ரயிலில் பயணம் போன ‘நிர்வாண’ இளம் பெண்!

Oct 22, 2012 அன்று பிரசுரிக்கப்பட்டது.

ஆஸ்திரியாவில் அதிகாலையில் ரயில் பயணிகளை சூடேற்றும் வகையில் நிர்வாணமாக வலம் வந்த பெண் யார் என்ற ஆராய்ச்சிதான் அந்நாட்டு பத்திரிகைகளின் முக்கிய அசைன்மெண்ட்டாகிவிட்டது!

ஆஸ்திரியாவின் கார்டிங்கல் நாகி ப்ளார்ட் ஸ்டேஷன் அருகே அதிகாலை நேரத்தில் வெறும் ஷூ மட்டும் போட்டுக் கொண்டு பயணிகளுக்கு ஒரு இளம் பெண் நிர்வாண போஸ் கொடுக்க எல்லோரும் வாயை பிளந்தபடி பார்த்துக் கொண்டிருந்தனர்.

இன்னும் சிலரோ எல்லாவிதமான ஆங்கிளிலும் போட்டோ எடுக்கத் தொடங்கிவிட்டனர். இப்படி ‘ஜாலி’ போஸ் கொடுத்துவிட்டு எதுவுமே சொல்லாமலேயே அந்த பெண் போய்விட்டார்.

இப்படி நிர்வாண போஸ் கொடுத்த பெண் யார்? என்பதுதான் அந்த நாட்டு பத்திரிகையாளர்களின் பிரதான பணியாகிவிட்டது. உலகம் முழுவதும் அந்த நிர்வாண படம்தான் இப்போ ‘போகஸில் இருக்கிறது,

Related News

வெறிச்சோடிய கிளிநொச்சியில் மகிந்தவும் EPDPயும்

Mahinda-EPDP-300x130 (1)

உலங்குவானூர்தியில் கிளிநொச்சிக்கு வந்திறங்கிய மஹிந்தவை டக்ளஸ் தேவானந்தா, பொன்னாடை போர்த்தி மாலை அணிவித்து வரவேற்றுள்ளார். டக்ளஸ் தேவானந்தாவின் அழைப்பின் பேரில் மூன்று நாள் விஜயத்தை மேற்கொண்டு வடபகுதிக்கு வருகை தந்துள்ள மகிந்த ராஜபக்ஷவை கிளிநொச்சியில் வைத்து டக்ளஸ் தேவானந்தா தலைமையிலான குழுவினர் வரவேற்றனர். இக்குழுவில் வடக்கு மாகாண ஆளுநர் சந்திரசிறி ஈ.பி.டி.பி பாராளுமன்ற உறுப்பினரும், பாராளுமன்றக் குழுக்களின் பிரதித் தலைவருமான முருகேசு சந்திரகுமார், பாராளுமன்ற உறுப்பினர்களான சில்வேஸ்த்திரி அலென்ரின் (உதயன்) உனைஸ் பாரூக், வடக்கு மாகாண எதிர்க்கட்சித் […]

நான் இன்றும் பலமாகத் தான் பலத்தில் குறைவில்லை முன்னால் தளபதி கருணா

image

நான் இன்றும் பலமாகத் தான் பலத்தில் குறைவில்லை முன்னால் தளபதி கருணா சர்வதேச விசாரணை ஒன்று தேவை என்றால், தமிழ்த் தேசியக் கூட்டமைப்பில் உள்ளவர்களையே முதன்முதலில் விசாரிக்கப்பட வேண்டும் என்று மீள்குடியேற்ற பிரதியமைச்சரும் ஸ்ரீலங்கா சுதந்திரக்கட்சியின் உபதலைவருமாகன வினாயகமூர்த்தி முரளிதரன் தெரிவித்துள்ளார். கல்முனை வடக்கு ஆதார வைத்தியசாலை திட்டமிடல் பிரிவின் புதிய அலுவலக திறப்பு விழாவில் பிரதம அதிதியாக கலந்து கொண்டு உரையாற்றுகையிலேயே அவர் மேற்கண்டவாறு தெரிவித்தார்.அங்கு தொடர்ந்து உரையாற்றிய பிரதியமைச்சர். இலங்கையிலே நடைபெற்ற அழிவுகளுக்கு மிகவும் […]

ராணுவ கமாண்டரை கொலை செய்ய முயற்சித்த 12 ராணுவ வீரர்களுக்கு மரண தண்டனை. நைஜீரியாவில் பரபரப்பு.

