அம்மா நான் வாழ விரும்புகிறேன்: ஓடும் பஸ்ஸில் கற்பழிக்கப்பட்ட டெல்லி பெண்

Dec 21, 2012 அன்று பிரசுரிக்கப்பட்டது.

sexxgroup_rapeஓடும் பேருந்தில் ஒரு கும்பலால் கற்பழிக்கப்பட்டு உயிருக்கு போராடும் மருத்துவ மாணவி தான் வாழ விரும்புவதாக தனது தாயிடம் ஒரு துண்டுச்சீட்டில் எழுதிக் காண்பித்துள்ளார். டெல்லியில் கடந்த ஞாயிற்றுக்கிழமை இரவு ஓடும் பேருந்தில் 6 பேர் கொண்ட கும்பலால் மருத்துவ படிப்பு படிக்கும் மாணவி கற்பழிக்கப்பட்டார்.

டெல்லியில் உள்ள சப்தர்ஜங் மருத்துவமனையில் தீவிர சிகிச்சைப் பிரிவில் அனுமதிக்கப்பட்டுள்ள அவருக்கு நேற்று 5வது அறுவை சிகிச்சை செய்யப்பட்டது. அந்த கும்பல் அவரை இரும்புக் கம்பியால் தாக்கியதில் அவரது குடல் பெரிதும் சேதமடைந்தது. இதையடுத்து நேற்று காலை அவருக்கு 5வது முறையாக அறுவை சிகிச்சை செய்து குடல் பகுதியில் 15 இன்ச் அளவு நீக்கப்பட்டது.

முன்னதாக அந்த மாணவி ஒரு துண்டுச் சீட்டில் தான் வாழ விரும்புவதாக எழுதி தனது தாயிடம் காண்பித்துள்ளார். அறுவை சிகிச்சைப் பிறகும் அவரது உடல் நிலை மோசமாகத் தான் உள்ளது. அறுவை சிகிச்சை செய்யும் அறைக்கு அழைத்துச் செல்லும் முன்பு அவர் தனது தாய் மற்றும் சகோதரனுடன் பேசியுள்ளார். ஆனால் அவரது தந்தை அவரைப் பார்த்து பேசவில்லை.

அவரது குடல் பகுதி பெரும் சேதம் அடைந்திருப்பதால் அவருக்கு வாழ்நாள் முழுவதும் நரம்புகள் வழியாகத் தான் உணவு ஏற்ற வேண்டும். ஆனால் அது முக்கியமில்லை. தற்போது அவரது உயிரைக் காப்பாற்றவே போராடுகிறோம் என்று டாக்டர் அத்தானி தெரிவித்தார்.

முன்னதாக கைது செய்யப்பட்ட குற்றவாளி ஒருவர் அந்த கும்பலில் தன்னுடன் இருந்த ஒருவர் அப்பெண்ணின் வயிற்றில் இருந்து கயிறு போன்ற ஒன்றை உருவியதாகத் தெரிவித்தார். அது கயிறல்ல அப்பெண்ணின் குடல் என்று நினைக்கிறேன் என்றார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

Related News

சேலம் விபச்சாரக் கும்பல் தலைவி கொலை.. !

shanthi-salem-300

எங்களின் அம்மாவைப் பற்றி தவறாகப் பேசியதால் ஆத்திரத்தில் காய்கறி நறுக்கும் கத்தியை பயன்படுத்தி விபச்சார கும்பல் தலைவி சாந்தியை கொலை செய்தோம் என கைதான 2 வாலிபர்கள், வாக்குமூலம் அளித்துள்ளனர். சேலம் ஜாகீர்ரெட்டிப்பட்டியை சேர்ந்தவர் சுப்பிரமணியன். இவரின் மனைவி சாந்தி (வயது 40). முதல் கணவனிடம் இருந்து பிரிந்த சாந்தி, சேலம் பள்ளப்பட்டியை சேர்ந்த பாலசுப்பிரமணியனுடன், ஆலமரத்துக்காடு பகுதியில் உள்ள லெட்சுமி நாராயணா அப்பார்ட்மென்டில் வாழ்ந்து வந்தார். பாலசுப்ரமணியனும் ஏற்கனவே திருமணமானவர். இவர்கள் இருவரும் வெளி மாநிலங்களில் […]

