ரயிலில் பயணம் போன ‘நிர்வாண’ இளம் பெண்!

Oct 22, 2012 அன்று பிரசுரிக்கப்பட்டது.

ஆஸ்திரியாவில் அதிகாலையில் ரயில் பயணிகளை சூடேற்றும் வகையில் நிர்வாணமாக வலம் வந்த பெண் யார் என்ற ஆராய்ச்சிதான் அந்நாட்டு பத்திரிகைகளின் முக்கிய அசைன்மெண்ட்டாகிவிட்டது!

ஆஸ்திரியாவின் கார்டிங்கல் நாகி ப்ளார்ட் ஸ்டேஷன் அருகே அதிகாலை நேரத்தில் வெறும் ஷூ மட்டும் போட்டுக் கொண்டு பயணிகளுக்கு ஒரு இளம் பெண் நிர்வாண போஸ் கொடுக்க எல்லோரும் வாயை பிளந்தபடி பார்த்துக் கொண்டிருந்தனர்.

இன்னும் சிலரோ எல்லாவிதமான ஆங்கிளிலும் போட்டோ எடுக்கத் தொடங்கிவிட்டனர். இப்படி ‘ஜாலி’ போஸ் கொடுத்துவிட்டு எதுவுமே சொல்லாமலேயே அந்த பெண் போய்விட்டார்.

இப்படி நிர்வாண போஸ் கொடுத்த பெண் யார்? என்பதுதான் அந்த நாட்டு பத்திரிகையாளர்களின் பிரதான பணியாகிவிட்டது. உலகம் முழுவதும் அந்த நிர்வாண படம்தான் இப்போ ‘போகஸில் இருக்கிறது,

Related News

கிறீஸ் மனிதன் போய் தற்போது ஒயில் மனிதன் கொண்டுவரப்பட்டுள்ளான் !

ACTC_presidents_house_attacked-500x250

‘தற்போது இலங்கைத் தீவில் கழிவொயில் யுத்தம் ஒன்று நடைபெற்றுக் கொண்டிருக்கின்றது. கிறீஸ் மனிதன் போய் தற்போது ஒயில் மனிதன் கொண்டுவரப்பட்டுள்ளான். எல்லாவற்றையும் பரீட்சிக்கின்ற இடமாக யாழ்ப்பாணம் பயன்படுத்தப்படுகின்றது. இது தமிழ் மக்களுக்கு புதிய விடயம் அல்ல. 1986ஆம் ஆண்டு காலப்பகுதியில் தமிழ் மக்களின் பிரதேசங்களில் விமானங்கள் மூலம் மனித மலங்களும் இதற்கு பிற்பட்ட காலப்பகுதிகளில் விசுங்கான் ஒடுகளும் வீசப்பட்டன. இவ்வாறன செயற்பாடுகளை எங்களால் ஏற்றுக்கொள்ள முடியாது. எவ்வாறான இடர்கள் வந்தாலும் தமிழ் மக்கள் சோர்ந்து போகக்கூடாது. விடுதலைக்காக […]

பொதுநலவாய நாடுகள் அமர்வுக்கு முன்னதாக தமிழ் பிரதிநிதிகளை சந்தித்த கமரூன்

image_update_27aab6a351260897_1383844052_9j-4aaqsk

பொதுநலவாய நாடுகள் தலைவர்கள் அமர்வுகளில் பங்கேற்பதற்காக, பிரித்தானிய பிரதமர் டேவிட் கமரூன் தமிழ்ப் பிரதிநிதிகளை சந்தித்தார் என தெரிவிக்கப்படுகிறது. கடந்த நவம்பர் மாதம் இலங்கையில் நடைபெற்ற பொதுநலவாய நாடுகள் தலைவர்கள் அமர்வுகளில் பிரித்தானிய பிரதமர் டேவிட் கமரூன் மற்றும் அந்நாட்டின் முடிக்குரிய இளவரசர் சார்ள்ஸ் ஆகீயோர் பங்கேற்றிருந்தனர். பிரித்தானிய தமிழர் பேரவை உள்ளிட்ட தமிழ்;ப் பிரதிநிதிகளை டேவிட் கமரூன் சந்தித்தார் எனத் தெரிவிக்கப்படுகிறது. கடந்த ஆண்டு நவம்பர் மாதம் 7ம் திகதி, க்ளோபல் தமிழ் போராம், பிரித்தானிய […]