96e4fd73a1b65e86c3c8a5e61dfeaba7

ராணுவ தலைமை உத்தரவுக்கு கட்டுப்படாமல் அவரை கொலை செய்ய முயற்சி செய்ததாக நைஜீரிய நாட்டு ராணுவ வீரர்கள் 12 பேர்களுக்கு மரண தண்டனை அளித்து ராணுவ கோர்ட் உத்தரவிட்டுள்ளது. இதனால் அங்கு பெரும் பரபரப்பு ஏற்பட்டுள்ளது. நைஜீரியாவில் அரசை எதிர்த்து போகோ ஹாரம் என்ற தீவிரவாதிகள் இயக்கம் போராடி வருகிறது. சமீபத்தில் இந்த இயக்கத்தினர் 270 பள்ளி மாணவிகளை கடத்தி சென்றனர். அவர்களை மீட்க நைஜீரிய அரசு தீவிர முயற்சி எடுத்து வருகிறது. இந்நிலையில் கடந்த மே […]

FHM இதழில் எடுக்கப்பட்ட அதிகூடிய கவர்ச்சி போட்டோஷூட்களில் இதுவுமொன்று..!

ifm02

பல முன்னணி அழகிகளின் அழகுதான் FHM இதழின் மூலதனம், இதற்காக உலகெங்கிலுமுள்ள அழகிகளை தேடித் பிடித்து அவுக்க வேண்டியதெல்லாம் அவுத்துவிட்டு படம்பிடித்து அட்டைப் படத்தில் போட்டுவிடுவார்கள். அடுத்த நாளே அந்த அழகிக்கு ஹோலிவூட் மற்றும் பாலிவூட்டில் இருந்து அடுத்த படத்திற்கான வாய்ப்பு வரும், இந்த சங்கதியெல்லாம் எமக்கு தெரிந்ததே .. இவ்வரிசையில் புதிதாக சீன அழகி ஒருவரும் இணைந்துள்ளார், சிறிய உருவம் ஆனால் பெரிய உருவம் … இத்தனை நாளும் எங்கடி இருந்தாய் என்று பல நிறுவங்களும் […]

பிரிட்டிஷ் கொடிக்கு சரிசமமாக லண்டனில் பறந்த தமிழீழத் தேசியக் கொடி! கடும் அதிருப்தியில் இலங்கை

london_ltte_flag_001

லண்டனில் ஒலிம்பிக் விளையாட்டு நிகழ்வுகளின் போது தமிழீழ விடுதலைப் புலிகள் இயக்கத்தினரின் பிரசாரச் செயற்பாடுகள் முன்னெடுக்கப் படுவதற்குப் பிரிட்டன் இடமளித்திருப்பது தொடர்பில் இலங்கை கடும் அதிருப்திக் குள்ளாகியிருப்பதாகத் தெரியவருகிறது. அத்துடன் ஒலிம்பிக் போட்டிகள் நடைபெறும் இடங்களில் தமிழீழத் தேசியக் கொடி தாராளமாகப் பறப்பது குறித்தும் இலங்கை அரசு கடும் விசனம் அடைந்துள்ளதாகக் கூறப்படுகிறது. லண்டனில் ஒலிம்பிக் விளையாட்டு நிகழ்வுகள் நடைபெறும் காலப்பகுதிக்குள் இங்கிலாந்தில் வசிக்கும் எந்தவொரு நபரும் அரசியல் கருத்துகளையோ வேறெந்த நாடுகளின் பிரச்சினைகளை முன்னிறுத்திச் செயற்படவோ […]

