டுமோ தவறாமல் கேட்டுப் பெற வேண்டும். அந்த நேரத்தில் வெட்கப்பட்டால வேலைக்கு ஆகாது. இது பெண்களுக்கு சில நேரங்களில் புரிவதில்லை. அநியாயத்திற்கு வெட்கப்பட்டு இறுக்கமாக இருப்பார்கள். இதனால் நஷ்டம் அவர்களுக்குத்தான் என்பது அவர்களுக்குப் புரிவதில்லை. சரி வெட்கப்படுவதை விட்டுட்டு கொஞ்ச நேரம் இந்தப் பக்கம் வாங்க, வெட்கத்தை ஓரம் கட்டும் வழியைப் பார்ப்போம். பொதுவாக படுக்கை அறையில் ஆண்களுக்கு எப்பவுமே வெட்கம் வருவதே இல்லை. அநியாயத்திற்கு சுதந்திரமாக இருப்பார்கள். பல […]

கேரளாவில் கொடூரம்: 3 வயது தமிழக சிறுமி கடத்தி கற்பழிப்பு !

sexxgroup_rape

கேரளாவில் அடையாளம் தெரியாத மர்மநபர்கள் சிலர் 3 வயது சிறுமியை கடத்தி சென்று பலாத்காரம் செய்த சம்பவம் அதிர்ச்சியை எற்படுத்தியுள்ளது. தமிழ்நாட்டை சேர்ந்த ஒரு பெண், பிழைப்பு தேடி தன் 3 வயது குழந்தையுடன், கேரளா மாநிலம் மலப்புறம் மாவட்டத்திற்கு சென்றார். திரூர் என்ற ஊருக்கு சென்ற அவர்களுக்கு கடை ஓரத்தில் இருக்க இடம் கிடைத்தது. அங்கு தங்கிக் கொண்டு அக்கம் பக்கத்தில் கிடைத்த வேலைகளை பார்த்து இருவரும் சாப்பிட்டு வந்தனர். வீடு எதுவும் இல்லாத காரணத்தால் […]

Newsletter Subscription

சிறப்புச் செய்திகள்

admk-001

‘அம்மா’ வின் வரவை ஆவலுடன் எதிர்நோக்கும் தமிழகம் : அதிமுகவினர் உற்சாகம் !

இன்று உச்சநீதிமன்றத்தில் விசாரணைக்கு வந்த முன்னாள் தமிழக முதல்வர் ஜெயலலிதாவின் பிணை மனுவை ஏற்று உச்ச நீதிமன்ற தலைமை நீதிபதி அமர்வு அவருக்கு பிணை வழங்கி உத்தரவிட்டுள்ளது. நீதிமன்ற தீர்ப்பு வெளியானத்திலிருந்து அதிமுகவினர் பட்டாசு வெடித்தும் இனிப்பு வழங்கியும் உற்சாகமாக இதனைக் கொண்டாடி வருகின்றனர். உச்ச நீதிமன்ற உத்தரவின்படி ஜெயலலிதாவுக்கு டிசம்பர் 18 ஆம் திகதி வரை இடைக்கால பிணை வழங்கப்படுகிறது. ஆறு வாரத்துக்குள் கர்நாடக உயர் நீதிமன்றத்தில் ஜெயலலிதா தரப்பில் இருந்து சொத்துக் குவிப்பு வழக்கு […]

12_pilot-(Read-Only)

மலேசிய விமானி வீட்டில் இலங்கை , இந்தியா உட்பட 5 நாடுகளின் ஓடுதளங்களின் மென்பொருள்

காணாமல் போன மலேசிய விமானத்தை இயக்கிய தலைமை விமானி சஹாரி அஹமட் ஷாவின் வீட்டில் நடத்தப்பட்ட சோதனையில் புதிய திருப்பமாக, இலங்கை உட்பட முக்கிய விமான நிலையங்களின் ஓடுதள மென்பொருள்கள் உள்ளமை கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளது. மலேசியப் பொலிஸார் நடத்திய சோதனையில், இலங்கை, மாலைதீவு ஆகிய நாடுகளின் ஓடு தளங்கள், இந்திய விமான நிலையங்கள் மூன்றின் ஓடுதளங்கள் ஆகியவற்றை இயக்குவதற்கான மென்பொருள்கள் தனித்தனியாக இருந்தமை தெரியவந்துள்ளது. அமெரிக்க இராணுவத் தளமான டீகோ கார்சியாவின் விமான ஓடதளத்தின் மென்பொருளும் இங்கு காணப்பட்டுள்ளது. […]

va

காதலர் தினத்தை கொண்டாடவிருக்கும் காதலர்களே இது உங்களுக்காக….!

