அம்மா நான் வாழ விரும்புகிறேன்: ஓடும் பஸ்ஸில் கற்பழிக்கப்பட்ட டெல்லி பெண்

Dec 21, 2012 அன்று பிரசுரிக்கப்பட்டது.

sexxgroup_rapeஓடும் பேருந்தில் ஒரு கும்பலால் கற்பழிக்கப்பட்டு உயிருக்கு போராடும் மருத்துவ மாணவி தான் வாழ விரும்புவதாக தனது தாயிடம் ஒரு துண்டுச்சீட்டில் எழுதிக் காண்பித்துள்ளார். டெல்லியில் கடந்த ஞாயிற்றுக்கிழமை இரவு ஓடும் பேருந்தில் 6 பேர் கொண்ட கும்பலால் மருத்துவ படிப்பு படிக்கும் மாணவி கற்பழிக்கப்பட்டார்.

டெல்லியில் உள்ள சப்தர்ஜங் மருத்துவமனையில் தீவிர சிகிச்சைப் பிரிவில் அனுமதிக்கப்பட்டுள்ள அவருக்கு நேற்று 5வது அறுவை சிகிச்சை செய்யப்பட்டது. அந்த கும்பல் அவரை இரும்புக் கம்பியால் தாக்கியதில் அவரது குடல் பெரிதும் சேதமடைந்தது. இதையடுத்து நேற்று காலை அவருக்கு 5வது முறையாக அறுவை சிகிச்சை செய்து குடல் பகுதியில் 15 இன்ச் அளவு நீக்கப்பட்டது.

முன்னதாக அந்த மாணவி ஒரு துண்டுச் சீட்டில் தான் வாழ விரும்புவதாக எழுதி தனது தாயிடம் காண்பித்துள்ளார். அறுவை சிகிச்சைப் பிறகும் அவரது உடல் நிலை மோசமாகத் தான் உள்ளது. அறுவை சிகிச்சை செய்யும் அறைக்கு அழைத்துச் செல்லும் முன்பு அவர் தனது தாய் மற்றும் சகோதரனுடன் பேசியுள்ளார். ஆனால் அவரது தந்தை அவரைப் பார்த்து பேசவில்லை.

அவரது குடல் பகுதி பெரும் சேதம் அடைந்திருப்பதால் அவருக்கு வாழ்நாள் முழுவதும் நரம்புகள் வழியாகத் தான் உணவு ஏற்ற வேண்டும். ஆனால் அது முக்கியமில்லை. தற்போது அவரது உயிரைக் காப்பாற்றவே போராடுகிறோம் என்று டாக்டர் அத்தானி தெரிவித்தார்.

முன்னதாக கைது செய்யப்பட்ட குற்றவாளி ஒருவர் அந்த கும்பலில் தன்னுடன் இருந்த ஒருவர் அப்பெண்ணின் வயிற்றில் இருந்து கயிறு போன்ற ஒன்றை உருவியதாகத் தெரிவித்தார். அது கயிறல்ல அப்பெண்ணின் குடல் என்று நினைக்கிறேன் என்றார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

Related News

சிம்பு படத்தை டிராப் செய்த தனுஷ். திடுக்கிடும் தகவல்

95832abf6a0400985fcc3ed23446b80e

பிரபல தயாரிப்பாளர் ஒருவரின் மனைவியின் இயக்கத்தில் சிம்பு நடிப்பதாக இருந்த திரைப்படம் ஒன்று திடீரென ட்ராப் ஆகிவிட்டதாக கோலிவுட்டில் பரபரப்பாம பேசப்பட்டு வருகிறது. சிம்பு நடித்த நான்கு படங்கள் வெளிவராமல் ஒவ்வொன்றும் ஒவ்வொரு சிக்கலை சந்தித்து வருவதாகவும் இந்நிலையில் அவரை நம்பி இன்னொரு படத்தை ஆரம்பிக்க வேண்டாம் என்றும் பிரபல தயாரிப்பாளர் கூறிய அறிவுரை காரணமாக படம் டிராப் ஆனதாக கூறப்படுகிறது. மேலும் இந்த படத்தை தயாரிப்பதாக இருந்த தனுஷ், தற்போது தமிழ், இந்தி என பிசியாக […]

