நிர்வாணக் குளியலை பகிரங்கப்படுத்திய ஹொலிவூட் பிரபலம்! (வீடியோ)

Dec 8, 2012 அன்று பிரசுரிக்கப்பட்டது.

Kate Upton, இவரொரு அமெரிக்க மொடல் /நடிகை, 2011 ஆம் ஆண்டு நீச்சல் உடையுடன் தோன்றி கவர்ச்சி உலகில் தனக்கென ஒரு இடத்தை பிடித்துக் கொண்டவர்.

இவரின் பங்களிப்பில் புதிய இசை அல்பம் “It Had to Be You” தயாரிப்பில் Kate Upton நிர்வாணக் குளியலில் ஈடுபடுவது போல ஒரு காட்சி உருவாக்கப்பட்டது…

அல்பம் ஹிட்டாக இதுமட்டும் போதுமே..

Related News

ஆடைகளால் மூடுவதை விட கைகளால் மறைப்பதுதானாம் இப்போது பேஷன்!! (மறைத்தாலும் தெரிகிறது மர்மம்)

brast_02

ஆடையுலகில் பிரசித்தி பெற்றுவிலங்கும் vintage ஒவ்வொரு ஆண்டும் பெண்களை வைத்து ஆடலுடன் கூடிய களியாட்டங்களை நடத்துவது வழமை. இம்முறையும் அதற்கான ஏற்பாடுகளை செய்துவரும் வேளையில் பங்குபெறும் மொடல்கள் பற்றி தகவல்களும் கசிந்தவண்ணமுள்ளன. இதற்காக இடம்பெற்ற படப்பிடிப்புகளில் சில பெண்கள் மேலாடையற்ற நிலையிலே போஸ் வழங்கியிருந்தனர். ஆடைகளால் மறைப்பதை விட கைகளால் மறைக்கும் போதுதான் கவர்ச்சி தூக்கலாக இருக்குமாம். ஆமாம் உண்மைதான் தூக்கி எறிகிறது!

நான் போகிறேன்- கடிதம் எழுதி வைத்துவி்ட்டு +2 மாணவி தூக்கு போட்டு தற்கொலை !

dead-body1

பேய் தன்னை அழைப்பதாக கூறி கடிதம் எழுதி வைத்துவிட்டு +2 மாணவி ஒருவர் வேலூரில் தற்கொலை செய்து கொண்ட சம்பவம் பெரும் பரபரப்பை ஏற்படுத்தி உள்ளது. வேலூர் மாவட்டம் ஆம்பூரை அடுத்த சான்றோர் குப்பத்தில் உள்ள சுந்தரவிநாயகர் கோவில் தெருவை சேர்ந்தவர் ஜீவா(35). அதே பகுதியில் உள்ள காலனி தயாரிப்பு நிறுவனத்தில் வேலை செய்து வருகிறார். இவரது மகள் குறிஞ்சி மலர்(17). இதே பகுதியில் உள்ள பள்ளியில் +2 படித்து வந்தார். நேற்று வழக்கம் போல பள்ளிக்கு […]

பூனைகளுக்கு தனது வீட்டில் வைத்து வாழ்வு கொடுத்துவரும் பெண்மணி!

catda03

இந்த பெண்ணின் வீட்டுக்கு சென்று எந்தப் பக்கம் பார்த்தாலும் ஐந்தாறு பூனைகள் ஓடித்திரியும், அவரின் கைப்பையை திறந்து பார்த்தாலும் அதற்குள்ளும் ஒரு பூனை படுத்திருக்கிறது. விலங்குகள் மீது அளப்பரிய அன்பு கொண்ட Sue Hardy தனது வீட்டில் பூனைகளை வளர்த்து வருகிறார். இவற்றுக்கான உணவுகள் பொழுபோக்கு சரியான நேரத்திற்கு மருந்துகள் போன்ற அத்தனையும் இங்கு அடக்கம். தெருக்களில் அநாதரவாக நிற்கும் பூனைகளை எடுத்துவந்து வளர்த்த Sue Hardy இன்னும் அதிகமான பூனைகளுக்கு வாழ்வு கொடுக்க ஆசை , […]

23 வயது இடைவெளி இவர்களுக்கு ஒரு பிரச்சனையே இல்லை!!