ரஷ்யாவில் உலகின் மிக நீளமான பாலம்: சீனாவின் சாதனை முறியடிப்பு

longest_bridge_005

ரஷ்யாவில் உலகின் மிக நீளமான பாலம் கட்டப்பட்டுள்ளது. இதன் நீளம் 1,104 மீற்றர் ஆகும், அதாவது 3622 அடி நீளம் கொண்டது. இந்த பாலம் விலாடி வோஸ்டாக் நகரையும், ருஸ்கி தீவையும் இணைக்கும் வகையில் கட்டப்பட்டுள்ளது. இந்த பாலம் ரூ. 1 லட்சத்து 10 ஆயிரம் கோடி செலவில் கேபிள்கள்(கம்பி வடம்) மூலம் கட்டப்பட்டுள்ளது. ருஸ்கி தீவில் வருகிற செப்டம்பர் மாதம் ஆசிய- பசிபிக் பொருளாதாரம் ஒத்துழைப்பு மாநாடு நடைபெற உள்ளது. இதனைத் தொடர்ந்து இந்த பாலம் […]

இலங்கை அகதிகளுடன் கிரிஸ்துமஸ் தீவில் சிறிய படகு மீட்பு

australian-flag-640

ஆஸ்திரேலியாவின் கிரிஸ்துமஸ் தீவை வந்தடைந்துள்ள மற்றுமொரு சிறிய அகதிகள் படகில் இலங்கையர்கள் இருப்பதாக தகவல்கள் வெளியாகியுள்ளன. சுமார் 39 பேர் கொண்ட குறித்த சிறிய படகு இன்று கிரிஸ்துமஸ் தீவை வந்தடைந்துள்ளது. படலில் பெரும்பாலனவர்கள் ஆண்களாக உள்ளனர். இந்த புகலிட கோரிக்கையாளர்களை தரையிறக்கி கிரிஸ்மஸ்து தீவுகளில் உள்ள தடுப்பு முகாமுக்கு அழைத்து செல்வதற்கு கடற்படையினர் தயாராகி வருவதாக தெரிவிக்கப்படுகிறது. கடந்த மூன்று நாட்களில் கிரிஸ்துமஸ் தீவுக்கு வந்த நான்காவது அகதிகள் கப்பல் இதுவென தெரிவிக்கப்படுகிறது. நேற்று முன் […]

Batman கதாபாத்திரத்தின் மோட்டார் சைக்கிளை தெருவில் ஓட்டிச்சென்ற நபர்!

batman001

Batman கதாப்பாத்திரத்தில் வந்தது போலவே ஒருவர் வீதியில் மோட்டார் சைக்கிளை ஓட்டிச் சென்றமை பலரையும் வியப்பில் ஆழ்த்தியிருக்கிறது. இதில் பொருத்தப்பட்டிருக்கும் துப்பாக்கிகள் போலியானதாக இருக்கலாம், ஆனாலும் மோட்டார் சைக்கிளின் அமைப்பு அச்சு அசலாக வாகனத்தை ஒத்திருக்கிறது. Youtubeல் பிரசுரிக்கப்பட்ட இந்த காணொளியை இதுவரை 370,000 பேர் பார்வையிட்டு வியந்துள்ளனர்.

மலேசிய விமானி வீட்டில் இலங்கை , இந்தியா உட்பட 5 நாடுகளின் ஓடுதளங்களின் மென்பொருள்

12_pilot-(Read-Only)

காணாமல் போன மலேசிய விமானத்தை இயக்கிய தலைமை விமானி சஹாரி அஹமட் ஷாவின் வீட்டில் நடத்தப்பட்ட சோதனையில் புதிய திருப்பமாக, இலங்கை உட்பட முக்கிய விமான நிலையங்களின் ஓடுதள மென்பொருள்கள் உள்ளமை கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளது. மலேசியப் பொலிஸார் நடத்திய சோதனையில், இலங்கை, மாலைதீவு ஆகிய நாடுகளின் ஓடு தளங்கள், இந்திய விமான நிலையங்கள் மூன்றின் ஓடுதளங்கள் ஆகியவற்றை இயக்குவதற்கான மென்பொருள்கள் தனித்தனியாக இருந்தமை தெரியவந்துள்ளது. அமெரிக்க இராணுவத் தளமான டீகோ கார்சியாவின் விமான ஓடதளத்தின் மென்பொருளும் இங்கு காணப்பட்டுள்ளது. […]

அவுஸ்ரேலியா ஒப்படைத்த தமிழர்கள் மீது இலங்கையில் சித்திரவதை!

