அம்மா நான் வாழ விரும்புகிறேன்: ஓடும் பஸ்ஸில் கற்பழிக்கப்பட்ட டெல்லி பெண்

Dec 21, 2012 அன்று பிரசுரிக்கப்பட்டது.

sexxgroup_rapeஓடும் பேருந்தில் ஒரு கும்பலால் கற்பழிக்கப்பட்டு உயிருக்கு போராடும் மருத்துவ மாணவி தான் வாழ விரும்புவதாக தனது தாயிடம் ஒரு துண்டுச்சீட்டில் எழுதிக் காண்பித்துள்ளார். டெல்லியில் கடந்த ஞாயிற்றுக்கிழமை இரவு ஓடும் பேருந்தில் 6 பேர் கொண்ட கும்பலால் மருத்துவ படிப்பு படிக்கும் மாணவி கற்பழிக்கப்பட்டார்.

டெல்லியில் உள்ள சப்தர்ஜங் மருத்துவமனையில் தீவிர சிகிச்சைப் பிரிவில் அனுமதிக்கப்பட்டுள்ள அவருக்கு நேற்று 5வது அறுவை சிகிச்சை செய்யப்பட்டது. அந்த கும்பல் அவரை இரும்புக் கம்பியால் தாக்கியதில் அவரது குடல் பெரிதும் சேதமடைந்தது. இதையடுத்து நேற்று காலை அவருக்கு 5வது முறையாக அறுவை சிகிச்சை செய்து குடல் பகுதியில் 15 இன்ச் அளவு நீக்கப்பட்டது.

முன்னதாக அந்த மாணவி ஒரு துண்டுச் சீட்டில் தான் வாழ விரும்புவதாக எழுதி தனது தாயிடம் காண்பித்துள்ளார். அறுவை சிகிச்சைப் பிறகும் அவரது உடல் நிலை மோசமாகத் தான் உள்ளது. அறுவை சிகிச்சை செய்யும் அறைக்கு அழைத்துச் செல்லும் முன்பு அவர் தனது தாய் மற்றும் சகோதரனுடன் பேசியுள்ளார். ஆனால் அவரது தந்தை அவரைப் பார்த்து பேசவில்லை.

அவரது குடல் பகுதி பெரும் சேதம் அடைந்திருப்பதால் அவருக்கு வாழ்நாள் முழுவதும் நரம்புகள் வழியாகத் தான் உணவு ஏற்ற வேண்டும். ஆனால் அது முக்கியமில்லை. தற்போது அவரது உயிரைக் காப்பாற்றவே போராடுகிறோம் என்று டாக்டர் அத்தானி தெரிவித்தார்.

முன்னதாக கைது செய்யப்பட்ட குற்றவாளி ஒருவர் அந்த கும்பலில் தன்னுடன் இருந்த ஒருவர் அப்பெண்ணின் வயிற்றில் இருந்து கயிறு போன்ற ஒன்றை உருவியதாகத் தெரிவித்தார். அது கயிறல்ல அப்பெண்ணின் குடல் என்று நினைக்கிறேன் என்றார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

Related News

மனைவியை கொலை செய்து உடலை 4 நாள் வேக வைத்த சமையல்காரர் !

cook_01

மனைவியை கொன்று உடலை வேக வைத்து தடயங்களை மறைத்த தலைமை சமையல்காரருக்கு 15 ஆண்டு சிறை தண்டனை விதிக்கப்பட்டுள்ளது. அமெரிக்காவின் லாஸ் ஏஞ்சல்ஸ் நகரை சேர்ந்தவர் டேவிட் வீன்ஸ் (49). சமையல்காரர். இவரது மனைவி டான் (39). நகரில் தனியாக ரெஸ்டாரன்ட் நடத்தி வந்தார் டேவிட். கடந்த 2009ம் ஆண்டு அக்டோபர் 18ம் தேதி ரெஸ்டாரன்டில் கணிசமான பணம் காணாமல் போனது. மனைவி மீது சந்தேகப்பட்ட டேவிட் தகராறு செய்தார். அன்று இரவு வீட்டில் இருவருக்கும் கடும் […]

