நிர்வாணக் குளியலை பகிரங்கப்படுத்திய ஹொலிவூட் பிரபலம்! (வீடியோ)

Dec 8, 2012 அன்று பிரசுரிக்கப்பட்டது.

Kate Upton, இவரொரு அமெரிக்க மொடல் /நடிகை, 2011 ஆம் ஆண்டு நீச்சல் உடையுடன் தோன்றி கவர்ச்சி உலகில் தனக்கென ஒரு இடத்தை பிடித்துக் கொண்டவர்.

இவரின் பங்களிப்பில் புதிய இசை அல்பம் “It Had to Be You” தயாரிப்பில் Kate Upton நிர்வாணக் குளியலில் ஈடுபடுவது போல ஒரு காட்சி உருவாக்கப்பட்டது…

அல்பம் ஹிட்டாக இதுமட்டும் போதுமே..

Related News

யாழ். இளம் பெண்களை விபச்சார வலையில் வீழ்த்தும் பெண் தரகர்கள்

girl tarakar-508x250

கடந்த மாதத்தில் ஒரு செவ்வாய்க்கிழமை காலை 8 மணியிருக்கும். யாழ். மத்திய பேரூந்து நிலையம் பரபரப்பாக இருந்தது. குடாநாட்டின் நாற்றிசைகளிலிருந்தும் வந்த பயணிகள் பெருமளவிலானோர் அங்கு திரண்டிருந்தனர். காலை வேளை என்பதால் அது வழமையை விட பரபரப்புடன் இயங்கிக் கொண்டிருந்தது. அரச ஊழியர்கள், அரச சார்பற்ற நிறுவனங்களில் கடமை புரிபவர் என தத்தமது கடமைகளின் நிமித்தம் ஏனைய இடங்களுக்குக் குறிப்பாக தீவகப் பிரதேசத்திற்கு புறப்படும் பேரூந்துகளுக்காக தவங்கிடந்தனர். அக்கண நேரத்தில் எங்கிருந்தோ திடீரென வந்த இரு பெண்களின் […]

சட்டை போடாத சல்மானுடன் ஜோடி சேர துடிக்கும் சன்னி லியோன்!

salman-khan-sunny-300

பாலிவுட்டுக்கு சன்னி லியோன் வருவதற்கு முன்பு அவரது வேடத்தை செய்து வந்தவர் சல்மான் கான் தான். படத்தில் பாதி நேரம் சட்டை போடாமலேயே சிலம்பிக் கொண்டிருந்தார். இப்போது அவருக்குப் போட்டியாக சன்னி லியோன் வந்துவிட்டார். ஆனால் கொஞ்சம் போல சட்டை போடும் சன்னி லியோனுக்கு ரொம்பப் பிடித்தவர் சட்டையே போடாத சல்மான்தானாம் (அதானே, இனம் இனத்தோடதானே சேரும்). யாருடன் வேண்டுமானாலும் சேர்ந்து நடிக்க நான் தயார். ஆனால் என்னோட ஹீரோக்கள் லிஸ்ட்டில் டாப்பில் இருப்பவர் சல்மான்தான். எப்படியாவது […]

காதலன் வேறு பெண்ணுடன் இருப்பதை கூகுளில் கண்டுபிடித்த பெண் (வீடியோ இணைப்பு)

google_streetview_001

இணையத்தில் பல்வேறு வசதிகளை வழங்கி வரும் கூகுள் நிறுவனமானது ஸ்டிரிட் வியூ(Street View) என்ற வசதியையும் வைத்துள்ளது. இதன் மூலம் உலகின் பல்வேறு நாடுகளில் உள்ள முக்கிய நகரங்களின் தெருக்களையும் தெளிவாக காண முடியும். இந்த வசதியைப் பயன்படுத்திய ரஷ்யாவைச் சேர்ந்த மரினா வாய்னோவா என்ற பெண் தனது காதலனை கையும் களவுமாக பிடித்தார். இவர் வழக்கம் போல் இந்த வசதியைப் பயன்படுத்தி தனக்கு தேவையான தகவல்களை கூகுள் மேப்பில் உள்ள ஸ்டிரிட் வியூயை பார்த்துக் கொண்டிருந்த […]