காதலர் தினத்தைப் பற்றிய சுவாரஸ்யமான உண்மைகள்! நம்முடைய குளிர் கால விடுமுறை ஏற்கனவே முடிந்து விட்டது. எனவே அடுத்த தேசிய விடுமுறை, காதலர் தினம் தான். அதனால், காதலர் தினத்தைப் பற்றிய வேடிக்கையான சில உண்மைகளைப் பற்றி இங்கு பார்ப்போம். பொதுவாக காதலர் தினம், தம்பதியர்கள் அவர்களுக்குள் உள்ள காதலை கொண்டாடும் விதமாக அமைந்து உள்ளது. நாம் இந்த விடுமுறை தினத்தை, குடும்பத்தினர் மற்றும் நண்பர்கள் என அனைவருடனும், அவர்களிடம் நமக்கு எந்த அளவிற்கு அன்பு உள்ளது […]

images

இங்கிலாந்தில் ‘அபூர்வ’ப் பிரசவம்..!

லண்டன்: இங்கிலாந்தில் ஒரே கருமுட்டையில் உருவான ஒரே உருவத்திலான 3 பெண் குழந்தைகள் ஆரோக்கியமாகப் பிறந்த அபூர்வ பிரசவம் ஒரு பெண்ணுக்கு நிகழ்ந்துள்ளது. இங்கிலாந்தின் சவுத் வேல்ஸ்சில் பான்டிபூல் பகுதியை சேர்ந்த கர்ப்பிணிப் பெண் கில்பெர்ட். கர்ப்பத்தை உறுதி செய்வதற்காக மருத்துவமனைக்குச் சென்றவருக்கு, சோதனையில் ஒரே கருமுட்டையில் ஒரே மாதிரியான 3 குழந்தைகள் கர்ப்பப் பையில் உருவாகி இருந்தது கண்டுபிடிக்கப் பட்டது. இதுபோன்று ஒரே கருமுட்டையில் ஒரே மாதிரியான 3 குழந்தைகள் உருவாவது ஆபூர்வமான மருத்துவ விந்தை […]

Nayanthara-nayanthara-29029290-590-839

மூன்றாவது காதலும் தோல்வி..!

சிம்பு, பிரபுதேவா ஆகிய இருவரையும் வெறித்தனமாக காதலித்த நயன் தாரா, பின்னர் காதல் தோல்வி அடைந்தபின், மிகவும் கலங்கினார். அவர் மீண்டும் சகஜ நிலைக்கு வர பல மாதங்கள் ஆகியது. தற்போது மீண்டும் மூன்றாவது முறையாக காதலில் தோல்வி அடைந்துள்ளதால் இனி என் வாழ்வில் காதலே இல்லை. நான் விரைவில் கன்னியாஸ்திரியாக மாறப்போகிறேன் என தனக்கு நெருங்கிய தோழிகளிடம் கூறியுள்ளார். இதனால் தென்னிந்திய படவுலகம் அதிர்ச்சியில் ஆழ்ந்துள்ளது. மன இறுக்கம், முகத்தில் சுருக்கம். மீண்டும் அதே கலக்கம்.நயன்தாராவை […]

6c69ad78-23d0-48eb-84c6-5371a7b14d2a_S_secvpf.gif

அமெரிக்கா: திருடனை பிடிக்கச் சென்ற இடத்தில் பெண்ணுக்கு பிரசவம் பார்த்த போலீஸ்காரர்