செஞ்சோலை படுகொலையின் 6ம் ஆண்டு நீங்காத நினைவில்!

sencholai_001

வன்னியில் வள்ளிபுனம் பகுதியில் அமைந்திருந்த செஞ்சோலை வளாகத்தில் இலங்கை அரசின் மிலேச்சத்தனமான குண்டு வீச்சினால் 52 சிறுவர்கள் உட்பட 62 பேர் படுகொலை செய்யப்பட்டார்கள். தமிழ் மக்களின் வரலாற்றில் மறக்கமுடியாது பதிவாகிவட்ட இந்தச் சம்பவம் இன்று 6 ஆண்டுகள் கடந்து விட்டது. ஈழத்தமிழினத்தை இனவழிப்பு செய்துகொண்டிருக்கும் சிங்கள அரசின் இவ்வாறான கொடூர போர்குற்ற செயல்களை தொடர்ச்சியாக நாம் வெளிக்கொண்டு எமது தமிழீழம் நோக்கிய பாதையில் இப்படியான எம் செஞ்சோலைக் குஞ்சுகளின் நீங்காத நினைவுகளை மீண்டும் மீண்டும் பதிவுசெய்வோம். […]

வெளிநாட்டு மொடல்களைப் பார்த்து கெட்டுப்போன நம்நாட்டு அழகி!!

fan07

கொஞ்சம் கொஞ்சமாக வளர்ந்துவரும் நம்நாட்டு மொடலிங் துறையில் .. தினமொரு அழகி அறிமுகமாகிறாள், அழகு எங்கிருந்தாலும் ஏற்பதற்கு ஆளிருக்கும் போது இவர்களின் வருகை அதிகரித்துக் கொண்டே போகிறது … மொடலிங் துறையில் அவளவு அறிமுகமில்லாதவர் தான் ரீஸா (Reza Seedin) இருந்தாலும் இயல்பான அழகால் கொஞ்சம் கவர்ச்சி காட்டுகிறார் … வெளிநாட்டு மொடல்களைப் போல ஆடையை கொஞ்சம் விளக்கி உள்ளாடையை காட்டும் ஸ்டைல் கவனிக்கத்தக்கது ….

லண்டனில் நடைபெற்ற குழந்தைகளுக்கான பேஷன் ஷோ !!

art

AlexandAlexa.com ஏற்பாடு செய்துள்ள இந்த பேஷன் ஷோ , குழந்தைகளுக்கான பிரத்தியேக பேஷன் நிகழ்வாக காணப்படுகிறது. பல பிரபலங்களின் குழந்தைகள் கலந்துகொண்டதோடு இவர்களின் ஆடைவடிவமைப்புகளுக்காக சிறப்பு கலைஞர்களும் பயன்படுத்தப்பட்டிருன்தனர்.

கோட்டா மீது CV சீற்றம்…

Gota-300x130 (1)

பாதுகாப்பு அமைச்சின் செயலாளர் கோட்டபய ராஜபக்ஷ, தன்னுடைய நேரடியாக பேச்சுவார்த்தை நடத்துவதற்கு தன்னை  அழைக்கவில்லையென வடமாகாண முதலமைச்சர் சி.வி.விக்னேஸ்வரன் தெரிவித்தார். வடமாகாண சபையின் மாதாந்த அமர்வு கைதடியில் அமைந்துள்ள வடமாகாண சபை கட்டட தொகுதியில் புதன்கிழமை (10) இடம்பெற்றது. அமர்வு முடிவடைந்து வெளியில் வந்த முதலமைச்சரிடம், ‘கோட்டபய ராஜபக்ஷ, உங்களை சந்திப்பதற்கு மேல் மாகாண சபை உறுப்பினரான மனோகணேசன்  ஊடாக தூது விடப்பட்டுள்ளதாக செய்தி வெளியாகியிருந்ததே, அது தொடர்பில் உங்கள் கருத்து என்ன?’ என ஊடகவியலாளர்கள் வினவினர். […]