திகில் படம் காந்தாரியில் பவர் ஸ்டார் !

power-srar

காந்தாரி எனும் புதிய திகில் படத்தில் நடிக்கிறார் பவர் ஸ்டார் சீனிவாசன். ஓரியண்டல் பிக்சர்ஸ் மற்றும் ஜீரோ ரூல்ஸ் எண்டெர்டெயின்மெண்ட் தயாரிக்கும் படம் இது. இதில் கதாநாயகனாக சாட்டை, கீரிபுள்ள, சொகுசு பேருந்து நிலையம் ஆகிய படங்களில் நடித்திருக்கும் யுவன், கதாநாயகியாக மும்பை வரவு புதுமுகம் இஷா, இன்னொரு நாயகியாக பிரிதிக்ஷா மைதிலி ஆகியோர் அறிமுகமாகிறார்கள். இவர்களுடன் நாசர், சந்தானபாரதி, காதல் தண்டபாணி, கலாபவன் மணி, வடிவுக்கரசி என பெரிய பட்டாளமே நடிக்கிறது. இவர்களுடன் பவர் ஸ்டார் […]

லாப்டொப் ஹக் செய்த நபர்களால் பெரும் பரபரப்பு !

Signage is displayed at an Apple retail

அப்பிள் நிறுவனத்தின் யூசர் நேம், மற்றும் பாஸ்வேட்டுகளை தாம் கண்டறிந்துள்ளதாக ஒரு குழு அறிவித்துள்ளது. அப்பிள் நிறுவனத்துக்குச் சொந்தமான(மக்களுடைய) தகவல்களை இவர்கள் பெற்றுள்ளதாகத் தெரிவித்துள்ளனர். சுமார் 12 மில்லியன் மக்களுடைய ஐடி மற்றும் அவர்கள் தொடர்பான டேட்டாக்களை தாம் கைப்பற்றியுள்ளதாகவும் அவர்கள் மேலும் தெரிவித்துள்ளனர். அமெரிக்க உளவுத்துறையான எப்.பி.ஐ யின் லாப்டொப் ஒன்றில் இருந்தே தாம் இத்தகவல்களைப் பெற்றுள்ளோம் என ஹக்கிங் குழு தெரிவித்துள்ளனர். ஆப்பிள் ஐ பாட் மற்றும் அப்பிள் கணணிகளை மக்கள் வாங்கிப் பாவிக்க […]

தாயின் விடுதலைக்காய் விபூசிகாவின் கண்ணீர் மடல்….

Vibooshika-300x130

“எப்படியாவது எனது அம்மாவை மீட்டுத்தாங்கோ ”என்ற சாரப்பட அண்மையில் பயங்கரவாத தடுப்பு பிரிவினரால் கைதுசெய்யப்பட்டு, தற்போது மகாதேவா ஆச்சிரமத்தில் தங்க வைக்கப்பட்டுள்ள சிறுமி விபூஷிகா எழுதியதாக ஒரு கடிதம் முகப்புத்தகங்களில் உலா வருகின்றது. தனது சகோதரர்களையும் இழந்து தற்போது தாயையும் பிரிந்து தவிக்கும் சிறுமி விபூஷிகாவின் அந்தக் கடிதம் வசிப்போரின் நெஞ்சை உருக்குகிறது. எனினும் குறித்த கடிதம் விபூஷிகாவால்தான் எழுதப்பட்டதா என்பதை இன்னும் உறுதிப்படுத்த முடியவில்லை. அந்தக் கடிதத்தில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளதாவது- நான் பா.விபூஷிகா. தாழ்மையுடன் வேண்டுகோள் விடுப்பது […]

ஐந்து நாட்களுக்கு நயன்தாரா கேட்ட இரண்டு கோடி ரூபாய். தயாரிப்பாளர் அதிர்ச்சி.

download (8)