வாலிபர் தற்கொலை காட்சி இணையத்தில் நேரடி ஒளிபரப்பு !

aht20120929130626363

அமெரிக்காவில் காரை திருடி சென்றவர், திடீரென துப்பாக்கியால் சுட்டு தற்கொலை செய்து கொண்ட காட்சிகள் டிவியில் நேரடியாக ஒளிபரப்பானதற்கு கடும் எதிர்ப்பு கிளம்பி உள்ளது. போலீசார் துரத்தி செல்லும் போது நடந்த இந்த சம்பவம் பெரும் அதிர்ச்சியையும் பரபரப்பையும் ஏற்படுத்தி உள்ளது. அமெரிக்காவின் அரிசோனா மாநிலத்தை சேர்ந்தவர் ஜோடன் ரொமீரோ (33). இவர் பல்வேறு குற்ற வழக்குகளில் சம்பந்தப்பட்டவர். கடந்த 2010ம் ஆண்டு போலீசார் ஜோடனை கைது செய்து சிறையில் அடைத்தனர். கடந்த ஜூன் மாதம் பரோலில் […]

பாடகி ரிஹானா சென்ற விமானத்தில் நிர்வாணமாக தோன்றிய பத்திரிகையாளர்!

plan01

பாடகி ரிஹானாவின் இசைப் பயணத்தில் பத்திரிகையாளர்களும் இணைத்துக் கொள்ளப்பட்டனர், அனைவரும் விமானத்தில் பயணிக்கையில் சட்டென்று ஒரு பத்திரிகையாளர் ரிஹானா இருந்து ஆசனத்திற்கு அருகில் நிர்வாண நிலைக்கு போய் விட்டார், அவர்கள் ஊரில் நிர்வாணம் சாதாரணம் என்பதால் அதை வேடிக்கையாகவே எடுத்துக் கொண்டார் பாடகி ரிஹானா, கடவுளே கடவுளே … என்று பத்திரிகையாளர் கத்தவும் இல்லை .. பாத்துட்டேன் பாத்துட்டேன் என்று பாடகி ஒப்பாரி வைக்கவும் இல்லை!!!

மன்னாரில் ஏழு வயது சிறுமியை துஷ்பிரயோகம் செய்த 67 வயது வயோதிபர் கைது !

vannim

மன்னார் மூர்வீதி பகுதியில் 7 வயதான சிறுமி ஒருவரை துஷ்பிரயோகத்திற்கு உள்ளாக்கிய வயோதிபர் ஒருவர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளார். இந்த சிறுமி கடந்த 10ஆம் திகதி பிற்பகல் 3 மணியளவில் துஷ்பிரயோகத்திற்கு உட்படுத்தபட்டுள்ளதாக மன்னார் காவல்துறையினருக்கு முறைப்பாடு கிடைத்துள்ளது. இது தொட்பில் 67 வயதான சந்தேகநபர் ஒருவரே கைது செய்யப்பட்டுள்ளார். சம்பவம் தொடர்பில் மன்னார் காவல்துறையினர் மேலதிக விசாரணைகளை ஆரம்பித்துள்ளனர்.

அந்த செல்போனை மட்டும் கொடுத்துடுங்க – கெஞ்சும் நடிகை..!

phone- sexcouple-420x0

இன்றைய தேதிக்கு தமிழின் முன்னணி நடிகைகளில் ஒருவர் அவர். பூர்வீகம் கேரளா. இப்போதும் அங்கிருந்து வந்துதான் நடித்துவிட்டுப் போகிறார். பெயர்… இப்ப வேணாம்… கடைசில நீங்களே தெரிஞ்சிப்பீங்க. நடிகையின் படங்கள் அடுத்தடுத்து ஹிட்டடித்தாலும், தனிப்பட்ட முறையில் அம்மணி ஏக சர்ச்சைகளில் சிக்கிக் கொள்வது வாடிக்கை. ஆயிரம் சர்ச்சைகள் இருந்தாலும், அம்மணிக்கு மார்க்கெட் செம ஸ்ட்ராங்.. அதைவிட ஹீரோக்களிடம் மவுசு அதைவிட ஸ்ட்ராங் என்பதால்… வாய்ப்புகள் வரிசை கட்டி நிற்கின்றன. சம்பளமும் கோடியைத் தொடுகிறது. சமீபத்தில் கேரளாவுக்குப் போயிருந்த […]