அவசர அழைப்பையடுத்து உருவிய துப்பாக்கியுடன் திருடனை பிடிக்கச் சென்ற போலீஸ்காரர், உள்ளே இடுப்பு வலியால் துடித்துக்கொண்டிருந்த கர்ப்பிணிக்கு பிரசவம் பார்த்த சுவாரஸ்ய சம்பவம் அமெரிக்காவின் டெக்சாஸ் நகரில் நடந்துள்ளது. டெக்சாஸ் நகரில் உள்ள கரோல்டன் பகுதி வழியாக சென்ற போலீஸ் ரோந்து காருக்கு ஒரு அவசர அழைப்பு வந்தது. மறுமுனையில் பேசிய சிறுவன் ஒரு விலாசத்தை குறிப்பிட்டு மேற்கண்ட விலாசத்தில் ‘எமர்ஜன்ஸி’. உடனடியாக உதவி தேவை என்று கூறினான். ஏதோ திருட்டு சம்பவம் நடந்திருக்க வேண்டும் என […]

haripriya-580x388

அரை நிர்வாண காட்சியில் ஹரிப்ரியா!

தமிழில் கனகவேல் காக்க, முரண் உள்ளிட்ட சில படங்களில் நடித்தவர் ஹரிப்பிரியா. கன்னடத்து நடிகையான இவர் அட்டகத்தி ரஞ்சித்துடன் ஒரு படத்தில் நடித்துக் கொண்டிருக் கிறார். இந்த நிலையில், தெலுங்கில் ஹரிப்ரியா நடித்த அப்பய் கிளாஸ் அம்மாயி மாஸ் என்ற படம் சூப்பர் ஹிட்டாகியுள்ளதாம். அதனால் நீண்ட நாளைக்குப்பிறகு தான் நடித்த ஒரு படம் ஓடியதால் உற்சாகத்தை கொண்டாடி வரும் ஹரிப்ரியா, தனது தென்னிந்திய அபிமான ஹீரோக்கள் பலரையும் அழைத்து அப்படத்தை ஷோ போட்டுக்காட்டினாராம். அதைப்பார்த்த அவர்கள், […]

120809_bad_girls_nup_135929_2078

காதலிக்காமல் இருக்கும் பெண்களுக்கு கிடைக்கும் நன்மைகள்!

காதல் செய்துவிட்டு, ஏன் செய்தோம் என்று பலர் வருத்தப்படுவதுண்டு. ஏனெனில் காதலில் விழுந்துவிட்டால், ஒருசிலவற்றை பின்பற்ற வேண்டிய அவசியம் மற்றும் கட்டாயம் இருக்கும். ஆகவே பலரும் காதல் செய்ய யோசிப்பார்கள். குறிப்பாக பெண்கள் நிறையவே யோசிப்பார்கள். மேலும் காதல் செய்துவிட்டு, காதல் செய்யாமல் இருப்பவர்களைப் பார்த்தால், சிலருக்கு பொறாமையாக இருக்கும். ஏனெனில் காதலில் விழாமல் இருந்தால், ராஜா/ராணி போல் இருக்கலாம். வாழ்க்கையை சந்தோஷமாக விருப்பத்திற்கேற்றவாறு வாழலாம். அதுவே காதலில் விழுந்துவிட்டால்,சுதந்திரமாக எதையும் செய்ய முடியாது. எதைச் செய்வதாக இருந்தாலும், காதலன்/காதலியிடம் அனுமதி பெற வேண்டியிருக்கும். எனவே திருமணம் செய்வதற்கு […]

2273_newsthumb_thum-300x225

இராணுவத்தில் பணியாற்றும் அதிரடி அழகுராணி (PHOTOS)

