ரயிலில் பயணம் போன ‘நிர்வாண’ இளம் பெண்!

Oct 22, 2012 அன்று பிரசுரிக்கப்பட்டது.

ஆஸ்திரியாவில் அதிகாலையில் ரயில் பயணிகளை சூடேற்றும் வகையில் நிர்வாணமாக வலம் வந்த பெண் யார் என்ற ஆராய்ச்சிதான் அந்நாட்டு பத்திரிகைகளின் முக்கிய அசைன்மெண்ட்டாகிவிட்டது!

ஆஸ்திரியாவின் கார்டிங்கல் நாகி ப்ளார்ட் ஸ்டேஷன் அருகே அதிகாலை நேரத்தில் வெறும் ஷூ மட்டும் போட்டுக் கொண்டு பயணிகளுக்கு ஒரு இளம் பெண் நிர்வாண போஸ் கொடுக்க எல்லோரும் வாயை பிளந்தபடி பார்த்துக் கொண்டிருந்தனர்.

இன்னும் சிலரோ எல்லாவிதமான ஆங்கிளிலும் போட்டோ எடுக்கத் தொடங்கிவிட்டனர். இப்படி ‘ஜாலி’ போஸ் கொடுத்துவிட்டு எதுவுமே சொல்லாமலேயே அந்த பெண் போய்விட்டார்.

இப்படி நிர்வாண போஸ் கொடுத்த பெண் யார்? என்பதுதான் அந்த நாட்டு பத்திரிகையாளர்களின் பிரதான பணியாகிவிட்டது. உலகம் முழுவதும் அந்த நிர்வாண படம்தான் இப்போ ‘போகஸில் இருக்கிறது,

Related News

மட்டு மாவட்டத்தில் தற்கொலைச் சம்பவங்கள் அதிகரிப்பு

Goli1-300x130

மட்டக்களப்பு மாவட்டத்தில் உள்ள வாகரை, வானேரி, புணானை, குளத்துமடு, முறுத்தானை, மாவடிவேம்பு, சித்தாண்டி போன்ற இடங்களில் இவ்வாறான தற்கொலைச் சம்பவங்கள் பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளன. இதனால் அதிகமான கிருமிநாசினிகள் உட்கொண்டும் கழுத்தில் சுருக்கிட்டும் மேற்கொள்ளப்படுவதாக தெரியவருகிறது. மட்டக்களப்பு மாவட்டத்தில் தற்கொலை செய்வோர்களின் எண்ணிக்கை நாளாந்தம் அதிகரித்துக் கொண்டு செல்வதாக அண்மைக்கால ஆய்வுகள் தெரிவிக்கின்றன. மட்டக்களப்பு பொது வைத்தியசாலை, மட்டக்களப்பு பொலிஸ் அலுவலகம், வாழைச்சேனை ஆதார வைத்தியசாலை, வாழைச்சேனை பொலிஸ் நிலையம் ஆகிய இடங்களிலுள்ள வைத்திய அறிக்கைகள், பொலிஸாரின் பதிவுகளில் […]

சாதியின் பேரால் காதலை எதிர்ப்பதா?… ‘நீயா நானாவில்’ குமுறல்!

24-neeya-naana3-30

காதல்…. சரித்திர காலத்திலும், சங்க காலத்திலும் காதல்தான் பாடுபொருள்… சினிமாவிலும், நாடகங்களிலும், கதைகளிலும் காதல் இன்றி இல்லை. காதல் மட்டும் இல்லை என்றால் மனிதர்களின் வாழ்வே சூன்யமாகிவிடும். காதலுக்கு ஏழை, பணக்காரன் என்ற பாகுபாடு கிடையாது. அதுபோலத்தான் சாதி பார்த்து வருவதில்லை காதல். அந்த காதல்தான் இன்றைக்கு சாதி மாறி காதலித்த குற்றத்திற்காக மூன்று கிராமங்களை எரித்து சாம்பலாக்கியிருக்கிறது. இந்த காதல்தான் ஞாயிறு இரவு விஜய் டிவியின் விவாதப் பொருளாகவும் அமைந்திருந்தது. காதல் திருமணங்களை எதிர்ப்பவர்கள் ஒருபுறமும், […]

காமெடி நடிகர் சங்கர் – மோனிகா நந்தினி திருமணம் !

