நிர்வாணக் குளியலை பகிரங்கப்படுத்திய ஹொலிவூட் பிரபலம்! (வீடியோ)

Dec 8, 2012 அன்று பிரசுரிக்கப்பட்டது.

Kate Upton, இவரொரு அமெரிக்க மொடல் /நடிகை, 2011 ஆம் ஆண்டு நீச்சல் உடையுடன் தோன்றி கவர்ச்சி உலகில் தனக்கென ஒரு இடத்தை பிடித்துக் கொண்டவர்.

இவரின் பங்களிப்பில் புதிய இசை அல்பம் “It Had to Be You” தயாரிப்பில் Kate Upton நிர்வாணக் குளியலில் ஈடுபடுவது போல ஒரு காட்சி உருவாக்கப்பட்டது…

அல்பம் ஹிட்டாக இதுமட்டும் போதுமே..

Related News

விண்டோஸ் 7ன் வேகத்தை அதிகரிப்பத​ற்கு !!

windo

கணிணிப்பாகங்களை ஒருங்கிணைத்து செயற்பட வைப்பதில் இயங்குதளமானது மிக முக்கிய பங்கு வகிக்கின்றது.   இதனால் ஒரு கணிணியின் வேகம் இயங்குதளத்தின் செயற்பாட்டிலும் தங்கியுள்ளது. இவ்வாறு இயங்குதளங்களில் பிரபல்யமானதாகக் காணப்படும் விண்டோஸ் 7 ன் ஆரம்ப வேகத்தை (startpu speed) அதிகரிப்பதன் மூலம் கணிணியின் ஆரம்பவேகத்தினையும் அதிகரிக்க முடியும்.   இதனை செயற்படுத்துவதற்கு Start பொத்தானை அழுத்தி அங்கு தேடுவதற்கு எனத் தரப்பட்டுள்ள பகுதியில் msconfig என டைப் செய்து தோன்றும் புரோகிராமை இயக்க வேண்டும்.   தொடர்ந்து […]

தீபாவளி ரேஸில் சிம்பு நடிக்கும் போடா போடி !!

414

சிம்பு நடிக்கும் போடா போடி படம் கடைசி நேரத்தில் தீபாவளி ரேஸில் குதித்துள்ளது. சிம்பு – வரலட்சுமி சரத்குமார் நடிப்பில் நீண்ட நாட்களாக ஜவ்வாக இழுத்துக் கொண்டிருந்த படம் இந்த போடா போடி. சில வாரங்களுக்கு முன் தீபாவளிக்கு படத்தை வெளியிடுவதாக அறிவித்தனர். ஆனால் பின்னர் டிசம்பருக்கு மாற்றப்பட்டதாகக் கூறிவிட்டனர். இந்த நிலையில் தீபாவளிக்கு துப்பாக்கி, கள்ளத்துப்பாக்கி, அஜந்தா மற்றும் அம்மாவின் கைப்பேசி வெளியாவதாக அதிகாரப்பூர்வமாக அறிவிக்கப்பட்டது. குறிப்பாக துப்பாக்கி 9-ம் தேதியே ரிலீசாகி, கல்லாவை சுருட்டும் […]

ஒரு கிஸ் 1$ .. ஆனா உன் மூஞ்சிக்கெல்லாம் கிஸ் கொடுக்க முடியாது (வீடியோ)

1das

நன்கொடைக்காக முத்தம் கொடுக்கும் நிகழ்வொன்று நடை பெறுகிறது … ஒரு முத்தத்திற்கு 1$ வழங்கப் படுகிறது… பெண்ணுக்கு முத்தம் கொடுக்க முகத்தை நீட்டுபவர்கள் ஆண் வந்தால் மட்டும் முகத்தை திருப்புகிறார்கள் .. வந்தது ஒரு மாதிரியான ஆள் என்பதால் தயங்கினார்களோ தெரியவில்லை…. இவர்களின் லொள்ளுத்தனத்தில் சுவரசியத்திற்கு மட்டும் பஞ்சமில்லை.

