நிர்வாணக் குளியலை பகிரங்கப்படுத்திய ஹொலிவூட் பிரபலம்! (வீடியோ)

Dec 8, 2012 அன்று பிரசுரிக்கப்பட்டது.

Kate Upton, இவரொரு அமெரிக்க மொடல் /நடிகை, 2011 ஆம் ஆண்டு நீச்சல் உடையுடன் தோன்றி கவர்ச்சி உலகில் தனக்கென ஒரு இடத்தை பிடித்துக் கொண்டவர்.

இவரின் பங்களிப்பில் புதிய இசை அல்பம் “It Had to Be You” தயாரிப்பில் Kate Upton நிர்வாணக் குளியலில் ஈடுபடுவது போல ஒரு காட்சி உருவாக்கப்பட்டது…

அல்பம் ஹிட்டாக இதுமட்டும் போதுமே..

Related News

22 வயது ‘வளர்ப்பு மகனுடன்’ குடும்பம் நடத்திய 22 வயதுப் பெண்!!!

wifekills_313

தனது கணவரின் முதல் மனைவிக்குப் பிறந்த மகனுடன், சேர்ந்து குடும்பம் நடத்திய பெண்ணை ஊரே கூடி வெளியேற்றியது. உலகில் எந்த மூலையில் போய் வேண்டுமானாலும் நான் குடும்பம் நடத்துவேனே தவிர எனது கள்ளக்காதலை விடவே மாட்டேன் என்று அந்தப் பெண்ணும் தைரியமாக கூறி விட்டு கிளம்பிப் போனார். பீகார் மாநிலம் பதுவாலி கிராமத்தில்தான் இந்தக் கூத்து நடந்துள்ளது. பதுவாலி கிராமத்தைச் சேர்ந்தவர் ஜவஹர் பாஸ்வான். இவருக்கு 52 வயதாகிறது. முதல் மனைவி இறந்து விட்டார். அவர் மூலம் […]

விதிமுறைகளை தகர்த்து ஆக்ஸ்போர்ட் டிக்ஷனரியில் புகுந்த ‘ட்வீட்’ !

18-1371532358-twitter876-600

ட்வீட் என்ற வார்த்தை ஆக்ஸ்போர்ட் அகராதியில் இடம்பிடித்துள்ளது. ஆக்ஸ்போர்ட் அகராதியில் சமூகவலைத்தளத்தில் பயன்படுத்தப்படும் ட்வீட் என்ற வார்த்தை சேர்க்கப்பட்டுள்ளது என்று ஆக்ஸ்போர்டு ஆங்கில அகராதியின் தலைமை ஆசிரியர் ஜான் சிம்ப்சன் தெரிவித்துள்ளார். ஒரு புதிய வார்த்தையை ஆக்ஸ்போர்ட் அகராதியில் சேர்க்கும் முன்பு குறைந்தது 10 ஆண்டுகளாவது அது புழக்கத்தில் இருந்திருக்க வேண்டும். ஆனால் ட்வீட் வார்த்தை அந்த விதிமுறையை மீறி அகராதியில் இடம்பிடித்துள்ளது என்று சிம்ப்சன் மேலும் தெரிவித்துள்ளார். பறவையின் பாட்டு என்ற அர்தத்தில் ட்வீட் என்ற […]

நாளை மாலை லண்டனில் பாரிய ஆர்பாட்டம் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது !

