நிர்வாணக் குளியலை பகிரங்கப்படுத்திய ஹொலிவூட் பிரபலம்! (வீடியோ)

Dec 8, 2012 அன்று பிரசுரிக்கப்பட்டது.

Kate Upton, இவரொரு அமெரிக்க மொடல் /நடிகை, 2011 ஆம் ஆண்டு நீச்சல் உடையுடன் தோன்றி கவர்ச்சி உலகில் தனக்கென ஒரு இடத்தை பிடித்துக் கொண்டவர்.

இவரின் பங்களிப்பில் புதிய இசை அல்பம் “It Had to Be You” தயாரிப்பில் Kate Upton நிர்வாணக் குளியலில் ஈடுபடுவது போல ஒரு காட்சி உருவாக்கப்பட்டது…

அல்பம் ஹிட்டாக இதுமட்டும் போதுமே..

Related News

மாணவியை பலாத்காரம் செய்த டொக்டர் சங்கரநாராயணன் கைது – சில்மிஷங்கள் அம்பலம் !!

1476

தமிழ்நாட்டின் மதுரையில் கடந்த சில தினங்களுக்கு முன்பு, சிகிச்சை பெற வந்த மாணவியொருவரை பாலியல் பலாத்காரம் செய்த குற்றத்திற்காக டொக்டர் சங்கரநாராயணன் கைது செய்யப்பட்டு சிறையில் அடைக்கப்பட்டுள்ளார். இவர் தனது மருத்துவமனையில் இதுபோன்ற பல சில்மிஷங்களை நடத்தியுள்ள விடயம் தற்போது பொலிஸ் விசாரணையின் போது அம்பலமாகியுள்ளது. மதுரையில் சொந்தமாக மருத்துவமனை நடத்தி வரும் இவர், 1986ம் ஆண்டு எம்.பி.பி.எஸ் மருத்துவ படிப்பு முடித்த பின் சொந்தமாக மருத்துவமனை ஒன்று தொடங்கி நடத்தி வந்தார். தனது மருத்துவமனையின் முன்பகுதியில் […]

ஜெயலலிதாவையும் கருணாநிதியையும் கசையடி கொடுத்து தூக்கிலிட வேண்டும்: ஜாதிக ஹெல உறுமய

download

விடுதலைப் புலிகளை போஷித்து வளர்த்த தமிழக அரசியல்வாதிகளையே முதலில் சர்வதேச போர் குற்றவியல் நீதிமன்றத்தில் நிறுத்த வேண்டும் என ஜாதிக ஹெல உறுமயவின் ஊடக செயலாளரும் மேல் மாகாண வேட்பாளருமான நிஷாந்த ஸ்ரீ வர்ணசிங்க தெரிவித்தார். பத்தரமுல்லை – பண்ணிப்பிட்டிய வீதியில் அமைந்துள்ள அந்த கட்சியின் தலைமையகத்தில் இன்று நடைபெற்ற ஊடகவியலாளர் சந்திப்பில் அவர் இதனை கூறினார். அவர் மேலும் தெரிவிக்கையில், தேர்தல் விஞ்ஞாபனத்தை வெளியிட்டுள்ள தமிழ்நாடு முதலமைச்சர் ஜெயலலிதா, இலங்கையின் வடக்கு, கிழக்கில் தமிழர்களுக்கு தமிழீழ […]

மலேசியாவில் உள்ள ஐ.நா அலுவலகம் முற்றுகை

malesija_3-600x400

ஐ.நா விதி எண்.99 ஐ அமல்படுத்த கோரியும், தமிழீழ இனப்படுகொலைக்கான சர்வதேச விசாரணை நடத்தப்பட வேண்டும் என்றும், தமிழீழத்திற்கான பொதுவாக்கெடுப்பு நடத்தப்பட வேண்டும் என்றும், இனப்படுகொல்லையில் பங்காற்றிய ஐ.நா அதிகாரிகள் மீது நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் உள்ளிட்ட கோரிக்கைகளை முன்வைத்து மலேசியாவில் உள்ள ஐ.நா அலுவலகத்தை தமிழ் இளைஞர்கள் முற்றுகையிட்டுள்ளனர். பின்னர் அங்குள்ள காவல் துறையினரால் கைது செய்யப்பட்டு விடுவிக்கப்பட்டுள்ளனர்.