இவரின் முயற்சி பாராட்டுக்குரியதா ? முட்டாள்த்தனமானதா ??

re03

250 அடியுயர உயரத்தியில் ஊஞ்சல் ஆடிக்கொண்டிருந்த வாலிபர் உயிர் ஊசல் !! கொஞ்சம் கை தவறினாலும் இங்குள்ளவரின் நிலை அதுதான், இங்கிலாந்தின் Southampton பகுதியில் உள்ள 250 அடியுயர உயரத்தியில் James Kingston என்ற இளைஞர் ஒருகையில் தொங்கியபடி காட்சிகளை யூடியூபிலும் ட்விட்டரிலும் பகிர்ந்துள்ளார். இது ஒருபுறம் பாராட்டுகளை குவித்தாலும் முட்டாள் தனமான செய்கை என்றும் சொல்லப்பட்டுவருகிறது

உலகிலே விலை உயர்ந்த விபச்சாரி – (படங்கள் இணைப்பு)

24242

ஷகியா டீகெர் எனும் விபச்சாரியே உலகில் விலை உயர்ந்த விபச்சாரியாக கருதப்படுகிறார்.பிரான்ஸ் நாட்டை சேர்ந்த இந்த பெண் தனது 17வது வயதில் விபச்சாரத்தில் இறங்கினார். இவரை கண்டவரும் அனுபவிக்க முடியாது. பெரிய தொழில் அதிபர்களும், நட்சத்திர அந்தஸ்து பெற்றவர்களும் தான் அனுபவிக்க முடியும். இவரது ஒரு மணித்தியாலத்துக்கான ரேட் தெரியுமா?? 32,000 அமெரிக்க டொலர்கள்…..

அரைநிர்வாணமாக குளிக்கும் ஆண்களுக்கு நடுவில் பாடகி மரீனா .. (வீடியோ)

merina03

வெறுமனே பெண்களை மட்டும் காட்சிப்பொருளாக வைத்து எடுக்கப்படும் பாடல்கள் இப்போது அவ்வளவாக வரவேற்கப்படுவதில்லை, இடையிடையே ஆண்களையும் அரைநிர்வாணமாக உட்புகுத்தி காட்சியமைப்பில் இருபாலாருக்கும் பொதுவான தோற்றத்தை ஏற்படுத்துகிறார்கள். பாடகி மரீனாவும் இதே பாணியில் தனது புதிய பாடலை “How To Be A Heartbreaker” உருவாக்கியிருக்கிறார் , ஆறேழு ஆண்கள் உள்ளாடைகளுடன் பின்புறத்தில் குளித்துக் கொண்டிருக்கையில் அதே குளியறையில் மரீனாவின் ஆட்டத்துடன் கூடிய பாடல் “How To Be A Heartbreaker” ஆரம்பமாகிறது. Youtube இணையத்தளத்தில் வெளியான உத்தியோகபூர்வ […]

கோழி முட்டையில் 3 செ.மீ நீளத்தில் வால். சீனாவில் அதிசயம் !

egg

இதுவரை நாம் எத்தனையோ வகையான முட்டைகளை பார்த்திருப்போம். ஆனால் இதுவரை யாராவது வால் உள்ள முட்டையை பார்த்தது உண்டா? அந்த முட்டையை பார்க்க வேண்டுமானால் நீங்கள் சீனாவிற்குதான் செல்லவேண்டும். ஆமாம் சீனாவில் ஒரு கோழி வால் உடைய முட்டையை இட்டுள்ளது. சீனாவின் Fen என்ற நதியின் கரையில் உள்ள கிராமத்தில் Mr Lu என்பவர் தனது வீட்டில் பல கோழிகளை வளர்த்து வருகிறார். இவர் வளர்க்கும் கோழிகளில் ஒன்று நேற்று வால் உடைய முட்டையை இட்டுள்ளது. Mr […]

விஜய்யின் மக்கள் இயக்கம் கூண்டோடு கலைப்பு: ஆம் ஆத்மியில் இணைந்த நிர்வாகிகள்

vijay_002

இளைய தளபதி விஜய்யின் மக்கள் இயக்கம் கலைக்கப்பட்டு அதன் நிர்வாகிகள் ஆம் ஆத்மி கட்சியில் இணைந்துள்ளனர். திருப்பூர் மாவட்டம் தாராபுரம் இளைய தளபதி விஜய் மக்கள் இயக்கம் ஜாபர் சாதிக் தலைமையில் செயல்பட்டு வந்தது. தற்போது இந்த இயக்கத்தின் மாநிலப் பொறுப்பாளர் ஆனந்த், துணைத் தலைவர் ராஜேந்திரன் ஆகியோர் இளைய தளபதி விஜய்யை வைத்து பணம் சம்பாதிக்க நினைக்கின்றனர். மேலும் அவர்களுக்கு தேவையானதை செய்து தருபவர்களுக்கு மட்டும் இயக்கத்தில் முன்னுரிமை தருகிறார்கள். அங்கு ஜனநாயகம் கிடையாது. பண […]