வௌ்ளவத்தையில் “மசாஜ்” நிலையம் சுற்றிவளைப்பு; 4 பெண்கள் கைது

msasss-300x130

வெள்ளவத்தை ஹெவ்லொக் வீதியிலுள்ள விபசார விடுதியொன்றை சுற்றிவளைத்த பொலிஸார் அங்கிருந்த 4 பெண்களை கைது செய்துள்ளனர். ஆயுர் வேத உடல் சிகிச்சை நிலையம் என்ற பெயரில் இந்த விபசார விடுதி நடத்தப்பட்டுள்ளதாக பொலிஸார் தெரிவித்தனர். 25 தொடக்கம் 35 வயதான நான்கு பெண்களே கைது செய்யப்பட்டுள்ளதுடன் அவர்கள் இன்று புதுக்கடை நீதவான் முன்னிலையில் ஆஜர்படுத்தப்படவுள்ளனர்.

பகலில் ராலி கார் டிரைவர்.. இரவில் மாடலிங்… அசத்தும் சாதனைப் பெண் !! (படங்கள் இணைப்பு)

041

படத்தில் பார்ப்பவர்தான் துஷ்கனோவா. ரஷ்யாவை சேர்ந்தவர். இவர் லேடி ஜேம்ஸ்பாண்ட் போல லேடி ராலி டிரைவர். உலக அளவில் நடைபெறும் பல்வேறு ராலி கார் பந்தயங்களில் அனல் பறக்க காரை செலுத்துவதில் வல்லவர். இதற்காக, பந்தயங்கள் இல்லாத நேரங்களில் பகல் முழுக்க ராலி கார் ஓட்டுவதற்கு பயற்சி எடுப்பாராம். அப்போ ராத்திரியில், இவர் ராலி கார் பந்தய டிரைவர் மட்டுமல்ல மாடலும் கூட. பல்வேறு அழகிப் போட்டிகளில் இவர் பங்கேற்று வருகிறார். விளம்பர படங்களிலும் நடித்துள்ளார். கடந்த […]

வேற்றுக்கிரக மனிதர்களை உட்பொருளாக வைத்து படைக்கப்பட்ட படைப்புக்கள் !!

41414

சற்றும் சிந்தித்துப் பார்க்க முடியாத கலைநயத்தினைப் பயன்படுத்தி உருவாக்கப்பட்டுள்ள படைப்புக்களையே படங்களில் காண்கின்றீர்கள். கனடாவின் ஒன்ராறியோவில் வசிக்கும் 63 வயதான ஹோறி வைட் என்பவரின் வியர்வைக்கும், வித்தியாசமான சிந்தனைக்கும் பயனாக கிடைத்தவையே இவையாகும். வேற்றுக்கிரக மனிதர்களை உட்பொருளாக வைத்து வண்ண வண்ண மைகளைப் பயன்படுத்தி உருவாக்கப்பட்டுள்ள இக்கலைப்படைப்புக்களில் பூக்கள் மலருவது போன்ற நுட்பத்தையும் பயன்படுத்தியுள்ளார். இக்கலைப்படைப்பின்போது முகம் பார்க்கும் கண்ணாடிகளையும் பயன்படுத்தியதன் மூலம் அவற்றிற்கு உயிரோட்டம் வழங்கியுள்ளார்.