23_year_04

இப்போது மலரும் காதல் வயசு பார்ப்பதே இல்லை …. அக்காவும் தம்பிக்கும் காதல் வருகிறது, டீச்சருக்கும் மாணவனுக்கும் காதல் வருகிறது… இதே பழக்கம் தான் ஹொலிவூட் இயக்குனர் Danny Boyle மற்றும் அவரது காதலிக்கு Rosario இடையேயும் தொடர்கிறது.. அண்மைக்காலமாகவே இருவரும் அதிகம் தலை காட்ட ஆரம்பித்திருக்கிறார்கள் Slumdog Millionaire இயக்கத்தின் போதே துளிர் விட்ட காதலை இலேசாக சொல்லத் தொடங்கிவிட்டனர்… 23 வருடங்கள் இருவருக்குள்ளும் வயது வித்தியாசம் காணப்பட்டாலும், ஒருவரையொருவர் நன்கு புரிந்து வைத்துள்ளனர்.

டென்ஷனா இருந்தா ‘செக்ஸ்’ வச்சுக்குவேன்.. காஷ்மீரா ஷா அதிரடி !!

41424

எனக்கு டென்ஷன் அதிகமானா, மனச் சோர்வு ஏற்பட்டா உடனே செக்ஸ் வச்சுக்குவேன். அதன் பிறகு மனசும், உடம்பும் லேசாயிடும் என்று கூறியுள்ளார் பாலிவுட் கவர்ச்சி நடிகை காஷ்மீரா ஷா. தெலுங்கு சினிமாவைக் கலக்கிய கவர்ச்சி நடிகை காஷ்மீரா ஷா. இப்போது பாலிவுட்டில் மையம் கொண்டுள்ள இந்தக் கவர்ச்சிப் புயல் படு வெளிப்படையாக பேசக் கூடியவர். செக்ஸ் குறித்து அவர் கூறுகையில், எனக்கு நேரம் காலம், மன நிலை என்றெல்லாம் இல்லை. தோ்ணும்போது வைத்துக் கொள்வேன். குறிப்பாக மன […]

பவுன்சரை வைத்து செயற்பாட்டாளர்களை வெளியேற்றிய உலகத் தமிழர் பேரவை (GTF) சுரேன் !!

gtf-spoke

உலகத் தமிழர் பேரவை என்னும் அமைப்பானது பிரித்தானியாவில் ஆரம்பிக்கப்பட்டு, பின்னர் 14 நாடுகளை உள்ளடக்கிய ஒரு அமைப்பாக உருப்பெற்றது.   கடந்தகாலங்களில் GTF அமைப்பானது பல குறிப்பிடத்தக்க செயல்பாடுகளில் ஈடுபட்டுவந்தது யாவரும் அறிந்ததே. குறிப்பாக சர்வேந்திர சில்வாவுக்கு எதிராக தொடுத்த வழக்கு முதல், மகிந்தர் லண்டன் வந்தவேளை அவர் மீது வழக்கு தொடுக்க மேற்கொண்ட முயற்சிகளை நாம் அறிந்திருப்போம். GTF செயற்பாடுகள் குறித்து பல செய்திகளை ஏற்கனவே வெளியிட்டுள்ளது.   உலகத் தமிழர் பேரவையின் செயற்பாடுகளை நாம் […]

9ம் வகுப்பு மாணவியை 3 நாள் அறையில் அடைத்து சீரழித்த போலீஸ்காரர் !

9th-standard

ஆண்டிப்பட்டி அருகே 9ம் வகுப்பு மாணவியை 3 நாட்கள் அறைக்குள் அடைத்து வைத்து கற்பழித்த போலீஸ்காரர் கைது செய்யப்பட்டார். தேனி மாவட்டம் ஆண்டிப்பட்டி அருகே உள்ள தம்மிநாயக்கன்பட்டியைச் சேர்ந்த பால்சாமி மகன் கருப்பசாமி(30). திண்டுக்கல் ஆயுதப்படையில் போலீஸ்காரராக உள்ளார். அவர் ஆண்டிப்பட்டி அருகே உள்ள பொன்னம்மாள்பட்டியில் உள்ள தனது உறவினர் வீட்டுக்கு அடிக்கடி சென்றுள்ளார். அப்போது அடைக்கன்பட்டியைச் சேர்ந்த காவ்யா(பெயர் மாற்றப்பட்டுள்ளது) என்ற 9வது வகுப்பு மாணவிக்கும், அவருக்கும் இடையே பழக்கம் ஏற்பட்டது. இந்நிலையில் கருப்பசாமி காவ்யாவுக்கு […]