கொழும்பு கல்கிஸையில் விபசார விடுதி முற்றுகை! அறுவர் கைது !

women1

விபசார உலகின் முக்கிய தளமாக இலங்கை மாற்றப்பட்டு வருகின்றதோ என்ற கவலை பலரின் மனதில் எழுந்துள்ளது. காலி வீதி கல்கிஸ்ஸையில் ஆயுர்வேத மத்திய நிலையம் என்ற பெயரில் செயற்படுத்தப்பட்டு வந்த விபச்சார விடுதி ஒன்று முற்றுகையிடப்பட்டுள்ளது. இந்த விபச்சார விடுதியை இயக்கியவரும் அதில் விபச்சாரிகளாக தொழில் புரிந்த 6 பெண்களும் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர். கல்கிஸ்ஸை குற்றத்தடுப்புப் பிரிவினர் நீதிமன்றில் பெற்றுக் கொண்ட உத்தரவு ஒன்றிற்கு அமைய நேற்று (11) மாலை மேற்கொண்ட சுற்றிவளைப்பில் இந்த விபச்சார விடுதி […]

மிஷலுக்கு ‘கிஸ்’ கொடுத்த ஒபாமா… ரசித்துப் பார்த்த மகள் மலியா!

Image_7966_20120717193401719

அமெரிக்காவுக்கும், பிரேசிலுக்கும் இடையே நடந்த நட்புறவு கூடைப்பந்தாட்டைப் போட்டியைக் காண தனது மனைவி மிஷல் ஒபாமா, மகள் மலியா ஆகியோருடன் சென்ற அதிபர் பராக் ஒபாமா, போட்டியின் இடையே மனைவிக்கு அழுத்தமான முத்தம் கொடுத்தார். இதை மகள் மலியாவும், மைதானத்தில் திரண்டிருந்த ஆயிரக்கணக்கானோரும் ரசித்துப் பார்த்து கரகோஷம் எழுப்பினர். இதைப் பார்த்த மிஷலுக்கு வெட்கம் பிடுங்கித் தின்று விட்டதாம். அமெரிக்க கூடைப்பந்தாட்ட அணிக்கும், பிரேசில் அணிக்கும் இடையே ஒலிம்பிக் போட்டிக்கு முந்தைய நட்புப் போட்டி ஒன்றுக்கு வாஷிங்டனில் […]

Newsletter Subscription

சிறப்புச் செய்திகள்

admk-001

‘அம்மா’ வின் வரவை ஆவலுடன் எதிர்நோக்கும் தமிழகம் : அதிமுகவினர் உற்சாகம் !

இன்று உச்சநீதிமன்றத்தில் விசாரணைக்கு வந்த முன்னாள் தமிழக முதல்வர் ஜெயலலிதாவின் பிணை மனுவை ஏற்று உச்ச நீதிமன்ற தலைமை நீதிபதி அமர்வு அவருக்கு பிணை வழங்கி உத்தரவிட்டுள்ளது. நீதிமன்ற தீர்ப்பு வெளியானத்திலிருந்து அதிமுகவினர் பட்டாசு வெடித்தும் இனிப்பு வழங்கியும் உற்சாகமாக இதனைக் கொண்டாடி வருகின்றனர். உச்ச நீதிமன்ற உத்தரவின்படி ஜெயலலிதாவுக்கு டிசம்பர் 18 ஆம் திகதி வரை இடைக்கால பிணை வழங்கப்படுகிறது. ஆறு வாரத்துக்குள் கர்நாடக உயர் நீதிமன்றத்தில் ஜெயலலிதா தரப்பில் இருந்து சொத்துக் குவிப்பு வழக்கு […]

12_pilot-(Read-Only)

மலேசிய விமானி வீட்டில் இலங்கை , இந்தியா உட்பட 5 நாடுகளின் ஓடுதளங்களின் மென்பொருள்