‘ஜேம்ஸ்பாண்டுக்கு’ வயது 50… ரூ. 2 கோடிக்கு ஏலம் போன கார்!

jamesbond04

ஜேம்ஸ்’பாண்டிக்கு’ வயது 50… ரூ. 2 கோடிக்கு ஏலம் போன கார்! லண்டன்: திரைப்படங்களில் ஜேம்ஸ்பாண்ட் பயன்படுத்திய பொருட்கள் லண்டனில் ஏலத்தில் விடப்பட்டன. இதில் பல்வேறு ஜேம்ஸ்பாண்டுகள் பயன்படுத்திய உடைகள், வாட்சுகள், பேனா, கார்கள் உள்ளிட்ட பொருட்கள் அனைத்தும் ஏலம் விடப்பட்டன. ஆஸ்டன் மார்டின் கார் ரூ. 2.08 கோடி ரூபாய்க்கு ஏலம் போனதாக ஏல நிறுவனம் தெரிவித்துள்ளது. ஜேம்ஸ்’பாண்டிக்கு’ வயது 50!… ஜேம்ஸ்பாண்டிற்கு உலகம் முழுவதும் ரசிகர்கள் உள்ளனர். சினிமாவில் ஜேம்ஸ்பாண்ட் கதாபாத்திரம் உருவாக்கப்பட்டு 50 […]

பாட்னாவில் +1 மாணவியை சீரழித்த 5 பள்ளி மாணவர்கள் !

woman-in-shower

பீகாரில் +1 மாணவியை 5 பள்ளி மாணவர்கள் சேர்ந்து கற்பழித்து அதை வீடியோ எடுத்து இணையதளத்தில் வெளியி்ட்டுள்ள சம்பவம் பெரும் பரபரப்பை ஏற்படுத்தியுள்ளது. பீகார் மாநிலம் பாட்னாவில் உள்ள பள்ளி ஒன்றில் +1 படிப்பவர் 17 வயதான ராணி(பெயர் மாற்றப்பட்டுள்ளது). அவரை காதலிப்பதாக பள்ளி மாணவர் ஒருவர் தெரிவித்துள்ளார். இந்நிலையில் கடந்த மாதம் 14ம் தேதி அந்த மாணவர் ராணியை ராஜ்வன்சி நகரில் உள்ள ஒரு வீட்டுக்கு வருமாறு அழைத்துள்ளார். காதலன் தானே அழைக்கிறார் என்று ராணியும் […]

உங்க டீன் ஏஜ் குழந்தைகள் டேட்டிங் போறாங்களா..?

1414

“டேட்டிங்” என்ற சொல் மேற்கத்திய நாடுகள் மட்டுமின்றி இந்தியாவிலும் சகஜமாகிவிட்டது. முன்பின் தெரியாத ஒருவருடன் செல்வது டேட்டிங் கிடையாது. நல்ல நண்பர்களாகப் பழகிய பின்னர் ஆண் நண்பரின் வற்புறுத்தலின்பேரில் அல்லது இருவரும் சம்மதித்து செல்வதுதான் டேட்டிங். இப்படி செல்லும்போது கண்ணியப் பேச்சுடன் கட்டுப்பாட்டுக்கு மீறிய செயல்கள் இல்லாமல் பார்த்துக்கொள்ளவேண்டும். பெற்றோர்களும் தங்களின் டீன் ஏஜ் குழந்தைகளுக்கு டேட்டிங் பற்றிய விழிப்புணர்வை ஏற்படுத்த வேண்டும் என்கின்றனர் நிபுணர்கள். டேட்டிங் செல்வது என்றாலே அந்த ஆணின் மனதில் 90சதவீதம் செக்ஸ் […]

குழந்தை ஆரோக்கியமாகவும் புத்திக் கூர்மையுடனும் பிறக்க !!