nadu-kadantha-eelam

தமிழர் தாயகப் பகுதிகள் எங்கும், இலங்கை இராணுவத்தினர் நில அபகரிப்பைச் செய்து வருகின்றனர். இந் நிலை நீடித்தால் இன்னும் சிறிது காலத்தில் வடகிழக்குப் பகுதியில் இராணுவத்திற்கும், சிங்களவர்களுக்குமே காணிகள் இருக்கும் நிலை தோன்றும். பரம்பரை பரம்பரையாக தமிழர்கள் வாழ்ந்துவரும் பூர்வீக நிலங்கள் பறிபோகும் அபாயம் தோன்றியுள்ளது. இதனை தடுக்க பிரித்தானியா தலையிடக்கோரி, நாளை பிரித்தானிய பிரதமர் டேவிட் கமரூன் அவர்களின் இல்லம் முன்பாக பாரிய ஆர்ப்பாட்டம் ஒன்றை நடத்த நாடு கடந்த தமிழீழ அரசு ஏற்பாடுகளைச் செய்துள்ளதாக […]

ராஜீவ் கொலை பெரிய தப்பு: அற்புதம்மாள் நேர்காணல்!

atputhamma_inter_002

ராஜீவ் காந்தியோட அந்தச் சாவுதான் எங்களோட வாழ்க்கையையும் சூறையாடப்போவுதுன்னு அப்ப தெரியல்ல என்கிறார் பேரறிவாளனின் தாயார் அற்புதம்மாள். அவர் வழங்கிய நேர்காணல் பின்வருமாறு, இந்த நாட்டின் சர்வ வல்லமை பொருந்திய அமைப்புகளோடு 23 வருஷங்கள் போராடி, உங்கள் மகனைத் தூக்குக் கொட்டடியிலிருந்து மீட்டிருக்கிறீர்கள். இந்தப் போராட்டத்துக்கான மனோபலம் எங்கிருந்து உருவானது? பெரியார்கிட்டே இருந்துதான்பா உருவானுச்சு. நான் பொறந்தது தி.மு.க. குடும்பத்துல. எங்கப்பா டி.ஏ. திருவேங்கடம் கட்சியில எந்தக் கூட்டம், போராட்டம்னாலும் எங்களையும் கூடவே அழைச்சுக்கிட்டுப் போய்டுவார். குறள் […]

சம்பந்தருக்கு மோடி காதில் சொன்னது என்ன….

TNA-Mode-300x130

சிறுபாண்மை இனத்தவர்களா ? முஸ்லீம்களைச் சொல்கிறார் என்று உடனே சம்பந்தர் புரிந்துகொண்டார். நாம் தற்போது முஸ்லீம்களுடனும் பேச்சுவார்த்தை நடத்திவருகிறோம் என்று அவர் கூற, நான் சொன்னது முஸ்லீம்களை மட்டும் அல்ல மலையக தமிழர்களையும் தான் என்று ஒரு போடு போட்டுள்ளார் நரேந்திர மோடி. இலங்கை தீவில் உள்ள அனைத்து சிறுபாண்மை இனத்தவர்களும் ஒற்றுமையாக இருக்கவேண்டும், இதனூடாகவே உங்கள் உரிமைகளை நீங்கள் பெற முடியும் என்று, நரேந்திர மோடி திட்டவட்டமாக தெரிவித்துள்ளார். இந்தியாவில் சுமார் 1 லட்சம் ஈழத் […]

கட்டுநாயக்க விமான நிலையம் முன் “பிரபாகரனுக்கு” பெரும் பரப்பளவுள்ள காணிகளாம்…

Eelam-Land-01-300x130

உயர் பாதுகாப்பு வலயமாகிய கட்டுநாயக்க சர்வதேச விமான நிலையம் முன்பாக விடுதலைப் புலிகள் இயக்கத் தலைவர் பிரபாகரனுக்கு சொந்தமான பெரும் பரப்பளவுள்ள காணியொன்று இருப்பதை பாதுகாப்புத் துறையின் புலனாய்வுப் பிரிவினர் கண்டு பிடித்துள்ளதாகவும் இத்துடன் தலைநகர் கொழும்பில் மாடிக் குடியிருப்பு, ஆடைத்தொழிற்சாலை, அச்சக நிறுவனம் மற்றும் வடக்கில் யாழ்ப்பாணத்தில் அச்சகம் மற்றும் அசையாச்சொத்துகளும் ஏராளமான இழுவைப் படகுகளும் உட்பட பிரபாகரனுக்குச் சொந்தமான ரூபா 200 கோடிக்கும் மேற்பட்ட சொத்துகளை புலனாய்வுத் துறையினர் கண்டுபிடித்துள்ளதாகவும் தகவல் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. சகோதர […]