monika-nandhini-300

வடிவேலு, விவேக் உள்ளிட்ட முன்னணி காமெடியன்களுடன் இணைந்து நகைச்சுவை வேடங்களில் நடித்து வரும் இளம் கலைஞர் சங்கர் – மோனிகா நந்தினி திருமணம் மதுரை திருமங்கலத்தில் நடந்தது. ஜூன் 10-ம் தேதி நடந்த இந்த திருமணத்துக்கு வடிவேலு, விவேக், கஞ்சா கருப்பு, பெரிய கருப்புத் தேவர், சிங்கமுத்து, போன்டா மணி, இயக்குநர் ராசு மதுரவன் உள்ளிட்ட நகைச்சுவை நடிகர்கள் நேரில் வந்து பரிசு கொடுத்து வாழ்த்தினர். மதுரையைச் சேர்ந்தவர் சங்கர். கருப்பசாமி குத்தகைதாரர், அம்பாசமுத்திரம் அம்பானி, முரட்டுக்காளை […]

பிராவில் ஒயினை நிரப்புங்க… ஒய்யாரமா நடை போடுங்க…!

bra-6-600

மார்பழகை பெரிதாக்கிக் காட்டவும், க்ளீவேஜை எடுப்பாக தெரிய வைக்கவும் பெண்களுக்காக ஒரு விசேஷ பிரா வந்துள்ளது. இந்த பிராவின் கப் பகுதியில் ஒயின் நிரப்பப்பட்டிருக்கிறதாம். இதை அணியும்போது க்ளீவேஜ் எடுப்பாக தெரியுமாம். இந்த ஒயினை தேவைப்பட்டால் எடுத்துக் குடிக்கவும் முடியுமாம். ஒயின்மட்டும் என்றில்லை, தங்களுக்குப் பிடித்த வேறு திரவங்களையும் கூட இதில் நிரப்பி வைத்துக் கொள்ள முடியுமாம். இந்த பிராவை அமெரிக்காவைச் சேர்ந்த ப்ரூக்ஸ் லாம்பேர்ட் நிறுவனம் தயாரித்துள்ளது. தற்போது இங்கிலாந்தில் இந்த பிரா விற்பனைக்கு வந்துள்ளது. […]

வெட்டு வைத்த பிராவை புட்டுப் புட்டு வைக்கும் மொடலின் ஆடையமைப்பு !

saba01

29 வயதான முன்னாள் பாடகியும் இந்நாள் மொடல் அழகியுமான Nicki Minaj எந்த நிகழ்வுக்கு போனாலும் உட்பொருளைத் திறந்து மெய்ப்பொருளை காட்டாமல் வந்ததில்லையாம். அன்றும் அப்படித்தான் Channel 4 இல் நடைபெறும் தொலைக்காட்சி நிகழ்வோன்றிற்கு அழைக்கபட்டிருந்த Nicki Minaj முன்பக்கத்தை ஒப்பன் பண்ணிவிட்டு எதுவுமே தெரியாதது போல அமர்ந்திருந்தார் .. அடுத்து நடப்பதை அறிய ஆவலா ? வீடியோவை ஒருமுறை நோண்டிப் பார்க்கலாமே …

அமெரிக்காவில் விந்துதானம் செய்தவர் மீது ஜீவனாம்ச வழக்கு போட்ட ஓரினச்சேர்க்கையாளர் தம்பதி !!

144

அமெரிக்காவின் மிசோரி மாநிலத்தில் உள்ள கன்சாஸ் சிட்டியில் வாழும், பெண் ஓரினச்சேர்க்கையாளர் ஜோடிக்கு நீண்ட நாட்களாக நீங்காத பெருங்குறை ஒன்று நீடித்து வந்தது. வேறென்ன குறை? ‘குழலினிது யாழினிது என்பர் தம்மக்கள் மழலைச் சொல் கேளாதார்’ என்ற குறைதான் அது. இந்த குறையை தீர்த்துக் கொள்ள ஒரு ஆணின் விந்தினை தானமாகப் பெற்று, செயற்கை முறை கருதரிப்புக்கு ஏற்பாடு செய்ய அந்த ‘லெஸ்பியன்’ தம்பதியர் தீர்மானித்தனர். இவர்களுக்கு விந்துதானம் செய்ய வில்லியம் மரோட்டா (46) என்பவர் முன்வந்தார். […]

ஒரு ஆபாச ஸ்டாரின் கடற்கரை போஸ் !!