41es-Baby

* முதலில் குழந்தைக்கு ஏதேனும் ஒரு செல்லக் பெயரை வைத்து பேசலாம். நிறைய பெற்றோர்களுக்கு என்ன குழந்தை என்று தெரியாமல் எப்படி பெயர் வைப்பதென்று ஒரு சந்தேகம் வரும். ஆனால் இதற்கு ஒரு வழி இருக்கிறது. அது தான் குழந்தைக்கு ஏதேனும் ஒரு செல்லப் பெயரை, அதாவது இரு பாலினத்திற்கும் பொதுவான ஏதேனும் ஒரு செல்லப் பெயரை வைத்து அழைக்கலாம். வேண்டுமென்றால் இந்த பெயரை பிறந்த பிறகு மாற்றிக் கொள்ளலாம். * தாயானவள் முதலில் குழந்தையிடம் பேச […]

10 வயது குறைந்த கால்பந்து வீரருடன் சுற்றிய பாப் பாடகி ஷகீரா கர்ப்பம் !!

577

தன்னை விட பத்து வயது குறைந்த பிரபல கால்பந்து வீரர் ஜெரார்டு பிக்கை காதலித்து வந்த பிரபல பாப் பாடகி ஷகீரா தற்போது கர்ப்பமடைந்துள்ளாராம். இதை அவரது இணையதளத்தில் செய்தியாக வெளியிட்டுள்ளார். ஸ்பெயின் நாட்டின் பிரபல கால்பந்து வீரர் ஜெரார்டு பிக் (25). தனது சிறப்பான ஆட்டத்தின் மூலம் உலகம் முழுவதும் ரசிகர்களை கொண்டவர். கடந்த 2010ம் ஆண்டு உலக கோப்பை கால்பந்து தொடர் மற்றும் இந்த ஆண்டு யூரோ கோப்பை கால்பந்து தொடர் ஆகியவற்றில் ஸ்பெயின் […]

கடத்தப்பட்ட நைஜீரிய மாணவிகளின் இருப்பிடம் தெரிந்தது. தாக்குதலுக்கு தயாராகும் நைஜீரிய ராணுவம்.

83741f1e36447bebb0df8354d23156f5

நைஜீரிய பள்ளி ஒன்றில் இருந்து போகோ ஹாராம் என்ற தீவிரவாதிகள் கடந்த மாதம் 200க்கும் மேற்பட்ட பள்ளி மாணவிகளை கடத்தி சென்றனர். தற்போது கடத்தப்பட்ட மாணவிகளை மறைத்து வைத்துள்ள இடத்தை கண்டுபிடித்துவிட்டதாக நைஜீரிய ராணுவம் தெரிவித்துள்ளது. அதிரடி தாக்குதல் நடத்தி பள்ளி மாணவிகளை மீட்க நைஜீரிய ராணுவம் தயார் நிலையில் உள்ளது.கனடா மற்றும் அமெரிக்க நாடுகள் அளித்துள்ள அதிநவீன கருவிகள் மூலம் பள்ளி மாணவிகள் நைஜீரியாவின் வடக்கு பகுதியில் உள்ள Lake Chad என்ற பகுதியில் மறைத்து […]

விபச்சாரியாக நடித்தால் ரசித்து விட்டு போக வேண்டியதுதானே – ஸ்ருதிஹாசன் !!