நடுரோட்டில் சகஜமாக ஆடை மாற்றும் சீனப் பெண் (படங்களுடன்)

china_girl02

சீனா பீஜிங்கிலுள்ள தெருவோரத்தில் சென்றவர்களுக்கு ஒரு அதிர்ச்சி காத்திருந்தது 30 வயது மதிக்கத்தக்க பெண்ணொருவர் முழு ஆடைகளையும் களைந்து உள்ளாடையுடன் டாப்லெஸ் ஆக நின்றிருந்தார். இதன் போது இவர் வெட்கப்படவில்லை , உடையை கழற்றுவதும் மீண்டும் மாற்றுவதுமாக அடிக்கடி செய்து கொண்டிருந்தார். இவர் மனநலம் பாதிக்கப்பட்டவராக இருக்கும் எனவும் சொல்லப்படுகிறது.

Newsletter Subscription

சிறப்புச் செய்திகள்

admk-001

‘அம்மா’ வின் வரவை ஆவலுடன் எதிர்நோக்கும் தமிழகம் : அதிமுகவினர் உற்சாகம் !

இன்று உச்சநீதிமன்றத்தில் விசாரணைக்கு வந்த முன்னாள் தமிழக முதல்வர் ஜெயலலிதாவின் பிணை மனுவை ஏற்று உச்ச நீதிமன்ற தலைமை நீதிபதி அமர்வு அவருக்கு பிணை வழங்கி உத்தரவிட்டுள்ளது. நீதிமன்ற தீர்ப்பு வெளியானத்திலிருந்து அதிமுகவினர் பட்டாசு வெடித்தும் இனிப்பு வழங்கியும் உற்சாகமாக இதனைக் கொண்டாடி வருகின்றனர். உச்ச நீதிமன்ற உத்தரவின்படி ஜெயலலிதாவுக்கு டிசம்பர் 18 ஆம் திகதி வரை இடைக்கால பிணை வழங்கப்படுகிறது. ஆறு வாரத்துக்குள் கர்நாடக உயர் நீதிமன்றத்தில் ஜெயலலிதா தரப்பில் இருந்து சொத்துக் குவிப்பு வழக்கு […]

12_pilot-(Read-Only)

மலேசிய விமானி வீட்டில் இலங்கை , இந்தியா உட்பட 5 நாடுகளின் ஓடுதளங்களின் மென்பொருள்

காணாமல் போன மலேசிய விமானத்தை இயக்கிய தலைமை விமானி சஹாரி அஹமட் ஷாவின் வீட்டில் நடத்தப்பட்ட சோதனையில் புதிய திருப்பமாக, இலங்கை உட்பட முக்கிய விமான நிலையங்களின் ஓடுதள மென்பொருள்கள் உள்ளமை கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளது. மலேசியப் பொலிஸார் நடத்திய சோதனையில், இலங்கை, மாலைதீவு ஆகிய நாடுகளின் ஓடு தளங்கள், இந்திய விமான நிலையங்கள் மூன்றின் ஓடுதளங்கள் ஆகியவற்றை இயக்குவதற்கான மென்பொருள்கள் தனித்தனியாக இருந்தமை தெரியவந்துள்ளது. அமெரிக்க இராணுவத் தளமான டீகோ கார்சியாவின் விமான ஓடதளத்தின் மென்பொருளும் இங்கு காணப்பட்டுள்ளது. […]

va

காதலர் தினத்தை கொண்டாடவிருக்கும் காதலர்களே இது உங்களுக்காக….!