பொப் பாடகி மடோனா மீது வழக்கு பதிவு !!

11214

அமெரிக்காவைச் சேர்ந்த பிரபல பொப் பாடகி மடோனா, ஓரினச் சேர்க்கையாளர்களை ஆதரித்து பிரசாரம் செய்து வருகிறார். சமீபத்தில் ரஷியாவில் உள்ள புனித பீட்டர்ஸ்பர்க் நகரில் ஒரு நிகழ்ச்சியில் பங்கேற்ற மடோனா ஓரின சேர்க்கையை ஆதரித்து பேசியது அங்கு பெரும் சர்ச்சையை ஏற்படுத்தியது. இவருடைய செயலுக்கு ரஷியா ஓரின சேர்க்கை எதிர்ப்பாளர்கள் கடும் கண்டனம் தெரிவித்தனர். இந்நிலையில் இவர்கள் மடோனாவுக்கு எதிராக நீதிமன்றத்தில் வழக்கு தொடர்ந்துள்ளனர். அதில் மடோனா ரூ.50 கோடி நஷ்டஈடு வழங்க வேண்டும் என கோரியுள்ளனர்.

மலைப் பாம்பை விழுங்கிய நாகம் !!

414

பிலியந்தலையில் உள்ள வயல் காணி ஒன்றில் நடந்த அபூர்வம் இது. மலைப் பாம்பு ஒன்றை விழுங்கி உள்ளது நாகம். இளையவர்கள் சிலர் இக்காட்சியை நேரில் பார்த்து இருக்கின்றனர். இதை வீடியோவாக பிடித்து சமூக தளங்களில் வெளியிட்டும் உள்ளார்கள்.

Incredible India : இணையத்தில் விரும்பிப் பார்க்கப்படும் புதிய விளம்பரம் !

incredible-india-111

இந்திய சுற்றூலாத்துறையை ஊக்குவிப்பதற்காக Incredible India குழுவினர் தயாரித்துள்ள புதிய காமர்ஷியல் விளம்பரம் இது. ஒரு வெளிநாட்டுப்பெண் தனது இந்திய சுற்றுப்பயணத்தில் பெற்றுக்கொள்ளும் அனுபவங்கள் எவ்வாறிருக்கும் என காட்சி வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. கடந்த வாரம் இணையத்தில் வெளியான இவ்விளம்பரம் சமூக வலைப்பிரியர்களிடம் விரும்பி பார்க்கப்படுகிறது. இதுவரை நீங்கள் பார்க்க தவறியிருப்பின் உங்களுக்காக :

சிறிலங்கா அரசாங்கத்தை வடகொரியாவுடன் ஒப்பிட்டார் நவநீதம்பிள்ளை

navanithampillai-300x130

ஐ.நா மனிதஉரிமை ஆணையாளர் நவநீதம்பிள்ளை, சிறிலங்கா அரசாங்கத்தை வடகொரியாவுடன் ஒப்பிட்டுள்ளதாக, கொழும்பு ஆங்கில நாளிதழ் ஒன்று செய்தி வெளியிட்டுள்ளது. ஐ.நா மனிதஉரிமைகள் பேரவையின் தற்போதைய கூட்டத்தொடரில், தென்கொரிய வெளிவிவகார அமைச்சர் யுன் பியுங் சே வை சந்தித்த போதே, நவநீதம்பிள்ளை இவ்வாறு ஒப்பிட்டுக் கூறியுள்ளார். தென்கொரிய குழுவுடனான சந்திப்பின் போது, நவநீதம்பிள்ளை சிறிலங்காவுக்கு எதிராக கருத்து வெளியிட்டதாக தகவல் அறிந்த வட்டாரங்கள் கூறின. இந்த உயர்நிலைக் கலந்தாய்வின் போது, சிறிலங்கா வெளிவிவகார அமைச்சர் ஜி.எல்.பீரிசும் கூட ஜெனிவாவில் […]

தனது உறுப்புகளுக்கு பெயர் சூட்டிய பிளேபாய் மொடல் !!

titania-lyn-header04

பெண்கள் தமது அந்தரங்க உறுப்புகளுக்கு பெயர் வைப்பதாக சொல்கிறார்கள் .. எல்லாருமே இப்படியா என்பது தெரியவில்லை , பிரபல பிளேபாய் மொடல் Titania Lyn தனது மார்புகளுக்கு பெயர்வைத்துள்ளார். சில தருணங்களில் இலகுவாக அடையாளப்படுத்தக் கூடியதாகவிருக்கும் என்பது இவரின் எண்ணம் !!