காணாமல் போன மலேசிய விமானத்தை இயக்கிய தலைமை விமானி சஹாரி அஹமட் ஷாவின் வீட்டில் நடத்தப்பட்ட சோதனையில் புதிய திருப்பமாக, இலங்கை உட்பட முக்கிய விமான நிலையங்களின் ஓடுதள மென்பொருள்கள் உள்ளமை கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளது. மலேசியப் பொலிஸார் நடத்திய சோதனையில், இலங்கை, மாலைதீவு ஆகிய நாடுகளின் ஓடு தளங்கள், இந்திய விமான நிலையங்கள் மூன்றின் ஓடுதளங்கள் ஆகியவற்றை இயக்குவதற்கான மென்பொருள்கள் தனித்தனியாக இருந்தமை தெரியவந்துள்ளது. அமெரிக்க இராணுவத் தளமான டீகோ கார்சியாவின் விமான ஓடதளத்தின் மென்பொருளும் இங்கு காணப்பட்டுள்ளது. […]

va

காதலர் தினத்தை கொண்டாடவிருக்கும் காதலர்களே இது உங்களுக்காக….!

காதலர் தினத்தைப் பற்றிய சுவாரஸ்யமான உண்மைகள்! நம்முடைய குளிர் கால விடுமுறை ஏற்கனவே முடிந்து விட்டது. எனவே அடுத்த தேசிய விடுமுறை, காதலர் தினம் தான். அதனால், காதலர் தினத்தைப் பற்றிய வேடிக்கையான சில உண்மைகளைப் பற்றி இங்கு பார்ப்போம். பொதுவாக காதலர் தினம், தம்பதியர்கள் அவர்களுக்குள் உள்ள காதலை கொண்டாடும் விதமாக அமைந்து உள்ளது. நாம் இந்த விடுமுறை தினத்தை, குடும்பத்தினர் மற்றும் நண்பர்கள் என அனைவருடனும், அவர்களிடம் நமக்கு எந்த அளவிற்கு அன்பு உள்ளது […]

images

இங்கிலாந்தில் ‘அபூர்வ’ப் பிரசவம்..!

லண்டன்: இங்கிலாந்தில் ஒரே கருமுட்டையில் உருவான ஒரே உருவத்திலான 3 பெண் குழந்தைகள் ஆரோக்கியமாகப் பிறந்த அபூர்வ பிரசவம் ஒரு பெண்ணுக்கு நிகழ்ந்துள்ளது. இங்கிலாந்தின் சவுத் வேல்ஸ்சில் பான்டிபூல் பகுதியை சேர்ந்த கர்ப்பிணிப் பெண் கில்பெர்ட். கர்ப்பத்தை உறுதி செய்வதற்காக மருத்துவமனைக்குச் சென்றவருக்கு, சோதனையில் ஒரே கருமுட்டையில் ஒரே மாதிரியான 3 குழந்தைகள் கர்ப்பப் பையில் உருவாகி இருந்தது கண்டுபிடிக்கப் பட்டது. இதுபோன்று ஒரே கருமுட்டையில் ஒரே மாதிரியான 3 குழந்தைகள் உருவாவது ஆபூர்வமான மருத்துவ விந்தை […]

Nayanthara-nayanthara-29029290-590-839

மூன்றாவது காதலும் தோல்வி..!

சிம்பு, பிரபுதேவா ஆகிய இருவரையும் வெறித்தனமாக காதலித்த நயன் தாரா, பின்னர் காதல் தோல்வி அடைந்தபின், மிகவும் கலங்கினார். அவர் மீண்டும் சகஜ நிலைக்கு வர பல மாதங்கள் ஆகியது. தற்போது மீண்டும் மூன்றாவது முறையாக காதலில் தோல்வி அடைந்துள்ளதால் இனி என் வாழ்வில் காதலே இல்லை. நான் விரைவில் கன்னியாஸ்திரியாக மாறப்போகிறேன் என தனக்கு நெருங்கிய தோழிகளிடம் கூறியுள்ளார். இதனால் தென்னிந்திய படவுலகம் அதிர்ச்சியில் ஆழ்ந்துள்ளது. மன இறுக்கம், முகத்தில் சுருக்கம். மீண்டும் அதே கலக்கம்.நயன்தாராவை […]