Farrah03

21 வயதில் தாய்மை அடைந்த Farrah Abraham அண்மையில் கடற்கரையில் நின்று சில போஸ்களை வழங்கியிருந்தார். ஒரு தாயாக இருந்தாலும் Farrah பேமஸான ஆபாச ஸ்டார்களில் ஒருவர் !! பல சர்ச்சைகளை சுமந்து வரும் இம்மொடலின் சில காட்சிகள் இதோ ..

வௌ்ளவத்தையில் “மசாஜ்” நிலையம் சுற்றிவளைப்பு; 4 பெண்கள் கைது

msasss-300x130

வெள்ளவத்தை ஹெவ்லொக் வீதியிலுள்ள விபசார விடுதியொன்றை சுற்றிவளைத்த பொலிஸார் அங்கிருந்த 4 பெண்களை கைது செய்துள்ளனர். ஆயுர் வேத உடல் சிகிச்சை நிலையம் என்ற பெயரில் இந்த விபசார விடுதி நடத்தப்பட்டுள்ளதாக பொலிஸார் தெரிவித்தனர். 25 தொடக்கம் 35 வயதான நான்கு பெண்களே கைது செய்யப்பட்டுள்ளதுடன் அவர்கள் இன்று புதுக்கடை நீதவான் முன்னிலையில் ஆஜர்படுத்தப்படவுள்ளனர்.

உலகின் கொடூரமான இரத்தம் உருஞ்சும் பூச்சியினங்கள் !

poochi02

உணவுச்சங்கிலியில் இறுதியில் இருக்கும் உயிரினங்கள் தான் பொதுவாக கொடூரமாக காணப்படும், அவற்றில் பூச்சியினங்கள் முதலிடத்தில் காணப்படும், ஆனால் மனிதனை கொல்லுமளவு விஷம் கொண்ட பூசியினங்களும் இருக்கத்தான் செய்கின்றன. இங்கு காணப்படும் படங்கள் இரத்தம் உருஞ்சும் உயிரினங்களை அடிப்படையாகக்கொண்டது, இவற்றில் சிலந்தி அட்டை போன்ற பல உயிரினங்கள் வகைப்படுத்தப்பட்டுள்ளன.

நயன்தாராவுடனான உறவு முடிந்து போன விஷயம் – பிரபுதேவா !!

1414

நடிகர் பிரபுதேவா செய்தி நிறுவனம் ஒன்றுக்கு அளித்துள்ள பேட்டி வருமாறு:- கேள்வி:- இந்தி பட உலகின் பிரபல நட்சத்திரங்கள் அனைவரும் உங்கள் டைரக்ஷனில் நடிக்க ஆசைப்படுவதை பெருமையாக கருதுகிறீர்களா? பதில்:- அது ஏன் என்று எனக்கே ஆச்சரியமாக இருக்கிறது. இந்தி பட உலகுக்கு முன்பே வர ஆசைப்பட்டேன். சரியான நேரத்தில் என் ஆசை நிறைவேறி இருக்கிறது. நான், பெரிய டைரக்டர் அல்ல. என்னை விட பெரிய டைரக்டர்கள், சாதித்தவர்கள் நிறைய பேர் இந்தி பட உலகில் இருக்கிறார்கள். […]

Newsletter Subscription

சிறப்புச் செய்திகள்

admk-001

‘அம்மா’ வின் வரவை ஆவலுடன் எதிர்நோக்கும் தமிழகம் : அதிமுகவினர் உற்சாகம் !

இன்று உச்சநீதிமன்றத்தில் விசாரணைக்கு வந்த முன்னாள் தமிழக முதல்வர் ஜெயலலிதாவின் பிணை மனுவை ஏற்று உச்ச நீதிமன்ற தலைமை நீதிபதி அமர்வு அவருக்கு பிணை வழங்கி உத்தரவிட்டுள்ளது. நீதிமன்ற தீர்ப்பு வெளியானத்திலிருந்து அதிமுகவினர் பட்டாசு வெடித்தும் இனிப்பு வழங்கியும் உற்சாகமாக இதனைக் கொண்டாடி வருகின்றனர். உச்ச நீதிமன்ற உத்தரவின்படி ஜெயலலிதாவுக்கு டிசம்பர் 18 ஆம் திகதி வரை இடைக்கால பிணை வழங்கப்படுகிறது. ஆறு வாரத்துக்குள் கர்நாடக உயர் நீதிமன்றத்தில் ஜெயலலிதா தரப்பில் இருந்து சொத்துக் குவிப்பு வழக்கு […]