லண்டன் பாலியல் தொழிலாளர்களுக்கு ஆதரவான கோர்ட் தீர்ப்பு. காவல்துறை அதிர்ச்சி !

sexlondon

Soho, central London என்ற பகுதியில் பாலியல் தொழில் கொடிகட்டி பறப்பதை அறிந்த காவல்துறையினர் சென்ற டிசம்பர் மாதம் குறிப்பிட்ட இரண்டு பங்களாக்களில் அதிரடியாக ரெய்டு செய்து, பல பெண்களை கைது செய்ததோடு, அந்த இரண்டு பங்களாக்களையும் கைப்பற்றினர். இதுகுறித்த வழக்கு ஒன்றில் நேற்று பரபரப்பான தீர்ப்பு வழங்கப்பட்டது. கடந்த டிசம்பர் 4ஆம் தேதி 200 அதிகாரிகளுடன் Soho, central London பகுதியில் உள்ள பாலியல் தொழில் நடந்து வரும் பங்களாக்களில் புகுந்த போலீஸார், அதிரடி ரெய்டு […]

என்னால் சிஷ்யைகளை கட்டிப்பிடிக்க முடியவில்லையே!… நித்தியானந்தா வருத்தம்!!!

nithyanantha424-300

என்னால் முன்பு போல சிஷ்யைகளை கட்டிப்பிடிக்க முடியவில்லை. இதை எனது சிஷ்யைகள் பொறுத்துக் கொள்ள வேண்டும். சில நேரங்களில் சிலவற்றை நாம் தியாகம் செய்ய வேண்டியுள்ளது என்று பேசியுள்ளார் நித்தியானந்தா. திருவண்ணாமலையில் உள்ள தனது ஆசிரமத்திற்கு வந்துள்ள நித்தியானந்தா நேற்று அங்கு பேசினார். பின்னர் அவரது சீடர்களுக்கு ஆசிரமத்தின் முழு நேர ஊழியர் என்ற பொறுப்பை வழங்கும் தீட்சை கொடுக்கும் நிகழ்ச்சியில் பங்கேற்றார். இதுபோன்ற நிகழ்ச்சியின்போது நித்தியானந்தாவை ஒவ்வொரு சீடரும், சிஷ்யையும் கட்டிப் பிடித்து தீட்சை பெறுவார்கள். […]

Newsletter Subscription

சிறப்புச் செய்திகள்

12_pilot-(Read-Only)

மலேசிய விமானி வீட்டில் இலங்கை , இந்தியா உட்பட 5 நாடுகளின் ஓடுதளங்களின் மென்பொருள்

காணாமல் போன மலேசிய விமானத்தை இயக்கிய தலைமை விமானி சஹாரி அஹமட் ஷாவின் வீட்டில் நடத்தப்பட்ட சோதனையில் புதிய திருப்பமாக, இலங்கை உட்பட முக்கிய விமான நிலையங்களின் ஓடுதள மென்பொருள்கள் உள்ளமை கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளது. மலேசியப் பொலிஸார் நடத்திய சோதனையில், இலங்கை, மாலைதீவு ஆகிய நாடுகளின் ஓடு தளங்கள், இந்திய விமான நிலையங்கள் மூன்றின் ஓடுதளங்கள் ஆகியவற்றை இயக்குவதற்கான மென்பொருள்கள் தனித்தனியாக இருந்தமை தெரியவந்துள்ளது. அமெரிக்க இராணுவத் தளமான டீகோ கார்சியாவின் விமான ஓடதளத்தின் மென்பொருளும் இங்கு காணப்பட்டுள்ளது. […]

va

காதலர் தினத்தை கொண்டாடவிருக்கும் காதலர்களே இது உங்களுக்காக….!