சிங்கம் 2ல் அனுஷ்காவுடன் சந்தானம் டூயட்!

anushka-santhanam-600

சிங்கம் 2 படத்தில் யாருக்கு அதிக முக்கியத்துவம் என்பது குறித்து அனுஷ்காவும், ஹன்சிகாவும் மோதவில்லை என்று இயக்குனர் ஹரி தெரிவித்துள்ளார். மேலும் இப்படத்தில் சந்தானம் அனுஷ்காவுடன் சேர்ந்து டூயட் பாடியுள்ளாராம். சிங்கம் 2 படத்தில் சூர்யா ஜோடியாக அனுஷ்கா, ஹன்சிகா ஆகிய 2 பேர் நடித்துள்ளனர். இதில் யாருக்கும் அதிக முக்கியத்துவம் என்பது குறித்து அவர்களுக்கு இடையே மோதல் ஏற்பட்டதாக செய்திகள் வந்தன. 2 நாயகிகள் இருக்கும் இடத்தில் சண்டை வருவது குறித்து படத்தின் இயக்குனர் ஹரியிடமே […]

சில செக்கன்களில் பிள்ளை பெற்றுக் கொடுக்கும் இயந்திரம் !!

74976

திருமணமான தம்பதிகள், திருமணத்துக்கு தயாராக இருக்கின்ற ஜோடிகள் ஆகியோருக்கு ஒரு நற்செய்தி. உங்களுக்கு பிறக்க இருக்கின்ற குழந்தையின் தோற்றம் எப்படி இருக்கும்? என்பதை முன்கூட்டியே கண்டு கொள்கின்றமைக்கு மிக இலகுவான வழி ஒன்று இணையத்தில் பிறந்து உள்ளது. உங்களுடைய வாரிசின் தோற்றம் எப்படி இருக்கப் போகின்றது? என்பதை உங்களுடைய புகைப்படங்களை அடிப்படையாக வைத்து இத்தளம் தீர்க்கதரிசனம் செய்து கொடுக்கின்றது. தளத்தின் பெயர் www.makemebabies.com என்பது. துறை சார் உயர் தொழிநுட்பத்தின் அடிப்படையில் இந்த எதிர்வு கூறல் இடம்பெறுகின்றது […]

அந்தரங்க உறுப்புகளை காட்டினால் மட்டும்தான் கவர்ச்சியா?

kavachi01

38 வயதான Tiffani Thiessen, Me In My Place என்ற சஞ்சிகையின் அண்டர்வெயருக்கு போஸ் ஒன்றை வழங்கியிருந்தார். வழக்கமாக உள்ளாடைகள் என்றாலே சிறிய அனைத்தையும் வெளிப்படுத்தும் வகையில் அமையும்.. ஆனால் Tiffani Thiessen மிக எளிமையாக அதிக ஆபாசம் இல்லாமல் கவர்ச்சி காட்டியிருக்கிறார்.

சிறுமிகளை பாலியல் வல்லுறவுக்கு உட்படுத்தியது நடுத்தர அரசியல்வாதிகள் தான் – சரத் பொன்சேகா.!

Sarath-Fonseka-speaks-to-reporters2-300x219

நாட்டில் வாழ்வது வெட்கப்பட வேண்டிய விடயமாக மாறக் கூடிய அபாயம் நிலவி வருவதாக முன்னாள் இராணுவத் தளபதி சரத் பொன்சேகா தெரிவித்துள்ளார்.   மேல் மட்ட அரசியல்வாதிகள் மட்டுமன்றி நடுத்தர மட்ட மற்றும் கீழ்மட்ட அரசியல்வாதிகளும் ஒரே விதமாகவே பயணிக்கின்றனர்.   கஹாவத்தையில் தாயையும் மகளையும் கொலை செய்தமை, தங்காலையில் வெளிநாட்டு பெண் ஒருவரை பாலியல் வல்லுறவுக்கு உட்படுத்தியமை, கட்டுவானவில் தாயையும் மகளையும் கொலை செய்தமை, தங்காலை மற்றும் அக்குரஸ்ஸ பகுதியில் சிறுமிகளை பாலியல் வல்லுறவுக்கு உட்படுத்தியமை […]