”ஓ மை காட், கிம் பிரக்னென்டாமே”.. (மேஜர் சுந்தரராஜன் ஸ்டைலில் படிங்கோ)!

kim_ka08

ஊரெல்லாம் உன் பாட்டுதான் என்பது போல உலகெல்லாம் பெரும் பிரபலமாக உள்ள கிம் கர்தஷியான் கர்ப்பமாகியுள்ளார். மேடிட்ட வயிற்றுடன் தனது பாணியில் கவர்ச்சிகரமான உடையில் உலா வந்து கலக்கிக் கொண்டிருக்கிறார் கிம். மியாமியில் ஞாயிற்றுக்கிழமை இரவு நடந்த டின்னருக்கு அட்டகாசமான நீல நிற உடையில் வந்த கிம் அனைவரின் கண்களையும், உள்ளத்தையும் கவர்ந்து விட்டார். பீக்பூ கட்டுடன் அவர் போட்டிருந்த உடையில் அவரது மார்பழகு படு அழகாக பளிச்சிட்டது. மேலும் அவரது மேடிட்ட வயிற்றையம் காட்டுவதாக அது […]

ஹன்ஷிகாவுடன் டூயட் பாடப்போகும் சிவகார்த்திகேயன் !!

hans

சமீபத்தில் ஹிட்டான ’எதிர்நீச்சல்’ படத்தின் மூலம், சிவகார்த்திகேயனுக்கு லக் அடித்திருக்கிறது. அது என்னவென்றால், இது வரை சின்ன கதநாயகிகள் கூட நடிச்சிட்டு வந்த சிவகார்த்திகேயன் முதன் முறையாக தமிழ், தெலுங்கு சினிமாக்களில் முன்னணி ஹீரோயினாக வலம் வரும் ஹன்சிகாவுக்கு ஜோடியாக நடிக்கிறார். இந்தப் படத்தை இயக்குனர் ஏ.ஆர்.முருகதாஸ் தயாரிக்க மட்டுமே செய்கிறார். இது ஒரு பக்கா காமெடிப் படமாக உருவாக இருக்கிறது. இதுபற்றி ஹன்சிகாவிடம் கேட்டபோது, இயக்குனர் முருகதாஸ் அவர்களின் தயாரிப்பில் நடிக்கவிருப்பதை பெருமையாக நினைக்கிறேன். இப்படத்தின் […]

Newsletter Subscription

சிறப்புச் செய்திகள்

12_pilot-(Read-Only)

மலேசிய விமானி வீட்டில் இலங்கை , இந்தியா உட்பட 5 நாடுகளின் ஓடுதளங்களின் மென்பொருள்

காணாமல் போன மலேசிய விமானத்தை இயக்கிய தலைமை விமானி சஹாரி அஹமட் ஷாவின் வீட்டில் நடத்தப்பட்ட சோதனையில் புதிய திருப்பமாக, இலங்கை உட்பட முக்கிய விமான நிலையங்களின் ஓடுதள மென்பொருள்கள் உள்ளமை கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளது. மலேசியப் பொலிஸார் நடத்திய சோதனையில், இலங்கை, மாலைதீவு ஆகிய நாடுகளின் ஓடு தளங்கள், இந்திய விமான நிலையங்கள் மூன்றின் ஓடுதளங்கள் ஆகியவற்றை இயக்குவதற்கான மென்பொருள்கள் தனித்தனியாக இருந்தமை தெரியவந்துள்ளது. அமெரிக்க இராணுவத் தளமான டீகோ கார்சியாவின் விமான ஓடதளத்தின் மென்பொருளும் இங்கு காணப்பட்டுள்ளது. […]

va

காதலர் தினத்தை கொண்டாடவிருக்கும் காதலர்களே இது உங்களுக்காக….!

காதலர் தினத்தைப் பற்றிய சுவாரஸ்யமான உண்மைகள்! நம்முடைய குளிர் கால விடுமுறை ஏற்கனவே முடிந்து விட்டது. எனவே அடுத்த தேசிய விடுமுறை, காதலர் தினம் தான். அதனால், காதலர் தினத்தைப் பற்றிய வேடிக்கையான சில உண்மைகளைப் பற்றி இங்கு பார்ப்போம். பொதுவாக காதலர் தினம், தம்பதியர்கள் அவர்களுக்குள் உள்ள காதலை கொண்டாடும் விதமாக அமைந்து உள்ளது. நாம் இந்த விடுமுறை தினத்தை, குடும்பத்தினர் மற்றும் நண்பர்கள் என அனைவருடனும், அவர்களிடம் நமக்கு எந்த அளவிற்கு அன்பு உள்ளது […]

images

இங்கிலாந்தில் ‘அபூர்வ’ப் பிரசவம்..!