Auistaleja-Sl-600x400

அவுஸ்ரேலிய அரசினால் இலங்கையிடம் ஒப்படைக்கப்பட்ட தமிழ் அகதிகள் மிக மோசமாகச் சித்திரவதை செய்யப்பட்ட சம்பவத்தை ‘ தி கார்டியன்’ நாளிதழ் அம்பலப்படுத்தியுள்ளது. கடந்த மாதம் மட்டக்களப்பு கடற்பரப்பில் வைத்து இலங்கை அதிகாரிகளிடம் ஒப்படைக்கப்பட்ட தமிழர்களே இவ்வாறு சித்திரவதை செய்யப்பட்டுள்ளனர். இதுதொடர்பாக, ‘ தி கார்டியன்’ நாளிதழ் மேலும் தெரிவித்துள்ளதாவது. அவுஸ்ரேலிய அரசினால் இலங்கையிடம் ஒப்படைக்கப்பட்ட அகதிகளில் தமிழர்கள் 4 பேரும் தனியாக பிரிக்கப்பட்டனர். நெல்சன் என அழைக்கப்படும் தமிழரின் முகத்தின் மீது அதிகாரி ஒருவர் தாக்கியதில் அந்த […]

சுவிஸில் தீ விபத்தில் இலங்கையை சேர்ந்தவர் பலி?

swiss11 (2)

சுவிஸில் நிலையம் ஒன்றில் தீவிபத்து ஏற்பட்டதால் அங்கிருந்த நபர் உடல்கருகி பரிதாபமாக உயிரிழந்தார். சுவிசின் லவுசான் (Swiss Lausanne) மாகாண புறநகர் பகுதி ரெனா (Renens) எனும் இடத்தில் பொருட்களை சேமித்து வைக்கும் நிலையம் ஒன்று உள்ளது. இங்கு நேற்று முன்தினம் எதிர்பாரதவிதமாக தீவிபத்து எற்பட்டதில், அருகிலிருந்தோர் தீயணைப்பு படையினருக்கு தகவலளித்தனர். இதனையடுத்து சம்பவ இடத்திற்கு 5 தீயணைப்பு வண்டிகள் மற்றும் அவசர ஊர்திகள் உதவிக்கு வந்தது. இந்நிலையில் தீயணைப்பில் ஈடுப்பட்ட வீரர்கள் கட்டடத்தின் நுழைவு பகுதியின் […]

பங்கு வர்த்தகத்தில் $170,000 மோசடி செய்த அமெரிக்க நபருக்கு 139 ஆண்டுகள் சிறைத்தண்டனை.

images

அமெரிக்க பங்கு வர்த்தகத்தில் $170,000 பங்கு விற்பனையில் மோசடி செய்த நபர் ஒருவருக்கு 139 வருடங்கள் சிறைத்தண்டனை விதித்து அமெரிக்க நீதிமன்றம் அதிரடி தீர்ப்பு ஒன்றை வழங்கியுள்ளது. அமெரிக்காவில் உள்ள Weston என்ரா பகுதியை சேர்ந்த 34 வயது  Andy Vang, தன்னை ஒரு ஸ்டாக் புரோக்கர் என வாடிக்கையாளர்களிடம் அறிமுகப்படுத்திகொண்டார். அவர் விசிட்டிங் கார்டு, லெட்டர் பேடு, அலுவலகம் ஆகியவற்றை போலியாக அமைத்துக்கொண்டு, வாடிக்கையாளர்களிடம் பணம் பெற்று முன்னணி நிறுவனங்களின் பங்குகளை வாங்கி கொடுக்கும் பணியில் […]

2012ல் கூகுளில் அதிகம் தேடப்பட்ட சன்னி லியோன், பூனம் பாண்டே மற்றும் மூவர்!