பேஸ்புக் நண்பருடனான ஓரினச்சேர்க்கை விவகாரமே நுகேகொடை வர்த்தகரின் கொலைக்குக் காரணம்?

nugegida_crime3-300x240-300x130

நுகேகொடை, கங்கொடவில பகுதியில் கடந்த ஜனவரி 18ஆம் திகதி வர்த்தகர் ஒருவர் கொலை செய்யப்பட்டிருந்த சம்பவம் தொடர்பில் புதிய தகவல்கள் வெளியாகியுள்ளன. நான்கு சந்தேகநபர்கள் கைது செய்யப்பட்டதையடுத்து, இந்தக் கொலை தொடர்பில் புதிய தகவல்கள் கிடைக்கப்பெற்றதாக பொலிஸார் தெரிவித்தனர். குறித்த சந்தேகநபர்கள் பேஸ்புக் மூலமாக, கொலைசெய்யப்பட்ட வர்த்தகருடன் தொடர்பை ஏற்படுத்தியிருந்ததாக பொலிஸ் ஊடகப் பேச்சாளர் அஜித் ரோஹண குறிப்பிட்டார். 54 வயதான வர்த்தகர், பேஸ்புக்கில் கணக்கொன்றை ஆரம்பித்து அதில் தான் ஒரினச் சேர்க்கையில் விருப்பம் உடையவர் என […]

பொலிசாரிடம் சிக்கினார் 50 திருமணம் முடித்த மணப்பெண் !

tamil-nadu-police

சுமார் 50 ஆண்களை மணம்முடித்து , அவர்களை ஏமாற்றி பணத்தையும் நகைகளையும் கொள்ளையடித்துச் சென்ற சஹானாஸ் என்பவரை தமிழகப் பொலிசார் வலைவீசித் தேடிவந்தனர். தற்போது இவர் கைதுசெய்யப்பட்டுள்ளதாக அதிர்வு இணையம் அறிகிறது. வாருங்கள் மேட்டருக்குள் போகலாம் ! தமிழக காவல்துறை தமிழகத்துக்குள் பணிபுரியும் சுறுசுறுப்பு தொடர்பாக அவ்வப்போது சந்தேகங்கள் எழுப்பப்பட்டாலும், மாநிலம் தாண்டினால், கடல் தாண்டும் அனுமானாய் பலம் பெறுவார்கள் என்பது நிரூபணமாகியுள்ளது. 50க்கும் மேற்பட்ட கணவர்களை ஏமாற்றியதாக கூறப்படும் சஹானாஸை, பெங்களூர் புறநகர் வரை சென்று […]

குடும்பப் பெண்களை விபச்சாரத்தில் தள்ளிய அழகு நிலைய பெண் !

sexnsp

கோவை காந்திமாநகரைச் சேர்ந்தவர் நித்யா (வயது 31). இவர் அதே பகுதியில் அழகு நிலையம் நடத்தி வருகிறார். இவர் பெண்களை விபசாரத்தில் தள்ளுவதாக போலீசாருக்கு ரகசிய தகவல் கிடைத்தது. இதையடுத்து பீளமேடு போலீஸ் சப்-இன்ஸ்பெக்டர் சிவக்குமார் தலைமையிலான போலீசார் நித்யாவின் அழகு நிலையத்துக்கு சென்று சோதனை நடத்தினர். அப்போது நித்யா பெண்களை விபசாரத்தில் ஈடுபடுத்தியது தெரியவந்தது. அங்கு இருந்த திருப்பூரை சேர்ந்த தீபா (21) என்ற பெண் மீட்கப்பட்டார். அவரிடம் போலீசார் விசாரணை நடத்தினார்கள். அப்போது தீபா […]

சிகரெட்டையும், சிப்ஸையும் ‘சாப்பிட்டு’ உயிர் வாழும் அமெரிக்க நடிகை!