சர்ச்சையில் சிக்குவது அல்கா லம்பாவுக்கு அல்வா சாப்பிடுவது போல!

alka-lamba-sonia-300

அஸ்ஸாமில், குடிகாரக் கும்பலால் மானபங்கப்படுத்தப்பட்ட பெண் குறித்த விவரங்களை பகிரங்கமாக வெளியிட்டு சர்ச்சையில் மாட்டியுள்ள தேசிய மகளிர் ஆணையத்தின் உண்மை கண்டறியும் குழுவில் இடம் பெற்று தற்போது நீக்கப்பட்டுள்ள அல்கா லம்பா அடிப்படையில் ஒரு காங்கிரஸ்காரர். இவர் சர்ச்சையில் சிக்குவது இது முதல் முறையல்ல. தேசிய மகளிர் ஆணையம் அனுப்பிய உண்மை கண்டறியும் குழு குவஹாத்தி வந்து நேரில் விசாரணை நடத்தியது. பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணையும் நேரில் சந்தித்து விசாரித்தனர். பிறகு நடந்த செய்தியாளர்கள் கூட்டத்தின்போது பாதிக்கப்பட்ட பெண் […]

ராணிமுகர்ஜியும் பிரிதிவ்ராஜ்ஜும் \”கட்டிப்புடி கட்டிப்புடி டா\” பாணியில் ஆடிய வெறியாட்டம் (வீடியோ)

ranibelly-3

தமிழில் ” கட்டிப்புடி கட்டிப்புடி டா ” எவளவு பிரபலமோ அது போல ராணிமுகர்ஜி பிரிதிவ்ராஜ் நடித்த ஹிந்தி திரைப்படத்தின் (Aiyyaa ) Aga Bai பாடல் பிரபலமாகி வருகிறது. குத்தல் இசை

ஜனாதிபதித் தேர்தலில் கூட்டமைப்பின் நிலைப்பாடு வெளியானது….

TNA-01-300x130

எதிர்க்கட்சிகளின் பொது வேட்பாளர் மைத்திரிபால சிறிசேனவிற்கு மறைமுக அடிப்படையில்ழ ஆதரவளிக்க தமிழ்த் தேசியக் கூட்டமைப்பு இணக்கம் வெளியிட்டுள்ளதாக கொழும்பு ஊடகங்கள் தகவல் வெளியிட்டுள்ளன. பொது வேட்பாளரின் தேர்தல் பிரச்சாரத்தில் நேரடியாக பங்கேற்கப் போவதில்லை என ஐக்கிய தேசியக் கட்சியிடம் தமிழ்த் தேசியக் கூட்டமைப்பு உத்தியோகப் பற்றற்ற ரீதியில் இதனைக் குறிப்பிட்டுள்ளதாகத் தெரிவிக்கப்படுகிறது. சுயாதீனமான தேர்தல்களுக்காகவும், ஜனநாயகத்திற்காகவும் பொதுவான அடிப்படையில் எதிர்க்கட்சிகளுடன் இணைந்து செயற்படத் தயார் என தமிழ்த் தேசியக் கூட்டமைப்பு அறிவித்துள்ளது.ஐக்கிய தேசியக் கட்சியின் பாராளுமன்ற உறுப்பினர் […]

ஊடகவியலாளர்களை வாசலில் துரத்திய “CV” இதுவா ஐயா ஜனநாயகம்??