ஜெனிவாவை திசைதிருப்பவே அரசாங்கத்தின் புலி நாடகங்கள்: சீ.வி.விக்னேஸ்வரன்

download

வடமாகாணத்தில் நிலைமை சீரடையவில்லை என்ற தோற்றத்தை ஜெனிவாவில் வரவழைக்கவே அரசாங்கத்தால் புலி நாடகங்கள் தற்போது காட்டப்படுவதாக வடமாகாண முதலமைச்சர் சீ.வி.விக்னேஸ்வரன் தெரிவித்தார். இன்றையதினம் மன்னாரில் இடம் பெற்ற சக்தியாக்கிரகத்திற்கு அனுப்பி வைத்த செய்திக் குறிப்பிலேயே அவர் மேற்கண்டவாறு தெரிவித்துள்ளார். அதில் மேலும், குறிப்பிடப்பட்டுள்ளதாவது, வடமாகாண தமிழ் மக்கள் அன்றும் இன்றும் துன்பங்களுக்கு உள்ளாகியுள்ளனர். அவர்கள் என்றும் அவ்வாறு துன்பத்தினுள் அமிழ்ந்து உழலக் கூடாது என்பதால்தான் இந்த அடையாள உண்ணாவிரதமும், பிரார்த்தனையுங் கலந்த கூட்டம் நடாத்தப்படுகின்றது. பலவிதமான வேலைகளிலும் […]

காளான் திண்று நிர்வாணமாக கிளம்பிய கல்லூரி மாணவி !!(படம் இணைப்பு)

taylorpowers

அமெரிக்காவின் Colorado மாகாணத்தின் University of Colorado பல்கலைக்கழகத்தை சேர்ந்த 21 வயது மாணவி ஒருவர், திடீரென பல்கலைக்கழக வகுப்பில் வைத்து தனது ஆடைகளை களைந்து நிர்வாணமானார். பின்னர் வெளியில் சென்று நிர்வாணமாக நடக்கத்தொடங்கினார். அதனை தடுப்பதற்காக ஓடிச் சென்று பிடிக்கப்போன இரு நண்பிகளை உதைத்து தாக்கினார். பின்னர் அப்படியே இறங்கி வீதிகளிக் நடக்கத்தொடங்கினார். இச் சம்பவம் தொடர்பில், 911 இலக்கத்தினூடு, பொலீசாருக்கு தகவல் அளிக்கப்பட்டது. விரைந்து வந்த பொலீசார், குறித்த நிர்வாண பெண்ணை தேட தொடங்கினார்கள். […]

புலிகள் இருந்தால் நடக்குமா இப்படி? 18 வயது இளம் மகளைத் தொலைத்த தந்தையில் குமுறல்!!

yall_gilr01-575x1024

கடந்த 3 மாதங்களுக்கு முன் யாழ்ப்பாணத்தில் காணாமல் போன தனது 18 வயது இளம் பெண்ணைத் தேடிக் களைத்த நிலையில் சேர்வடைந்த தந்தை ஊடகங்களுக்குத் தனது உள்ளக் குமுறலைத் தெரிவித்துள்ளார். அவர் வேதனையுடன் தெரிவித்த சில விடயங்கள் கீழ்வருமாறு, எனது சொந்த இடம் வன்னி ஜெயபுரம். எனக்கு 4 பிள்ளைகள். மனைவியும் ஒரு மகளும் இறுதி யுத்தத்தில் இறந்துவிட்டார்கள். யுத்தம் முடிவடைந்த பின்னர் எனது வறுமை நிலை காரணமாக நிறுவனம் ஒன்றின் மூலம் எனது இரண்டாவது மகளான […]

Newsletter Subscription

சிறப்புச் செய்திகள்

12_pilot-(Read-Only)

மலேசிய விமானி வீட்டில் இலங்கை , இந்தியா உட்பட 5 நாடுகளின் ஓடுதளங்களின் மென்பொருள்