காதலர் தினத்தைப் பற்றிய சுவாரஸ்யமான உண்மைகள்! நம்முடைய குளிர் கால விடுமுறை ஏற்கனவே முடிந்து விட்டது. எனவே அடுத்த தேசிய விடுமுறை, காதலர் தினம் தான். அதனால், காதலர் தினத்தைப் பற்றிய வேடிக்கையான சில உண்மைகளைப் பற்றி இங்கு பார்ப்போம். பொதுவாக காதலர் தினம், தம்பதியர்கள் அவர்களுக்குள் உள்ள காதலை கொண்டாடும் விதமாக அமைந்து உள்ளது. நாம் இந்த விடுமுறை தினத்தை, குடும்பத்தினர் மற்றும் நண்பர்கள் என அனைவருடனும், அவர்களிடம் நமக்கு எந்த அளவிற்கு அன்பு உள்ளது […]

images

இங்கிலாந்தில் ‘அபூர்வ’ப் பிரசவம்..!

லண்டன்: இங்கிலாந்தில் ஒரே கருமுட்டையில் உருவான ஒரே உருவத்திலான 3 பெண் குழந்தைகள் ஆரோக்கியமாகப் பிறந்த அபூர்வ பிரசவம் ஒரு பெண்ணுக்கு நிகழ்ந்துள்ளது. இங்கிலாந்தின் சவுத் வேல்ஸ்சில் பான்டிபூல் பகுதியை சேர்ந்த கர்ப்பிணிப் பெண் கில்பெர்ட். கர்ப்பத்தை உறுதி செய்வதற்காக மருத்துவமனைக்குச் சென்றவருக்கு, சோதனையில் ஒரே கருமுட்டையில் ஒரே மாதிரியான 3 குழந்தைகள் கர்ப்பப் பையில் உருவாகி இருந்தது கண்டுபிடிக்கப் பட்டது. இதுபோன்று ஒரே கருமுட்டையில் ஒரே மாதிரியான 3 குழந்தைகள் உருவாவது ஆபூர்வமான மருத்துவ விந்தை […]

Nayanthara-nayanthara-29029290-590-839

மூன்றாவது காதலும் தோல்வி..!

சிம்பு, பிரபுதேவா ஆகிய இருவரையும் வெறித்தனமாக காதலித்த நயன் தாரா, பின்னர் காதல் தோல்வி அடைந்தபின், மிகவும் கலங்கினார். அவர் மீண்டும் சகஜ நிலைக்கு வர பல மாதங்கள் ஆகியது. தற்போது மீண்டும் மூன்றாவது முறையாக காதலில் தோல்வி அடைந்துள்ளதால் இனி என் வாழ்வில் காதலே இல்லை. நான் விரைவில் கன்னியாஸ்திரியாக மாறப்போகிறேன் என தனக்கு நெருங்கிய தோழிகளிடம் கூறியுள்ளார். இதனால் தென்னிந்திய படவுலகம் அதிர்ச்சியில் ஆழ்ந்துள்ளது. மன இறுக்கம், முகத்தில் சுருக்கம். மீண்டும் அதே கலக்கம்.நயன்தாராவை […]

6c69ad78-23d0-48eb-84c6-5371a7b14d2a_S_secvpf.gif

அமெரிக்கா: திருடனை பிடிக்கச் சென்ற இடத்தில் பெண்ணுக்கு பிரசவம் பார்த்த போலீஸ்காரர்

அவசர அழைப்பையடுத்து உருவிய துப்பாக்கியுடன் திருடனை பிடிக்கச் சென்ற போலீஸ்காரர், உள்ளே இடுப்பு வலியால் துடித்துக்கொண்டிருந்த கர்ப்பிணிக்கு பிரசவம் பார்த்த சுவாரஸ்ய சம்பவம் அமெரிக்காவின் டெக்சாஸ் நகரில் நடந்துள்ளது. டெக்சாஸ் நகரில் உள்ள கரோல்டன் பகுதி வழியாக சென்ற போலீஸ் ரோந்து காருக்கு ஒரு அவசர அழைப்பு வந்தது. மறுமுனையில் பேசிய சிறுவன் ஒரு விலாசத்தை குறிப்பிட்டு மேற்கண்ட விலாசத்தில் ‘எமர்ஜன்ஸி’. உடனடியாக உதவி தேவை என்று கூறினான். ஏதோ திருட்டு சம்பவம் நடந்திருக்க வேண்டும் என […]

haripriya-580x388

அரை நிர்வாண காட்சியில் ஹரிப்ரியா!