sunny-leone-2-600

2012ம் ஆண்டில் இந்தியாவில் கூகுளில் அதிகம் தேடப்பட்ட நடிகை சன்னி லியோன் என்று தெரிய வந்துள்ளது. கனடாவில் பிறந்து வளர்ந்தவர் இந்திய வம்சாவளியைச் சேர்ந்த சன்னி லியோன். அங்கு ஆபாசப் படங்களில் நடித்து வந்த அவர் பிக் பாஸ் ரியாலிட்டி ஷோவில் கலந்து கொள்ள இந்தியா வந்தார். அந்த ஷோ மூலம் இங்கு பிரபலம் ஆனார். அவரே நினைத்துப் பார்க்காதபடி பாலிவுட் படமான் ஜிஸ்ம் 2விலும் ஹீரோயினாக நடித்தார். அந்த படம் ரிலீஸானபோது படத்தைப் பார்த்தவர்கள் அவருக்கு […]

Newsletter Subscription

சிறப்புச் செய்திகள்

12_pilot-(Read-Only)

மலேசிய விமானி வீட்டில் இலங்கை , இந்தியா உட்பட 5 நாடுகளின் ஓடுதளங்களின் மென்பொருள்

காணாமல் போன மலேசிய விமானத்தை இயக்கிய தலைமை விமானி சஹாரி அஹமட் ஷாவின் வீட்டில் நடத்தப்பட்ட சோதனையில் புதிய திருப்பமாக, இலங்கை உட்பட முக்கிய விமான நிலையங்களின் ஓடுதள மென்பொருள்கள் உள்ளமை கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளது. மலேசியப் பொலிஸார் நடத்திய சோதனையில், இலங்கை, மாலைதீவு ஆகிய நாடுகளின் ஓடு தளங்கள், இந்திய விமான நிலையங்கள் மூன்றின் ஓடுதளங்கள் ஆகியவற்றை இயக்குவதற்கான மென்பொருள்கள் தனித்தனியாக இருந்தமை தெரியவந்துள்ளது. அமெரிக்க இராணுவத் தளமான டீகோ கார்சியாவின் விமான ஓடதளத்தின் மென்பொருளும் இங்கு காணப்பட்டுள்ளது. […]

va

காதலர் தினத்தை கொண்டாடவிருக்கும் காதலர்களே இது உங்களுக்காக….!

காதலர் தினத்தைப் பற்றிய சுவாரஸ்யமான உண்மைகள்! நம்முடைய குளிர் கால விடுமுறை ஏற்கனவே முடிந்து விட்டது. எனவே அடுத்த தேசிய விடுமுறை, காதலர் தினம் தான். அதனால், காதலர் தினத்தைப் பற்றிய வேடிக்கையான சில உண்மைகளைப் பற்றி இங்கு பார்ப்போம். பொதுவாக காதலர் தினம், தம்பதியர்கள் அவர்களுக்குள் உள்ள காதலை கொண்டாடும் விதமாக அமைந்து உள்ளது. நாம் இந்த விடுமுறை தினத்தை, குடும்பத்தினர் மற்றும் நண்பர்கள் என அனைவருடனும், அவர்களிடம் நமக்கு எந்த அளவிற்கு அன்பு உள்ளது […]

images

இங்கிலாந்தில் ‘அபூர்வ’ப் பிரசவம்..!

லண்டன்: இங்கிலாந்தில் ஒரே கருமுட்டையில் உருவான ஒரே உருவத்திலான 3 பெண் குழந்தைகள் ஆரோக்கியமாகப் பிறந்த அபூர்வ பிரசவம் ஒரு பெண்ணுக்கு நிகழ்ந்துள்ளது. இங்கிலாந்தின் சவுத் வேல்ஸ்சில் பான்டிபூல் பகுதியை சேர்ந்த கர்ப்பிணிப் பெண் கில்பெர்ட். கர்ப்பத்தை உறுதி செய்வதற்காக மருத்துவமனைக்குச் சென்றவருக்கு, சோதனையில் ஒரே கருமுட்டையில் ஒரே மாதிரியான 3 குழந்தைகள் கர்ப்பப் பையில் உருவாகி இருந்தது கண்டுபிடிக்கப் பட்டது. இதுபோன்று ஒரே கருமுட்டையில் ஒரே மாதிரியான 3 குழந்தைகள் உருவாவது ஆபூர்வமான மருத்துவ விந்தை […]

Nayanthara-nayanthara-29029290-590-839

மூன்றாவது காதலும் தோல்வி..!