KristenStewart

அமெரிக்க நடிகை கிரிஸ்டன் ஜேம்ஸ் ஸ்டூவர்ட் சரியாக சாப்பிடுவதில்லையாம். மாறாக எப்போது பார்த்தாலும் தம்மடித்தபடி இருக்கிறாராம். சிப்ஸ் மட்டுமே சாப்பிடுகிறாராம். சமீபத்தில்தான் கிறிஸ்டனின் காதலரான ராபர்ட் பேட்டின்சன் அவரை விட்டுப் பிரிந்தார். இதனால் மனம் நொந்து போய் விட்ட கிறிஸ்டன், சரியாக சாப்பிடுவதில்லையாம். மாறாக சிப்ஸை மட்டுமே கொறித்துக் கொண்டிருக்கிறாராம். அதேபோல எப்போது பார்த்தாலும் சிகரெட் புகைத்தபடி விரக்தியாக இருக்கிறாராம். அமெரிக்க நடிகைகளிலேயே அழகானவர் என்ற பெயருடையவர் கிறிஸ்டன். அவர் இப்போது இப்படி சோகமான நிலையில் இருப்பது […]

அமெரிக்க நடிகையின் பிரசவத்தை டி.வி.யில் ஒளிபரப்ப ரூ.60 கோடிக்கு ஒப்பந்தம் !!

144

அமெரிக்க டி.வி.யில் ரியாலிட்டி ஷோவில் நடித்து புகழ் பெற்றவர் கிம்கர்டாசியன். இவர் திருமணம் ஆகி தற்போது 3 மாதம் கர்ப்பமாக இருக்கிறார். இவர் தனது பிரசவத்தையும், ஆஸ்பத்திரியில் பிரசவத்துக்காக பரிசோதனை செய்வதையும் ரியாலிட்டி ஷோவில் நேரடியாக ஒளிபரப்ப சம்மதம் தெரிவித்து உள்ளார். இதற்காக டி.வி. நிறுவனத்துடன் ரூ.60 கோடிக்கு ஒப்பந்தம் செய்து உள்ளார். அவர் ஒவ்வொரு மாதமும் ஆஸ்பத்திரிக்கு சென்று பரிசோதனை செய்வது உள்பட அனைத்து நிகழ்வுகளையும் டி.வி.யில் ஒளிபரப்பலாம் என ஒப்பந்தம் செய்யப்பட்டு உள்ளது. இந்த […]

Newsletter Subscription

சிறப்புச் செய்திகள்

admk-001

‘அம்மா’ வின் வரவை ஆவலுடன் எதிர்நோக்கும் தமிழகம் : அதிமுகவினர் உற்சாகம் !

இன்று உச்சநீதிமன்றத்தில் விசாரணைக்கு வந்த முன்னாள் தமிழக முதல்வர் ஜெயலலிதாவின் பிணை மனுவை ஏற்று உச்ச நீதிமன்ற தலைமை நீதிபதி அமர்வு அவருக்கு பிணை வழங்கி உத்தரவிட்டுள்ளது. நீதிமன்ற தீர்ப்பு வெளியானத்திலிருந்து அதிமுகவினர் பட்டாசு வெடித்தும் இனிப்பு வழங்கியும் உற்சாகமாக இதனைக் கொண்டாடி வருகின்றனர். உச்ச நீதிமன்ற உத்தரவின்படி ஜெயலலிதாவுக்கு டிசம்பர் 18 ஆம் திகதி வரை இடைக்கால பிணை வழங்கப்படுகிறது. ஆறு வாரத்துக்குள் கர்நாடக உயர் நீதிமன்றத்தில் ஜெயலலிதா தரப்பில் இருந்து சொத்துக் குவிப்பு வழக்கு […]

12_pilot-(Read-Only)

மலேசிய விமானி வீட்டில் இலங்கை , இந்தியா உட்பட 5 நாடுகளின் ஓடுதளங்களின் மென்பொருள்