தமிழில் கனகவேல் காக்க, முரண் உள்ளிட்ட சில படங்களில் நடித்தவர் ஹரிப்பிரியா. கன்னடத்து நடிகையான இவர் அட்டகத்தி ரஞ்சித்துடன் ஒரு படத்தில் நடித்துக் கொண்டிருக் கிறார். இந்த நிலையில், தெலுங்கில் ஹரிப்ரியா நடித்த அப்பய் கிளாஸ் அம்மாயி மாஸ் என்ற படம் சூப்பர் ஹிட்டாகியுள்ளதாம். அதனால் நீண்ட நாளைக்குப்பிறகு தான் நடித்த ஒரு படம் ஓடியதால் உற்சாகத்தை கொண்டாடி வரும் ஹரிப்ரியா, தனது தென்னிந்திய அபிமான ஹீரோக்கள் பலரையும் அழைத்து அப்படத்தை ஷோ போட்டுக்காட்டினாராம். அதைப்பார்த்த அவர்கள், […]

120809_bad_girls_nup_135929_2078

காதலிக்காமல் இருக்கும் பெண்களுக்கு கிடைக்கும் நன்மைகள்!

காதல் செய்துவிட்டு, ஏன் செய்தோம் என்று பலர் வருத்தப்படுவதுண்டு. ஏனெனில் காதலில் விழுந்துவிட்டால், ஒருசிலவற்றை பின்பற்ற வேண்டிய அவசியம் மற்றும் கட்டாயம் இருக்கும். ஆகவே பலரும் காதல் செய்ய யோசிப்பார்கள். குறிப்பாக பெண்கள் நிறையவே யோசிப்பார்கள். மேலும் காதல் செய்துவிட்டு, காதல் செய்யாமல் இருப்பவர்களைப் பார்த்தால், சிலருக்கு பொறாமையாக இருக்கும். ஏனெனில் காதலில் விழாமல் இருந்தால், ராஜா/ராணி போல் இருக்கலாம். வாழ்க்கையை சந்தோஷமாக விருப்பத்திற்கேற்றவாறு வாழலாம். அதுவே காதலில் விழுந்துவிட்டால்,சுதந்திரமாக எதையும் செய்ய முடியாது. எதைச் செய்வதாக இருந்தாலும், காதலன்/காதலியிடம் அனுமதி பெற வேண்டியிருக்கும். எனவே திருமணம் செய்வதற்கு […]

2273_newsthumb_thum-300x225

இராணுவத்தில் பணியாற்றும் அதிரடி அழகுராணி (PHOTOS)

அழ­கு­ராணிப் போட்­டி­களில் பங்­கு­பற்­று­பவர்கள் பொது­வாக “50 கே.ஜி. தாஜ்­மஹால்” பாணியில் மென்­மை­யான உடலும் பெண்மைக் குணா­தி­சயங்­களும் கொண்­ட­வர்­க­ளாக இருக்­கவே விரும்­புவர். ஆனால், அமெ­ரிக்­காவின் கான்சாஸ் மாநில அழ­கு­ரா­ணி­யான தெரேஸா வெய்ல் வித்­தி­யா­ச­மா­ன­வ­ரா­கவும் வழக்­கத்­துக்கு மாறான பின்­ன­ணியைக் கொண்­ட­வ­ரா­கவும் விளங்­கு­கிறார். அண்­மையில் நடை­பெற்ற “மிஸ் யூனிவர்ஸ் அமெ­ரிக்கா” அழ­கு­ராணிப் போட்­டியில் நியூயோர்க் மாநி­லத்தைச் சேர்ந்த நீனா தவு­லுரி முத­லிடம் பெற்றார். அப்­போட்­டியில்  தெரேஸா வெய்ல் வெற்றி பெறத் தவ­றி­னாலும் அதிக கவ­னத்தை ஈர்த்­த­வ­ராக அவர் இருந்தார். சிறு­வ­யதில் ஏனைய […]

205811-1378874

பிகினி உடையில் சென்ற கர்ப்பிணி பெண்..!