சிம்பு, பிரபுதேவா ஆகிய இருவரையும் வெறித்தனமாக காதலித்த நயன் தாரா, பின்னர் காதல் தோல்வி அடைந்தபின், மிகவும் கலங்கினார். அவர் மீண்டும் சகஜ நிலைக்கு வர பல மாதங்கள் ஆகியது. தற்போது மீண்டும் மூன்றாவது முறையாக காதலில் தோல்வி அடைந்துள்ளதால் இனி என் வாழ்வில் காதலே இல்லை. நான் விரைவில் கன்னியாஸ்திரியாக மாறப்போகிறேன் என தனக்கு நெருங்கிய தோழிகளிடம் கூறியுள்ளார். இதனால் தென்னிந்திய படவுலகம் அதிர்ச்சியில் ஆழ்ந்துள்ளது. மன இறுக்கம், முகத்தில் சுருக்கம். மீண்டும் அதே கலக்கம்.நயன்தாராவை […]

6c69ad78-23d0-48eb-84c6-5371a7b14d2a_S_secvpf.gif

அமெரிக்கா: திருடனை பிடிக்கச் சென்ற இடத்தில் பெண்ணுக்கு பிரசவம் பார்த்த போலீஸ்காரர்

அவசர அழைப்பையடுத்து உருவிய துப்பாக்கியுடன் திருடனை பிடிக்கச் சென்ற போலீஸ்காரர், உள்ளே இடுப்பு வலியால் துடித்துக்கொண்டிருந்த கர்ப்பிணிக்கு பிரசவம் பார்த்த சுவாரஸ்ய சம்பவம் அமெரிக்காவின் டெக்சாஸ் நகரில் நடந்துள்ளது. டெக்சாஸ் நகரில் உள்ள கரோல்டன் பகுதி வழியாக சென்ற போலீஸ் ரோந்து காருக்கு ஒரு அவசர அழைப்பு வந்தது. மறுமுனையில் பேசிய சிறுவன் ஒரு விலாசத்தை குறிப்பிட்டு மேற்கண்ட விலாசத்தில் ‘எமர்ஜன்ஸி’. உடனடியாக உதவி தேவை என்று கூறினான். ஏதோ திருட்டு சம்பவம் நடந்திருக்க வேண்டும் என […]

haripriya-580x388

அரை நிர்வாண காட்சியில் ஹரிப்ரியா!

தமிழில் கனகவேல் காக்க, முரண் உள்ளிட்ட சில படங்களில் நடித்தவர் ஹரிப்பிரியா. கன்னடத்து நடிகையான இவர் அட்டகத்தி ரஞ்சித்துடன் ஒரு படத்தில் நடித்துக் கொண்டிருக் கிறார். இந்த நிலையில், தெலுங்கில் ஹரிப்ரியா நடித்த அப்பய் கிளாஸ் அம்மாயி மாஸ் என்ற படம் சூப்பர் ஹிட்டாகியுள்ளதாம். அதனால் நீண்ட நாளைக்குப்பிறகு தான் நடித்த ஒரு படம் ஓடியதால் உற்சாகத்தை கொண்டாடி வரும் ஹரிப்ரியா, தனது தென்னிந்திய அபிமான ஹீரோக்கள் பலரையும் அழைத்து அப்படத்தை ஷோ போட்டுக்காட்டினாராம். அதைப்பார்த்த அவர்கள், […]

120809_bad_girls_nup_135929_2078

காதலிக்காமல் இருக்கும் பெண்களுக்கு கிடைக்கும் நன்மைகள்!