12_pilot-(Read-Only)

மலேசிய விமானி வீட்டில் இலங்கை , இந்தியா உட்பட 5 நாடுகளின் ஓடுதளங்களின் மென்பொருள்

காணாமல் போன மலேசிய விமானத்தை இயக்கிய தலைமை விமானி சஹாரி அஹமட் ஷாவின் வீட்டில் நடத்தப்பட்ட சோதனையில் புதிய திருப்பமாக, இலங்கை உட்பட முக்கிய விமான நிலையங்களின் ஓடுதள மென்பொருள்கள் உள்ளமை கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளது. மலேசியப் பொலிஸார் நடத்திய சோதனையில், இலங்கை, மாலைதீவு ஆகிய நாடுகளின் ஓடு தளங்கள், இந்திய விமான நிலையங்கள் மூன்றின் ஓடுதளங்கள் ஆகியவற்றை இயக்குவதற்கான மென்பொருள்கள் தனித்தனியாக இருந்தமை தெரியவந்துள்ளது. அமெரிக்க இராணுவத் தளமான டீகோ கார்சியாவின் விமான ஓடதளத்தின் மென்பொருளும் இங்கு காணப்பட்டுள்ளது. […]

va

காதலர் தினத்தை கொண்டாடவிருக்கும் காதலர்களே இது உங்களுக்காக….!

காதலர் தினத்தைப் பற்றிய சுவாரஸ்யமான உண்மைகள்! நம்முடைய குளிர் கால விடுமுறை ஏற்கனவே முடிந்து விட்டது. எனவே அடுத்த தேசிய விடுமுறை, காதலர் தினம் தான். அதனால், காதலர் தினத்தைப் பற்றிய வேடிக்கையான சில உண்மைகளைப் பற்றி இங்கு பார்ப்போம். பொதுவாக காதலர் தினம், தம்பதியர்கள் அவர்களுக்குள் உள்ள காதலை கொண்டாடும் விதமாக அமைந்து உள்ளது. நாம் இந்த விடுமுறை தினத்தை, குடும்பத்தினர் மற்றும் நண்பர்கள் என அனைவருடனும், அவர்களிடம் நமக்கு எந்த அளவிற்கு அன்பு உள்ளது […]

images

இங்கிலாந்தில் ‘அபூர்வ’ப் பிரசவம்..!

லண்டன்: இங்கிலாந்தில் ஒரே கருமுட்டையில் உருவான ஒரே உருவத்திலான 3 பெண் குழந்தைகள் ஆரோக்கியமாகப் பிறந்த அபூர்வ பிரசவம் ஒரு பெண்ணுக்கு நிகழ்ந்துள்ளது. இங்கிலாந்தின் சவுத் வேல்ஸ்சில் பான்டிபூல் பகுதியை சேர்ந்த கர்ப்பிணிப் பெண் கில்பெர்ட். கர்ப்பத்தை உறுதி செய்வதற்காக மருத்துவமனைக்குச் சென்றவருக்கு, சோதனையில் ஒரே கருமுட்டையில் ஒரே மாதிரியான 3 குழந்தைகள் கர்ப்பப் பையில் உருவாகி இருந்தது கண்டுபிடிக்கப் பட்டது. இதுபோன்று ஒரே கருமுட்டையில் ஒரே மாதிரியான 3 குழந்தைகள் உருவாவது ஆபூர்வமான மருத்துவ விந்தை […]

Nayanthara-nayanthara-29029290-590-839

மூன்றாவது காதலும் தோல்வி..!