காணாமல் போன மலேசிய விமானத்தை இயக்கிய தலைமை விமானி சஹாரி அஹமட் ஷாவின் வீட்டில் நடத்தப்பட்ட சோதனையில் புதிய திருப்பமாக, இலங்கை உட்பட முக்கிய விமான நிலையங்களின் ஓடுதள மென்பொருள்கள் உள்ளமை கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளது. மலேசியப் பொலிஸார் நடத்திய சோதனையில், இலங்கை, மாலைதீவு ஆகிய நாடுகளின் ஓடு தளங்கள், இந்திய விமான நிலையங்கள் மூன்றின் ஓடுதளங்கள் ஆகியவற்றை இயக்குவதற்கான மென்பொருள்கள் தனித்தனியாக இருந்தமை தெரியவந்துள்ளது. அமெரிக்க இராணுவத் தளமான டீகோ கார்சியாவின் விமான ஓடதளத்தின் மென்பொருளும் இங்கு காணப்பட்டுள்ளது. […]

va

காதலர் தினத்தை கொண்டாடவிருக்கும் காதலர்களே இது உங்களுக்காக….!

காதலர் தினத்தைப் பற்றிய சுவாரஸ்யமான உண்மைகள்! நம்முடைய குளிர் கால விடுமுறை ஏற்கனவே முடிந்து விட்டது. எனவே அடுத்த தேசிய விடுமுறை, காதலர் தினம் தான். அதனால், காதலர் தினத்தைப் பற்றிய வேடிக்கையான சில உண்மைகளைப் பற்றி இங்கு பார்ப்போம். பொதுவாக காதலர் தினம், தம்பதியர்கள் அவர்களுக்குள் உள்ள காதலை கொண்டாடும் விதமாக அமைந்து உள்ளது. நாம் இந்த விடுமுறை தினத்தை, குடும்பத்தினர் மற்றும் நண்பர்கள் என அனைவருடனும், அவர்களிடம் நமக்கு எந்த அளவிற்கு அன்பு உள்ளது […]

images

இங்கிலாந்தில் ‘அபூர்வ’ப் பிரசவம்..!

லண்டன்: இங்கிலாந்தில் ஒரே கருமுட்டையில் உருவான ஒரே உருவத்திலான 3 பெண் குழந்தைகள் ஆரோக்கியமாகப் பிறந்த அபூர்வ பிரசவம் ஒரு பெண்ணுக்கு நிகழ்ந்துள்ளது. இங்கிலாந்தின் சவுத் வேல்ஸ்சில் பான்டிபூல் பகுதியை சேர்ந்த கர்ப்பிணிப் பெண் கில்பெர்ட். கர்ப்பத்தை உறுதி செய்வதற்காக மருத்துவமனைக்குச் சென்றவருக்கு, சோதனையில் ஒரே கருமுட்டையில் ஒரே மாதிரியான 3 குழந்தைகள் கர்ப்பப் பையில் உருவாகி இருந்தது கண்டுபிடிக்கப் பட்டது. இதுபோன்று ஒரே கருமுட்டையில் ஒரே மாதிரியான 3 குழந்தைகள் உருவாவது ஆபூர்வமான மருத்துவ விந்தை […]

Nayanthara-nayanthara-29029290-590-839

மூன்றாவது காதலும் தோல்வி..!

சிம்பு, பிரபுதேவா ஆகிய இருவரையும் வெறித்தனமாக காதலித்த நயன் தாரா, பின்னர் காதல் தோல்வி அடைந்தபின், மிகவும் கலங்கினார். அவர் மீண்டும் சகஜ நிலைக்கு வர பல மாதங்கள் ஆகியது. தற்போது மீண்டும் மூன்றாவது முறையாக காதலில் தோல்வி அடைந்துள்ளதால் இனி என் வாழ்வில் காதலே இல்லை. நான் விரைவில் கன்னியாஸ்திரியாக மாறப்போகிறேன் என தனக்கு நெருங்கிய தோழிகளிடம் கூறியுள்ளார். இதனால் தென்னிந்திய படவுலகம் அதிர்ச்சியில் ஆழ்ந்துள்ளது. மன இறுக்கம், முகத்தில் சுருக்கம். மீண்டும் அதே கலக்கம்.நயன்தாராவை […]

6c69ad78-23d0-48eb-84c6-5371a7b14d2a_S_secvpf.gif

அமெரிக்கா: திருடனை பிடிக்கச் சென்ற இடத்தில் பெண்ணுக்கு பிரசவம் பார்த்த போலீஸ்காரர்