cv-300x130

செய்தி சேகரிப்பதற்காக வரும் ஊடகவியலாளர்களின் சிரமங்களைத் தவிர்க்கும் பொருட்டும், பத்திரிகையாளர்களுக்கு இருக்கைகள் மற்றும் பிற வசதிகளைச் செய்து கொடுப்பதற்கு முதலமைச்சரின் வாசஸ்தலத்தில் இடவசதி போதாமல் இருப்பதாக சுட்டிக்கபட்டப்பட்டுள்ளது. செய்தி சேகரிப்பதற்காக ஊடகவியலாளர்கள் வடமாகாண முதலமைச்சரின் வாசஸ்தலத்திற்கு வரவேண்டாம் என வடமாகாண முதலமைச்சர் சி.வி.விக்னேஸ்வரன் புதன்கிழமை (28) தெரிவித்துள்ளார். செய்திகளினை தாங்கள் அறிக்கைகளாக அனுப்பி வைப்பதாகவும் அவர் குறிப்பிட்டுள்ளதுடன் இது தொடர்பில் முதலமைச்சரினால் குறிப்பொன்று ஊடகங்களுக்கு அனுப்பி வைக்கப்பட்டுள்ளது. எதிர்காலத்தில் வாசஸ்தலத்தில் நடைபெறும் எந்தக் கூட்டத்திற்கு; பத்திரிகையாளர் அழைக்கப்படமாட்டார்கள். […]

Newsletter Subscription

சிறப்புச் செய்திகள்

admk-001

‘அம்மா’ வின் வரவை ஆவலுடன் எதிர்நோக்கும் தமிழகம் : அதிமுகவினர் உற்சாகம் !

இன்று உச்சநீதிமன்றத்தில் விசாரணைக்கு வந்த முன்னாள் தமிழக முதல்வர் ஜெயலலிதாவின் பிணை மனுவை ஏற்று உச்ச நீதிமன்ற தலைமை நீதிபதி அமர்வு அவருக்கு பிணை வழங்கி உத்தரவிட்டுள்ளது. நீதிமன்ற தீர்ப்பு வெளியானத்திலிருந்து அதிமுகவினர் பட்டாசு வெடித்தும் இனிப்பு வழங்கியும் உற்சாகமாக இதனைக் கொண்டாடி வருகின்றனர். உச்ச நீதிமன்ற உத்தரவின்படி ஜெயலலிதாவுக்கு டிசம்பர் 18 ஆம் திகதி வரை இடைக்கால பிணை வழங்கப்படுகிறது. ஆறு வாரத்துக்குள் கர்நாடக உயர் நீதிமன்றத்தில் ஜெயலலிதா தரப்பில் இருந்து சொத்துக் குவிப்பு வழக்கு […]

12_pilot-(Read-Only)

மலேசிய விமானி வீட்டில் இலங்கை , இந்தியா உட்பட 5 நாடுகளின் ஓடுதளங்களின் மென்பொருள்

காணாமல் போன மலேசிய விமானத்தை இயக்கிய தலைமை விமானி சஹாரி அஹமட் ஷாவின் வீட்டில் நடத்தப்பட்ட சோதனையில் புதிய திருப்பமாக, இலங்கை உட்பட முக்கிய விமான நிலையங்களின் ஓடுதள மென்பொருள்கள் உள்ளமை கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளது. மலேசியப் பொலிஸார் நடத்திய சோதனையில், இலங்கை, மாலைதீவு ஆகிய நாடுகளின் ஓடு தளங்கள், இந்திய விமான நிலையங்கள் மூன்றின் ஓடுதளங்கள் ஆகியவற்றை இயக்குவதற்கான மென்பொருள்கள் தனித்தனியாக இருந்தமை தெரியவந்துள்ளது. அமெரிக்க இராணுவத் தளமான டீகோ கார்சியாவின் விமான ஓடதளத்தின் மென்பொருளும் இங்கு காணப்பட்டுள்ளது. […]

va

காதலர் தினத்தை கொண்டாடவிருக்கும் காதலர்களே இது உங்களுக்காக….!