Shruthi Hassan Hot Photo Shoot Stills_02

கமலின் மகள் படங்களில் படுகவர்ச்சியாக நடிப்பதை பலரும் பல விதமாக விமர்சித்து வருகின்றனர்.ரசிகர்களுக்கு முன் மாதிரியாக இருக்க வேண்டிய ஒரு ஹீரோவின் மகள் இப்படி ஆபாசமாக போஸ்கள் கொடுப்பது சரியல்ல என்றும் அவர் மேக்ஸிம் செக்ஸ் பத்திரிகைக்கு கொடுத்த போஸ்களை விமர்சனம் செய்தனர். அதுமட்டுமில்லாமல் இப்போது புதிதாக ‘டி-டே’ என்ற ஹாலிவுட் படத்தில் விபச்சாரி கேரக்டரில் ஆபாசமாக நடிப்பதற்கும் அவருக்கு எதிர்ப்பு கிளம்பியிருக்கிறது. இதுகூறித்து கருத்து கூறியிருக்கும் ஸ்ருதிஹாசன் “கவர்ச்சியான நடிப்பை கலைக்கண்ணட்டத்தோடு பார்க்க வேண்டும்” என்று […]

Newsletter Subscription

சிறப்புச் செய்திகள்

admk-001

‘அம்மா’ வின் வரவை ஆவலுடன் எதிர்நோக்கும் தமிழகம் : அதிமுகவினர் உற்சாகம் !

இன்று உச்சநீதிமன்றத்தில் விசாரணைக்கு வந்த முன்னாள் தமிழக முதல்வர் ஜெயலலிதாவின் பிணை மனுவை ஏற்று உச்ச நீதிமன்ற தலைமை நீதிபதி அமர்வு அவருக்கு பிணை வழங்கி உத்தரவிட்டுள்ளது. நீதிமன்ற தீர்ப்பு வெளியானத்திலிருந்து அதிமுகவினர் பட்டாசு வெடித்தும் இனிப்பு வழங்கியும் உற்சாகமாக இதனைக் கொண்டாடி வருகின்றனர். உச்ச நீதிமன்ற உத்தரவின்படி ஜெயலலிதாவுக்கு டிசம்பர் 18 ஆம் திகதி வரை இடைக்கால பிணை வழங்கப்படுகிறது. ஆறு வாரத்துக்குள் கர்நாடக உயர் நீதிமன்றத்தில் ஜெயலலிதா தரப்பில் இருந்து சொத்துக் குவிப்பு வழக்கு […]

12_pilot-(Read-Only)

மலேசிய விமானி வீட்டில் இலங்கை , இந்தியா உட்பட 5 நாடுகளின் ஓடுதளங்களின் மென்பொருள்

காணாமல் போன மலேசிய விமானத்தை இயக்கிய தலைமை விமானி சஹாரி அஹமட் ஷாவின் வீட்டில் நடத்தப்பட்ட சோதனையில் புதிய திருப்பமாக, இலங்கை உட்பட முக்கிய விமான நிலையங்களின் ஓடுதள மென்பொருள்கள் உள்ளமை கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளது. மலேசியப் பொலிஸார் நடத்திய சோதனையில், இலங்கை, மாலைதீவு ஆகிய நாடுகளின் ஓடு தளங்கள், இந்திய விமான நிலையங்கள் மூன்றின் ஓடுதளங்கள் ஆகியவற்றை இயக்குவதற்கான மென்பொருள்கள் தனித்தனியாக இருந்தமை தெரியவந்துள்ளது. அமெரிக்க இராணுவத் தளமான டீகோ கார்சியாவின் விமான ஓடதளத்தின் மென்பொருளும் இங்கு காணப்பட்டுள்ளது. […]

va

காதலர் தினத்தை கொண்டாடவிருக்கும் காதலர்களே இது உங்களுக்காக….!