பெலாரஸில் நடந்த “மிஸ் சுப்பர் நெஷனல்” அழகிப் போட்டியில் குரகாவோ தீவை சேர்ந்த அழகி வெசின்டே டெமிலினோஸ் கலந்து கொண்டார். அவர் பிகினி உடை அணிந்து வந்த போது தான் கர்ப்பமாக இருந்தமை வெளிச்சத்திற்கு வந்தது. அதாவது, அவரது வயிறு உப்பிக் காணப்பட்டதால், நடுவர்கள் கர்ப்பமாக இருக்கிறாரா என்பதற்கான சோதனைக்கு உத்தரவிட்டனர். சோதனையில் கர்ப்பமாக இருப்பது கண்டுபிடிக்கப்பட்டது. இது ஏற்கெனவே வெசின்டேவுக்கு தெரியுமாம். இதனையடுத்து போட்டியிலிருந்து நீக்கப்பட்டார், எனினும் சக போட்டியாளர்களை ஊக்குவிக்க போட்டி அமைப்பாளர்கள் அனுமதி […]

maind_of_pain_by_tomaszbiniek-d2zso0q

உன் மனதை … கிழித்துப்பார்க்க ஆசை …!

சிற்பங்களை வடிக்கும் சிற்பியே … உன் மனதை … கிழித்துப்பார்க்க ஆசை … பொன்முட்டையிடும் வாத்து கதைபோல் .. ஆகிவிடும் என் ஆசை ….!!! எத்தனை எத்தனை கற்பனைகள் … எத்தனை எத்தனை நலினங்கள் … அத்தனையும் – உன் . மனதில் வித்தையாய் வடிக்கிறாய் -சிற்பியே ….!!! நீ இல்லாத இடமேது …? கடவுளை கண்டேன் – உன் கைவண்ணத்தில் கடந்துசெல்லும் படியிலும்கண்டேன் உன் கைவண்ணத்தை …!!!. தூக்கி செல்லும் வாகனத்தில் கண்டேன் உன் கற்பனையை […]

article-2341208-1A521EDD000005DC-870_634x445

தனது மார்பக அறுவை சிகிச்சையை நேரடியாக படம்பிடிக்க அனுமதித்த நடிகை !!

பிரபல ஆபாசப்பட நடிகை மற்றும் ரியாலிட்டி ஸ்டார் Farrah Abraham இரண்டாவது முறையாக மார்பக அறுவை சிகிச்சை செய்துகொண்டுள்ளார். இம்முறை கொஞ்சம் புதுமையாக தனது மார்பக அறுவை சிகிச்சையை காணும் பாக்கியத்தை ரசிகர்களுக்கு வழங்கியுள்ளார். எந்தவொரு கவர்ச்சி நடிகையும் தனக்கு மார்பு அறுவை சிகிச்சை செய்யப்பட்டுள்ளது என்பதை வெளிப்படுத்த விரும்புவதில்லை அது இயற்கையானதாக காட்டிக்கொள்ளவே விரும்புவார் .. அவ்வகையில் Farrah கொஞ்சம் தைரியமானவர்தான்…..

16-1371368016-dhanush-son-600

தந்தையர் தினம் – கோலிவுட்டின் நட்சத்திர தந்தைகள் ஒரு பார்வை !!