அழ­கு­ராணிப் போட்­டி­களில் பங்­கு­பற்­று­பவர்கள் பொது­வாக “50 கே.ஜி. தாஜ்­மஹால்” பாணியில் மென்­மை­யான உடலும் பெண்மைக் குணா­தி­சயங்­களும் கொண்­ட­வர்­க­ளாக இருக்­கவே விரும்­புவர். ஆனால், அமெ­ரிக்­காவின் கான்சாஸ் மாநில அழ­கு­ரா­ணி­யான தெரேஸா வெய்ல் வித்­தி­யா­ச­மா­ன­வ­ரா­கவும் வழக்­கத்­துக்கு மாறான பின்­ன­ணியைக் கொண்­ட­வ­ரா­கவும் விளங்­கு­கிறார். அண்­மையில் நடை­பெற்ற “மிஸ் யூனிவர்ஸ் அமெ­ரிக்கா” அழ­கு­ராணிப் போட்­டியில் நியூயோர்க் மாநி­லத்தைச் சேர்ந்த நீனா தவு­லுரி முத­லிடம் பெற்றார். அப்­போட்­டியில்  தெரேஸா வெய்ல் வெற்றி பெறத் தவ­றி­னாலும் அதிக கவ­னத்தை ஈர்த்­த­வ­ராக அவர் இருந்தார். சிறு­வ­யதில் ஏனைய […]

205811-1378874

பிகினி உடையில் சென்ற கர்ப்பிணி பெண்..!

பெலாரஸில் நடந்த “மிஸ் சுப்பர் நெஷனல்” அழகிப் போட்டியில் குரகாவோ தீவை சேர்ந்த அழகி வெசின்டே டெமிலினோஸ் கலந்து கொண்டார். அவர் பிகினி உடை அணிந்து வந்த போது தான் கர்ப்பமாக இருந்தமை வெளிச்சத்திற்கு வந்தது. அதாவது, அவரது வயிறு உப்பிக் காணப்பட்டதால், நடுவர்கள் கர்ப்பமாக இருக்கிறாரா என்பதற்கான சோதனைக்கு உத்தரவிட்டனர். சோதனையில் கர்ப்பமாக இருப்பது கண்டுபிடிக்கப்பட்டது. இது ஏற்கெனவே வெசின்டேவுக்கு தெரியுமாம். இதனையடுத்து போட்டியிலிருந்து நீக்கப்பட்டார், எனினும் சக போட்டியாளர்களை ஊக்குவிக்க போட்டி அமைப்பாளர்கள் அனுமதி […]

maind_of_pain_by_tomaszbiniek-d2zso0q

உன் மனதை … கிழித்துப்பார்க்க ஆசை …!

சிற்பங்களை வடிக்கும் சிற்பியே … உன் மனதை … கிழித்துப்பார்க்க ஆசை … பொன்முட்டையிடும் வாத்து கதைபோல் .. ஆகிவிடும் என் ஆசை ….!!! எத்தனை எத்தனை கற்பனைகள் … எத்தனை எத்தனை நலினங்கள் … அத்தனையும் – உன் . மனதில் வித்தையாய் வடிக்கிறாய் -சிற்பியே ….!!! நீ இல்லாத இடமேது …? கடவுளை கண்டேன் – உன் கைவண்ணத்தில் கடந்துசெல்லும் படியிலும்கண்டேன் உன் கைவண்ணத்தை …!!!. தூக்கி செல்லும் வாகனத்தில் கண்டேன் உன் கற்பனையை […]

article-2341208-1A521EDD000005DC-870_634x445

தனது மார்பக அறுவை சிகிச்சையை நேரடியாக படம்பிடிக்க அனுமதித்த நடிகை !!

பிரபல ஆபாசப்பட நடிகை மற்றும் ரியாலிட்டி ஸ்டார் Farrah Abraham இரண்டாவது முறையாக மார்பக அறுவை சிகிச்சை செய்துகொண்டுள்ளார். இம்முறை கொஞ்சம் புதுமையாக தனது மார்பக அறுவை சிகிச்சையை காணும் பாக்கியத்தை ரசிகர்களுக்கு வழங்கியுள்ளார். எந்தவொரு கவர்ச்சி நடிகையும் தனக்கு மார்பு அறுவை சிகிச்சை செய்யப்பட்டுள்ளது என்பதை வெளிப்படுத்த விரும்புவதில்லை அது இயற்கையானதாக காட்டிக்கொள்ளவே விரும்புவார் .. அவ்வகையில் Farrah கொஞ்சம் தைரியமானவர்தான்…..