காணாமல் போன மலேசிய விமானத்தை இயக்கிய தலைமை விமானி சஹாரி அஹமட் ஷாவின் வீட்டில் நடத்தப்பட்ட சோதனையில் புதிய திருப்பமாக, இலங்கை உட்பட முக்கிய விமான நிலையங்களின் ஓடுதள மென்பொருள்கள் உள்ளமை கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளது. மலேசியப் பொலிஸார் நடத்திய சோதனையில், இலங்கை, மாலைதீவு ஆகிய நாடுகளின் ஓடு தளங்கள், இந்திய விமான நிலையங்கள் மூன்றின் ஓடுதளங்கள் ஆகியவற்றை இயக்குவதற்கான மென்பொருள்கள் தனித்தனியாக இருந்தமை தெரியவந்துள்ளது. அமெரிக்க இராணுவத் தளமான டீகோ கார்சியாவின் விமான ஓடதளத்தின் மென்பொருளும் இங்கு காணப்பட்டுள்ளது. […]

va

காதலர் தினத்தை கொண்டாடவிருக்கும் காதலர்களே இது உங்களுக்காக….!

காதலர் தினத்தைப் பற்றிய சுவாரஸ்யமான உண்மைகள்! நம்முடைய குளிர் கால விடுமுறை ஏற்கனவே முடிந்து விட்டது. எனவே அடுத்த தேசிய விடுமுறை, காதலர் தினம் தான். அதனால், காதலர் தினத்தைப் பற்றிய வேடிக்கையான சில உண்மைகளைப் பற்றி இங்கு பார்ப்போம். பொதுவாக காதலர் தினம், தம்பதியர்கள் அவர்களுக்குள் உள்ள காதலை கொண்டாடும் விதமாக அமைந்து உள்ளது. நாம் இந்த விடுமுறை தினத்தை, குடும்பத்தினர் மற்றும் நண்பர்கள் என அனைவருடனும், அவர்களிடம் நமக்கு எந்த அளவிற்கு அன்பு உள்ளது […]

images

இங்கிலாந்தில் ‘அபூர்வ’ப் பிரசவம்..!

லண்டன்: இங்கிலாந்தில் ஒரே கருமுட்டையில் உருவான ஒரே உருவத்திலான 3 பெண் குழந்தைகள் ஆரோக்கியமாகப் பிறந்த அபூர்வ பிரசவம் ஒரு பெண்ணுக்கு நிகழ்ந்துள்ளது. இங்கிலாந்தின் சவுத் வேல்ஸ்சில் பான்டிபூல் பகுதியை சேர்ந்த கர்ப்பிணிப் பெண் கில்பெர்ட். கர்ப்பத்தை உறுதி செய்வதற்காக மருத்துவமனைக்குச் சென்றவருக்கு, சோதனையில் ஒரே கருமுட்டையில் ஒரே மாதிரியான 3 குழந்தைகள் கர்ப்பப் பையில் உருவாகி இருந்தது கண்டுபிடிக்கப் பட்டது. இதுபோன்று ஒரே கருமுட்டையில் ஒரே மாதிரியான 3 குழந்தைகள் உருவாவது ஆபூர்வமான மருத்துவ விந்தை […]

Nayanthara-nayanthara-29029290-590-839

மூன்றாவது காதலும் தோல்வி..!

சிம்பு, பிரபுதேவா ஆகிய இருவரையும் வெறித்தனமாக காதலித்த நயன் தாரா, பின்னர் காதல் தோல்வி அடைந்தபின், மிகவும் கலங்கினார். அவர் மீண்டும் சகஜ நிலைக்கு வர பல மாதங்கள் ஆகியது. தற்போது மீண்டும் மூன்றாவது முறையாக காதலில் தோல்வி அடைந்துள்ளதால் இனி என் வாழ்வில் காதலே இல்லை. நான் விரைவில் கன்னியாஸ்திரியாக மாறப்போகிறேன் என தனக்கு நெருங்கிய தோழிகளிடம் கூறியுள்ளார். இதனால் தென்னிந்திய படவுலகம் அதிர்ச்சியில் ஆழ்ந்துள்ளது. மன இறுக்கம், முகத்தில் சுருக்கம். மீண்டும் அதே கலக்கம்.நயன்தாராவை […]

6c69ad78-23d0-48eb-84c6-5371a7b14d2a_S_secvpf.gif

அமெரிக்கா: திருடனை பிடிக்கச் சென்ற இடத்தில் பெண்ணுக்கு பிரசவம் பார்த்த போலீஸ்காரர்