காதல் செய்துவிட்டு, ஏன் செய்தோம் என்று பலர் வருத்தப்படுவதுண்டு. ஏனெனில் காதலில் விழுந்துவிட்டால், ஒருசிலவற்றை பின்பற்ற வேண்டிய அவசியம் மற்றும் கட்டாயம் இருக்கும். ஆகவே பலரும் காதல் செய்ய யோசிப்பார்கள். குறிப்பாக பெண்கள் நிறையவே யோசிப்பார்கள். மேலும் காதல் செய்துவிட்டு, காதல் செய்யாமல் இருப்பவர்களைப் பார்த்தால், சிலருக்கு பொறாமையாக இருக்கும். ஏனெனில் காதலில் விழாமல் இருந்தால், ராஜா/ராணி போல் இருக்கலாம். வாழ்க்கையை சந்தோஷமாக விருப்பத்திற்கேற்றவாறு வாழலாம். அதுவே காதலில் விழுந்துவிட்டால்,சுதந்திரமாக எதையும் செய்ய முடியாது. எதைச் செய்வதாக இருந்தாலும், காதலன்/காதலியிடம் அனுமதி பெற வேண்டியிருக்கும். எனவே திருமணம் செய்வதற்கு […]

2273_newsthumb_thum-300x225

இராணுவத்தில் பணியாற்றும் அதிரடி அழகுராணி (PHOTOS)

அழ­கு­ராணிப் போட்­டி­களில் பங்­கு­பற்­று­பவர்கள் பொது­வாக “50 கே.ஜி. தாஜ்­மஹால்” பாணியில் மென்­மை­யான உடலும் பெண்மைக் குணா­தி­சயங்­களும் கொண்­ட­வர்­க­ளாக இருக்­கவே விரும்­புவர். ஆனால், அமெ­ரிக்­காவின் கான்சாஸ் மாநில அழ­கு­ரா­ணி­யான தெரேஸா வெய்ல் வித்­தி­யா­ச­மா­ன­வ­ரா­கவும் வழக்­கத்­துக்கு மாறான பின்­ன­ணியைக் கொண்­ட­வ­ரா­கவும் விளங்­கு­கிறார். அண்­மையில் நடை­பெற்ற “மிஸ் யூனிவர்ஸ் அமெ­ரிக்கா” அழ­கு­ராணிப் போட்­டியில் நியூயோர்க் மாநி­லத்தைச் சேர்ந்த நீனா தவு­லுரி முத­லிடம் பெற்றார். அப்­போட்­டியில்  தெரேஸா வெய்ல் வெற்றி பெறத் தவ­றி­னாலும் அதிக கவ­னத்தை ஈர்த்­த­வ­ராக அவர் இருந்தார். சிறு­வ­யதில் ஏனைய […]

205811-1378874

பிகினி உடையில் சென்ற கர்ப்பிணி பெண்..!

பெலாரஸில் நடந்த “மிஸ் சுப்பர் நெஷனல்” அழகிப் போட்டியில் குரகாவோ தீவை சேர்ந்த அழகி வெசின்டே டெமிலினோஸ் கலந்து கொண்டார். அவர் பிகினி உடை அணிந்து வந்த போது தான் கர்ப்பமாக இருந்தமை வெளிச்சத்திற்கு வந்தது. அதாவது, அவரது வயிறு உப்பிக் காணப்பட்டதால், நடுவர்கள் கர்ப்பமாக இருக்கிறாரா என்பதற்கான சோதனைக்கு உத்தரவிட்டனர். சோதனையில் கர்ப்பமாக இருப்பது கண்டுபிடிக்கப்பட்டது. இது ஏற்கெனவே வெசின்டேவுக்கு தெரியுமாம். இதனையடுத்து போட்டியிலிருந்து நீக்கப்பட்டார், எனினும் சக போட்டியாளர்களை ஊக்குவிக்க போட்டி அமைப்பாளர்கள் அனுமதி […]

maind_of_pain_by_tomaszbiniek-d2zso0q

உன் மனதை … கிழித்துப்பார்க்க ஆசை …!

சிற்பங்களை வடிக்கும் சிற்பியே … உன் மனதை … கிழித்துப்பார்க்க ஆசை … பொன்முட்டையிடும் வாத்து கதைபோல் .. ஆகிவிடும் என் ஆசை ….!!! எத்தனை எத்தனை கற்பனைகள் … எத்தனை எத்தனை நலினங்கள் … அத்தனையும் – உன் . மனதில் வித்தையாய் வடிக்கிறாய் -சிற்பியே ….!!! நீ இல்லாத இடமேது …? கடவுளை கண்டேன் – உன் கைவண்ணத்தில் கடந்துசெல்லும் படியிலும்கண்டேன் உன் கைவண்ணத்தை …!!!. தூக்கி செல்லும் வாகனத்தில் கண்டேன் உன் கற்பனையை […]

article-2341208-1A521EDD000005DC-870_634x445

தனது மார்பக அறுவை சிகிச்சையை நேரடியாக படம்பிடிக்க அனுமதித்த நடிகை !!