16-1371368016-dhanush-son-600

தந்தையர் தினம் – கோலிவுட்டின் நட்சத்திர தந்தைகள் ஒரு பார்வை !!

தந்தையர் தினமான இன்று கோலிவுட்டின் நட்சத்திர தந்தைகள் பற்றி பார்ப்போம். உலகம் முழுவதும் இன்று தந்தையர் தினம் கொண்டாடப்பட்டு வருகிறது. ஒவ்வொரு குழந்தையின் முதல் குரு தந்தை தான். திரையுலகில் உள்ள நட்சத்திர தந்தைகள் என்ன தான் ஷூட்டிங் ஷூட்டிங் என்று சென்றாலும் தங்கள் குழந்தைகளுக்கு வேண்டிய நேரத்தில் அவர்களுடன் இருக்கிறார்கள். இந்த தந்தையர் தினத்தில் கோலிவுட்டின் சில நட்சத்திர தந்தைகளைப் பார்ப்போம். ரஜினிகாந்த் சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் பொறுப்புள்ள தந்தையாக தனது மகள்கள் ஐஸ்வர்யா மற்றும் […]

ringoflife_03[2]

சீன நகருக்கு நடுவே அமைக்கபட்டிருக்கும் பாரிய இரும்பு வளையம் !!

சீனாவின் Liaoning மாநிலத்தில் சுமார் 3,000 தொன்கள் வெள்ளை இரும்பின் மூலமாக பாரிய வளையமொன்று உருவாக்கப்பட்டுள்ளது. இது 12,000 LED விளக்குகளால் அலங்கரிக்கப்பட்டுள்ளதுடன் நிர்மாணப் பணிகளுக்காக $16மில்லியன் செலவிடப்பட்டுள்ளது. இந்த வளையம் மூலம் நகர் பல KM தொலைவில் இருந்தாலும் தனித்துவமாக காட்டப்படும் என்று வடிவமைப்பாளர்கள் தெரிவிக்கின்றனர்.

15-1371291754-z5

எப்படி இருக்கு பாஸ் இந்த பொருட்கள் !!

நாம் தினசரி நிறைய பொருட்களை பயன்படுத்துகிறோம் ஆனால் அவற்றிள் ஒரு கலைநயம் என்பது நிச்சயம் இருக்காது. இங்கு சில பொருட்கள் உள்ளன அவற்றை ஒரு முறை பாருங்கள் இவை வித்தியாசமான முறையில் தயாரிக்கப்பட்டது. எவ்வளவு வித்தியாசமாக அது உள்ளது என்று பாருங்கள். இதோ அந்த பொருட்கள்…..

1 /15

இலங்கைச் செய்திகள்

சினிமா

அமிதாப் பச்சன் காலில் விழுந்தது ஏன்..? சொல்கிறார் ரஜினி !!

அமிதாப் பச்சன் காலில் விழுந்தது ஏன்..? சொல்கிறார் ரஜினி !!

இந்திய சினிமாவின் ஈடு இணையில்லா நடிகர் அமிதாப் பச்சன்.

அவரை போலவே தென்னிந்தியாவில் கலக்கி வருபவர் சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த்.இவரை கவுரவிக்கும் விதத்தில் மத்திய அரசு சிறப்பு விருது ஒன்றை வழங்கியது.

இதை அமிதாப் கையில் பெறும் போது ரஜினி, அவரது காலில் விழுந்து ...

அந்தரங்கம்

விவாகரத்து ஏற்பட முக்கிய காரணங்கள்..!

விவாகரத்து ஏற்பட முக்கிய காரணங்கள்..!

விவாகரத்து ஏற்பட முக்கிய காரணங்கள்..!திருமணம் ஆனவர்கள் கட்டாயம் படிக்க வேண்டிய தகவல் !! புகைப்பிடிப்பதால் எப்படி உடலை மெதுவாகவும், அமைதியாகவும் பாதிக்கிறதோ, அதேப் போல் திருமணத்திற்கு பின் ஒருசில குணங்களை வெளிக்கொணர்வதால், திருமண வாழ்வும் விவாகரத்தில் முடிகிறது. விவாகரத்து எளிதில் ஏற்பட ...