தந்தையர் தினமான இன்று கோலிவுட்டின் நட்சத்திர தந்தைகள் பற்றி பார்ப்போம். உலகம் முழுவதும் இன்று தந்தையர் தினம் கொண்டாடப்பட்டு வருகிறது. ஒவ்வொரு குழந்தையின் முதல் குரு தந்தை தான். திரையுலகில் உள்ள நட்சத்திர தந்தைகள் என்ன தான் ஷூட்டிங் ஷூட்டிங் என்று சென்றாலும் தங்கள் குழந்தைகளுக்கு வேண்டிய நேரத்தில் அவர்களுடன் இருக்கிறார்கள். இந்த தந்தையர் தினத்தில் கோலிவுட்டின் சில நட்சத்திர தந்தைகளைப் பார்ப்போம். ரஜினிகாந்த் சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் பொறுப்புள்ள தந்தையாக தனது மகள்கள் ஐஸ்வர்யா மற்றும் […]

ringoflife_03[2]

சீன நகருக்கு நடுவே அமைக்கபட்டிருக்கும் பாரிய இரும்பு வளையம் !!

சீனாவின் Liaoning மாநிலத்தில் சுமார் 3,000 தொன்கள் வெள்ளை இரும்பின் மூலமாக பாரிய வளையமொன்று உருவாக்கப்பட்டுள்ளது. இது 12,000 LED விளக்குகளால் அலங்கரிக்கப்பட்டுள்ளதுடன் நிர்மாணப் பணிகளுக்காக $16மில்லியன் செலவிடப்பட்டுள்ளது. இந்த வளையம் மூலம் நகர் பல KM தொலைவில் இருந்தாலும் தனித்துவமாக காட்டப்படும் என்று வடிவமைப்பாளர்கள் தெரிவிக்கின்றனர்.

15-1371291754-z5

எப்படி இருக்கு பாஸ் இந்த பொருட்கள் !!

நாம் தினசரி நிறைய பொருட்களை பயன்படுத்துகிறோம் ஆனால் அவற்றிள் ஒரு கலைநயம் என்பது நிச்சயம் இருக்காது. இங்கு சில பொருட்கள் உள்ளன அவற்றை ஒரு முறை பாருங்கள் இவை வித்தியாசமான முறையில் தயாரிக்கப்பட்டது. எவ்வளவு வித்தியாசமாக அது உள்ளது என்று பாருங்கள். இதோ அந்த பொருட்கள்…..

1 /15

இலங்கைச் செய்திகள்

சினிமா

விஜய்யுடன் பழகுவது கடினம்... : ஷங்கர் !!

விஜய்யுடன் பழகுவது  கடினம்... : ஷங்கர் !!

பிரம்மாண்ட இயக்குனர் ஷங்கர் வெளியிட இருக்கும் படம் கப்பல். இப்படத்தின் இசை வெளியீட்டு விழாவில் விஜய், விக்ரம், ஏ.ஆர்.ரகுமான் ஆகியோர் கலந்து கொண்டனர்.

இதில் பேசிய ஷங்கர் ‘ நான் நண்பன் படம் ஆரம்பிப்பதற்கு 2 நாள் முன் விஜய்யை பார்த்தேன், அவரிடம் ...

அந்தரங்கம்

விவாகரத்து ஏற்பட முக்கிய காரணங்கள்..!

விவாகரத்து ஏற்பட முக்கிய காரணங்கள்..!

விவாகரத்து ஏற்பட முக்கிய காரணங்கள்..!திருமணம் ஆனவர்கள் கட்டாயம் படிக்க வேண்டிய தகவல் !! புகைப்பிடிப்பதால் எப்படி உடலை மெதுவாகவும், அமைதியாகவும் பாதிக்கிறதோ, அதேப் போல் திருமணத்திற்கு பின் ஒருசில குணங்களை வெளிக்கொணர்வதால், திருமண வாழ்வும் விவாகரத்தில் முடிகிறது. விவாகரத்து எளிதில் ஏற்பட ...