லண்டன்: இங்கிலாந்தில் ஒரே கருமுட்டையில் உருவான ஒரே உருவத்திலான 3 பெண் குழந்தைகள் ஆரோக்கியமாகப் பிறந்த அபூர்வ பிரசவம் ஒரு பெண்ணுக்கு நிகழ்ந்துள்ளது. இங்கிலாந்தின் சவுத் வேல்ஸ்சில் பான்டிபூல் பகுதியை சேர்ந்த கர்ப்பிணிப் பெண் கில்பெர்ட். கர்ப்பத்தை உறுதி செய்வதற்காக மருத்துவமனைக்குச் சென்றவருக்கு, சோதனையில் ஒரே கருமுட்டையில் ஒரே மாதிரியான 3 குழந்தைகள் கர்ப்பப் பையில் உருவாகி இருந்தது கண்டுபிடிக்கப் பட்டது. இதுபோன்று ஒரே கருமுட்டையில் ஒரே மாதிரியான 3 குழந்தைகள் உருவாவது ஆபூர்வமான மருத்துவ விந்தை […]

Nayanthara-nayanthara-29029290-590-839

மூன்றாவது காதலும் தோல்வி..!

சிம்பு, பிரபுதேவா ஆகிய இருவரையும் வெறித்தனமாக காதலித்த நயன் தாரா, பின்னர் காதல் தோல்வி அடைந்தபின், மிகவும் கலங்கினார். அவர் மீண்டும் சகஜ நிலைக்கு வர பல மாதங்கள் ஆகியது. தற்போது மீண்டும் மூன்றாவது முறையாக காதலில் தோல்வி அடைந்துள்ளதால் இனி என் வாழ்வில் காதலே இல்லை. நான் விரைவில் கன்னியாஸ்திரியாக மாறப்போகிறேன் என தனக்கு நெருங்கிய தோழிகளிடம் கூறியுள்ளார். இதனால் தென்னிந்திய படவுலகம் அதிர்ச்சியில் ஆழ்ந்துள்ளது. மன இறுக்கம், முகத்தில் சுருக்கம். மீண்டும் அதே கலக்கம்.நயன்தாராவை […]

6c69ad78-23d0-48eb-84c6-5371a7b14d2a_S_secvpf.gif

அமெரிக்கா: திருடனை பிடிக்கச் சென்ற இடத்தில் பெண்ணுக்கு பிரசவம் பார்த்த போலீஸ்காரர்

அவசர அழைப்பையடுத்து உருவிய துப்பாக்கியுடன் திருடனை பிடிக்கச் சென்ற போலீஸ்காரர், உள்ளே இடுப்பு வலியால் துடித்துக்கொண்டிருந்த கர்ப்பிணிக்கு பிரசவம் பார்த்த சுவாரஸ்ய சம்பவம் அமெரிக்காவின் டெக்சாஸ் நகரில் நடந்துள்ளது. டெக்சாஸ் நகரில் உள்ள கரோல்டன் பகுதி வழியாக சென்ற போலீஸ் ரோந்து காருக்கு ஒரு அவசர அழைப்பு வந்தது. மறுமுனையில் பேசிய சிறுவன் ஒரு விலாசத்தை குறிப்பிட்டு மேற்கண்ட விலாசத்தில் ‘எமர்ஜன்ஸி’. உடனடியாக உதவி தேவை என்று கூறினான். ஏதோ திருட்டு சம்பவம் நடந்திருக்க வேண்டும் என […]

haripriya-580x388

அரை நிர்வாண காட்சியில் ஹரிப்ரியா!