காதலர் தினத்தைப் பற்றிய சுவாரஸ்யமான உண்மைகள்! நம்முடைய குளிர் கால விடுமுறை ஏற்கனவே முடிந்து விட்டது. எனவே அடுத்த தேசிய விடுமுறை, காதலர் தினம் தான். அதனால், காதலர் தினத்தைப் பற்றிய வேடிக்கையான சில உண்மைகளைப் பற்றி இங்கு பார்ப்போம். பொதுவாக காதலர் தினம், தம்பதியர்கள் அவர்களுக்குள் உள்ள காதலை கொண்டாடும் விதமாக அமைந்து உள்ளது. நாம் இந்த விடுமுறை தினத்தை, குடும்பத்தினர் மற்றும் நண்பர்கள் என அனைவருடனும், அவர்களிடம் நமக்கு எந்த அளவிற்கு அன்பு உள்ளது […]

images

இங்கிலாந்தில் ‘அபூர்வ’ப் பிரசவம்..!

லண்டன்: இங்கிலாந்தில் ஒரே கருமுட்டையில் உருவான ஒரே உருவத்திலான 3 பெண் குழந்தைகள் ஆரோக்கியமாகப் பிறந்த அபூர்வ பிரசவம் ஒரு பெண்ணுக்கு நிகழ்ந்துள்ளது. இங்கிலாந்தின் சவுத் வேல்ஸ்சில் பான்டிபூல் பகுதியை சேர்ந்த கர்ப்பிணிப் பெண் கில்பெர்ட். கர்ப்பத்தை உறுதி செய்வதற்காக மருத்துவமனைக்குச் சென்றவருக்கு, சோதனையில் ஒரே கருமுட்டையில் ஒரே மாதிரியான 3 குழந்தைகள் கர்ப்பப் பையில் உருவாகி இருந்தது கண்டுபிடிக்கப் பட்டது. இதுபோன்று ஒரே கருமுட்டையில் ஒரே மாதிரியான 3 குழந்தைகள் உருவாவது ஆபூர்வமான மருத்துவ விந்தை […]

Nayanthara-nayanthara-29029290-590-839

மூன்றாவது காதலும் தோல்வி..!

சிம்பு, பிரபுதேவா ஆகிய இருவரையும் வெறித்தனமாக காதலித்த நயன் தாரா, பின்னர் காதல் தோல்வி அடைந்தபின், மிகவும் கலங்கினார். அவர் மீண்டும் சகஜ நிலைக்கு வர பல மாதங்கள் ஆகியது. தற்போது மீண்டும் மூன்றாவது முறையாக காதலில் தோல்வி அடைந்துள்ளதால் இனி என் வாழ்வில் காதலே இல்லை. நான் விரைவில் கன்னியாஸ்திரியாக மாறப்போகிறேன் என தனக்கு நெருங்கிய தோழிகளிடம் கூறியுள்ளார். இதனால் தென்னிந்திய படவுலகம் அதிர்ச்சியில் ஆழ்ந்துள்ளது. மன இறுக்கம், முகத்தில் சுருக்கம். மீண்டும் அதே கலக்கம்.நயன்தாராவை […]

6c69ad78-23d0-48eb-84c6-5371a7b14d2a_S_secvpf.gif

அமெரிக்கா: திருடனை பிடிக்கச் சென்ற இடத்தில் பெண்ணுக்கு பிரசவம் பார்த்த போலீஸ்காரர்

அவசர அழைப்பையடுத்து உருவிய துப்பாக்கியுடன் திருடனை பிடிக்கச் சென்ற போலீஸ்காரர், உள்ளே இடுப்பு வலியால் துடித்துக்கொண்டிருந்த கர்ப்பிணிக்கு பிரசவம் பார்த்த சுவாரஸ்ய சம்பவம் அமெரிக்காவின் டெக்சாஸ் நகரில் நடந்துள்ளது. டெக்சாஸ் நகரில் உள்ள கரோல்டன் பகுதி வழியாக சென்ற போலீஸ் ரோந்து காருக்கு ஒரு அவசர அழைப்பு வந்தது. மறுமுனையில் பேசிய சிறுவன் ஒரு விலாசத்தை குறிப்பிட்டு மேற்கண்ட விலாசத்தில் ‘எமர்ஜன்ஸி’. உடனடியாக உதவி தேவை என்று கூறினான். ஏதோ திருட்டு சம்பவம் நடந்திருக்க வேண்டும் என […]

haripriya-580x388

அரை நிர்வாண காட்சியில் ஹரிப்ரியா!