சிம்பு, பிரபுதேவா ஆகிய இருவரையும் வெறித்தனமாக காதலித்த நயன் தாரா, பின்னர் காதல் தோல்வி அடைந்தபின், மிகவும் கலங்கினார். அவர் மீண்டும் சகஜ நிலைக்கு வர பல மாதங்கள் ஆகியது. தற்போது மீண்டும் மூன்றாவது முறையாக காதலில் தோல்வி அடைந்துள்ளதால் இனி என் வாழ்வில் காதலே இல்லை. நான் விரைவில் கன்னியாஸ்திரியாக மாறப்போகிறேன் என தனக்கு நெருங்கிய தோழிகளிடம் கூறியுள்ளார். இதனால் தென்னிந்திய படவுலகம் அதிர்ச்சியில் ஆழ்ந்துள்ளது. மன இறுக்கம், முகத்தில் சுருக்கம். மீண்டும் அதே கலக்கம்.நயன்தாராவை […]

6c69ad78-23d0-48eb-84c6-5371a7b14d2a_S_secvpf.gif

அமெரிக்கா: திருடனை பிடிக்கச் சென்ற இடத்தில் பெண்ணுக்கு பிரசவம் பார்த்த போலீஸ்காரர்

அவசர அழைப்பையடுத்து உருவிய துப்பாக்கியுடன் திருடனை பிடிக்கச் சென்ற போலீஸ்காரர், உள்ளே இடுப்பு வலியால் துடித்துக்கொண்டிருந்த கர்ப்பிணிக்கு பிரசவம் பார்த்த சுவாரஸ்ய சம்பவம் அமெரிக்காவின் டெக்சாஸ் நகரில் நடந்துள்ளது. டெக்சாஸ் நகரில் உள்ள கரோல்டன் பகுதி வழியாக சென்ற போலீஸ் ரோந்து காருக்கு ஒரு அவசர அழைப்பு வந்தது. மறுமுனையில் பேசிய சிறுவன் ஒரு விலாசத்தை குறிப்பிட்டு மேற்கண்ட விலாசத்தில் ‘எமர்ஜன்ஸி’. உடனடியாக உதவி தேவை என்று கூறினான். ஏதோ திருட்டு சம்பவம் நடந்திருக்க வேண்டும் என […]

haripriya-580x388

அரை நிர்வாண காட்சியில் ஹரிப்ரியா!

தமிழில் கனகவேல் காக்க, முரண் உள்ளிட்ட சில படங்களில் நடித்தவர் ஹரிப்பிரியா. கன்னடத்து நடிகையான இவர் அட்டகத்தி ரஞ்சித்துடன் ஒரு படத்தில் நடித்துக் கொண்டிருக் கிறார். இந்த நிலையில், தெலுங்கில் ஹரிப்ரியா நடித்த அப்பய் கிளாஸ் அம்மாயி மாஸ் என்ற படம் சூப்பர் ஹிட்டாகியுள்ளதாம். அதனால் நீண்ட நாளைக்குப்பிறகு தான் நடித்த ஒரு படம் ஓடியதால் உற்சாகத்தை கொண்டாடி வரும் ஹரிப்ரியா, தனது தென்னிந்திய அபிமான ஹீரோக்கள் பலரையும் அழைத்து அப்படத்தை ஷோ போட்டுக்காட்டினாராம். அதைப்பார்த்த அவர்கள், […]

120809_bad_girls_nup_135929_2078

காதலிக்காமல் இருக்கும் பெண்களுக்கு கிடைக்கும் நன்மைகள்!

காதல் செய்துவிட்டு, ஏன் செய்தோம் என்று பலர் வருத்தப்படுவதுண்டு. ஏனெனில் காதலில் விழுந்துவிட்டால், ஒருசிலவற்றை பின்பற்ற வேண்டிய அவசியம் மற்றும் கட்டாயம் இருக்கும். ஆகவே பலரும் காதல் செய்ய யோசிப்பார்கள். குறிப்பாக பெண்கள் நிறையவே யோசிப்பார்கள். மேலும் காதல் செய்துவிட்டு, காதல் செய்யாமல் இருப்பவர்களைப் பார்த்தால், சிலருக்கு பொறாமையாக இருக்கும். ஏனெனில் காதலில் விழாமல் இருந்தால், ராஜா/ராணி போல் இருக்கலாம். வாழ்க்கையை சந்தோஷமாக விருப்பத்திற்கேற்றவாறு வாழலாம். அதுவே காதலில் விழுந்துவிட்டால்,சுதந்திரமாக எதையும் செய்ய முடியாது. எதைச் செய்வதாக இருந்தாலும், காதலன்/காதலியிடம் அனுமதி பெற வேண்டியிருக்கும். எனவே திருமணம் செய்வதற்கு […]

2273_newsthumb_thum-300x225

இராணுவத்தில் பணியாற்றும் அதிரடி அழகுராணி (PHOTOS)