காதலர் தினத்தைப் பற்றிய சுவாரஸ்யமான உண்மைகள்! நம்முடைய குளிர் கால விடுமுறை ஏற்கனவே முடிந்து விட்டது. எனவே அடுத்த தேசிய விடுமுறை, காதலர் தினம் தான். அதனால், காதலர் தினத்தைப் பற்றிய வேடிக்கையான சில உண்மைகளைப் பற்றி இங்கு பார்ப்போம். பொதுவாக காதலர் தினம், தம்பதியர்கள் அவர்களுக்குள் உள்ள காதலை கொண்டாடும் விதமாக அமைந்து உள்ளது. நாம் இந்த விடுமுறை தினத்தை, குடும்பத்தினர் மற்றும் நண்பர்கள் என அனைவருடனும், அவர்களிடம் நமக்கு எந்த அளவிற்கு அன்பு உள்ளது […]

images

இங்கிலாந்தில் ‘அபூர்வ’ப் பிரசவம்..!

லண்டன்: இங்கிலாந்தில் ஒரே கருமுட்டையில் உருவான ஒரே உருவத்திலான 3 பெண் குழந்தைகள் ஆரோக்கியமாகப் பிறந்த அபூர்வ பிரசவம் ஒரு பெண்ணுக்கு நிகழ்ந்துள்ளது. இங்கிலாந்தின் சவுத் வேல்ஸ்சில் பான்டிபூல் பகுதியை சேர்ந்த கர்ப்பிணிப் பெண் கில்பெர்ட். கர்ப்பத்தை உறுதி செய்வதற்காக மருத்துவமனைக்குச் சென்றவருக்கு, சோதனையில் ஒரே கருமுட்டையில் ஒரே மாதிரியான 3 குழந்தைகள் கர்ப்பப் பையில் உருவாகி இருந்தது கண்டுபிடிக்கப் பட்டது. இதுபோன்று ஒரே கருமுட்டையில் ஒரே மாதிரியான 3 குழந்தைகள் உருவாவது ஆபூர்வமான மருத்துவ விந்தை […]

Nayanthara-nayanthara-29029290-590-839

மூன்றாவது காதலும் தோல்வி..!

சிம்பு, பிரபுதேவா ஆகிய இருவரையும் வெறித்தனமாக காதலித்த நயன் தாரா, பின்னர் காதல் தோல்வி அடைந்தபின், மிகவும் கலங்கினார். அவர் மீண்டும் சகஜ நிலைக்கு வர பல மாதங்கள் ஆகியது. தற்போது மீண்டும் மூன்றாவது முறையாக காதலில் தோல்வி அடைந்துள்ளதால் இனி என் வாழ்வில் காதலே இல்லை. நான் விரைவில் கன்னியாஸ்திரியாக மாறப்போகிறேன் என தனக்கு நெருங்கிய தோழிகளிடம் கூறியுள்ளார். இதனால் தென்னிந்திய படவுலகம் அதிர்ச்சியில் ஆழ்ந்துள்ளது. மன இறுக்கம், முகத்தில் சுருக்கம். மீண்டும் அதே கலக்கம்.நயன்தாராவை […]

6c69ad78-23d0-48eb-84c6-5371a7b14d2a_S_secvpf.gif

அமெரிக்கா: திருடனை பிடிக்கச் சென்ற இடத்தில் பெண்ணுக்கு பிரசவம் பார்த்த போலீஸ்காரர்