அவசர அழைப்பையடுத்து உருவிய துப்பாக்கியுடன் திருடனை பிடிக்கச் சென்ற போலீஸ்காரர், உள்ளே இடுப்பு வலியால் துடித்துக்கொண்டிருந்த கர்ப்பிணிக்கு பிரசவம் பார்த்த சுவாரஸ்ய சம்பவம் அமெரிக்காவின் டெக்சாஸ் நகரில் நடந்துள்ளது. டெக்சாஸ் நகரில் உள்ள கரோல்டன் பகுதி வழியாக சென்ற போலீஸ் ரோந்து காருக்கு ஒரு அவசர அழைப்பு வந்தது. மறுமுனையில் பேசிய சிறுவன் ஒரு விலாசத்தை குறிப்பிட்டு மேற்கண்ட விலாசத்தில் ‘எமர்ஜன்ஸி’. உடனடியாக உதவி தேவை என்று கூறினான். ஏதோ திருட்டு சம்பவம் நடந்திருக்க வேண்டும் என […]

haripriya-580x388

அரை நிர்வாண காட்சியில் ஹரிப்ரியா!

தமிழில் கனகவேல் காக்க, முரண் உள்ளிட்ட சில படங்களில் நடித்தவர் ஹரிப்பிரியா. கன்னடத்து நடிகையான இவர் அட்டகத்தி ரஞ்சித்துடன் ஒரு படத்தில் நடித்துக் கொண்டிருக் கிறார். இந்த நிலையில், தெலுங்கில் ஹரிப்ரியா நடித்த அப்பய் கிளாஸ் அம்மாயி மாஸ் என்ற படம் சூப்பர் ஹிட்டாகியுள்ளதாம். அதனால் நீண்ட நாளைக்குப்பிறகு தான் நடித்த ஒரு படம் ஓடியதால் உற்சாகத்தை கொண்டாடி வரும் ஹரிப்ரியா, தனது தென்னிந்திய அபிமான ஹீரோக்கள் பலரையும் அழைத்து அப்படத்தை ஷோ போட்டுக்காட்டினாராம். அதைப்பார்த்த அவர்கள், […]

120809_bad_girls_nup_135929_2078

காதலிக்காமல் இருக்கும் பெண்களுக்கு கிடைக்கும் நன்மைகள்!

காதல் செய்துவிட்டு, ஏன் செய்தோம் என்று பலர் வருத்தப்படுவதுண்டு. ஏனெனில் காதலில் விழுந்துவிட்டால், ஒருசிலவற்றை பின்பற்ற வேண்டிய அவசியம் மற்றும் கட்டாயம் இருக்கும். ஆகவே பலரும் காதல் செய்ய யோசிப்பார்கள். குறிப்பாக பெண்கள் நிறையவே யோசிப்பார்கள். மேலும் காதல் செய்துவிட்டு, காதல் செய்யாமல் இருப்பவர்களைப் பார்த்தால், சிலருக்கு பொறாமையாக இருக்கும். ஏனெனில் காதலில் விழாமல் இருந்தால், ராஜா/ராணி போல் இருக்கலாம். வாழ்க்கையை சந்தோஷமாக விருப்பத்திற்கேற்றவாறு வாழலாம். அதுவே காதலில் விழுந்துவிட்டால்,சுதந்திரமாக எதையும் செய்ய முடியாது. எதைச் செய்வதாக இருந்தாலும், காதலன்/காதலியிடம் அனுமதி பெற வேண்டியிருக்கும். எனவே திருமணம் செய்வதற்கு […]

2273_newsthumb_thum-300x225

இராணுவத்தில் பணியாற்றும் அதிரடி அழகுராணி (PHOTOS)

அழ­கு­ராணிப் போட்­டி­களில் பங்­கு­பற்­று­பவர்கள் பொது­வாக “50 கே.ஜி. தாஜ்­மஹால்” பாணியில் மென்­மை­யான உடலும் பெண்மைக் குணா­தி­சயங்­களும் கொண்­ட­வர்­க­ளாக இருக்­கவே விரும்­புவர். ஆனால், அமெ­ரிக்­காவின் கான்சாஸ் மாநில அழ­கு­ரா­ணி­யான தெரேஸா வெய்ல் வித்­தி­யா­ச­மா­ன­வ­ரா­கவும் வழக்­கத்­துக்கு மாறான பின்­ன­ணியைக் கொண்­ட­வ­ரா­கவும் விளங்­கு­கிறார். அண்­மையில் நடை­பெற்ற “மிஸ் யூனிவர்ஸ் அமெ­ரிக்கா” அழ­கு­ராணிப் போட்­டியில் நியூயோர்க் மாநி­லத்தைச் சேர்ந்த நீனா தவு­லுரி முத­லிடம் பெற்றார். அப்­போட்­டியில்  தெரேஸா வெய்ல் வெற்றி பெறத் தவ­றி­னாலும் அதிக கவ­னத்தை ஈர்த்­த­வ­ராக அவர் இருந்தார். சிறு­வ­யதில் ஏனைய […]

205811-1378874

பிகினி உடையில் சென்ற கர்ப்பிணி பெண்..!