தமிழில் கனகவேல் காக்க, முரண் உள்ளிட்ட சில படங்களில் நடித்தவர் ஹரிப்பிரியா. கன்னடத்து நடிகையான இவர் அட்டகத்தி ரஞ்சித்துடன் ஒரு படத்தில் நடித்துக் கொண்டிருக் கிறார். இந்த நிலையில், தெலுங்கில் ஹரிப்ரியா நடித்த அப்பய் கிளாஸ் அம்மாயி மாஸ் என்ற படம் சூப்பர் ஹிட்டாகியுள்ளதாம். அதனால் நீண்ட நாளைக்குப்பிறகு தான் நடித்த ஒரு படம் ஓடியதால் உற்சாகத்தை கொண்டாடி வரும் ஹரிப்ரியா, தனது தென்னிந்திய அபிமான ஹீரோக்கள் பலரையும் அழைத்து அப்படத்தை ஷோ போட்டுக்காட்டினாராம். அதைப்பார்த்த அவர்கள், […]

120809_bad_girls_nup_135929_2078

காதலிக்காமல் இருக்கும் பெண்களுக்கு கிடைக்கும் நன்மைகள்!

காதல் செய்துவிட்டு, ஏன் செய்தோம் என்று பலர் வருத்தப்படுவதுண்டு. ஏனெனில் காதலில் விழுந்துவிட்டால், ஒருசிலவற்றை பின்பற்ற வேண்டிய அவசியம் மற்றும் கட்டாயம் இருக்கும். ஆகவே பலரும் காதல் செய்ய யோசிப்பார்கள். குறிப்பாக பெண்கள் நிறையவே யோசிப்பார்கள். மேலும் காதல் செய்துவிட்டு, காதல் செய்யாமல் இருப்பவர்களைப் பார்த்தால், சிலருக்கு பொறாமையாக இருக்கும். ஏனெனில் காதலில் விழாமல் இருந்தால், ராஜா/ராணி போல் இருக்கலாம். வாழ்க்கையை சந்தோஷமாக விருப்பத்திற்கேற்றவாறு வாழலாம். அதுவே காதலில் விழுந்துவிட்டால்,சுதந்திரமாக எதையும் செய்ய முடியாது. எதைச் செய்வதாக இருந்தாலும், காதலன்/காதலியிடம் அனுமதி பெற வேண்டியிருக்கும். எனவே திருமணம் செய்வதற்கு […]

2273_newsthumb_thum-300x225

இராணுவத்தில் பணியாற்றும் அதிரடி அழகுராணி (PHOTOS)

அழ­கு­ராணிப் போட்­டி­களில் பங்­கு­பற்­று­பவர்கள் பொது­வாக “50 கே.ஜி. தாஜ்­மஹால்” பாணியில் மென்­மை­யான உடலும் பெண்மைக் குணா­தி­சயங்­களும் கொண்­ட­வர்­க­ளாக இருக்­கவே விரும்­புவர். ஆனால், அமெ­ரிக்­காவின் கான்சாஸ் மாநில அழ­கு­ரா­ணி­யான தெரேஸா வெய்ல் வித்­தி­யா­ச­மா­ன­வ­ரா­கவும் வழக்­கத்­துக்கு மாறான பின்­ன­ணியைக் கொண்­ட­வ­ரா­கவும் விளங்­கு­கிறார். அண்­மையில் நடை­பெற்ற “மிஸ் யூனிவர்ஸ் அமெ­ரிக்கா” அழ­கு­ராணிப் போட்­டியில் நியூயோர்க் மாநி­லத்தைச் சேர்ந்த நீனா தவு­லுரி முத­லிடம் பெற்றார். அப்­போட்­டியில்  தெரேஸா வெய்ல் வெற்றி பெறத் தவ­றி­னாலும் அதிக கவ­னத்தை ஈர்த்­த­வ­ராக அவர் இருந்தார். சிறு­வ­யதில் ஏனைய […]

205811-1378874

பிகினி உடையில் சென்ற கர்ப்பிணி பெண்..!