6c69ad78-23d0-48eb-84c6-5371a7b14d2a_S_secvpf.gif

அமெரிக்கா: திருடனை பிடிக்கச் சென்ற இடத்தில் பெண்ணுக்கு பிரசவம் பார்த்த போலீஸ்காரர்

அவசர அழைப்பையடுத்து உருவிய துப்பாக்கியுடன் திருடனை பிடிக்கச் சென்ற போலீஸ்காரர், உள்ளே இடுப்பு வலியால் துடித்துக்கொண்டிருந்த கர்ப்பிணிக்கு பிரசவம் பார்த்த சுவாரஸ்ய சம்பவம் அமெரிக்காவின் டெக்சாஸ் நகரில் நடந்துள்ளது. டெக்சாஸ் நகரில் உள்ள கரோல்டன் பகுதி வழியாக சென்ற போலீஸ் ரோந்து காருக்கு ஒரு அவசர அழைப்பு வந்தது. மறுமுனையில் பேசிய சிறுவன் ஒரு விலாசத்தை குறிப்பிட்டு மேற்கண்ட விலாசத்தில் ‘எமர்ஜன்ஸி’. உடனடியாக உதவி தேவை என்று கூறினான். ஏதோ திருட்டு சம்பவம் நடந்திருக்க வேண்டும் என […]

haripriya-580x388

அரை நிர்வாண காட்சியில் ஹரிப்ரியா!

தமிழில் கனகவேல் காக்க, முரண் உள்ளிட்ட சில படங்களில் நடித்தவர் ஹரிப்பிரியா. கன்னடத்து நடிகையான இவர் அட்டகத்தி ரஞ்சித்துடன் ஒரு படத்தில் நடித்துக் கொண்டிருக் கிறார். இந்த நிலையில், தெலுங்கில் ஹரிப்ரியா நடித்த அப்பய் கிளாஸ் அம்மாயி மாஸ் என்ற படம் சூப்பர் ஹிட்டாகியுள்ளதாம். அதனால் நீண்ட நாளைக்குப்பிறகு தான் நடித்த ஒரு படம் ஓடியதால் உற்சாகத்தை கொண்டாடி வரும் ஹரிப்ரியா, தனது தென்னிந்திய அபிமான ஹீரோக்கள் பலரையும் அழைத்து அப்படத்தை ஷோ போட்டுக்காட்டினாராம். அதைப்பார்த்த அவர்கள், […]

120809_bad_girls_nup_135929_2078

காதலிக்காமல் இருக்கும் பெண்களுக்கு கிடைக்கும் நன்மைகள்!

காதல் செய்துவிட்டு, ஏன் செய்தோம் என்று பலர் வருத்தப்படுவதுண்டு. ஏனெனில் காதலில் விழுந்துவிட்டால், ஒருசிலவற்றை பின்பற்ற வேண்டிய அவசியம் மற்றும் கட்டாயம் இருக்கும். ஆகவே பலரும் காதல் செய்ய யோசிப்பார்கள். குறிப்பாக பெண்கள் நிறையவே யோசிப்பார்கள். மேலும் காதல் செய்துவிட்டு, காதல் செய்யாமல் இருப்பவர்களைப் பார்த்தால், சிலருக்கு பொறாமையாக இருக்கும். ஏனெனில் காதலில் விழாமல் இருந்தால், ராஜா/ராணி போல் இருக்கலாம். வாழ்க்கையை சந்தோஷமாக விருப்பத்திற்கேற்றவாறு வாழலாம். அதுவே காதலில் விழுந்துவிட்டால்,சுதந்திரமாக எதையும் செய்ய முடியாது. எதைச் செய்வதாக இருந்தாலும், காதலன்/காதலியிடம் அனுமதி பெற வேண்டியிருக்கும். எனவே திருமணம் செய்வதற்கு […]

2273_newsthumb_thum-300x225

இராணுவத்தில் பணியாற்றும் அதிரடி அழகுராணி (PHOTOS)