தமிழில் கனகவேல் காக்க, முரண் உள்ளிட்ட சில படங்களில் நடித்தவர் ஹரிப்பிரியா. கன்னடத்து நடிகையான இவர் அட்டகத்தி ரஞ்சித்துடன் ஒரு படத்தில் நடித்துக் கொண்டிருக் கிறார். இந்த நிலையில், தெலுங்கில் ஹரிப்ரியா நடித்த அப்பய் கிளாஸ் அம்மாயி மாஸ் என்ற படம் சூப்பர் ஹிட்டாகியுள்ளதாம். அதனால் நீண்ட நாளைக்குப்பிறகு தான் நடித்த ஒரு படம் ஓடியதால் உற்சாகத்தை கொண்டாடி வரும் ஹரிப்ரியா, தனது தென்னிந்திய அபிமான ஹீரோக்கள் பலரையும் அழைத்து அப்படத்தை ஷோ போட்டுக்காட்டினாராம். அதைப்பார்த்த அவர்கள், […]

120809_bad_girls_nup_135929_2078

காதலிக்காமல் இருக்கும் பெண்களுக்கு கிடைக்கும் நன்மைகள்!

காதல் செய்துவிட்டு, ஏன் செய்தோம் என்று பலர் வருத்தப்படுவதுண்டு. ஏனெனில் காதலில் விழுந்துவிட்டால், ஒருசிலவற்றை பின்பற்ற வேண்டிய அவசியம் மற்றும் கட்டாயம் இருக்கும். ஆகவே பலரும் காதல் செய்ய யோசிப்பார்கள். குறிப்பாக பெண்கள் நிறையவே யோசிப்பார்கள். மேலும் காதல் செய்துவிட்டு, காதல் செய்யாமல் இருப்பவர்களைப் பார்த்தால், சிலருக்கு பொறாமையாக இருக்கும். ஏனெனில் காதலில் விழாமல் இருந்தால், ராஜா/ராணி போல் இருக்கலாம். வாழ்க்கையை சந்தோஷமாக விருப்பத்திற்கேற்றவாறு வாழலாம். அதுவே காதலில் விழுந்துவிட்டால்,சுதந்திரமாக எதையும் செய்ய முடியாது. எதைச் செய்வதாக இருந்தாலும், காதலன்/காதலியிடம் அனுமதி பெற வேண்டியிருக்கும். எனவே திருமணம் செய்வதற்கு […]

2273_newsthumb_thum-300x225

இராணுவத்தில் பணியாற்றும் அதிரடி அழகுராணி (PHOTOS)

அழ­கு­ராணிப் போட்­டி­களில் பங்­கு­பற்­று­பவர்கள் பொது­வாக “50 கே.ஜி. தாஜ்­மஹால்” பாணியில் மென்­மை­யான உடலும் பெண்மைக் குணா­தி­சயங்­களும் கொண்­ட­வர்­க­ளாக இருக்­கவே விரும்­புவர். ஆனால், அமெ­ரிக்­காவின் கான்சாஸ் மாநில அழ­கு­ரா­ணி­யான தெரேஸா வெய்ல் வித்­தி­யா­ச­மா­ன­வ­ரா­கவும் வழக்­கத்­துக்கு மாறான பின்­ன­ணியைக் கொண்­ட­வ­ரா­கவும் விளங்­கு­கிறார். அண்­மையில் நடை­பெற்ற “மிஸ் யூனிவர்ஸ் அமெ­ரிக்கா” அழ­கு­ராணிப் போட்­டியில் நியூயோர்க் மாநி­லத்தைச் சேர்ந்த நீனா தவு­லுரி முத­லிடம் பெற்றார். அப்­போட்­டியில்  தெரேஸா வெய்ல் வெற்றி பெறத் தவ­றி­னாலும் அதிக கவ­னத்தை ஈர்த்­த­வ­ராக அவர் இருந்தார். சிறு­வ­யதில் ஏனைய […]

205811-1378874

பிகினி உடையில் சென்ற கர்ப்பிணி பெண்..!