Oh My God, என்ற இந்தி படம், பாலிவுட்டில் பெரும் வெற்றி பெற்ற பரபரப்பான காமெடி படம். இந்த படத்தை வெறும் ரூ.20கோடியில்தான் தயாரித்தார்கள். ஆனால் யாரும் எதிர்பாராத வகையில் இந்த படம் ரூ.105 கோடியை வசூல் செய்தது. இது இந்த படத்தின் தயாரிப்பாளரே எதிர்பாராதது. இந்த படத்தில் அக்ஷயகுமார், பரேஷ் ராவல், மிதுன் சக்கரவர்த்தி ஆகியோர் நடித்திருந்தனர். இந்த படத்தில் பிரபுதேவா மற்றும் சோனாக்ஷி சின்ஹா ஒரு குத்துப்பாட்டுக்கு நடனம் ஆடியிருப்பார்கள் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. இந்த […]

இளவரசி கேட் உடன் கை குலுக்க மறுத்த ஈரானிய வீரர் !

duchess Mehrdad-Karam-Zadeh-kate-middleton

பிரிட்டனில் நடைபெறும் பராலிம்பிக்ஸ் வழளையாட்டு போட்டிகளில் வெள்ளிப் பதக்கம் வென்ற வீரர், பதக்கம் வழங்கிய இளவரசி கேட்டின் கைகளை தொட்டுக் குலுக்க மறுத்த விவகாரம்தான், இப்போது பிரிட்டனில் ஹாட் டாபிக். பிரிட்டிஷ் பத்திரிகைகளில் இருந்து, டி.வி. சேனல்கள் வரை இது பற்றியே பேச்சு. விளையாட்டு வீரர், 80,000 பார்வையாளர்கள் முன்னிலையில், குறிப்பிட்ட இளவரசியை அவமானப்படுத்தி விட்டார் என்ற கோணத்தில்கூட விவாதங்கள் நடக்கின்றன. வெள்ளிப் பதக்கம் வென்றவர், ஈரானிய விளையாட்டு வீரர் மெஹ்ர்டாட் கரம் ஸாடீ. போட்டியில் ஜெயித்தவர்களுக்கு […]

தலையை இழந்த பின்பும் ஒன்றரை வருடம் வாழ்ந்த அபூர்வ சேவல் !! (வீடியோ)

sevals

தலை­வெட்­டப்­பட்ட கோழிகள், சேவல்­க­ளுக்கு சிறிது நேரம் உடலில் உயிர் இருக்கும். அவை துடி­து­டித்­த­வாறு சிறி­து­தூரம் ஓடிச்­செல்­லவும் கூடும் என்­பதை பலர் அறிந்­தி­ருப்­பீர்கள். ஆனால், தலையை இழந்த சேவ­லொன்று ஒன்­றரை வரு­ட­காலம் உயிர்­வாழ்ந்­தது என்றால் நம்ப முடி­யுமா? நம்ப முடி­கி­றதோ இல்­லையோ அப்­படி ஒரு சேவல் உலகில் வாழ்ந்­தமை உண்மை வர­லா­றாக உள்­ளது. அமெ­ரிக்­காவின் கொல­ராடோ மாநி­லத்­தி­லுள்ள புரூ­டிட்டா நகரில் 1945 முதல் 1947 ஆம் ஆண்­டு­வரை வாழ்ந்தது அச்­சேவல். அதற்கு “மைக்” எனப் பெய­ரி­டப்­பட்­டி­ருந்­தது. பின்னர் “அதி­சய […]

டெல்லியில் +1 படிக்கும் மாணவியை கற்பழித்த சக மாணவர்கள் 4 பேர் கைது !

sexxgroup_rape

டெல்லியில் உடன் படிக்கும் மாணவியை கற்பழித்த பிளஸ் 1 மாணவர்கள் 4 பேர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர். டெல்லி பாவனா பகுதியில் உள்ள தனியார் பள்ளியில் மாணவர்கள் திடுக்கிடும் செயலைச் செய்துள்ளனர். அந்த பள்ளியில் பிளஸ் 1 படித்து வரும் 4 மாணவர்கள் 16 வயதாகும் சக மாணவியை கற்பழித்துள்ளனர். கடந்த 13ம் தேதி அந்த 4 பேரில் ஒருவரின் வீட்டுக்கு அந்த மாணவி சென்றுள்ளார். அங்கு வைத்து ஒரு மாணவர் அந்த மாணவியை கற்பழிக்க அதை மற்றவர்கள் […]