காதலர் தினத்தைப் பற்றிய சுவாரஸ்யமான உண்மைகள்! நம்முடைய குளிர் கால விடுமுறை ஏற்கனவே முடிந்து விட்டது. எனவே அடுத்த தேசிய விடுமுறை, காதலர் தினம் தான். அதனால், காதலர் தினத்தைப் பற்றிய வேடிக்கையான சில உண்மைகளைப் பற்றி இங்கு பார்ப்போம். பொதுவாக காதலர் தினம், தம்பதியர்கள் அவர்களுக்குள் உள்ள காதலை கொண்டாடும் விதமாக அமைந்து உள்ளது. நாம் இந்த விடுமுறை தினத்தை, குடும்பத்தினர் மற்றும் நண்பர்கள் என அனைவருடனும், அவர்களிடம் நமக்கு எந்த அளவிற்கு அன்பு உள்ளது […]

images

இங்கிலாந்தில் ‘அபூர்வ’ப் பிரசவம்..!

லண்டன்: இங்கிலாந்தில் ஒரே கருமுட்டையில் உருவான ஒரே உருவத்திலான 3 பெண் குழந்தைகள் ஆரோக்கியமாகப் பிறந்த அபூர்வ பிரசவம் ஒரு பெண்ணுக்கு நிகழ்ந்துள்ளது. இங்கிலாந்தின் சவுத் வேல்ஸ்சில் பான்டிபூல் பகுதியை சேர்ந்த கர்ப்பிணிப் பெண் கில்பெர்ட். கர்ப்பத்தை உறுதி செய்வதற்காக மருத்துவமனைக்குச் சென்றவருக்கு, சோதனையில் ஒரே கருமுட்டையில் ஒரே மாதிரியான 3 குழந்தைகள் கர்ப்பப் பையில் உருவாகி இருந்தது கண்டுபிடிக்கப் பட்டது. இதுபோன்று ஒரே கருமுட்டையில் ஒரே மாதிரியான 3 குழந்தைகள் உருவாவது ஆபூர்வமான மருத்துவ விந்தை […]

Nayanthara-nayanthara-29029290-590-839

மூன்றாவது காதலும் தோல்வி..!

சிம்பு, பிரபுதேவா ஆகிய இருவரையும் வெறித்தனமாக காதலித்த நயன் தாரா, பின்னர் காதல் தோல்வி அடைந்தபின், மிகவும் கலங்கினார். அவர் மீண்டும் சகஜ நிலைக்கு வர பல மாதங்கள் ஆகியது. தற்போது மீண்டும் மூன்றாவது முறையாக காதலில் தோல்வி அடைந்துள்ளதால் இனி என் வாழ்வில் காதலே இல்லை. நான் விரைவில் கன்னியாஸ்திரியாக மாறப்போகிறேன் என தனக்கு நெருங்கிய தோழிகளிடம் கூறியுள்ளார். இதனால் தென்னிந்திய படவுலகம் அதிர்ச்சியில் ஆழ்ந்துள்ளது. மன இறுக்கம், முகத்தில் சுருக்கம். மீண்டும் அதே கலக்கம்.நயன்தாராவை […]

6c69ad78-23d0-48eb-84c6-5371a7b14d2a_S_secvpf.gif

அமெரிக்கா: திருடனை பிடிக்கச் சென்ற இடத்தில் பெண்ணுக்கு பிரசவம் பார்த்த போலீஸ்காரர்

அவசர அழைப்பையடுத்து உருவிய துப்பாக்கியுடன் திருடனை பிடிக்கச் சென்ற போலீஸ்காரர், உள்ளே இடுப்பு வலியால் துடித்துக்கொண்டிருந்த கர்ப்பிணிக்கு பிரசவம் பார்த்த சுவாரஸ்ய சம்பவம் அமெரிக்காவின் டெக்சாஸ் நகரில் நடந்துள்ளது. டெக்சாஸ் நகரில் உள்ள கரோல்டன் பகுதி வழியாக சென்ற போலீஸ் ரோந்து காருக்கு ஒரு அவசர அழைப்பு வந்தது. மறுமுனையில் பேசிய சிறுவன் ஒரு விலாசத்தை குறிப்பிட்டு மேற்கண்ட விலாசத்தில் ‘எமர்ஜன்ஸி’. உடனடியாக உதவி தேவை என்று கூறினான். ஏதோ திருட்டு சம்பவம் நடந்திருக்க வேண்டும் என […]

haripriya-580x388

அரை நிர்வாண காட்சியில் ஹரிப்ரியா!