அவசர அழைப்பையடுத்து உருவிய துப்பாக்கியுடன் திருடனை பிடிக்கச் சென்ற போலீஸ்காரர், உள்ளே இடுப்பு வலியால் துடித்துக்கொண்டிருந்த கர்ப்பிணிக்கு பிரசவம் பார்த்த சுவாரஸ்ய சம்பவம் அமெரிக்காவின் டெக்சாஸ் நகரில் நடந்துள்ளது. டெக்சாஸ் நகரில் உள்ள கரோல்டன் பகுதி வழியாக சென்ற போலீஸ் ரோந்து காருக்கு ஒரு அவசர அழைப்பு வந்தது. மறுமுனையில் பேசிய சிறுவன் ஒரு விலாசத்தை குறிப்பிட்டு மேற்கண்ட விலாசத்தில் ‘எமர்ஜன்ஸி’. உடனடியாக உதவி தேவை என்று கூறினான். ஏதோ திருட்டு சம்பவம் நடந்திருக்க வேண்டும் என […]

haripriya-580x388

அரை நிர்வாண காட்சியில் ஹரிப்ரியா!

தமிழில் கனகவேல் காக்க, முரண் உள்ளிட்ட சில படங்களில் நடித்தவர் ஹரிப்பிரியா. கன்னடத்து நடிகையான இவர் அட்டகத்தி ரஞ்சித்துடன் ஒரு படத்தில் நடித்துக் கொண்டிருக் கிறார். இந்த நிலையில், தெலுங்கில் ஹரிப்ரியா நடித்த அப்பய் கிளாஸ் அம்மாயி மாஸ் என்ற படம் சூப்பர் ஹிட்டாகியுள்ளதாம். அதனால் நீண்ட நாளைக்குப்பிறகு தான் நடித்த ஒரு படம் ஓடியதால் உற்சாகத்தை கொண்டாடி வரும் ஹரிப்ரியா, தனது தென்னிந்திய அபிமான ஹீரோக்கள் பலரையும் அழைத்து அப்படத்தை ஷோ போட்டுக்காட்டினாராம். அதைப்பார்த்த அவர்கள், […]

120809_bad_girls_nup_135929_2078

காதலிக்காமல் இருக்கும் பெண்களுக்கு கிடைக்கும் நன்மைகள்!

காதல் செய்துவிட்டு, ஏன் செய்தோம் என்று பலர் வருத்தப்படுவதுண்டு. ஏனெனில் காதலில் விழுந்துவிட்டால், ஒருசிலவற்றை பின்பற்ற வேண்டிய அவசியம் மற்றும் கட்டாயம் இருக்கும். ஆகவே பலரும் காதல் செய்ய யோசிப்பார்கள். குறிப்பாக பெண்கள் நிறையவே யோசிப்பார்கள். மேலும் காதல் செய்துவிட்டு, காதல் செய்யாமல் இருப்பவர்களைப் பார்த்தால், சிலருக்கு பொறாமையாக இருக்கும். ஏனெனில் காதலில் விழாமல் இருந்தால், ராஜா/ராணி போல் இருக்கலாம். வாழ்க்கையை சந்தோஷமாக விருப்பத்திற்கேற்றவாறு வாழலாம். அதுவே காதலில் விழுந்துவிட்டால்,சுதந்திரமாக எதையும் செய்ய முடியாது. எதைச் செய்வதாக இருந்தாலும், காதலன்/காதலியிடம் அனுமதி பெற வேண்டியிருக்கும். எனவே திருமணம் செய்வதற்கு […]

2273_newsthumb_thum-300x225

இராணுவத்தில் பணியாற்றும் அதிரடி அழகுராணி (PHOTOS)