அவசர அழைப்பையடுத்து உருவிய துப்பாக்கியுடன் திருடனை பிடிக்கச் சென்ற போலீஸ்காரர், உள்ளே இடுப்பு வலியால் துடித்துக்கொண்டிருந்த கர்ப்பிணிக்கு பிரசவம் பார்த்த சுவாரஸ்ய சம்பவம் அமெரிக்காவின் டெக்சாஸ் நகரில் நடந்துள்ளது. டெக்சாஸ் நகரில் உள்ள கரோல்டன் பகுதி வழியாக சென்ற போலீஸ் ரோந்து காருக்கு ஒரு அவசர அழைப்பு வந்தது. மறுமுனையில் பேசிய சிறுவன் ஒரு விலாசத்தை குறிப்பிட்டு மேற்கண்ட விலாசத்தில் ‘எமர்ஜன்ஸி’. உடனடியாக உதவி தேவை என்று கூறினான். ஏதோ திருட்டு சம்பவம் நடந்திருக்க வேண்டும் என […]

haripriya-580x388

அரை நிர்வாண காட்சியில் ஹரிப்ரியா!

தமிழில் கனகவேல் காக்க, முரண் உள்ளிட்ட சில படங்களில் நடித்தவர் ஹரிப்பிரியா. கன்னடத்து நடிகையான இவர் அட்டகத்தி ரஞ்சித்துடன் ஒரு படத்தில் நடித்துக் கொண்டிருக் கிறார். இந்த நிலையில், தெலுங்கில் ஹரிப்ரியா நடித்த அப்பய் கிளாஸ் அம்மாயி மாஸ் என்ற படம் சூப்பர் ஹிட்டாகியுள்ளதாம். அதனால் நீண்ட நாளைக்குப்பிறகு தான் நடித்த ஒரு படம் ஓடியதால் உற்சாகத்தை கொண்டாடி வரும் ஹரிப்ரியா, தனது தென்னிந்திய அபிமான ஹீரோக்கள் பலரையும் அழைத்து அப்படத்தை ஷோ போட்டுக்காட்டினாராம். அதைப்பார்த்த அவர்கள், […]

120809_bad_girls_nup_135929_2078

காதலிக்காமல் இருக்கும் பெண்களுக்கு கிடைக்கும் நன்மைகள்!

காதல் செய்துவிட்டு, ஏன் செய்தோம் என்று பலர் வருத்தப்படுவதுண்டு. ஏனெனில் காதலில் விழுந்துவிட்டால், ஒருசிலவற்றை பின்பற்ற வேண்டிய அவசியம் மற்றும் கட்டாயம் இருக்கும். ஆகவே பலரும் காதல் செய்ய யோசிப்பார்கள். குறிப்பாக பெண்கள் நிறையவே யோசிப்பார்கள். மேலும் காதல் செய்துவிட்டு, காதல் செய்யாமல் இருப்பவர்களைப் பார்த்தால், சிலருக்கு பொறாமையாக இருக்கும். ஏனெனில் காதலில் விழாமல் இருந்தால், ராஜா/ராணி போல் இருக்கலாம். வாழ்க்கையை சந்தோஷமாக விருப்பத்திற்கேற்றவாறு வாழலாம். அதுவே காதலில் விழுந்துவிட்டால்,சுதந்திரமாக எதையும் செய்ய முடியாது. எதைச் செய்வதாக இருந்தாலும், காதலன்/காதலியிடம் அனுமதி பெற வேண்டியிருக்கும். எனவே திருமணம் செய்வதற்கு […]

2273_newsthumb_thum-300x225

இராணுவத்தில் பணியாற்றும் அதிரடி அழகுராணி (PHOTOS)