உலகில் கர்ப்பம் தரித்து குழந்தை பெற்ற முதலாவது ஆண் விவாகரத்து வழக்கு !! – படங்கள் இணைப்பு

first_pregnant_guy_04

உலகில் முதன்முதல் கர்ப்பம் தரித்து பிள்ளை பெற்ற ஆண் என்கிற பெருமைக்கு உரியவர் Thomas Beatie. வயது 38. 2008 ஆம் ஆண்டில் முதல் குழந்தையை பிரசவித்தார். இவருக்கு மூன்று குழந்தைகள். மனைவியின் பெயர் Nancy. வயது 49. 09 வருட திருமண வாழ்க்கையை தொடர்ந்து Nancy இடம் இருந்து விவாகரத்து கோருகின்றார். Nancy மது அருந்துகின்ற பழக்கம் உடையவர் என்றும் மது அருந்திய பிற்பாடு வன்முறையாளராக மாறி விடுகின்றார் என்றும் குற்றம் சுமத்துகின்றார். குறிப்பாக குழந்தைகள் […]

உத்துப் பார்க்காமலே அனைத்தும் தெரிகிறது.. ஒரு இல்லத்தரசி போடுற டிரெஸ்ஸா இது ??

article-04

ஹோலிவூட்டின் பிரபல இல்லத்தரசி Joanna Krupa அண்மையில் திரைப்படம் ஒன்றை பார்க்க தியேட்டருக்கு கணவனுடன் சென்றிருந்தார் (கவனிக்க கணவனுடன்) இதன் போது மெல்லிய ஆடையொன்றை அணிந்திருந்த Joanna எதிரில் வந்தவர்களுக்கெல்லாம் இன்ப அதிர்ச்சியை வாரி வழங்கியிருந்தார். ஆடையின் வழியே தெரிந்த அவரது மார்புகள் சில படப்பிடிப்பாளர் கண்ணிலும் பட உலகளவில் பேமஸ் ஆகிவிட்டது.

Newsletter Subscription

சிறப்புச் செய்திகள்

12_pilot-(Read-Only)

மலேசிய விமானி வீட்டில் இலங்கை , இந்தியா உட்பட 5 நாடுகளின் ஓடுதளங்களின் மென்பொருள்

காணாமல் போன மலேசிய விமானத்தை இயக்கிய தலைமை விமானி சஹாரி அஹமட் ஷாவின் வீட்டில் நடத்தப்பட்ட சோதனையில் புதிய திருப்பமாக, இலங்கை உட்பட முக்கிய விமான நிலையங்களின் ஓடுதள மென்பொருள்கள் உள்ளமை கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளது. மலேசியப் பொலிஸார் நடத்திய சோதனையில், இலங்கை, மாலைதீவு ஆகிய நாடுகளின் ஓடு தளங்கள், இந்திய விமான நிலையங்கள் மூன்றின் ஓடுதளங்கள் ஆகியவற்றை இயக்குவதற்கான மென்பொருள்கள் தனித்தனியாக இருந்தமை தெரியவந்துள்ளது. அமெரிக்க இராணுவத் தளமான டீகோ கார்சியாவின் விமான ஓடதளத்தின் மென்பொருளும் இங்கு காணப்பட்டுள்ளது. […]

va

காதலர் தினத்தை கொண்டாடவிருக்கும் காதலர்களே இது உங்களுக்காக….!