தமிழில் கனகவேல் காக்க, முரண் உள்ளிட்ட சில படங்களில் நடித்தவர் ஹரிப்பிரியா. கன்னடத்து நடிகையான இவர் அட்டகத்தி ரஞ்சித்துடன் ஒரு படத்தில் நடித்துக் கொண்டிருக் கிறார். இந்த நிலையில், தெலுங்கில் ஹரிப்ரியா நடித்த அப்பய் கிளாஸ் அம்மாயி மாஸ் என்ற படம் சூப்பர் ஹிட்டாகியுள்ளதாம். அதனால் நீண்ட நாளைக்குப்பிறகு தான் நடித்த ஒரு படம் ஓடியதால் உற்சாகத்தை கொண்டாடி வரும் ஹரிப்ரியா, தனது தென்னிந்திய அபிமான ஹீரோக்கள் பலரையும் அழைத்து அப்படத்தை ஷோ போட்டுக்காட்டினாராம். அதைப்பார்த்த அவர்கள், […]

120809_bad_girls_nup_135929_2078

காதலிக்காமல் இருக்கும் பெண்களுக்கு கிடைக்கும் நன்மைகள்!

காதல் செய்துவிட்டு, ஏன் செய்தோம் என்று பலர் வருத்தப்படுவதுண்டு. ஏனெனில் காதலில் விழுந்துவிட்டால், ஒருசிலவற்றை பின்பற்ற வேண்டிய அவசியம் மற்றும் கட்டாயம் இருக்கும். ஆகவே பலரும் காதல் செய்ய யோசிப்பார்கள். குறிப்பாக பெண்கள் நிறையவே யோசிப்பார்கள். மேலும் காதல் செய்துவிட்டு, காதல் செய்யாமல் இருப்பவர்களைப் பார்த்தால், சிலருக்கு பொறாமையாக இருக்கும். ஏனெனில் காதலில் விழாமல் இருந்தால், ராஜா/ராணி போல் இருக்கலாம். வாழ்க்கையை சந்தோஷமாக விருப்பத்திற்கேற்றவாறு வாழலாம். அதுவே காதலில் விழுந்துவிட்டால்,சுதந்திரமாக எதையும் செய்ய முடியாது. எதைச் செய்வதாக இருந்தாலும், காதலன்/காதலியிடம் அனுமதி பெற வேண்டியிருக்கும். எனவே திருமணம் செய்வதற்கு […]

2273_newsthumb_thum-300x225

இராணுவத்தில் பணியாற்றும் அதிரடி அழகுராணி (PHOTOS)

அழ­கு­ராணிப் போட்­டி­களில் பங்­கு­பற்­று­பவர்கள் பொது­வாக “50 கே.ஜி. தாஜ்­மஹால்” பாணியில் மென்­மை­யான உடலும் பெண்மைக் குணா­தி­சயங்­களும் கொண்­ட­வர்­க­ளாக இருக்­கவே விரும்­புவர். ஆனால், அமெ­ரிக்­காவின் கான்சாஸ் மாநில அழ­கு­ரா­ணி­யான தெரேஸா வெய்ல் வித்­தி­யா­ச­மா­ன­வ­ரா­கவும் வழக்­கத்­துக்கு மாறான பின்­ன­ணியைக் கொண்­ட­வ­ரா­கவும் விளங்­கு­கிறார். அண்­மையில் நடை­பெற்ற “மிஸ் யூனிவர்ஸ் அமெ­ரிக்கா” அழ­கு­ராணிப் போட்­டியில் நியூயோர்க் மாநி­லத்தைச் சேர்ந்த நீனா தவு­லுரி முத­லிடம் பெற்றார். அப்­போட்­டியில்  தெரேஸா வெய்ல் வெற்றி பெறத் தவ­றி­னாலும் அதிக கவ­னத்தை ஈர்த்­த­வ­ராக அவர் இருந்தார். சிறு­வ­யதில் ஏனைய […]

205811-1378874

பிகினி உடையில் சென்ற கர்ப்பிணி பெண்..!