அழ­கு­ராணிப் போட்­டி­களில் பங்­கு­பற்­று­பவர்கள் பொது­வாக “50 கே.ஜி. தாஜ்­மஹால்” பாணியில் மென்­மை­யான உடலும் பெண்மைக் குணா­தி­சயங்­களும் கொண்­ட­வர்­க­ளாக இருக்­கவே விரும்­புவர். ஆனால், அமெ­ரிக்­காவின் கான்சாஸ் மாநில அழ­கு­ரா­ணி­யான தெரேஸா வெய்ல் வித்­தி­யா­ச­மா­ன­வ­ரா­கவும் வழக்­கத்­துக்கு மாறான பின்­ன­ணியைக் கொண்­ட­வ­ரா­கவும் விளங்­கு­கிறார். அண்­மையில் நடை­பெற்ற “மிஸ் யூனிவர்ஸ் அமெ­ரிக்கா” அழ­கு­ராணிப் போட்­டியில் நியூயோர்க் மாநி­லத்தைச் சேர்ந்த நீனா தவு­லுரி முத­லிடம் பெற்றார். அப்­போட்­டியில்  தெரேஸா வெய்ல் வெற்றி பெறத் தவ­றி­னாலும் அதிக கவ­னத்தை ஈர்த்­த­வ­ராக அவர் இருந்தார். சிறு­வ­யதில் ஏனைய […]

205811-1378874

பிகினி உடையில் சென்ற கர்ப்பிணி பெண்..!

பெலாரஸில் நடந்த “மிஸ் சுப்பர் நெஷனல்” அழகிப் போட்டியில் குரகாவோ தீவை சேர்ந்த அழகி வெசின்டே டெமிலினோஸ் கலந்து கொண்டார். அவர் பிகினி உடை அணிந்து வந்த போது தான் கர்ப்பமாக இருந்தமை வெளிச்சத்திற்கு வந்தது. அதாவது, அவரது வயிறு உப்பிக் காணப்பட்டதால், நடுவர்கள் கர்ப்பமாக இருக்கிறாரா என்பதற்கான சோதனைக்கு உத்தரவிட்டனர். சோதனையில் கர்ப்பமாக இருப்பது கண்டுபிடிக்கப்பட்டது. இது ஏற்கெனவே வெசின்டேவுக்கு தெரியுமாம். இதனையடுத்து போட்டியிலிருந்து நீக்கப்பட்டார், எனினும் சக போட்டியாளர்களை ஊக்குவிக்க போட்டி அமைப்பாளர்கள் அனுமதி […]

maind_of_pain_by_tomaszbiniek-d2zso0q

உன் மனதை … கிழித்துப்பார்க்க ஆசை …!

சிற்பங்களை வடிக்கும் சிற்பியே … உன் மனதை … கிழித்துப்பார்க்க ஆசை … பொன்முட்டையிடும் வாத்து கதைபோல் .. ஆகிவிடும் என் ஆசை ….!!! எத்தனை எத்தனை கற்பனைகள் … எத்தனை எத்தனை நலினங்கள் … அத்தனையும் – உன் . மனதில் வித்தையாய் வடிக்கிறாய் -சிற்பியே ….!!! நீ இல்லாத இடமேது …? கடவுளை கண்டேன் – உன் கைவண்ணத்தில் கடந்துசெல்லும் படியிலும்கண்டேன் உன் கைவண்ணத்தை …!!!. தூக்கி செல்லும் வாகனத்தில் கண்டேன் உன் கற்பனையை […]

article-2341208-1A521EDD000005DC-870_634x445

தனது மார்பக அறுவை சிகிச்சையை நேரடியாக படம்பிடிக்க அனுமதித்த நடிகை !!

பிரபல ஆபாசப்பட நடிகை மற்றும் ரியாலிட்டி ஸ்டார் Farrah Abraham இரண்டாவது முறையாக மார்பக அறுவை சிகிச்சை செய்துகொண்டுள்ளார். இம்முறை கொஞ்சம் புதுமையாக தனது மார்பக அறுவை சிகிச்சையை காணும் பாக்கியத்தை ரசிகர்களுக்கு வழங்கியுள்ளார். எந்தவொரு கவர்ச்சி நடிகையும் தனக்கு மார்பு அறுவை சிகிச்சை செய்யப்பட்டுள்ளது என்பதை வெளிப்படுத்த விரும்புவதில்லை அது இயற்கையானதாக காட்டிக்கொள்ளவே விரும்புவார் .. அவ்வகையில் Farrah கொஞ்சம் தைரியமானவர்தான்…..