பிரபல ஆபாசப்பட நடிகை மற்றும் ரியாலிட்டி ஸ்டார் Farrah Abraham இரண்டாவது முறையாக மார்பக அறுவை சிகிச்சை செய்துகொண்டுள்ளார். இம்முறை கொஞ்சம் புதுமையாக தனது மார்பக அறுவை சிகிச்சையை காணும் பாக்கியத்தை ரசிகர்களுக்கு வழங்கியுள்ளார். எந்தவொரு கவர்ச்சி நடிகையும் தனக்கு மார்பு அறுவை சிகிச்சை செய்யப்பட்டுள்ளது என்பதை வெளிப்படுத்த விரும்புவதில்லை அது இயற்கையானதாக காட்டிக்கொள்ளவே விரும்புவார் .. அவ்வகையில் Farrah கொஞ்சம் தைரியமானவர்தான்…..

16-1371368016-dhanush-son-600

தந்தையர் தினம் – கோலிவுட்டின் நட்சத்திர தந்தைகள் ஒரு பார்வை !!

தந்தையர் தினமான இன்று கோலிவுட்டின் நட்சத்திர தந்தைகள் பற்றி பார்ப்போம். உலகம் முழுவதும் இன்று தந்தையர் தினம் கொண்டாடப்பட்டு வருகிறது. ஒவ்வொரு குழந்தையின் முதல் குரு தந்தை தான். திரையுலகில் உள்ள நட்சத்திர தந்தைகள் என்ன தான் ஷூட்டிங் ஷூட்டிங் என்று சென்றாலும் தங்கள் குழந்தைகளுக்கு வேண்டிய நேரத்தில் அவர்களுடன் இருக்கிறார்கள். இந்த தந்தையர் தினத்தில் கோலிவுட்டின் சில நட்சத்திர தந்தைகளைப் பார்ப்போம். ரஜினிகாந்த் சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் பொறுப்புள்ள தந்தையாக தனது மகள்கள் ஐஸ்வர்யா மற்றும் […]

ringoflife_03[2]

சீன நகருக்கு நடுவே அமைக்கபட்டிருக்கும் பாரிய இரும்பு வளையம் !!

சீனாவின் Liaoning மாநிலத்தில் சுமார் 3,000 தொன்கள் வெள்ளை இரும்பின் மூலமாக பாரிய வளையமொன்று உருவாக்கப்பட்டுள்ளது. இது 12,000 LED விளக்குகளால் அலங்கரிக்கப்பட்டுள்ளதுடன் நிர்மாணப் பணிகளுக்காக $16மில்லியன் செலவிடப்பட்டுள்ளது. இந்த வளையம் மூலம் நகர் பல KM தொலைவில் இருந்தாலும் தனித்துவமாக காட்டப்படும் என்று வடிவமைப்பாளர்கள் தெரிவிக்கின்றனர்.

15-1371291754-z5

எப்படி இருக்கு பாஸ் இந்த பொருட்கள் !!

நாம் தினசரி நிறைய பொருட்களை பயன்படுத்துகிறோம் ஆனால் அவற்றிள் ஒரு கலைநயம் என்பது நிச்சயம் இருக்காது. இங்கு சில பொருட்கள் உள்ளன அவற்றை ஒரு முறை பாருங்கள் இவை வித்தியாசமான முறையில் தயாரிக்கப்பட்டது. எவ்வளவு வித்தியாசமாக அது உள்ளது என்று பாருங்கள். இதோ அந்த பொருட்கள்…..