அழ­கு­ராணிப் போட்­டி­களில் பங்­கு­பற்­று­பவர்கள் பொது­வாக “50 கே.ஜி. தாஜ்­மஹால்” பாணியில் மென்­மை­யான உடலும் பெண்மைக் குணா­தி­சயங்­களும் கொண்­ட­வர்­க­ளாக இருக்­கவே விரும்­புவர். ஆனால், அமெ­ரிக்­காவின் கான்சாஸ் மாநில அழ­கு­ரா­ணி­யான தெரேஸா வெய்ல் வித்­தி­யா­ச­மா­ன­வ­ரா­கவும் வழக்­கத்­துக்கு மாறான பின்­ன­ணியைக் கொண்­ட­வ­ரா­கவும் விளங்­கு­கிறார். அண்­மையில் நடை­பெற்ற “மிஸ் யூனிவர்ஸ் அமெ­ரிக்கா” அழ­கு­ராணிப் போட்­டியில் நியூயோர்க் மாநி­லத்தைச் சேர்ந்த நீனா தவு­லுரி முத­லிடம் பெற்றார். அப்­போட்­டியில்  தெரேஸா வெய்ல் வெற்றி பெறத் தவ­றி­னாலும் அதிக கவ­னத்தை ஈர்த்­த­வ­ராக அவர் இருந்தார். சிறு­வ­யதில் ஏனைய […]

205811-1378874

பிகினி உடையில் சென்ற கர்ப்பிணி பெண்..!

பெலாரஸில் நடந்த “மிஸ் சுப்பர் நெஷனல்” அழகிப் போட்டியில் குரகாவோ தீவை சேர்ந்த அழகி வெசின்டே டெமிலினோஸ் கலந்து கொண்டார். அவர் பிகினி உடை அணிந்து வந்த போது தான் கர்ப்பமாக இருந்தமை வெளிச்சத்திற்கு வந்தது. அதாவது, அவரது வயிறு உப்பிக் காணப்பட்டதால், நடுவர்கள் கர்ப்பமாக இருக்கிறாரா என்பதற்கான சோதனைக்கு உத்தரவிட்டனர். சோதனையில் கர்ப்பமாக இருப்பது கண்டுபிடிக்கப்பட்டது. இது ஏற்கெனவே வெசின்டேவுக்கு தெரியுமாம். இதனையடுத்து போட்டியிலிருந்து நீக்கப்பட்டார், எனினும் சக போட்டியாளர்களை ஊக்குவிக்க போட்டி அமைப்பாளர்கள் அனுமதி […]

maind_of_pain_by_tomaszbiniek-d2zso0q

உன் மனதை … கிழித்துப்பார்க்க ஆசை …!

சிற்பங்களை வடிக்கும் சிற்பியே … உன் மனதை … கிழித்துப்பார்க்க ஆசை … பொன்முட்டையிடும் வாத்து கதைபோல் .. ஆகிவிடும் என் ஆசை ….!!! எத்தனை எத்தனை கற்பனைகள் … எத்தனை எத்தனை நலினங்கள் … அத்தனையும் – உன் . மனதில் வித்தையாய் வடிக்கிறாய் -சிற்பியே ….!!! நீ இல்லாத இடமேது …? கடவுளை கண்டேன் – உன் கைவண்ணத்தில் கடந்துசெல்லும் படியிலும்கண்டேன் உன் கைவண்ணத்தை …!!!. தூக்கி செல்லும் வாகனத்தில் கண்டேன் உன் கற்பனையை […]

article-2341208-1A521EDD000005DC-870_634x445

தனது மார்பக அறுவை சிகிச்சையை நேரடியாக படம்பிடிக்க அனுமதித்த நடிகை !!

பிரபல ஆபாசப்பட நடிகை மற்றும் ரியாலிட்டி ஸ்டார் Farrah Abraham இரண்டாவது முறையாக மார்பக அறுவை சிகிச்சை செய்துகொண்டுள்ளார். இம்முறை கொஞ்சம் புதுமையாக தனது மார்பக அறுவை சிகிச்சையை காணும் பாக்கியத்தை ரசிகர்களுக்கு வழங்கியுள்ளார். எந்தவொரு கவர்ச்சி நடிகையும் தனக்கு மார்பு அறுவை சிகிச்சை செய்யப்பட்டுள்ளது என்பதை வெளிப்படுத்த விரும்புவதில்லை அது இயற்கையானதாக காட்டிக்கொள்ளவே விரும்புவார் .. அவ்வகையில் Farrah கொஞ்சம் தைரியமானவர்தான்…..