அழ­கு­ராணிப் போட்­டி­களில் பங்­கு­பற்­று­பவர்கள் பொது­வாக “50 கே.ஜி. தாஜ்­மஹால்” பாணியில் மென்­மை­யான உடலும் பெண்மைக் குணா­தி­சயங்­களும் கொண்­ட­வர்­க­ளாக இருக்­கவே விரும்­புவர். ஆனால், அமெ­ரிக்­காவின் கான்சாஸ் மாநில அழ­கு­ரா­ணி­யான தெரேஸா வெய்ல் வித்­தி­யா­ச­மா­ன­வ­ரா­கவும் வழக்­கத்­துக்கு மாறான பின்­ன­ணியைக் கொண்­ட­வ­ரா­கவும் விளங்­கு­கிறார். அண்­மையில் நடை­பெற்ற “மிஸ் யூனிவர்ஸ் அமெ­ரிக்கா” அழ­கு­ராணிப் போட்­டியில் நியூயோர்க் மாநி­லத்தைச் சேர்ந்த நீனா தவு­லுரி முத­லிடம் பெற்றார். அப்­போட்­டியில்  தெரேஸா வெய்ல் வெற்றி பெறத் தவ­றி­னாலும் அதிக கவ­னத்தை ஈர்த்­த­வ­ராக அவர் இருந்தார். சிறு­வ­யதில் ஏனைய […]

205811-1378874

பிகினி உடையில் சென்ற கர்ப்பிணி பெண்..!

பெலாரஸில் நடந்த “மிஸ் சுப்பர் நெஷனல்” அழகிப் போட்டியில் குரகாவோ தீவை சேர்ந்த அழகி வெசின்டே டெமிலினோஸ் கலந்து கொண்டார். அவர் பிகினி உடை அணிந்து வந்த போது தான் கர்ப்பமாக இருந்தமை வெளிச்சத்திற்கு வந்தது. அதாவது, அவரது வயிறு உப்பிக் காணப்பட்டதால், நடுவர்கள் கர்ப்பமாக இருக்கிறாரா என்பதற்கான சோதனைக்கு உத்தரவிட்டனர். சோதனையில் கர்ப்பமாக இருப்பது கண்டுபிடிக்கப்பட்டது. இது ஏற்கெனவே வெசின்டேவுக்கு தெரியுமாம். இதனையடுத்து போட்டியிலிருந்து நீக்கப்பட்டார், எனினும் சக போட்டியாளர்களை ஊக்குவிக்க போட்டி அமைப்பாளர்கள் அனுமதி […]

maind_of_pain_by_tomaszbiniek-d2zso0q

உன் மனதை … கிழித்துப்பார்க்க ஆசை …!

சிற்பங்களை வடிக்கும் சிற்பியே … உன் மனதை … கிழித்துப்பார்க்க ஆசை … பொன்முட்டையிடும் வாத்து கதைபோல் .. ஆகிவிடும் என் ஆசை ….!!! எத்தனை எத்தனை கற்பனைகள் … எத்தனை எத்தனை நலினங்கள் … அத்தனையும் – உன் . மனதில் வித்தையாய் வடிக்கிறாய் -சிற்பியே ….!!! நீ இல்லாத இடமேது …? கடவுளை கண்டேன் – உன் கைவண்ணத்தில் கடந்துசெல்லும் படியிலும்கண்டேன் உன் கைவண்ணத்தை …!!!. தூக்கி செல்லும் வாகனத்தில் கண்டேன் உன் கற்பனையை […]

article-2341208-1A521EDD000005DC-870_634x445

தனது மார்பக அறுவை சிகிச்சையை நேரடியாக படம்பிடிக்க அனுமதித்த நடிகை !!

பிரபல ஆபாசப்பட நடிகை மற்றும் ரியாலிட்டி ஸ்டார் Farrah Abraham இரண்டாவது முறையாக மார்பக அறுவை சிகிச்சை செய்துகொண்டுள்ளார். இம்முறை கொஞ்சம் புதுமையாக தனது மார்பக அறுவை சிகிச்சையை காணும் பாக்கியத்தை ரசிகர்களுக்கு வழங்கியுள்ளார். எந்தவொரு கவர்ச்சி நடிகையும் தனக்கு மார்பு அறுவை சிகிச்சை செய்யப்பட்டுள்ளது என்பதை வெளிப்படுத்த விரும்புவதில்லை அது இயற்கையானதாக காட்டிக்கொள்ளவே விரும்புவார் .. அவ்வகையில் Farrah கொஞ்சம் தைரியமானவர்தான்…..