பெலாரஸில் நடந்த “மிஸ் சுப்பர் நெஷனல்” அழகிப் போட்டியில் குரகாவோ தீவை சேர்ந்த அழகி வெசின்டே டெமிலினோஸ் கலந்து கொண்டார். அவர் பிகினி உடை அணிந்து வந்த போது தான் கர்ப்பமாக இருந்தமை வெளிச்சத்திற்கு வந்தது. அதாவது, அவரது வயிறு உப்பிக் காணப்பட்டதால், நடுவர்கள் கர்ப்பமாக இருக்கிறாரா என்பதற்கான சோதனைக்கு உத்தரவிட்டனர். சோதனையில் கர்ப்பமாக இருப்பது கண்டுபிடிக்கப்பட்டது. இது ஏற்கெனவே வெசின்டேவுக்கு தெரியுமாம். இதனையடுத்து போட்டியிலிருந்து நீக்கப்பட்டார், எனினும் சக போட்டியாளர்களை ஊக்குவிக்க போட்டி அமைப்பாளர்கள் அனுமதி […]

maind_of_pain_by_tomaszbiniek-d2zso0q

உன் மனதை … கிழித்துப்பார்க்க ஆசை …!

சிற்பங்களை வடிக்கும் சிற்பியே … உன் மனதை … கிழித்துப்பார்க்க ஆசை … பொன்முட்டையிடும் வாத்து கதைபோல் .. ஆகிவிடும் என் ஆசை ….!!! எத்தனை எத்தனை கற்பனைகள் … எத்தனை எத்தனை நலினங்கள் … அத்தனையும் – உன் . மனதில் வித்தையாய் வடிக்கிறாய் -சிற்பியே ….!!! நீ இல்லாத இடமேது …? கடவுளை கண்டேன் – உன் கைவண்ணத்தில் கடந்துசெல்லும் படியிலும்கண்டேன் உன் கைவண்ணத்தை …!!!. தூக்கி செல்லும் வாகனத்தில் கண்டேன் உன் கற்பனையை […]

article-2341208-1A521EDD000005DC-870_634x445

தனது மார்பக அறுவை சிகிச்சையை நேரடியாக படம்பிடிக்க அனுமதித்த நடிகை !!

பிரபல ஆபாசப்பட நடிகை மற்றும் ரியாலிட்டி ஸ்டார் Farrah Abraham இரண்டாவது முறையாக மார்பக அறுவை சிகிச்சை செய்துகொண்டுள்ளார். இம்முறை கொஞ்சம் புதுமையாக தனது மார்பக அறுவை சிகிச்சையை காணும் பாக்கியத்தை ரசிகர்களுக்கு வழங்கியுள்ளார். எந்தவொரு கவர்ச்சி நடிகையும் தனக்கு மார்பு அறுவை சிகிச்சை செய்யப்பட்டுள்ளது என்பதை வெளிப்படுத்த விரும்புவதில்லை அது இயற்கையானதாக காட்டிக்கொள்ளவே விரும்புவார் .. அவ்வகையில் Farrah கொஞ்சம் தைரியமானவர்தான்…..

16-1371368016-dhanush-son-600

தந்தையர் தினம் – கோலிவுட்டின் நட்சத்திர தந்தைகள் ஒரு பார்வை !!

தந்தையர் தினமான இன்று கோலிவுட்டின் நட்சத்திர தந்தைகள் பற்றி பார்ப்போம். உலகம் முழுவதும் இன்று தந்தையர் தினம் கொண்டாடப்பட்டு வருகிறது. ஒவ்வொரு குழந்தையின் முதல் குரு தந்தை தான். திரையுலகில் உள்ள நட்சத்திர தந்தைகள் என்ன தான் ஷூட்டிங் ஷூட்டிங் என்று சென்றாலும் தங்கள் குழந்தைகளுக்கு வேண்டிய நேரத்தில் அவர்களுடன் இருக்கிறார்கள். இந்த தந்தையர் தினத்தில் கோலிவுட்டின் சில நட்சத்திர தந்தைகளைப் பார்ப்போம். ரஜினிகாந்த் சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் பொறுப்புள்ள தந்தையாக தனது மகள்கள் ஐஸ்வர்யா மற்றும் […]

ringoflife_03[2]

சீன நகருக்கு நடுவே அமைக்கபட்டிருக்கும் பாரிய இரும்பு வளையம் !!