பெலாரஸில் நடந்த “மிஸ் சுப்பர் நெஷனல்” அழகிப் போட்டியில் குரகாவோ தீவை சேர்ந்த அழகி வெசின்டே டெமிலினோஸ் கலந்து கொண்டார். அவர் பிகினி உடை அணிந்து வந்த போது தான் கர்ப்பமாக இருந்தமை வெளிச்சத்திற்கு வந்தது. அதாவது, அவரது வயிறு உப்பிக் காணப்பட்டதால், நடுவர்கள் கர்ப்பமாக இருக்கிறாரா என்பதற்கான சோதனைக்கு உத்தரவிட்டனர். சோதனையில் கர்ப்பமாக இருப்பது கண்டுபிடிக்கப்பட்டது. இது ஏற்கெனவே வெசின்டேவுக்கு தெரியுமாம். இதனையடுத்து போட்டியிலிருந்து நீக்கப்பட்டார், எனினும் சக போட்டியாளர்களை ஊக்குவிக்க போட்டி அமைப்பாளர்கள் அனுமதி […]

maind_of_pain_by_tomaszbiniek-d2zso0q

உன் மனதை … கிழித்துப்பார்க்க ஆசை …!

சிற்பங்களை வடிக்கும் சிற்பியே … உன் மனதை … கிழித்துப்பார்க்க ஆசை … பொன்முட்டையிடும் வாத்து கதைபோல் .. ஆகிவிடும் என் ஆசை ….!!! எத்தனை எத்தனை கற்பனைகள் … எத்தனை எத்தனை நலினங்கள் … அத்தனையும் – உன் . மனதில் வித்தையாய் வடிக்கிறாய் -சிற்பியே ….!!! நீ இல்லாத இடமேது …? கடவுளை கண்டேன் – உன் கைவண்ணத்தில் கடந்துசெல்லும் படியிலும்கண்டேன் உன் கைவண்ணத்தை …!!!. தூக்கி செல்லும் வாகனத்தில் கண்டேன் உன் கற்பனையை […]

article-2341208-1A521EDD000005DC-870_634x445

தனது மார்பக அறுவை சிகிச்சையை நேரடியாக படம்பிடிக்க அனுமதித்த நடிகை !!

பிரபல ஆபாசப்பட நடிகை மற்றும் ரியாலிட்டி ஸ்டார் Farrah Abraham இரண்டாவது முறையாக மார்பக அறுவை சிகிச்சை செய்துகொண்டுள்ளார். இம்முறை கொஞ்சம் புதுமையாக தனது மார்பக அறுவை சிகிச்சையை காணும் பாக்கியத்தை ரசிகர்களுக்கு வழங்கியுள்ளார். எந்தவொரு கவர்ச்சி நடிகையும் தனக்கு மார்பு அறுவை சிகிச்சை செய்யப்பட்டுள்ளது என்பதை வெளிப்படுத்த விரும்புவதில்லை அது இயற்கையானதாக காட்டிக்கொள்ளவே விரும்புவார் .. அவ்வகையில் Farrah கொஞ்சம் தைரியமானவர்தான்…..

16-1371368016-dhanush-son-600

தந்தையர் தினம் – கோலிவுட்டின் நட்சத்திர தந்தைகள் ஒரு பார்வை !!

தந்தையர் தினமான இன்று கோலிவுட்டின் நட்சத்திர தந்தைகள் பற்றி பார்ப்போம். உலகம் முழுவதும் இன்று தந்தையர் தினம் கொண்டாடப்பட்டு வருகிறது. ஒவ்வொரு குழந்தையின் முதல் குரு தந்தை தான். திரையுலகில் உள்ள நட்சத்திர தந்தைகள் என்ன தான் ஷூட்டிங் ஷூட்டிங் என்று சென்றாலும் தங்கள் குழந்தைகளுக்கு வேண்டிய நேரத்தில் அவர்களுடன் இருக்கிறார்கள். இந்த தந்தையர் தினத்தில் கோலிவுட்டின் சில நட்சத்திர தந்தைகளைப் பார்ப்போம். ரஜினிகாந்த் சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் பொறுப்புள்ள தந்தையாக தனது மகள்கள் ஐஸ்வர்யா மற்றும் […]

ringoflife_03[2]

சீன நகருக்கு நடுவே அமைக்கபட்டிருக்கும் பாரிய இரும்பு வளையம் !!