16-1371368016-dhanush-son-600

தந்தையர் தினம் – கோலிவுட்டின் நட்சத்திர தந்தைகள் ஒரு பார்வை !!

தந்தையர் தினமான இன்று கோலிவுட்டின் நட்சத்திர தந்தைகள் பற்றி பார்ப்போம். உலகம் முழுவதும் இன்று தந்தையர் தினம் கொண்டாடப்பட்டு வருகிறது. ஒவ்வொரு குழந்தையின் முதல் குரு தந்தை தான். திரையுலகில் உள்ள நட்சத்திர தந்தைகள் என்ன தான் ஷூட்டிங் ஷூட்டிங் என்று சென்றாலும் தங்கள் குழந்தைகளுக்கு வேண்டிய நேரத்தில் அவர்களுடன் இருக்கிறார்கள். இந்த தந்தையர் தினத்தில் கோலிவுட்டின் சில நட்சத்திர தந்தைகளைப் பார்ப்போம். ரஜினிகாந்த் சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் பொறுப்புள்ள தந்தையாக தனது மகள்கள் ஐஸ்வர்யா மற்றும் […]

ringoflife_03[2]

சீன நகருக்கு நடுவே அமைக்கபட்டிருக்கும் பாரிய இரும்பு வளையம் !!

சீனாவின் Liaoning மாநிலத்தில் சுமார் 3,000 தொன்கள் வெள்ளை இரும்பின் மூலமாக பாரிய வளையமொன்று உருவாக்கப்பட்டுள்ளது. இது 12,000 LED விளக்குகளால் அலங்கரிக்கப்பட்டுள்ளதுடன் நிர்மாணப் பணிகளுக்காக $16மில்லியன் செலவிடப்பட்டுள்ளது. இந்த வளையம் மூலம் நகர் பல KM தொலைவில் இருந்தாலும் தனித்துவமாக காட்டப்படும் என்று வடிவமைப்பாளர்கள் தெரிவிக்கின்றனர்.

15-1371291754-z5

எப்படி இருக்கு பாஸ் இந்த பொருட்கள் !!

நாம் தினசரி நிறைய பொருட்களை பயன்படுத்துகிறோம் ஆனால் அவற்றிள் ஒரு கலைநயம் என்பது நிச்சயம் இருக்காது. இங்கு சில பொருட்கள் உள்ளன அவற்றை ஒரு முறை பாருங்கள் இவை வித்தியாசமான முறையில் தயாரிக்கப்பட்டது. எவ்வளவு வித்தியாசமாக அது உள்ளது என்று பாருங்கள். இதோ அந்த பொருட்கள்…..

1 /15

இலங்கைச் செய்திகள்

சினிமா


Warning: simplexml_load_file(http://cinema.vannimedia.com/rss_feed) [function.simplexml-load-file]: failed to open stream: HTTP request failed! HTTP/1.1 500 Internal Server Error in /home/content/78/8661378/html/itamilweb/wp-content/themes/itamilweb/single.php on line 1182

Warning: simplexml_load_file() [function.simplexml-load-file]: I/O warning : failed to load external entity "http://cinema.vannimedia.com/rss_feed" in /home/content/78/8661378/html/itamilweb/wp-content/themes/itamilweb/single.php on line 1182

அந்தரங்கம்


Warning: simplexml_load_file(http://vannimedia.com/site/rss_feed1) [function.simplexml-load-file]: failed to open stream: HTTP request failed! HTTP/1.1 500 Internal Server Error in /home/content/78/8661378/html/itamilweb/wp-content/themes/itamilweb/single.php on line 1380

Warning: simplexml_load_file() [function.simplexml-load-file]: I/O warning : failed to load external entity "http://vannimedia.com/site/rss_feed1" in /home/content/78/8661378/html/itamilweb/wp-content/themes/itamilweb/single.php on line 1380