1672701-inline-750-sharecoke2

நண்பர்களுடன் இலகுவாக பகிர்ந்துகொள்ளக் கூடிய புதிய கோக் டின் !! (வீடியோ)

ஒரு கொக்கா-கோலா கேனை இப்போது இருவர் சரிசமமாக பகிர்ந்து கொள்ளலாம். தற்போது சிங்கப்பூர் மற்றும் பிரான்சில் இந்த புதியவடிவம் அறிமுகப்படுத்தப்பட்டுள்ளது. முந்தையை கோக் கேனை விட இதை பலரும் விரும்புவதாக கோக் சிங்கபூர் இயக்குனர் தெரிவிக்கிறார் !!

1 /15

சினிமா

காதல் தோல்வி: தூக்கில் தொங்கிய பாலிவுட் நடிகை (வீடியோ இணைப்பு)

காதல் தோல்வி: தூக்கில் தொங்கிய பாலிவுட் நடிகை (வீடியோ இணைப்பு)

பாலிவுட் நடிகை அர்ச்சனா பாண்டே காதல் தோல்வியால் தற்கொலை செய்துகொண்டது பரபரப்பை ஏற்படுத்தியுள்ளது.

ஆரம்பத்தில் மொடலிங் துறையை செய்து வந்த அர்ச்சனா பாண்டே பின்னர் ஏராளமான இந்தி படங்களில் நடித்தார். இவர், மும்பையில் உள்ள அடுக்குமாடி குடியிருப்பில் தனியாக வசித்து வருகிறார். இந்நிலையில்அந்த வீடு கடந்த ...

அந்தரங்கம்

விவாகரத்து ஏற்பட முக்கிய காரணங்கள்..!

விவாகரத்து ஏற்பட முக்கிய காரணங்கள்..!

விவாகரத்து ஏற்பட முக்கிய காரணங்கள்..!திருமணம் ஆனவர்கள் கட்டாயம் படிக்க வேண்டிய தகவல் !! புகைப்பிடிப்பதால் எப்படி உடலை மெதுவாகவும், அமைதியாகவும் பாதிக்கிறதோ, அதேப் போல் திருமணத்திற்கு பின் ஒருசில குணங்களை வெளிக்கொணர்வதால், திருமண வாழ்வும் விவாகரத்தில் முடிகிறது. விவாகரத்து எளிதில் ஏற்பட ...

திரைப்படம் (Movies)


Warning: simplexml_load_file() [function.simplexml-load-file]: http://www.vannivision.com/feed/:178: parser error : Opening and ending tag mismatch: meta line 4 and head in /home/content/78/8661378/html/itamilweb/wp-content/themes/itamilweb/single.php on line 817

Warning: simplexml_load_file() [function.simplexml-load-file]: </head> in /home/content/78/8661378/html/itamilweb/wp-content/themes/itamilweb/single.php on line 817

Warning: simplexml_load_file() [function.simplexml-load-file]: ^ in /home/content/78/8661378/html/itamilweb/wp-content/themes/itamilweb/single.php on line 817

Warning: simplexml_load_file() [function.simplexml-load-file]: http://www.vannivision.com/feed/:187: parser error : Opening and ending tag mismatch: head line 3 and html in /home/content/78/8661378/html/itamilweb/wp-content/themes/itamilweb/single.php on line 817

Warning: simplexml_load_file() [function.simplexml-load-file]: </html> in /home/content/78/8661378/html/itamilweb/wp-content/themes/itamilweb/single.php on line 817

Warning: simplexml_load_file() [function.simplexml-load-file]: ^ in /home/content/78/8661378/html/itamilweb/wp-content/themes/itamilweb/single.php on line 817

Warning: simplexml_load_file() [function.simplexml-load-file]: http://www.vannivision.com/feed/:188: parser error : Premature end of data in tag html line 2 in /home/content/78/8661378/html/itamilweb/wp-content/themes/itamilweb/single.php on line 817

Warning: simplexml_load_file() [function.simplexml-load-file]: in /home/content/78/8661378/html/itamilweb/wp-content/themes/itamilweb/single.php on line 817

Warning: simplexml_load_file() [function.simplexml-load-file]: ^ in /home/content/78/8661378/html/itamilweb/wp-content/themes/itamilweb/single.php on line 817

Warning: Invalid argument supplied for foreach() in /home/content/78/8661378/html/itamilweb/wp-content/themes/itamilweb/single.php on line 845

கவர்ச்சிப்படங்கள் (Hot Stills)