சீனாவின் Liaoning மாநிலத்தில் சுமார் 3,000 தொன்கள் வெள்ளை இரும்பின் மூலமாக பாரிய வளையமொன்று உருவாக்கப்பட்டுள்ளது. இது 12,000 LED விளக்குகளால் அலங்கரிக்கப்பட்டுள்ளதுடன் நிர்மாணப் பணிகளுக்காக $16மில்லியன் செலவிடப்பட்டுள்ளது. இந்த வளையம் மூலம் நகர் பல KM தொலைவில் இருந்தாலும் தனித்துவமாக காட்டப்படும் என்று வடிவமைப்பாளர்கள் தெரிவிக்கின்றனர்.

15-1371291754-z5

எப்படி இருக்கு பாஸ் இந்த பொருட்கள் !!

நாம் தினசரி நிறைய பொருட்களை பயன்படுத்துகிறோம் ஆனால் அவற்றிள் ஒரு கலைநயம் என்பது நிச்சயம் இருக்காது. இங்கு சில பொருட்கள் உள்ளன அவற்றை ஒரு முறை பாருங்கள் இவை வித்தியாசமான முறையில் தயாரிக்கப்பட்டது. எவ்வளவு வித்தியாசமாக அது உள்ளது என்று பாருங்கள். இதோ அந்த பொருட்கள்…..

1672701-inline-750-sharecoke2

நண்பர்களுடன் இலகுவாக பகிர்ந்துகொள்ளக் கூடிய புதிய கோக் டின் !! (வீடியோ)

ஒரு கொக்கா-கோலா கேனை இப்போது இருவர் சரிசமமாக பகிர்ந்து கொள்ளலாம். தற்போது சிங்கப்பூர் மற்றும் பிரான்சில் இந்த புதியவடிவம் அறிமுகப்படுத்தப்பட்டுள்ளது. முந்தையை கோக் கேனை விட இதை பலரும் விரும்புவதாக கோக் சிங்கபூர் இயக்குனர் தெரிவிக்கிறார் !!

1 /15

சினிமா

சமூக வலைத்தளங்களில் சமந்தாவின் புதிய சாதனை.

சமூக வலைத்தளங்களில் சமந்தாவின் புதிய சாதனை.

சத்தமே இல்லாமல் நடிகை சமந்தா ஒரு புதிய சாதனையை சமூக வலைத்தளத்தில் ஏற்படுத்தியிருக்கின்றார். சமந்தாவின் ஃபேஸ்புக் பக்கத்தில் அவருக்கு தற்போது 5 மில்லியன் லைக்குகள் இருக்கின்றன. இதுமட்டுமின்றி நாள்தோறும் ஆயிரக்கணக்கானோர் லைக் செய்து வருகின்றனர். இன்னும் சில நாட்களில் இந்த எண்ணிக்கை ...

அந்தரங்கம்

விவாகரத்து ஏற்பட முக்கிய காரணங்கள்..!

விவாகரத்து ஏற்பட முக்கிய காரணங்கள்..!

விவாகரத்து ஏற்பட முக்கிய காரணங்கள்..!திருமணம் ஆனவர்கள் கட்டாயம் படிக்க வேண்டிய தகவல் !! புகைப்பிடிப்பதால் எப்படி உடலை மெதுவாகவும், அமைதியாகவும் பாதிக்கிறதோ, அதேப் போல் திருமணத்திற்கு பின் ஒருசில குணங்களை வெளிக்கொணர்வதால், திருமண வாழ்வும் விவாகரத்தில் முடிகிறது. விவாகரத்து எளிதில் ஏற்பட ...

திரைப்படம் (Movies)

கவர்ச்சிப்படங்கள் (Hot Stills)