பெலாரஸில் நடந்த “மிஸ் சுப்பர் நெஷனல்” அழகிப் போட்டியில் குரகாவோ தீவை சேர்ந்த அழகி வெசின்டே டெமிலினோஸ் கலந்து கொண்டார். அவர் பிகினி உடை அணிந்து வந்த போது தான் கர்ப்பமாக இருந்தமை வெளிச்சத்திற்கு வந்தது. அதாவது, அவரது வயிறு உப்பிக் காணப்பட்டதால், நடுவர்கள் கர்ப்பமாக இருக்கிறாரா என்பதற்கான சோதனைக்கு உத்தரவிட்டனர். சோதனையில் கர்ப்பமாக இருப்பது கண்டுபிடிக்கப்பட்டது. இது ஏற்கெனவே வெசின்டேவுக்கு தெரியுமாம். இதனையடுத்து போட்டியிலிருந்து நீக்கப்பட்டார், எனினும் சக போட்டியாளர்களை ஊக்குவிக்க போட்டி அமைப்பாளர்கள் அனுமதி […]

maind_of_pain_by_tomaszbiniek-d2zso0q

உன் மனதை … கிழித்துப்பார்க்க ஆசை …!

சிற்பங்களை வடிக்கும் சிற்பியே … உன் மனதை … கிழித்துப்பார்க்க ஆசை … பொன்முட்டையிடும் வாத்து கதைபோல் .. ஆகிவிடும் என் ஆசை ….!!! எத்தனை எத்தனை கற்பனைகள் … எத்தனை எத்தனை நலினங்கள் … அத்தனையும் – உன் . மனதில் வித்தையாய் வடிக்கிறாய் -சிற்பியே ….!!! நீ இல்லாத இடமேது …? கடவுளை கண்டேன் – உன் கைவண்ணத்தில் கடந்துசெல்லும் படியிலும்கண்டேன் உன் கைவண்ணத்தை …!!!. தூக்கி செல்லும் வாகனத்தில் கண்டேன் உன் கற்பனையை […]

article-2341208-1A521EDD000005DC-870_634x445

தனது மார்பக அறுவை சிகிச்சையை நேரடியாக படம்பிடிக்க அனுமதித்த நடிகை !!

பிரபல ஆபாசப்பட நடிகை மற்றும் ரியாலிட்டி ஸ்டார் Farrah Abraham இரண்டாவது முறையாக மார்பக அறுவை சிகிச்சை செய்துகொண்டுள்ளார். இம்முறை கொஞ்சம் புதுமையாக தனது மார்பக அறுவை சிகிச்சையை காணும் பாக்கியத்தை ரசிகர்களுக்கு வழங்கியுள்ளார். எந்தவொரு கவர்ச்சி நடிகையும் தனக்கு மார்பு அறுவை சிகிச்சை செய்யப்பட்டுள்ளது என்பதை வெளிப்படுத்த விரும்புவதில்லை அது இயற்கையானதாக காட்டிக்கொள்ளவே விரும்புவார் .. அவ்வகையில் Farrah கொஞ்சம் தைரியமானவர்தான்…..

16-1371368016-dhanush-son-600

தந்தையர் தினம் – கோலிவுட்டின் நட்சத்திர தந்தைகள் ஒரு பார்வை !!