காதலர் தினத்தைப் பற்றிய சுவாரஸ்யமான உண்மைகள்! நம்முடைய குளிர் கால விடுமுறை ஏற்கனவே முடிந்து விட்டது. எனவே அடுத்த தேசிய விடுமுறை, காதலர் தினம் தான். அதனால், காதலர் தினத்தைப் பற்றிய வேடிக்கையான சில உண்மைகளைப் பற்றி இங்கு பார்ப்போம். பொதுவாக காதலர் தினம், தம்பதியர்கள் அவர்களுக்குள் உள்ள காதலை கொண்டாடும் விதமாக அமைந்து உள்ளது. நாம் இந்த விடுமுறை தினத்தை, குடும்பத்தினர் மற்றும் நண்பர்கள் என அனைவருடனும், அவர்களிடம் நமக்கு எந்த அளவிற்கு அன்பு உள்ளது […]

images

இங்கிலாந்தில் ‘அபூர்வ’ப் பிரசவம்..!

லண்டன்: இங்கிலாந்தில் ஒரே கருமுட்டையில் உருவான ஒரே உருவத்திலான 3 பெண் குழந்தைகள் ஆரோக்கியமாகப் பிறந்த அபூர்வ பிரசவம் ஒரு பெண்ணுக்கு நிகழ்ந்துள்ளது. இங்கிலாந்தின் சவுத் வேல்ஸ்சில் பான்டிபூல் பகுதியை சேர்ந்த கர்ப்பிணிப் பெண் கில்பெர்ட். கர்ப்பத்தை உறுதி செய்வதற்காக மருத்துவமனைக்குச் சென்றவருக்கு, சோதனையில் ஒரே கருமுட்டையில் ஒரே மாதிரியான 3 குழந்தைகள் கர்ப்பப் பையில் உருவாகி இருந்தது கண்டுபிடிக்கப் பட்டது. இதுபோன்று ஒரே கருமுட்டையில் ஒரே மாதிரியான 3 குழந்தைகள் உருவாவது ஆபூர்வமான மருத்துவ விந்தை […]

Nayanthara-nayanthara-29029290-590-839

மூன்றாவது காதலும் தோல்வி..!

சிம்பு, பிரபுதேவா ஆகிய இருவரையும் வெறித்தனமாக காதலித்த நயன் தாரா, பின்னர் காதல் தோல்வி அடைந்தபின், மிகவும் கலங்கினார். அவர் மீண்டும் சகஜ நிலைக்கு வர பல மாதங்கள் ஆகியது. தற்போது மீண்டும் மூன்றாவது முறையாக காதலில் தோல்வி அடைந்துள்ளதால் இனி என் வாழ்வில் காதலே இல்லை. நான் விரைவில் கன்னியாஸ்திரியாக மாறப்போகிறேன் என தனக்கு நெருங்கிய தோழிகளிடம் கூறியுள்ளார். இதனால் தென்னிந்திய படவுலகம் அதிர்ச்சியில் ஆழ்ந்துள்ளது. மன இறுக்கம், முகத்தில் சுருக்கம். மீண்டும் அதே கலக்கம்.நயன்தாராவை […]

6c69ad78-23d0-48eb-84c6-5371a7b14d2a_S_secvpf.gif

அமெரிக்கா: திருடனை பிடிக்கச் சென்ற இடத்தில் பெண்ணுக்கு பிரசவம் பார்த்த போலீஸ்காரர்

அவசர அழைப்பையடுத்து உருவிய துப்பாக்கியுடன் திருடனை பிடிக்கச் சென்ற போலீஸ்காரர், உள்ளே இடுப்பு வலியால் துடித்துக்கொண்டிருந்த கர்ப்பிணிக்கு பிரசவம் பார்த்த சுவாரஸ்ய சம்பவம் அமெரிக்காவின் டெக்சாஸ் நகரில் நடந்துள்ளது. டெக்சாஸ் நகரில் உள்ள கரோல்டன் பகுதி வழியாக சென்ற போலீஸ் ரோந்து காருக்கு ஒரு அவசர அழைப்பு வந்தது. மறுமுனையில் பேசிய சிறுவன் ஒரு விலாசத்தை குறிப்பிட்டு மேற்கண்ட விலாசத்தில் ‘எமர்ஜன்ஸி’. உடனடியாக உதவி தேவை என்று கூறினான். ஏதோ திருட்டு சம்பவம் நடந்திருக்க வேண்டும் என […]

haripriya-580x388

அரை நிர்வாண காட்சியில் ஹரிப்ரியா!