16-1371368016-dhanush-son-600

தந்தையர் தினம் – கோலிவுட்டின் நட்சத்திர தந்தைகள் ஒரு பார்வை !!

தந்தையர் தினமான இன்று கோலிவுட்டின் நட்சத்திர தந்தைகள் பற்றி பார்ப்போம். உலகம் முழுவதும் இன்று தந்தையர் தினம் கொண்டாடப்பட்டு வருகிறது. ஒவ்வொரு குழந்தையின் முதல் குரு தந்தை தான். திரையுலகில் உள்ள நட்சத்திர தந்தைகள் என்ன தான் ஷூட்டிங் ஷூட்டிங் என்று சென்றாலும் தங்கள் குழந்தைகளுக்கு வேண்டிய நேரத்தில் அவர்களுடன் இருக்கிறார்கள். இந்த தந்தையர் தினத்தில் கோலிவுட்டின் சில நட்சத்திர தந்தைகளைப் பார்ப்போம். ரஜினிகாந்த் சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் பொறுப்புள்ள தந்தையாக தனது மகள்கள் ஐஸ்வர்யா மற்றும் […]

ringoflife_03[2]

சீன நகருக்கு நடுவே அமைக்கபட்டிருக்கும் பாரிய இரும்பு வளையம் !!

சீனாவின் Liaoning மாநிலத்தில் சுமார் 3,000 தொன்கள் வெள்ளை இரும்பின் மூலமாக பாரிய வளையமொன்று உருவாக்கப்பட்டுள்ளது. இது 12,000 LED விளக்குகளால் அலங்கரிக்கப்பட்டுள்ளதுடன் நிர்மாணப் பணிகளுக்காக $16மில்லியன் செலவிடப்பட்டுள்ளது. இந்த வளையம் மூலம் நகர் பல KM தொலைவில் இருந்தாலும் தனித்துவமாக காட்டப்படும் என்று வடிவமைப்பாளர்கள் தெரிவிக்கின்றனர்.

15-1371291754-z5

எப்படி இருக்கு பாஸ் இந்த பொருட்கள் !!

நாம் தினசரி நிறைய பொருட்களை பயன்படுத்துகிறோம் ஆனால் அவற்றிள் ஒரு கலைநயம் என்பது நிச்சயம் இருக்காது. இங்கு சில பொருட்கள் உள்ளன அவற்றை ஒரு முறை பாருங்கள் இவை வித்தியாசமான முறையில் தயாரிக்கப்பட்டது. எவ்வளவு வித்தியாசமாக அது உள்ளது என்று பாருங்கள். இதோ அந்த பொருட்கள்…..

1 /15

இலங்கைச் செய்திகள்

சினிமா

"பூஜை" : விமர்சனம்.

"பூஜை" : விமர்சனம்.

நடிகர்கள்: விஷால், ஸ்ருதிஹாஸன், சத்யராஜ், ராதிகா, ஜெயப்பிரகாஷ், சூரி, ப்ளாக் பாண்டி ஒளிப்பதிவு: ப்ரியன் இசை: யுவன் சங்கர் ராஜா பிஆர்ஓ: ஜான்சன் தயாரிப்பு: விஷால் பிலிம் பேக்டரி இயக்கம்: ஹரி கிராமங்களில் பண்ணையார்களுக்கிடையிலான அரசியல், வெட்டுக் குத்து, குடும்ப உறவுகளுக்குள் வரும் மனஸ்தாபங்கள், இவற்றுக்கிடையில் நாயகன் நாயகி காதல்... போலீஸ் ...

அந்தரங்கம்

விவாகரத்து ஏற்பட முக்கிய காரணங்கள்..!

விவாகரத்து ஏற்பட முக்கிய காரணங்கள்..!

விவாகரத்து ஏற்பட முக்கிய காரணங்கள்..!திருமணம் ஆனவர்கள் கட்டாயம் படிக்க வேண்டிய தகவல் !! புகைப்பிடிப்பதால் எப்படி உடலை மெதுவாகவும், அமைதியாகவும் பாதிக்கிறதோ, அதேப் போல் திருமணத்திற்கு பின் ஒருசில குணங்களை வெளிக்கொணர்வதால், திருமண வாழ்வும் விவாகரத்தில் முடிகிறது. விவாகரத்து எளிதில் ஏற்பட ...