தந்தையர் தினமான இன்று கோலிவுட்டின் நட்சத்திர தந்தைகள் பற்றி பார்ப்போம். உலகம் முழுவதும் இன்று தந்தையர் தினம் கொண்டாடப்பட்டு வருகிறது. ஒவ்வொரு குழந்தையின் முதல் குரு தந்தை தான். திரையுலகில் உள்ள நட்சத்திர தந்தைகள் என்ன தான் ஷூட்டிங் ஷூட்டிங் என்று சென்றாலும் தங்கள் குழந்தைகளுக்கு வேண்டிய நேரத்தில் அவர்களுடன் இருக்கிறார்கள். இந்த தந்தையர் தினத்தில் கோலிவுட்டின் சில நட்சத்திர தந்தைகளைப் பார்ப்போம். ரஜினிகாந்த் சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் பொறுப்புள்ள தந்தையாக தனது மகள்கள் ஐஸ்வர்யா மற்றும் […]

ringoflife_03[2]

சீன நகருக்கு நடுவே அமைக்கபட்டிருக்கும் பாரிய இரும்பு வளையம் !!

சீனாவின் Liaoning மாநிலத்தில் சுமார் 3,000 தொன்கள் வெள்ளை இரும்பின் மூலமாக பாரிய வளையமொன்று உருவாக்கப்பட்டுள்ளது. இது 12,000 LED விளக்குகளால் அலங்கரிக்கப்பட்டுள்ளதுடன் நிர்மாணப் பணிகளுக்காக $16மில்லியன் செலவிடப்பட்டுள்ளது. இந்த வளையம் மூலம் நகர் பல KM தொலைவில் இருந்தாலும் தனித்துவமாக காட்டப்படும் என்று வடிவமைப்பாளர்கள் தெரிவிக்கின்றனர்.

15-1371291754-z5

எப்படி இருக்கு பாஸ் இந்த பொருட்கள் !!

நாம் தினசரி நிறைய பொருட்களை பயன்படுத்துகிறோம் ஆனால் அவற்றிள் ஒரு கலைநயம் என்பது நிச்சயம் இருக்காது. இங்கு சில பொருட்கள் உள்ளன அவற்றை ஒரு முறை பாருங்கள் இவை வித்தியாசமான முறையில் தயாரிக்கப்பட்டது. எவ்வளவு வித்தியாசமாக அது உள்ளது என்று பாருங்கள். இதோ அந்த பொருட்கள்…..

1 /15

இலங்கைச் செய்திகள்

சினிமா

கத்தி திரைவிமர்சனம்

கத்தி திரைவிமர்சனம்

பல தடைகளை தாண்டி திரைக்கு வந்திருக்கும் படம் கத்தி. விஜய், சமந்தா, சதீஷ், நீல்நிதின் முகேஷ் நடித்துள்ள இந்த படம் இன்று ரசிகர்களின் பேராதரவோடு திரையில் ஓடிக் கொண்டிருக்கிறது. விஜய்யுடன் முருகதாஸ் இணையும் இரண்டாவது படம் கத்தி.   கத்தின்னு தலைப்பு வெச்சுட்டாங்களே இந்த ...

அந்தரங்கம்

விவாகரத்து ஏற்பட முக்கிய காரணங்கள்..!

விவாகரத்து ஏற்பட முக்கிய காரணங்கள்..!

விவாகரத்து ஏற்பட முக்கிய காரணங்கள்..!திருமணம் ஆனவர்கள் கட்டாயம் படிக்க வேண்டிய தகவல் !! புகைப்பிடிப்பதால் எப்படி உடலை மெதுவாகவும், அமைதியாகவும் பாதிக்கிறதோ, அதேப் போல் திருமணத்திற்கு பின் ஒருசில குணங்களை வெளிக்கொணர்வதால், திருமண வாழ்வும் விவாகரத்தில் முடிகிறது. விவாகரத்து எளிதில் ஏற்பட ...