அழ­கு­ராணிப் போட்­டி­களில் பங்­கு­பற்­று­பவர்கள் பொது­வாக “50 கே.ஜி. தாஜ்­மஹால்” பாணியில் மென்­மை­யான உடலும் பெண்மைக் குணா­தி­சயங்­களும் கொண்­ட­வர்­க­ளாக இருக்­கவே விரும்­புவர். ஆனால், அமெ­ரிக்­காவின் கான்சாஸ் மாநில அழ­கு­ரா­ணி­யான தெரேஸா வெய்ல் வித்­தி­யா­ச­மா­ன­வ­ரா­கவும் வழக்­கத்­துக்கு மாறான பின்­ன­ணியைக் கொண்­ட­வ­ரா­கவும் விளங்­கு­கிறார். அண்­மையில் நடை­பெற்ற “மிஸ் யூனிவர்ஸ் அமெ­ரிக்கா” அழ­கு­ராணிப் போட்­டியில் நியூயோர்க் மாநி­லத்தைச் சேர்ந்த நீனா தவு­லுரி முத­லிடம் பெற்றார். அப்­போட்­டியில்  தெரேஸா வெய்ல் வெற்றி பெறத் தவ­றி­னாலும் அதிக கவ­னத்தை ஈர்த்­த­வ­ராக அவர் இருந்தார். சிறு­வ­யதில் ஏனைய […]

205811-1378874

பிகினி உடையில் சென்ற கர்ப்பிணி பெண்..!

பெலாரஸில் நடந்த “மிஸ் சுப்பர் நெஷனல்” அழகிப் போட்டியில் குரகாவோ தீவை சேர்ந்த அழகி வெசின்டே டெமிலினோஸ் கலந்து கொண்டார். அவர் பிகினி உடை அணிந்து வந்த போது தான் கர்ப்பமாக இருந்தமை வெளிச்சத்திற்கு வந்தது. அதாவது, அவரது வயிறு உப்பிக் காணப்பட்டதால், நடுவர்கள் கர்ப்பமாக இருக்கிறாரா என்பதற்கான சோதனைக்கு உத்தரவிட்டனர். சோதனையில் கர்ப்பமாக இருப்பது கண்டுபிடிக்கப்பட்டது. இது ஏற்கெனவே வெசின்டேவுக்கு தெரியுமாம். இதனையடுத்து போட்டியிலிருந்து நீக்கப்பட்டார், எனினும் சக போட்டியாளர்களை ஊக்குவிக்க போட்டி அமைப்பாளர்கள் அனுமதி […]

maind_of_pain_by_tomaszbiniek-d2zso0q

உன் மனதை … கிழித்துப்பார்க்க ஆசை …!

சிற்பங்களை வடிக்கும் சிற்பியே … உன் மனதை … கிழித்துப்பார்க்க ஆசை … பொன்முட்டையிடும் வாத்து கதைபோல் .. ஆகிவிடும் என் ஆசை ….!!! எத்தனை எத்தனை கற்பனைகள் … எத்தனை எத்தனை நலினங்கள் … அத்தனையும் – உன் . மனதில் வித்தையாய் வடிக்கிறாய் -சிற்பியே ….!!! நீ இல்லாத இடமேது …? கடவுளை கண்டேன் – உன் கைவண்ணத்தில் கடந்துசெல்லும் படியிலும்கண்டேன் உன் கைவண்ணத்தை …!!!. தூக்கி செல்லும் வாகனத்தில் கண்டேன் உன் கற்பனையை […]

article-2341208-1A521EDD000005DC-870_634x445

தனது மார்பக அறுவை சிகிச்சையை நேரடியாக படம்பிடிக்க அனுமதித்த நடிகை !!

பிரபல ஆபாசப்பட நடிகை மற்றும் ரியாலிட்டி ஸ்டார் Farrah Abraham இரண்டாவது முறையாக மார்பக அறுவை சிகிச்சை செய்துகொண்டுள்ளார். இம்முறை கொஞ்சம் புதுமையாக தனது மார்பக அறுவை சிகிச்சையை காணும் பாக்கியத்தை ரசிகர்களுக்கு வழங்கியுள்ளார். எந்தவொரு கவர்ச்சி நடிகையும் தனக்கு மார்பு அறுவை சிகிச்சை செய்யப்பட்டுள்ளது என்பதை வெளிப்படுத்த விரும்புவதில்லை அது இயற்கையானதாக காட்டிக்கொள்ளவே விரும்புவார் .. அவ்வகையில் Farrah கொஞ்சம் தைரியமானவர்தான்…..