பெலாரஸில் நடந்த “மிஸ் சுப்பர் நெஷனல்” அழகிப் போட்டியில் குரகாவோ தீவை சேர்ந்த அழகி வெசின்டே டெமிலினோஸ் கலந்து கொண்டார். அவர் பிகினி உடை அணிந்து வந்த போது தான் கர்ப்பமாக இருந்தமை வெளிச்சத்திற்கு வந்தது. அதாவது, அவரது வயிறு உப்பிக் காணப்பட்டதால், நடுவர்கள் கர்ப்பமாக இருக்கிறாரா என்பதற்கான சோதனைக்கு உத்தரவிட்டனர். சோதனையில் கர்ப்பமாக இருப்பது கண்டுபிடிக்கப்பட்டது. இது ஏற்கெனவே வெசின்டேவுக்கு தெரியுமாம். இதனையடுத்து போட்டியிலிருந்து நீக்கப்பட்டார், எனினும் சக போட்டியாளர்களை ஊக்குவிக்க போட்டி அமைப்பாளர்கள் அனுமதி […]

maind_of_pain_by_tomaszbiniek-d2zso0q

உன் மனதை … கிழித்துப்பார்க்க ஆசை …!

சிற்பங்களை வடிக்கும் சிற்பியே … உன் மனதை … கிழித்துப்பார்க்க ஆசை … பொன்முட்டையிடும் வாத்து கதைபோல் .. ஆகிவிடும் என் ஆசை ….!!! எத்தனை எத்தனை கற்பனைகள் … எத்தனை எத்தனை நலினங்கள் … அத்தனையும் – உன் . மனதில் வித்தையாய் வடிக்கிறாய் -சிற்பியே ….!!! நீ இல்லாத இடமேது …? கடவுளை கண்டேன் – உன் கைவண்ணத்தில் கடந்துசெல்லும் படியிலும்கண்டேன் உன் கைவண்ணத்தை …!!!. தூக்கி செல்லும் வாகனத்தில் கண்டேன் உன் கற்பனையை […]

article-2341208-1A521EDD000005DC-870_634x445

தனது மார்பக அறுவை சிகிச்சையை நேரடியாக படம்பிடிக்க அனுமதித்த நடிகை !!

பிரபல ஆபாசப்பட நடிகை மற்றும் ரியாலிட்டி ஸ்டார் Farrah Abraham இரண்டாவது முறையாக மார்பக அறுவை சிகிச்சை செய்துகொண்டுள்ளார். இம்முறை கொஞ்சம் புதுமையாக தனது மார்பக அறுவை சிகிச்சையை காணும் பாக்கியத்தை ரசிகர்களுக்கு வழங்கியுள்ளார். எந்தவொரு கவர்ச்சி நடிகையும் தனக்கு மார்பு அறுவை சிகிச்சை செய்யப்பட்டுள்ளது என்பதை வெளிப்படுத்த விரும்புவதில்லை அது இயற்கையானதாக காட்டிக்கொள்ளவே விரும்புவார் .. அவ்வகையில் Farrah கொஞ்சம் தைரியமானவர்தான்…..

16-1371368016-dhanush-son-600

தந்தையர் தினம் – கோலிவுட்டின் நட்சத்திர தந்தைகள் ஒரு பார்வை !!

தந்தையர் தினமான இன்று கோலிவுட்டின் நட்சத்திர தந்தைகள் பற்றி பார்ப்போம். உலகம் முழுவதும் இன்று தந்தையர் தினம் கொண்டாடப்பட்டு வருகிறது. ஒவ்வொரு குழந்தையின் முதல் குரு தந்தை தான். திரையுலகில் உள்ள நட்சத்திர தந்தைகள் என்ன தான் ஷூட்டிங் ஷூட்டிங் என்று சென்றாலும் தங்கள் குழந்தைகளுக்கு வேண்டிய நேரத்தில் அவர்களுடன் இருக்கிறார்கள். இந்த தந்தையர் தினத்தில் கோலிவுட்டின் சில நட்சத்திர தந்தைகளைப் பார்ப்போம். ரஜினிகாந்த் சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் பொறுப்புள்ள தந்தையாக தனது மகள்கள் ஐஸ்வர்யா மற்றும் […]

ringoflife_03[2]

சீன நகருக்கு நடுவே அமைக்கபட்டிருக்கும் பாரிய இரும்பு வளையம் !!