தமிழில் கனகவேல் காக்க, முரண் உள்ளிட்ட சில படங்களில் நடித்தவர் ஹரிப்பிரியா. கன்னடத்து நடிகையான இவர் அட்டகத்தி ரஞ்சித்துடன் ஒரு படத்தில் நடித்துக் கொண்டிருக் கிறார். இந்த நிலையில், தெலுங்கில் ஹரிப்ரியா நடித்த அப்பய் கிளாஸ் அம்மாயி மாஸ் என்ற படம் சூப்பர் ஹிட்டாகியுள்ளதாம். அதனால் நீண்ட நாளைக்குப்பிறகு தான் நடித்த ஒரு படம் ஓடியதால் உற்சாகத்தை கொண்டாடி வரும் ஹரிப்ரியா, தனது தென்னிந்திய அபிமான ஹீரோக்கள் பலரையும் அழைத்து அப்படத்தை ஷோ போட்டுக்காட்டினாராம். அதைப்பார்த்த அவர்கள், […]

120809_bad_girls_nup_135929_2078

காதலிக்காமல் இருக்கும் பெண்களுக்கு கிடைக்கும் நன்மைகள்!

காதல் செய்துவிட்டு, ஏன் செய்தோம் என்று பலர் வருத்தப்படுவதுண்டு. ஏனெனில் காதலில் விழுந்துவிட்டால், ஒருசிலவற்றை பின்பற்ற வேண்டிய அவசியம் மற்றும் கட்டாயம் இருக்கும். ஆகவே பலரும் காதல் செய்ய யோசிப்பார்கள். குறிப்பாக பெண்கள் நிறையவே யோசிப்பார்கள். மேலும் காதல் செய்துவிட்டு, காதல் செய்யாமல் இருப்பவர்களைப் பார்த்தால், சிலருக்கு பொறாமையாக இருக்கும். ஏனெனில் காதலில் விழாமல் இருந்தால், ராஜா/ராணி போல் இருக்கலாம். வாழ்க்கையை சந்தோஷமாக விருப்பத்திற்கேற்றவாறு வாழலாம். அதுவே காதலில் விழுந்துவிட்டால்,சுதந்திரமாக எதையும் செய்ய முடியாது. எதைச் செய்வதாக இருந்தாலும், காதலன்/காதலியிடம் அனுமதி பெற வேண்டியிருக்கும். எனவே திருமணம் செய்வதற்கு […]

2273_newsthumb_thum-300x225

இராணுவத்தில் பணியாற்றும் அதிரடி அழகுராணி (PHOTOS)

அழ­கு­ராணிப் போட்­டி­களில் பங்­கு­பற்­று­பவர்கள் பொது­வாக “50 கே.ஜி. தாஜ்­மஹால்” பாணியில் மென்­மை­யான உடலும் பெண்மைக் குணா­தி­சயங்­களும் கொண்­ட­வர்­க­ளாக இருக்­கவே விரும்­புவர். ஆனால், அமெ­ரிக்­காவின் கான்சாஸ் மாநில அழ­கு­ரா­ணி­யான தெரேஸா வெய்ல் வித்­தி­யா­ச­மா­ன­வ­ரா­கவும் வழக்­கத்­துக்கு மாறான பின்­ன­ணியைக் கொண்­ட­வ­ரா­கவும் விளங்­கு­கிறார். அண்­மையில் நடை­பெற்ற “மிஸ் யூனிவர்ஸ் அமெ­ரிக்கா” அழ­கு­ராணிப் போட்­டியில் நியூயோர்க் மாநி­லத்தைச் சேர்ந்த நீனா தவு­லுரி முத­லிடம் பெற்றார். அப்­போட்­டியில்  தெரேஸா வெய்ல் வெற்றி பெறத் தவ­றி­னாலும் அதிக கவ­னத்தை ஈர்த்­த­வ­ராக அவர் இருந்தார். சிறு­வ­யதில் ஏனைய […]

205811-1378874

பிகினி உடையில் சென்ற கர்ப்பிணி பெண்..!