16-1371368016-dhanush-son-600

தந்தையர் தினம் – கோலிவுட்டின் நட்சத்திர தந்தைகள் ஒரு பார்வை !!

தந்தையர் தினமான இன்று கோலிவுட்டின் நட்சத்திர தந்தைகள் பற்றி பார்ப்போம். உலகம் முழுவதும் இன்று தந்தையர் தினம் கொண்டாடப்பட்டு வருகிறது. ஒவ்வொரு குழந்தையின் முதல் குரு தந்தை தான். திரையுலகில் உள்ள நட்சத்திர தந்தைகள் என்ன தான் ஷூட்டிங் ஷூட்டிங் என்று சென்றாலும் தங்கள் குழந்தைகளுக்கு வேண்டிய நேரத்தில் அவர்களுடன் இருக்கிறார்கள். இந்த தந்தையர் தினத்தில் கோலிவுட்டின் சில நட்சத்திர தந்தைகளைப் பார்ப்போம். ரஜினிகாந்த் சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் பொறுப்புள்ள தந்தையாக தனது மகள்கள் ஐஸ்வர்யா மற்றும் […]

ringoflife_03[2]

சீன நகருக்கு நடுவே அமைக்கபட்டிருக்கும் பாரிய இரும்பு வளையம் !!

சீனாவின் Liaoning மாநிலத்தில் சுமார் 3,000 தொன்கள் வெள்ளை இரும்பின் மூலமாக பாரிய வளையமொன்று உருவாக்கப்பட்டுள்ளது. இது 12,000 LED விளக்குகளால் அலங்கரிக்கப்பட்டுள்ளதுடன் நிர்மாணப் பணிகளுக்காக $16மில்லியன் செலவிடப்பட்டுள்ளது. இந்த வளையம் மூலம் நகர் பல KM தொலைவில் இருந்தாலும் தனித்துவமாக காட்டப்படும் என்று வடிவமைப்பாளர்கள் தெரிவிக்கின்றனர்.

15-1371291754-z5

எப்படி இருக்கு பாஸ் இந்த பொருட்கள் !!

நாம் தினசரி நிறைய பொருட்களை பயன்படுத்துகிறோம் ஆனால் அவற்றிள் ஒரு கலைநயம் என்பது நிச்சயம் இருக்காது. இங்கு சில பொருட்கள் உள்ளன அவற்றை ஒரு முறை பாருங்கள் இவை வித்தியாசமான முறையில் தயாரிக்கப்பட்டது. எவ்வளவு வித்தியாசமாக அது உள்ளது என்று பாருங்கள். இதோ அந்த பொருட்கள்…..

1 /15

இலங்கைச் செய்திகள்

சினிமா

விஜய் டிவியில் தலை தீபாவளி கொண்டாடும் கல்யாணி..!

 விஜய் டிவியில் தலை தீபாவளி கொண்டாடும் கல்யாணி..!

விஜய் டிவியில் ஒளிபரப்பாகும் சீரியல்களில் நடித்த நடிகை கல்யாணிக்கு சமீபத்தில் திருமணமானது. இது அவருக்கு தலைதீபாவளி. அதேபோல தொகுப்பாளின் ரம்யா, டிடி ஆகியோருக்கும் இந்த தீபாவளிதான் தலைதீபாவளி. தனது தலைதீபாவளியை விஜய் டிவியில் கொண்டாடுகிறார் நடிகை கல்யாணி. அக்டோபர் 22, புதன் ...

அந்தரங்கம்

விவாகரத்து ஏற்பட முக்கிய காரணங்கள்..!

விவாகரத்து ஏற்பட முக்கிய காரணங்கள்..!

விவாகரத்து ஏற்பட முக்கிய காரணங்கள்..!திருமணம் ஆனவர்கள் கட்டாயம் படிக்க வேண்டிய தகவல் !! புகைப்பிடிப்பதால் எப்படி உடலை மெதுவாகவும், அமைதியாகவும் பாதிக்கிறதோ, அதேப் போல் திருமணத்திற்கு பின் ஒருசில குணங்களை வெளிக்கொணர்வதால், திருமண வாழ்வும் விவாகரத்தில் முடிகிறது. விவாகரத்து எளிதில் ஏற்பட ...