16-1371368016-dhanush-son-600

தந்தையர் தினம் – கோலிவுட்டின் நட்சத்திர தந்தைகள் ஒரு பார்வை !!

தந்தையர் தினமான இன்று கோலிவுட்டின் நட்சத்திர தந்தைகள் பற்றி பார்ப்போம். உலகம் முழுவதும் இன்று தந்தையர் தினம் கொண்டாடப்பட்டு வருகிறது. ஒவ்வொரு குழந்தையின் முதல் குரு தந்தை தான். திரையுலகில் உள்ள நட்சத்திர தந்தைகள் என்ன தான் ஷூட்டிங் ஷூட்டிங் என்று சென்றாலும் தங்கள் குழந்தைகளுக்கு வேண்டிய நேரத்தில் அவர்களுடன் இருக்கிறார்கள். இந்த தந்தையர் தினத்தில் கோலிவுட்டின் சில நட்சத்திர தந்தைகளைப் பார்ப்போம். ரஜினிகாந்த் சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் பொறுப்புள்ள தந்தையாக தனது மகள்கள் ஐஸ்வர்யா மற்றும் […]

ringoflife_03[2]

சீன நகருக்கு நடுவே அமைக்கபட்டிருக்கும் பாரிய இரும்பு வளையம் !!

சீனாவின் Liaoning மாநிலத்தில் சுமார் 3,000 தொன்கள் வெள்ளை இரும்பின் மூலமாக பாரிய வளையமொன்று உருவாக்கப்பட்டுள்ளது. இது 12,000 LED விளக்குகளால் அலங்கரிக்கப்பட்டுள்ளதுடன் நிர்மாணப் பணிகளுக்காக $16மில்லியன் செலவிடப்பட்டுள்ளது. இந்த வளையம் மூலம் நகர் பல KM தொலைவில் இருந்தாலும் தனித்துவமாக காட்டப்படும் என்று வடிவமைப்பாளர்கள் தெரிவிக்கின்றனர்.

15-1371291754-z5

எப்படி இருக்கு பாஸ் இந்த பொருட்கள் !!

நாம் தினசரி நிறைய பொருட்களை பயன்படுத்துகிறோம் ஆனால் அவற்றிள் ஒரு கலைநயம் என்பது நிச்சயம் இருக்காது. இங்கு சில பொருட்கள் உள்ளன அவற்றை ஒரு முறை பாருங்கள் இவை வித்தியாசமான முறையில் தயாரிக்கப்பட்டது. எவ்வளவு வித்தியாசமாக அது உள்ளது என்று பாருங்கள். இதோ அந்த பொருட்கள்…..

1 /15

இலங்கைச் செய்திகள்

சினிமா

குடும்ப குத்துவிளக்கு போட்டு கவர்ச்சி குத்தாட்டம்

குடும்ப குத்துவிளக்கு போட்டு கவர்ச்சி குத்தாட்டம்

மேகா படத்தில் கதாநாயகியாக நடித்தவர் சிருஷ்டி டாங்கே. இந்தப் படத்தில் குடும்பக் குத்து விளக்காக கவர்ச்சி காட்டாமல் நடித்திருப்பார். மேகா இடம்பெற்ற புத்தம் புது காலை பொன்னிற வேளை; பாடலில் அவ்வளவு அழகாக இருப்பார் சிருஷ்டி. இந்தப் படத்தை பார்த்தவர்களால் அவ்வளவு ...

அந்தரங்கம்

விவாகரத்து ஏற்பட முக்கிய காரணங்கள்..!

விவாகரத்து ஏற்பட முக்கிய காரணங்கள்..!

விவாகரத்து ஏற்பட முக்கிய காரணங்கள்..!திருமணம் ஆனவர்கள் கட்டாயம் படிக்க வேண்டிய தகவல் !! புகைப்பிடிப்பதால் எப்படி உடலை மெதுவாகவும், அமைதியாகவும் பாதிக்கிறதோ, அதேப் போல் திருமணத்திற்கு பின் ஒருசில குணங்களை வெளிக்கொணர்வதால், திருமண வாழ்வும் விவாகரத்தில் முடிகிறது. விவாகரத்து எளிதில் ஏற்பட ...