பெலாரஸில் நடந்த “மிஸ் சுப்பர் நெஷனல்” அழகிப் போட்டியில் குரகாவோ தீவை சேர்ந்த அழகி வெசின்டே டெமிலினோஸ் கலந்து கொண்டார். அவர் பிகினி உடை அணிந்து வந்த போது தான் கர்ப்பமாக இருந்தமை வெளிச்சத்திற்கு வந்தது. அதாவது, அவரது வயிறு உப்பிக் காணப்பட்டதால், நடுவர்கள் கர்ப்பமாக இருக்கிறாரா என்பதற்கான சோதனைக்கு உத்தரவிட்டனர். சோதனையில் கர்ப்பமாக இருப்பது கண்டுபிடிக்கப்பட்டது. இது ஏற்கெனவே வெசின்டேவுக்கு தெரியுமாம். இதனையடுத்து போட்டியிலிருந்து நீக்கப்பட்டார், எனினும் சக போட்டியாளர்களை ஊக்குவிக்க போட்டி அமைப்பாளர்கள் அனுமதி […]

maind_of_pain_by_tomaszbiniek-d2zso0q

உன் மனதை … கிழித்துப்பார்க்க ஆசை …!

சிற்பங்களை வடிக்கும் சிற்பியே … உன் மனதை … கிழித்துப்பார்க்க ஆசை … பொன்முட்டையிடும் வாத்து கதைபோல் .. ஆகிவிடும் என் ஆசை ….!!! எத்தனை எத்தனை கற்பனைகள் … எத்தனை எத்தனை நலினங்கள் … அத்தனையும் – உன் . மனதில் வித்தையாய் வடிக்கிறாய் -சிற்பியே ….!!! நீ இல்லாத இடமேது …? கடவுளை கண்டேன் – உன் கைவண்ணத்தில் கடந்துசெல்லும் படியிலும்கண்டேன் உன் கைவண்ணத்தை …!!!. தூக்கி செல்லும் வாகனத்தில் கண்டேன் உன் கற்பனையை […]

article-2341208-1A521EDD000005DC-870_634x445

தனது மார்பக அறுவை சிகிச்சையை நேரடியாக படம்பிடிக்க அனுமதித்த நடிகை !!

பிரபல ஆபாசப்பட நடிகை மற்றும் ரியாலிட்டி ஸ்டார் Farrah Abraham இரண்டாவது முறையாக மார்பக அறுவை சிகிச்சை செய்துகொண்டுள்ளார். இம்முறை கொஞ்சம் புதுமையாக தனது மார்பக அறுவை சிகிச்சையை காணும் பாக்கியத்தை ரசிகர்களுக்கு வழங்கியுள்ளார். எந்தவொரு கவர்ச்சி நடிகையும் தனக்கு மார்பு அறுவை சிகிச்சை செய்யப்பட்டுள்ளது என்பதை வெளிப்படுத்த விரும்புவதில்லை அது இயற்கையானதாக காட்டிக்கொள்ளவே விரும்புவார் .. அவ்வகையில் Farrah கொஞ்சம் தைரியமானவர்தான்…..

16-1371368016-dhanush-son-600

தந்தையர் தினம் – கோலிவுட்டின் நட்சத்திர தந்தைகள் ஒரு பார்வை !!

தந்தையர் தினமான இன்று கோலிவுட்டின் நட்சத்திர தந்தைகள் பற்றி பார்ப்போம். உலகம் முழுவதும் இன்று தந்தையர் தினம் கொண்டாடப்பட்டு வருகிறது. ஒவ்வொரு குழந்தையின் முதல் குரு தந்தை தான். திரையுலகில் உள்ள நட்சத்திர தந்தைகள் என்ன தான் ஷூட்டிங் ஷூட்டிங் என்று சென்றாலும் தங்கள் குழந்தைகளுக்கு வேண்டிய நேரத்தில் அவர்களுடன் இருக்கிறார்கள். இந்த தந்தையர் தினத்தில் கோலிவுட்டின் சில நட்சத்திர தந்தைகளைப் பார்ப்போம். ரஜினிகாந்த் சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் பொறுப்புள்ள தந்தையாக தனது மகள்கள் ஐஸ்வர்யா மற்றும் […]

ringoflife_03[2]

சீன நகருக்கு நடுவே அமைக்கபட்டிருக்கும் பாரிய இரும்பு வளையம் !!