சீனாவின் Liaoning மாநிலத்தில் சுமார் 3,000 தொன்கள் வெள்ளை இரும்பின் மூலமாக பாரிய வளையமொன்று உருவாக்கப்பட்டுள்ளது. இது 12,000 LED விளக்குகளால் அலங்கரிக்கப்பட்டுள்ளதுடன் நிர்மாணப் பணிகளுக்காக $16மில்லியன் செலவிடப்பட்டுள்ளது. இந்த வளையம் மூலம் நகர் பல KM தொலைவில் இருந்தாலும் தனித்துவமாக காட்டப்படும் என்று வடிவமைப்பாளர்கள் தெரிவிக்கின்றனர்.

15-1371291754-z5

எப்படி இருக்கு பாஸ் இந்த பொருட்கள் !!

நாம் தினசரி நிறைய பொருட்களை பயன்படுத்துகிறோம் ஆனால் அவற்றிள் ஒரு கலைநயம் என்பது நிச்சயம் இருக்காது. இங்கு சில பொருட்கள் உள்ளன அவற்றை ஒரு முறை பாருங்கள் இவை வித்தியாசமான முறையில் தயாரிக்கப்பட்டது. எவ்வளவு வித்தியாசமாக அது உள்ளது என்று பாருங்கள். இதோ அந்த பொருட்கள்…..

1672701-inline-750-sharecoke2

நண்பர்களுடன் இலகுவாக பகிர்ந்துகொள்ளக் கூடிய புதிய கோக் டின் !! (வீடியோ)

ஒரு கொக்கா-கோலா கேனை இப்போது இருவர் சரிசமமாக பகிர்ந்து கொள்ளலாம். தற்போது சிங்கப்பூர் மற்றும் பிரான்சில் இந்த புதியவடிவம் அறிமுகப்படுத்தப்பட்டுள்ளது. முந்தையை கோக் கேனை விட இதை பலரும் விரும்புவதாக கோக் சிங்கபூர் இயக்குனர் தெரிவிக்கிறார் !!

1 /15

சினிமா

பிரபலங்களின் நிர்வான புகைப்படங்கள் வெளியானது: அப்பிள் ஐ-கிளவுடின் கணக்குகள் உடைக்கப்பட்டது !

பிரபலங்களின் நிர்வான புகைப்படங்கள் வெளியானது: அப்பிள் ஐ-கிளவுடின் கணக்குகள் உடைக்கப்பட்டது !

உலகில் தலைசிறந்த மோபைல் போன்களில் ஒன்றாக ஆப்பிள் ஐபோன் இருக்கிறது. மிகுந்த பாதுகாப்பான மோபல் போனும் கூட. அதில் நாம் எடுக்கும் தனிப்பட்ட புகைப்படங்களை ஐ-கிளவுட் என்னும் சேவரில் சேமிக்கவும் முடியும். பல மில்லியன் கணக்கான மக்கள் இதுபோல தமது புகைப்படங்களை ...

அந்தரங்கம்

விவாகரத்து ஏற்பட முக்கிய காரணங்கள்..!

விவாகரத்து ஏற்பட முக்கிய காரணங்கள்..!

விவாகரத்து ஏற்பட முக்கிய காரணங்கள்..!திருமணம் ஆனவர்கள் கட்டாயம் படிக்க வேண்டிய தகவல் !! புகைப்பிடிப்பதால் எப்படி உடலை மெதுவாகவும், அமைதியாகவும் பாதிக்கிறதோ, அதேப் போல் திருமணத்திற்கு பின் ஒருசில குணங்களை வெளிக்கொணர்வதால், திருமண வாழ்வும் விவாகரத்தில் முடிகிறது. விவாகரத்து எளிதில் ஏற்பட ...

திரைப்படம் (Movies)

கவர்ச்சிப்படங்கள் (Hot Stills)