சீனாவின் Liaoning மாநிலத்தில் சுமார் 3,000 தொன்கள் வெள்ளை இரும்பின் மூலமாக பாரிய வளையமொன்று உருவாக்கப்பட்டுள்ளது. இது 12,000 LED விளக்குகளால் அலங்கரிக்கப்பட்டுள்ளதுடன் நிர்மாணப் பணிகளுக்காக $16மில்லியன் செலவிடப்பட்டுள்ளது. இந்த வளையம் மூலம் நகர் பல KM தொலைவில் இருந்தாலும் தனித்துவமாக காட்டப்படும் என்று வடிவமைப்பாளர்கள் தெரிவிக்கின்றனர்.

15-1371291754-z5

எப்படி இருக்கு பாஸ் இந்த பொருட்கள் !!

நாம் தினசரி நிறைய பொருட்களை பயன்படுத்துகிறோம் ஆனால் அவற்றிள் ஒரு கலைநயம் என்பது நிச்சயம் இருக்காது. இங்கு சில பொருட்கள் உள்ளன அவற்றை ஒரு முறை பாருங்கள் இவை வித்தியாசமான முறையில் தயாரிக்கப்பட்டது. எவ்வளவு வித்தியாசமாக அது உள்ளது என்று பாருங்கள். இதோ அந்த பொருட்கள்…..

1672701-inline-750-sharecoke2

நண்பர்களுடன் இலகுவாக பகிர்ந்துகொள்ளக் கூடிய புதிய கோக் டின் !! (வீடியோ)

ஒரு கொக்கா-கோலா கேனை இப்போது இருவர் சரிசமமாக பகிர்ந்து கொள்ளலாம். தற்போது சிங்கப்பூர் மற்றும் பிரான்சில் இந்த புதியவடிவம் அறிமுகப்படுத்தப்பட்டுள்ளது. முந்தையை கோக் கேனை விட இதை பலரும் விரும்புவதாக கோக் சிங்கபூர் இயக்குனர் தெரிவிக்கிறார் !!

1 /15

சினிமா

விஜய் டிவி லண்டன் நிகழ்ச்சியால் விக்ரம்-ஷங்கர் மோதல்? அதிர்ச்சி தகவல்.

விஜய் டிவி லண்டன் நிகழ்ச்சியால் விக்ரம்-ஷங்கர் மோதல்? அதிர்ச்சி தகவல்.

பிரமாண்ட இயக்குனர் ஷங்கர் இயக்கும் 'ஐ' படத்தின் படப்பிடிப்பு கிட்டத்தட்ட முடிந்துவிட்டது. இன்னும் ஒரே ஒரு பாடல் மட்டும்தான் படமாக்கப்பட உள்ளது. இந்நிலையில் இந்த பாடலின் படப்பிடிப்பு வரும் 25ஆம் தேதி ஹாலிவுட்டில் ஒரு மிகப்பெரிய ஸ்டுடியோவில் நடப்பதற்கான ஏற்பாடுகள் நடந்து ...

அந்தரங்கம்

விவாகரத்து ஏற்பட முக்கிய காரணங்கள்..!

விவாகரத்து ஏற்பட முக்கிய காரணங்கள்..!

விவாகரத்து ஏற்பட முக்கிய காரணங்கள்..!திருமணம் ஆனவர்கள் கட்டாயம் படிக்க வேண்டிய தகவல் !! புகைப்பிடிப்பதால் எப்படி உடலை மெதுவாகவும், அமைதியாகவும் பாதிக்கிறதோ, அதேப் போல் திருமணத்திற்கு பின் ஒருசில குணங்களை வெளிக்கொணர்வதால், திருமண வாழ்வும் விவாகரத்தில் முடிகிறது. விவாகரத்து எளிதில் ஏற்பட ...

திரைப்படம் (Movies)

கவர்ச்சிப்படங்கள் (Hot Stills)