சீனாவின் Liaoning மாநிலத்தில் சுமார் 3,000 தொன்கள் வெள்ளை இரும்பின் மூலமாக பாரிய வளையமொன்று உருவாக்கப்பட்டுள்ளது. இது 12,000 LED விளக்குகளால் அலங்கரிக்கப்பட்டுள்ளதுடன் நிர்மாணப் பணிகளுக்காக $16மில்லியன் செலவிடப்பட்டுள்ளது. இந்த வளையம் மூலம் நகர் பல KM தொலைவில் இருந்தாலும் தனித்துவமாக காட்டப்படும் என்று வடிவமைப்பாளர்கள் தெரிவிக்கின்றனர்.

15-1371291754-z5

எப்படி இருக்கு பாஸ் இந்த பொருட்கள் !!

நாம் தினசரி நிறைய பொருட்களை பயன்படுத்துகிறோம் ஆனால் அவற்றிள் ஒரு கலைநயம் என்பது நிச்சயம் இருக்காது. இங்கு சில பொருட்கள் உள்ளன அவற்றை ஒரு முறை பாருங்கள் இவை வித்தியாசமான முறையில் தயாரிக்கப்பட்டது. எவ்வளவு வித்தியாசமாக அது உள்ளது என்று பாருங்கள். இதோ அந்த பொருட்கள்…..

1672701-inline-750-sharecoke2

நண்பர்களுடன் இலகுவாக பகிர்ந்துகொள்ளக் கூடிய புதிய கோக் டின் !! (வீடியோ)

ஒரு கொக்கா-கோலா கேனை இப்போது இருவர் சரிசமமாக பகிர்ந்து கொள்ளலாம். தற்போது சிங்கப்பூர் மற்றும் பிரான்சில் இந்த புதியவடிவம் அறிமுகப்படுத்தப்பட்டுள்ளது. முந்தையை கோக் கேனை விட இதை பலரும் விரும்புவதாக கோக் சிங்கபூர் இயக்குனர் தெரிவிக்கிறார் !!

1 /15

சினிமா

டூ பீஸ் நீச்சலுடையில் முதல்முறையாக தமன்னா. தமிழ்,தெலுங்கு,இந்தி ஆகிய 3 மொழிகளில் ரிலீஸ் ஆகிறது.

டூ பீஸ் நீச்சலுடையில் முதல்முறையாக தமன்னா. தமிழ்,தெலுங்கு,இந்தி ஆகிய 3 மொழிகளில் ரிலீஸ் ஆகிறது.

பாலிவுட்டில் தற்போது பெரும் எதிர்பார்ப்பில் இருக்கும் படம் Humshakals. சாஜித் கான் இயக்கும் இந்த படத்தில் சயீப் அலிகான், பிபாஷாபாஷு, ரித்தேஷ் தேஷ்முக், தமன்னா ஆகியோர் நடித்துள்ளனர். வரும் ஜுன் மாதம் 20ஆம் தேதி ரிலீஸ் ஆகவுள்ள இந்த படத்தின் இறுதிக்கட்ட ...

அந்தரங்கம்

விவாகரத்து ஏற்பட முக்கிய காரணங்கள்..!

விவாகரத்து ஏற்பட முக்கிய காரணங்கள்..!

விவாகரத்து ஏற்பட முக்கிய காரணங்கள்..!திருமணம் ஆனவர்கள் கட்டாயம் படிக்க வேண்டிய தகவல் !! புகைப்பிடிப்பதால் எப்படி உடலை மெதுவாகவும், அமைதியாகவும் பாதிக்கிறதோ, அதேப் போல் திருமணத்திற்கு பின் ஒருசில குணங்களை வெளிக்கொணர்வதால், திருமண வாழ்வும் விவாகரத்தில் முடிகிறது. விவாகரத்து எளிதில் ஏற்பட ...

திரைப்படம் (Movies)

கவர்ச்சிப்படங்கள் (Hot Stills)